รอบ 7
เอส ซาเฮล vs ซีเอส สฟาเซียน ทายผลและเคล็ดลับการเดิมพัน
Stade Olympique de Sousse, Sousse
การคาดการณ์ของเรา: เอส ซาเฮล — ชนะ (38%); ต่ำกว่า 2.5; ทั้งสองทีมทำประตู: ไม่ใช่.
เดิมพันดีที่สุด
ตัวเลือกของเรา
รวมประตู
ต่ำกว่า 2.5
@ 1.32
70%
ความมั่นใจคำแนะนำการเดิมพัน
เอส ซาเฮลเสมอซีเอส สฟาเซียน
ผลการแข่งขัน
เอส ซาเฮล
@ 2.11
40%
รวมประตู
คุ้มค่าที่สุดต่ำกว่า 2.5
@ 1.32
70%
ทั้งสองทีมทำประตู
ไม่ใช่
@ 1.49
61%
โอกาสสองเท่า
เจ้าบ้าน/เสมอ
@ 1.27
36%
แต้มต่อเอเชีย
แฮนดิแคป เจ้าบ้าน -0.25
@ 1.76
57%
ครึ่งแรก
เสมอ
@ 1.67
50%
ครึ่งแรก/เต็มเวลา
เสมอ/เจ้าบ้าน
@ 4.90
20.4%
ผลคะแนนที่ถูกต้อง
1:0
@ 4.55
22.0%
อัตราต่อรองอัปเดตทุกชั่วโมง
การวิเคราะห์คำนวณใหม่ทุก 2 ชั่วโมง
ปิดกั้น 2 ชั่วโมงก่อนเริ่มเกม
วิเคราะห์โดยผู้เชี่ยวชาญ
กำลังเตรียววิเคราะห์
ผู้เชี่ยวชาญของเรากำลังตรวจสอบสถิติ ฟอร์ม และอัตราต่อรองล่าสุดสำหรับแมตช์นี้ การวิเคราะห์เต็มรูปแบบจะพร้อมใช้งานในไม่ช้า
สถิติสำคัญ
6เสมอ
7
1.61เฉลี่ยประตู
44%ทั้งสองทีมทำประตู
22%เกิน 2.5
14 พ.ค. 2569ซีเอส สฟาเซียน3-1เอส ซาเฮล
23 พ.ย. 2568เอส ซาเฮล0-1ซีเอส สฟาเซียน
15 พ.ค. 2568เอส ซาเฮล0-1ซีเอส สฟาเซียน
26 ม.ค. 2568ซีเอส สฟาเซียน0-1เอส ซาเฮล
15 มิ.ย. 2567เอส ซาเฮล1-2ซีเอส สฟาเซียน
อัตราต่อรอง
| เจ้ามือรับแทง | 1 | X | 2 |
|---|---|---|---|
| 1xBet | 2.34 | 2.66 | 3.28 |
| Bet365 | 1.67 | 2.70 | 2.10 |
| Betano | 1.60 | 2.75 | 2.18 |
คำถามที่พบบ่อย
เอส ซาเฮล พบ ซีเอส สฟาเซียน: ใครคือเต็งที่จะชนะ?
โมเดลของเราคาดการณ์ เอส ซาเฮล ด้วยความมั่นใจ 40% จากฟอร์ม สถิติการเจอกัน และการวิเคราะห์
เอส ซาเฮล พบ ซีเอส สฟาเซียน: ทิปส์ ครึ่งแรก/เต็มเวลา ของเราคืออะไร?
ตัวเลือก ครึ่งแรก/เต็มเวลา ของเราคือ X/1 ความมั่นใจ 20%
เอส ซาเฮล พบ ซีเอส สฟาเซียน จะมีกี่ประตู?
เราคาดว่าจะมี ต่ำกว่า 2.5 ประตู (มั่นใจ 70%) จากสถิติรุกและรับของทั้งสองทีม
ทั้งสองทีมจะยิงประตูได้ไหมใน เอส ซาเฮล พบ ซีเอส สฟาเซียน?
