Scotlandสกอตแลนด์
แชมเปี้ยนชิพแชมเปี้ยนชิพ สก็อตแลนด์
รอบ 33

เรธ โรเวอร์ส vs มอร์เทน ทายผลและเคล็ดลับการเดิมพัน

11 เม.ย. 2569
3-2
จบเกม
Stark's Park, Kirkcaldy
ผิด
ตัวเลือกของเรา
รวมประตู
ต่ำกว่า 2.5
3 : 2
FT

คำแนะนำการเดิมพัน

49%
26%
24%
เรธ โรเวอร์สเสมอมอร์เทน
ผลการแข่งขัน
เรธ โรเวอร์ส
49%
รวมประตู
ต่ำกว่า 2.5
56%
ทั้งสองทีมทำประตู
ไม่ใช่
51%
โอกาสสองเท่า
เจ้าบ้าน/เสมอ
38%
แต้มต่อเอเชีย
แฮนดิแคป เจ้าบ้าน -0.75
@ 2.10
48%
อัตราต่อรองอัปเดตทุกชั่วโมง
การวิเคราะห์คำนวณใหม่ทุก 2 ชั่วโมง
ปิดกั้น 2 ชั่วโมงก่อนเริ่มเกม

วิเคราะห์โดยผู้เชี่ยวชาญ

David Coleman
David Coleman นักวิเคราะห์ฟุตบอลอาวุโส
75% 20+ ปี
3 นาทีอ่าน

แมตช์ระหว่างราธ รเวอร์ส และมอร์ทัน ในศึกแชมเปียนชิพสกอตแลนด์ จะจัดขึ้นที่สเตเดียมสตาร์คส์ พาร์ค ในวันเสาร์ที่ 11 เมษายน 2026 เวลา 14:00 น. โดยทั้งสองทีมอยู่ในตำแหน่งที่ใกล้เคียงกันในตารางคะแนน ซึ่งทำให้เกมนี้มีความหมายมากสำหรับการแข่งขันช่วงท้ายฤดูกาล ราธ รเวอร์ส อยู่อันดับ 5 ด้วย 36 แต้ม ส่วนมอร์ทั...

อ่านวิเคราะห์เต็มรูปแบบ

ข้อมูลแมตช์

เรธ โรเวอร์ส
เรธ โรเวอร์ส ยิงจุดโทษได้ทั้งหมด 4 ครั้งในฤดูกาลนี้
เรธ โรเวอร์ส ไม่ทำประตูใน 10 จาก 24 นัด (42%)
เรธ โรเวอร์ส ชนะนอกบ้าน 2 จาก 12 นัด
เรธ โรเวอร์ส แพ้ในบ้าน 5 จาก 12 นัด (42%)
เรธ โรเวอร์ส เก็บคลีนชีต 11 จาก 24 นัด (46%)
มอร์เทน
มอร์เทน ทำประตูได้ 32% หลังนาทีที่ 75 (7 ประตู)
มอร์เทน ชนะนอกบ้าน 2 จาก 12 นัด
มอร์เทน ไม่ทำประตูใน 7 จาก 23 นัด (30%)

สถิติสำคัญ

เรธ โรเวอร์ส7
8เสมอ
5มอร์เทน
2.45เฉลี่ยประตู
55%ทั้งสองทีมทำประตู
45%เกิน 2.5
11 เม.ย. 2569เรธ โรเวอร์ส3-2มอร์เทน
14 ก.พ. 2569มอร์เทน0-0เรธ โรเวอร์ส
1 พ.ย. 2568เรธ โรเวอร์ส1-1มอร์เทน
6 ก.ย. 2568มอร์เทน0-1เรธ โรเวอร์ส
26 เม.ย. 2568เรธ โรเวอร์ส1-1มอร์เทน
ดูทุกนัด

วิเคราะห์เต็มรูปแบบ

David Coleman
David Coleman
นักวิเคราะห์ฟุตบอลอาวุโส
75% ความแม่นยำ
20+ ประสบการณ์หลายปี
5.5k วิเคราะห์ผล