ทั้งสองทีมยิงประตู: ไม่ใช่ (มั่นใจ 61%).
ดับเบิลแชนซ์ 1X เป็นการเดิมพันที่ดีสำหรับ เอส ซาเฮล พบ ซีเอส สฟาเซียน ไหม?
ทีเด็ดดับเบิลแชนซ์ของเราคือ 1X ความมั่นใจ 36% ครอบคลุมสองผลลัพธ์ ความเสี่ยงต่ำกว่า
เอส ซาเฮล พบ ซีเอส สฟาเซียน เล่นเมื่อไรและที่ไหน?
เอส ซาเฮล พบ ซีเอส สฟาเซียน แข่งวันที่ 7 พ.ย. 2569 ที่ Stade Olympique de Sousse.
ข้อมูลเพิ่มเติม
| # | ทีม | P | ช | ส | พ | ได้ | เสีย | ต่าง | คะแนน | ฟอร์ม |
|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|
| 1 | 7 | 5 | 2 | 0 | 12 | 6 | +6 | 17 | ||
| 2 | 6 | 4 | 1 | 1 | 10 | 7 | +3 | 13 | ||
| 3 | 7 | 4 | 1 | 2 | 10 | 7 | +3 | 13 | ||
| 5 | 6 | 4 | 0 | 2 | 8 | 6 | +2 | 12 | ||
| 6 | 6 | 3 | 2 | 1 | 5 | 2 | +3 | 11 | ||
| 7 | 7 | 3 | 2 | 2 | 8 | 7 | +1 | 11 | ||
| 8 | 7 | 2 | 4 | 1 | 6 | 5 | +1 | 10 | ||
| 9 | 6 | 2 | 3 | 1 | 6 | 4 | +2 | 9 | ||
| 10 | 5 | 2 | 1 | 2 | 7 | 7 | 0 | 7 | ||
| 11 | 6 | 1 | 3 | 2 | 5 | 4 | +1 | 6 | ||
| 12 | 6 | 2 | 0 | 4 | 5 | 6 | -1 | 6 | ||
| 13 | 7 | 1 | 2 | 4 | 3 | 6 | -3 | 5 | ||
| 14 | 7 | 0 | 3 | 4 | 5 | 10 | -5 | 3 | ||
| 15 | 6 | 1 | 0 | 5 | 3 | 9 | -6 | 3 | ||
| 16 | 7 | 0 | 1 | 6 | 2 | 12 | -10 | 1 |
ฟอร์มรายละเอียด & แมทช์ล่าสุด
ชสพพช
10แข่งขันแล้ว
3ชนะ
1เสมอ
6แพ้
| แต้ม/เกม | 1 |
| ร้อยละชนะ | 30% |
| ประตู/เกม | 2.6 |
| เฉลี่ยประตู | 1 |
| เฉลี่ยเสียประตู | 1.6 |
| ทั้งสองทีมทำประตู | 60% |
| คลีนชีต | 10% |
| ไม่ทำประตู | 30% |
แมทช์ล่าสุด
18 ต.ค.ชเยือน ออลิมปิก เบญญา2-1
11 ต.ค.พvs ซีเอส ฮามาม-ลิฟ0-1
12 ก.ย.พเยือน เอเอส มาร์ซา0-1
6 ก.ย.สvs จูเนสส์ สปอร์ติฟ โอมราน1-1
30 ส.ค.ชvs เอส เมทลาอูอิ2-1
ชสชพส
10แข่งขันแล้ว
5ชนะ
4เสมอ
1แพ้
| แต้ม/เกม | 1.9 |
| ร้อยละชนะ | 50% |
| ประตู/เกม | 1.9 |
| เฉลี่ยประตู | 1.4 |
| เฉลี่ยเสียประตู | 0.5 |
| ทั้งสองทีมทำประตู | 40% |