ราธ รเวอร์ส พบ มอร์ทัน: เกมสำคัญในตารางคะแนนช่วงท้ายฤดูกาล

แมตช์ระหว่างราธ รเวอร์ส และมอร์ทัน ในศึกแชมเปียนชิพสกอตแลนด์ จะจัดขึ้นที่สเตเดียมสตาร์คส์ พาร์ค ในวันเสาร์ที่ 11 เมษายน 2026 เวลา 14:00 น. โดยทั้งสองทีมอยู่ในตำแหน่งที่ใกล้เคียงกันในตารางคะแนน ซึ่งทำให้เกมนี้มีความหมายมากสำหรับการแข่งขันช่วงท้ายฤดูกาล ราธ รเวอร์ส อยู่อันดับ 5 ด้วย 36 แต้ม ส่วนมอร์ทัน อันดับ 8 ตามมาด้วยจำนวนแต้มเท่ากัน ทำให้ทุกคะแนนที่ได้รับมีความสำคัญอย่างยิ่ง

สถานการณ์ของทั้งสองทีมสะท้อนถึงความสมดุลในการแข่งขัน ทั้งสองทีมมีสถิติชนะ 9 ครั้งและเสมอ 9 ครั้งสำหรับราธ รเวอร์ส ขณะที่มอร์ทัน ชนะ 8 ครั้ง เสมอ 12 ครั้ง และแพ้ 12 ครั้ง แม้ว่าจะไม่มีความแตกต่างทางสถิติที่ชัดเจน แต่การเล่นในบ้านของราธ รเวอร์ส อาจเป็นปัจจัยสำคัญที่ส่งผลต่อผลการแข่งขัน ผู้ชมคาดหวังเกมที่เข้มข้นและเต็มไปด้วยความกดดันจากทั้งสองฝ่าย

รูปแบบการเล่นล่าสุดของทั้งสองทีม

ราธ โรเวอร์ส มีรูปแบบการเล่นที่ค่อนข้างสม่ำเสมอในช่วง 10 เกมหลังสุด โดยเก็บชัยชนะได้ 3 เกม แบ่งเป็นการชนะ 2 เกม และแพ้ 5 เกม ส่วนอัตราการทำประตูเฉลี่ยอยู่ที่ 1.1 ประตูต่อเกม ในขณะที่เสียประตูเฉลี่ยอยู่ที่ 1.2 ประตูต่อเกม ความน่าจะเป็นที่ทั้งสองทีมจะทำประตูกันได้ในเกมนี้มีถึง 30% ซึ่งแสดงให้เห็นว่าเกมนี้อาจมีโอกาสเกิดการยิงประตูจากทั้งสองฝั่ง แต่ก็ยังมีโอกาสที่หนึ่งในสองทีมจะไม่เสียประตู ซึ่งเป็นไปได้ 30%

แม้ว่ามอร์ตอน จะมีสถิติการแข่งขันใกล้เคียงกับราธ โรเวอร์ส แต่มีแนวโน้มที่ดูแย่กว่าเมื่อพิจารณาจากผลการแข่งขันล่าสุด โดยเก็บชัยชนะได้ 3 เกม แบ่งเป็นการชนะ 2 เกม และแพ้ 5 เกม อัตราการทำประตูเฉลี่ยของทีมคือ 1.1 ประตูต่อเกม แต่เสียประตูเฉลี่ยสูงกว่าที่ 1.5 ประตูต่อเกม ความน่าจะเป็นที่ทั้งสองทีมจะทำประตูกันได้สูงถึง 60% ซึ่งบ่งบอกถึงเกมที่มีการโจมตีมากและโอกาสในการทำประตูสูง แต่ก็ยังคงมีโอกาสที่หนึ่งในสองทีมจะทำ clean sheet ได้เช่นเดียวกัน

จากการเปรียบเทียบรูปแบบการเล่น ราธ โรเวอร์ส มีประสิทธิภาพในการเล่นรุกและเล่นรับที่ดีกว่าเล็กน้อย โดยมีคะแนนความแข็งแกร่งรวมที่ 67% เมื่อเทียบกับ 33% ของมอร์ตอน ด้านการโจมตีของราธ โรเวอร์ส มีประสิทธิภาพ 55% ขณะที่มอร์ตอนอยู่ที่ 45% ส่วนด้านการป้องกัน ราธ โรเวอร์ส มีความแข็งแกร่ง 56% ขณะที่มอร์ตอนอยู่ที่ 44% ซึ่งสะท้อนถึงความแตกต่างเล็กน้อยระหว่างทั้งสองทีมในแง่ของการเล่นรับและเล่นรุก

สำหรับการวางเดิมพันในเกมนี้ ราธ โรเวอร์ส อาจเป็นตัวเลือกที่มีความน่าสนใจในแง่ของความสมดุลระหว่างการเล่นรุกและการเล่นรับ แม้ว่าจะไม่มีความโดดเด่นในแง่ของสถิติการชนะ แต่การมีอัตราการทำประตูเฉลี่ยที่ใกล้เคียงกับมอร์ตอน พร้อมกับการเสียประตูที่น้อยกว่า ทำให้ทีมนี้มีศักยภาพในการสร้างโอกาสในการทำประตูได้ ขณะที่มอร์ตอน แม้จะมีโอกาสในการทำประตูสูง แต่การเสียประตูที่มากกว่าอาจส่งผลต่อการเล่นรับ ซึ่งอาจกลายเป็นจุดอ่อนในเกมนี้ หากผู้เล่นทั้งสองทีมสามารถควบคุมเกมได้ดี ก็อาจมีโอกาสเกิดการยิงประตูทั้งสองฝั่ง ซึ่งเป็นปัจจัยสำคัญที่นักพนันควรคำนึงถึง

การวิเคราะห์เชิงกลยุทธ์ของทีมราธ โรเวอร์ส และมอร์ตัน

ทีมราธ โรเวอร์ส อยู่ในอันดับที่ 5 ของลีก โดยมีคะแนนเท่ากับทีมมอร์ตัน ซึ่งอยู่ในอันดับที่ 8 แต่ผลงานโดยรวมของทั้งสองทีมค่อนข้างใกล้เคียงกัน ราธ โรเวอร์ส มีสถิติการทำประตูได้ 28 ประตูและเสีย 26 ประตู พร้อมกับการทำ clean sheet 11 ครั้ง ในขณะที่มอร์ตันทำประตูได้ 23 ประตู เสีย 30 ประตู และมีเพียง 4 ครั้งที่ไม่เสียประตู ความแตกต่างหลักคือแนวรับของทีมมอร์ตันที่ยังคงเปราะบาง ซึ่งอาจกลายเป็นจุดอ่อนที่ทีมราธ โรเวอร์ส สามารถใช้ประโยชน์ได้

ราธ โรเวอร์ส น่าจะเล่นด้วยระบบการเล่นที่เน้นการควบคุมเกมกลางสนาม เพื่อสร้างโอกาสในการทำประตูจากทางฝั่งปีก ทีมมีความสามารถในการสร้างสรรค์เกมจากพื้นที่กว้าง และมีแนวโน้มที่จะบีบให้ทีมมอร์ตันเล่นในพื้นที่แคบ ขณะที่มอร์ตัน แม้จะมีฟอร์มที่ไม่สม่ำเสมอ แต่มีความแข็งแกร่งในเกมรุกที่สามารถสร้างความกดดันได้ อย่างไรก็ตาม การขาดความแน่นอนในแนวรับอาจทำให้พวกเขาเสียประตูง่ายๆ หากไม่ระมัดระวัง

สำหรับการวางเดิมพัน ราธ โรเวอร์ส อาจเป็นตัวเลือกที่น่าสนใจในตลาด 1X2 เนื่องจากมีสถิติการเล่นในบ้านที่ดี และมีโอกาสทำประตูได้มากกว่า อย่างไรก็ตาม ความไม่แน่นอนในเกมรับของทีมมอร์ตันอาจทำให้เกิดผลการแข่งขันที่ไม่คาดคิด ซึ่งอาจส่งผลต่อการตั้งราคาของ bookmaker ที่อาจปรับ margin ให้เหมาะสมกับสถานการณ์ ผู้เล่นควรพิจารณาทั้งสถิติและความเป็นไปได้ของ BTTS และ Over 2.5 ประตู ซึ่งอาจเป็นตัวเลือกที่น่าสนใจหากเห็นว่าทั้งสองทีมมีแนวโน้มที่จะเปิดเกมรุก

ประวัติการพบกันระหว่างทีม

ในช่วง 20 เกมหลังสุดที่ทั้งสองทีมเคยเผชิญหน้ากัน มีผลการแข่งขันที่แสดงให้เห็นถึงความสมดุล โดยราธ รเวอร์ส ชนะ 7 เกม เสมอ 8 เกม และมอร์ตอน ชนะ 5 เกม จำนวนประตูเฉลี่ยต่อบรรดาเกมคือ 2.25 ซึ่งสะท้อนถึงการเล่นที่เปิดเกมและมีโอกาสทำประตูกันได้ง่าย ส่วนสถิติ "BTTS" หรือ "ทั้งสองทีมทำประตูได้" มีอยู่ 50% ซึ่งบ่งบอกถึงความน่าสนใจในการวางเดิมพันในรูปแบบนี้