| คลีนชีต | 50% |
| ไม่ทำประตู | 30% |
แมทช์ล่าสุด
29 ต.ค.สvs เอส เทนิส0-0
10 ต.ค.พเยือน Progrès Sakiet Eddaïer0-1
20 ก.ย.ชvs ซีเอ บีเซอร์ติน2-0
16 ก.ย.สเยือน ยูเอส เบน เกอร์แดน1-1
29 ส.ค.ชvs เอส ซาร์ซิส2-1
ประวัติการพบกัน
สถิติการเดิมพัน
| เมตริก | ค่า |
|---|---|
| รวมแมทช์ | 18 |
| เฉลี่ยประตู | 1.61 |
| ทั้งสองทีมทำประตู | 44% |
| มากกว่า 2.5 ประตู | 22% |
| มากกว่า 1.5 ประตู | 44% |
ประตูต่อทีม
| ทีม | รวม | เฉลี่ย |
|---|---|---|
| เอส ซาเฮล | 13 | 0.72 ต่อเกม |
| ซีเอส สฟาเซียน | 16 | 0.89 ต่อเกม |
คลีนชีต
| ทีม | คลีนชีต |
|---|---|
| เอส ซาเฮล | 6 (33%) |
| ซีเอส สฟาเซียน | 6 (33%) |
14 พ.ค. 2569ลีกาอาชีพ 1 ตูนิเซียซีเอส สฟาเซียน3-1เอส ซาเฮล
23 พ.ย. 2568ลีกาอาชีพ 1 ตูนิเซียเอส ซาเฮล0-1ซีเอส สฟาเซียน
15 พ.ค. 2568ลีกาอาชีพ 1 ตูนิเซียเอส ซาเฮล0-1ซีเอส สฟาเซียน
26 ม.ค. 2568ลีกาอาชีพ 1 ตูนิเซียซีเอส สฟาเซียน0-1เอส ซาเฮล
15 มิ.ย. 2567ลีกาอาชีพ 1 ตูนิเซียเอส ซาเฮล1-2ซีเอส สฟาเซียน
13 เม.ย. 2567ลีกาอาชีพ 1 ตูนิเซียซีเอส สฟาเซียน0-0เอส ซาเฮล
27 พ.ค. 2566ลีกาอาชีพ 1 ตูนิเซียซีเอส สฟาเซียน1-1เอส ซาเฮล
1 มี.ค. 2566ลีกาอาชีพ 1 ตูนิเซียเอส ซาเฮล1-0ซีเอส สฟาเซียน
25 ม.ค. 2566ลีกาอาชีพ 1 ตูนิเซียซีเอส สฟาเซียน0-1เอส ซาเฮล
21 ธ.ค. 2565ลีกาอาชีพ 1 ตูนิเซียเอส ซาเฮล1-0ซีเอส สฟาเซียน
25 พ.ค. 2565ลีกาอาชีพ 1 ตูนิเซียซีเอส สฟาเซียน1-0เอส ซาเฮล
4 พ.ค. 2565ลีกาอาชีพ 1 ตูนิเซียเอส ซาเฮล1-1ซีเอส สฟาเซียน
18 เม.ย. 2564ลีกาอาชีพ 1 ตูนิเซียซีเอส สฟาเซียน1-2เอส ซาเฮล
28 ก.พ. 2564ลีกาอาชีพ 1 ตูนิเซียเอส ซาเฮล0-1ซีเอส สฟาเซียน
30 ส.ค. 2563ลีกาอาชีพ 1 ตูนิเซียซีเอส สฟาเซียน2-1เอส ซาเฮล
4 ก.พ. 2563ลีกาอาชีพ 1 ตูนิเซียเอส ซาเฮล1-1ซีเอส สฟาเซียน
22 พ.ค. 2562ลีกาอาชีพ 1 ตูนิเซียซีเอส สฟาเซียน0-0เอส ซาเฮล
2 ธ.ค. 2561ลีกาอาชีพ 1 ตูนิเซียเอส ซาเฮล1-1ซีเอส สฟาเซียน