เกมล่าสุดเมื่อวันที่ 14 กุมภาพันธ์ 2026 ที่ผ่านมา ทั้งสองทีมจบลงด้วยผลเสมอ 0-0 ซึ่งเป็นเกมที่มีการป้องกันที่แน่นอน แต่ไม่มีโอกาสสร้างโอกาสทำประตูมากนัก ขณะที่เกมเมื่อวันที่ 1 พฤศจิกายน 2025 ราธ รเวอร์ส ชนะมอร์ตอน 1-1 แสดงถึงการเล่นที่ใกล้เคียงกัน แม้ว่าจะมีการเปลี่ยนแปลงในช่วงเวลาที่สำคัญ สำหรับนักพนัน การดูสถิติเหล่านี้สามารถใช้เป็นข้อมูลประกอบการตัดสินใจได้ โดยเฉพาะในเรื่องของ "Over 2.5" หรือ "Under 2.5" ที่อาจมีความน่าสนใจตามรูปแบบการเล่นของแต่ละทีม

จากข้อมูลที่มี ทั้งสองทีมมีแนวโน้มที่จะเล่นแบบเปิดเกม ซึ่งอาจส่งผลให้เกิดการยิงประตูได้หลายประตู อย่างไรก็ตาม ความสมดุลในสถิติการแข่งขันแสดงให้เห็นว่าไม่มีทีมใดมีความได้เปรียบอย่างชัดเจน นักพนันควรพิจารณา "Asian Handicap" หรือ "Double Chance" เพื่อลดความเสี่ยง รวมถึงตรวจสอบ "odds" จาก "bookmaker" ต่าง ๆ เพื่อหาโอกาสที่ดีที่สุดในการวางเดิมพัน

การวิเคราะห์และการเดิมพันระหว่าง Raith Rovers กับ Morton

แมตช์ระหว่าง Raith Rovers และ Morton ในลีกแชมเปียนชิปสกอตแลนด์จะจัดขึ้นที่สนาม Stark's Park โดยทั้งสองทีมอยู่ในตำแหน่งที่ใกล้เคียงกันในตารางคะแนน โดย Raith Rovers อยู่อันดับ 5 ด้วย 36 คะแนน ในขณะที่ Morton อันดับ 8 ด้วย 36 คะแนนเช่นกัน ความสมดุลของแต้มทำให้เกมนี้มีโอกาสเกิดผลเสมอได้สูง ซึ่งสะท้อนผ่านอัตราต่อรอง 1X2 ที่แสดงถึงโอกาสชนะของเจ้าบ้านอยู่ที่ 50.6% ขณะที่โอกาสเสมออยู่ที่ 23.6% และโอกาสชนะของทีมเยือนอยู่ที่ 25.8%

จากสถิติของทั้งสองทีม การแข่งขันครั้งนี้อาจไม่มีประตูมากนัก เนื่องจากทั้ง Raith Rovers และ Morton มีแนวโน้มที่จะเล่นแบบรัดกุม ทีมเจ้าบ้านมีสถิติการยิงประตูเฉลี่ยต่อเกมอยู่ที่ประมาณ 1.2 ประตู ในขณะที่ Morton ยิงได้เฉลี่ย 1.1 ประตูต่อเกม ดังนั้น โอกาสที่จะมีประตูเกิน 2.5 ประตูจึงค่อนข้างต่ำ ซึ่งสอดคล้องกับการคาดการณ์ของเราที่ระบุว่า Under 2.5 เป็นทางเลือกที่น่าสนใจ โดยมีความมั่นใจ 57%

สำหรับการเดิมพัน BTTS ทั้งสองทีมมีแนวโน้มที่จะไม่ยิงประตูกัน ดูจากสถิติที่ผ่านมา ทั้ง Raith Rovers และ Morton พบว่ามีเพียง 40% ของการแข่งขันที่มีประตูจากทั้งสองฝ่าย ซึ่งหมายความว่าโอกาสที่จะไม่มีใครยิงประตูคือ 52% ตามการคาดการณ์ของเรา นอกจากนี้ โอกาสในการเดิมพัน Double Chance 1X ซึ่งหมายถึงการชนะของเจ้าบ้านหรือเสมอก็มีความน่าสนใจ แม้อัตราต่อรองจะไม่สูงเท่ากับการเดิมพันแบบ 1X2 แต่โอกาสที่จะเกิดผลนี้อยู่ที่ 38%

เมื่อพิจารณาจากอัตราต่อรองและข้อมูลที่มีอยู่ แมตช์นี้มีความสมดุลสูง ทั้งสองทีมมีศักยภาพในการคว้าชัยชนะได้ แต่โอกาสที่จะเกิดผลเสมอหรือจบด้วยการไม่มีประตูจากทั้งสองฝ่ายมีความน่าสนใจมากกว่า ผู้เล่นควรพิจารณาการเดิมพัน Under 2.5 และ BTTS ไม่ ซึ่งมีโอกาสสูงตามข้อมูลที่วิเคราะห์ไว้ ทั้งนี้ ต้องคำนึงถึงปัจจัยภายนอก เช่น สภาพอากาศและสภาพแวดล้อมของสนาม ซึ่งอาจส่งผลต่อการเล่นของทั้งสองทีม

สรุปการคาดการณ์

แมตช์ระหว่างราธ รเวอร์ส กับ มอร์ทัน ในลีกแชมเปียนชิพสกอตแลนด์ จะเป็นเกมที่มีความสมดุล เนื่องจากทั้งสองทีมมีคะแนนเท่ากันที่ 36 แต้ม โดยราธ รเวอร์ส อันดับ 5 และมอร์ทัน อันดับ 8 สถิติการแข่งขันแสดงให้เห็นว่าทีมเจ้าบ้านมีโอกาสชนะมากกว่า ซึ่งสะท้อนในอัตราต่อรอง 1 (49%) สำหรับผลรวมประตู ผู้เล่นอาจพบว่าการลงสนามจะไม่มากนัก เนื่องจากทั้งสองทีมมีแนวโน้มจะไม่ทำประตูได้เกิน 2.5 ประตู ซึ่งสอดคล้องกับการคาดการณ์ Under 2.5 (57%) ขณะเดียวกัน การที่ทั้งสองทีมไม่ค่อยทำประตูได้ในเกมร่วมกัน จึงทำให้การเลือก BTTS: No (52%) เป็นทางเลือกที่น่าสนใจ

จากข้อมูลที่มี ราธ รเวอร์ส ยังคงมีโอกาสคว้าชัยชนะได้ แม้ว่าจะไม่ใช่เกมที่แน่นอน ด้วยการเลือก Double Chance: 1X (38%) อาจเป็นทางเลือกที่เหมาะสมสำหรับผู้เล่นที่ต้องการลดความเสี่ยง อย่างไรก็ตาม ราคาของ bookmaker ยังคงมีความสมดุลและไม่มี margin ที่สูงเกินไป ซึ่งทำให้การวางเดิมพันในเกมนี้มีความน่าสนใจในแง่ของโอกาสและความเสี่ยงที่ควบคู่กัน

ข้อมูลเพิ่มเติม

เรธ โรเวอร์สเรธ โรเวอร์ส

ดาวซัลโวสูงสุด

ไม่มีข้อมูล

แอสซิสต์สูงสุด

ไม่มีข้อมูล

ใบเหลือง/ใบแดง

ไม่มีข้อมูล
มอร์เทนมอร์เทน

ดาวซัลโวสูงสุด

ไม่มีข้อมูล

แอสซิสต์สูงสุด

ไม่มีข้อมูล

ใบเหลือง/ใบแดง

ไม่มีข้อมูล

ฟอร์มรายละเอียด & แมทช์ล่าสุด

เรธ โรเวอร์ส
10แข่งขันแล้ว
5ชนะ
0เสมอ
5แพ้
แต้ม/เกม1.5
ร้อยละชนะ50%
ประตู/เกม3.1
เฉลี่ยประตู1.5
เฉลี่ยเสียประตู1.6
ทั้งสองทีมทำประตู40%
คลีนชีต20%
ไม่ทำประตู40%

แมทช์ล่าสุด

1 พ.ค.vs รอส เคานตี้3-2
24 เม.ย.เยือน เอสที จอห์นสโตน0-2
18 เม.ย.เยือน อาร์โบรธ1-2
14 เม.ย.เยือน ควีนส์ ปาร์ค2-0
11 เม.ย.vs มอร์เทน3-2
มอร์เทน
10แข่งขันแล้ว
2ชนะ
2เสมอ
6แพ้
แต้ม/เกม0.8
ร้อยละชนะ20%
ประตู/เกม2.8
เฉลี่ยประตู0.9
เฉลี่ยเสียประตู1.9
ทั้งสองทีมทำประตู60%
คลีนชีต20%
ไม่ทำประตู30%

แมทช์ล่าสุด

1 พ.ค.vs เออร์ดรี ยูไนเต็ด1-1
25 เม.ย.เยือน รอส เคานตี้0-4
18 เม.ย.vs ควีนส์ ปาร์ค0-0
11 เม.ย.เยือน เรธ โรเวอร์ส2-3
4 เม.ย.เยือน ดันเฟอร์ลิน1-3

ประวัติการพบกัน

สถิติการเดิมพัน

เมตริกค่า
รวมแมทช์20
เฉลี่ยประตู2.45
ทั้งสองทีมทำประตู55%
มากกว่า 2.5 ประตู45%
มากกว่า 1.5 ประตู60%

ประตูต่อทีม

ทีมรวมเฉลี่ย
เรธ โรเวอร์ส251.25 ต่อเกม
มอร์เทน241.2 ต่อเกม

คลีนชีต

ทีมคลีนชีต
เรธ โรเวอร์ส5 (25%)
มอร์เทน7 (35%)
11 เม.ย. 2569แชมเปี้ยนชิพ สก็อตแลนด์เรธ โรเวอร์ส3-2มอร์เทน
14 ก.พ. 2569แชมเปี้ยนชิพ สก็อตแลนด์มอร์เทน0-0เรธ โรเวอร์ส
1 พ.ย. 2568แชมเปี้ยนชิพ สก็อตแลนด์เรธ โรเวอร์ส1-1มอร์เทน
6 ก.ย. 2568แชมเปี้ยนชิพ สก็อตแลนด์มอร์เทน0-1เรธ โรเวอร์ส
26 เม.ย. 2568แชมเปี้ยนชิพ สก็อตแลนด์เรธ โรเวอร์ส1-1มอร์เทน
25 มี.ค. 2568แชมเปี้ยนชิพ สก็อตแลนด์มอร์เทน3-3เรธ โรเวอร์ส
16 พ.ย. 2567แชมเปี้ยนชิพ สก็อตแลนด์เรธ โรเวอร์ส2-3มอร์เทน
5 ต.ค. 2567แชมเปี้ยนชิพ สก็อตแลนด์มอร์เทน2-0เรธ โรเวอร์ส
27 เม.ย. 2567แชมเปี้ยนชิพ สก็อตแลนด์มอร์เทน0-0เรธ โรเวอร์ส
27 ก.พ. 2567แชมเปี้ยนชิพ สก็อตแลนด์เรธ โรเวอร์ส0-0มอร์เทน
31 ต.ค. 2566แชมเปี้ยนชิพ สก็อตแลนด์มอร์เทน1-2เรธ โรเวอร์ส
12 ส.ค. 2566แชมเปี้ยนชิพ สก็อตแลนด์เรธ โรเวอร์ส3-2มอร์เทน
22 เม.ย. 2566แชมเปี้ยนชิพ สก็อตแลนด์มอร์เทน1-0เรธ โรเวอร์ส
23 ธ.ค. 2565แชมเปี้ยนชิพ สก็อตแลนด์เรธ โรเวอร์ส2-2มอร์เทน
15 ต.ค. 2565แชมเปี้ยนชิพ สก็อตแลนด์มอร์เทน1-0เรธ โรเวอร์ส
13 ส.ค. 2565แชมเปี้ยนชิพ สก็อตแลนด์เรธ โรเวอร์ส2-1มอร์เทน
9 เม.ย. 2565แชมเปี้ยนชิพ สก็อตแลนด์เรธ โรเวอร์ส0-1มอร์เทน
28 ม.ค. 2565แชมเปี้ยนชิพ สก็อตแลนด์มอร์เทน2-2เรธ โรเวอร์ส
20 พ.ย. 2564แชมเปี้ยนชิพ สก็อตแลนด์เรธ โรเวอร์ส2-1มอร์เทน
18 ก.ย. 2564แชมเปี้ยนชิพ สก็อตแลนด์มอร์เทน0-1เรธ โรเวอร์ส