Belgiumเบลเยียม
โปร ลีกโปร ลีก
รอบ 32

เซนต์ ทรูดอง vs คลับ บรูช เควี ทายผลและเคล็ดลับการเดิมพัน

Stayen, Sint- Truiden
ถูกต้อง
ตัวเลือกของเรา
แต้มต่อเอเชีย
คลับ บรูช เควี -0.25
@ 1.28
1 : 2
FT

คำแนะนำการเดิมพัน

26%
22%
51%
เซนต์ ทรูดองเสมอคลับ บรูช เควี
ผลการแข่งขัน
คลับ บรูช เควี
51%
รวมประตู
เกิน 2.5
64%
ทั้งสองทีมทำประตู
ใช่
64%
โอกาสสองเท่า
เจ้าบ้าน/ทีมเยือน
38%
แต้มต่อเอเชีย
แฮนดิแคป ทีมเยือน -0.25
@ 1.28
78%
อัตราต่อรองอัปเดตทุกชั่วโมง
การวิเคราะห์คำนวณใหม่ทุก 2 ชั่วโมง
ปิดกั้น 2 ชั่วโมงก่อนเริ่มเกม

วิเคราะห์โดยผู้เชี่ยวชาญ

David Coleman
David Coleman นักวิเคราะห์ฟุตบอลอาวุโส
75% 20+ ปี
3 นาทีอ่าน

แมตช์ระหว่างสตีทรูเดนกับคลับบรูกเก้คือหนึ่งในเกมสำคัญของโปรลีกเบลเยียมในวันเสาร์ที่ 11 เมษายน 2026 โดยทั้งสองทีมกำลังอยู่ในสถานการณ์ที่แตกต่างกันเล็กน้อย แต่มีเป้าหมายร่วมกันในการคว้าตำแหน่งแชมป์หรือเพื่อให้ได้อันดับที่ดีที่สุดในตารางคะแนน คลับบรูกเก้มีผลงานที่โดดเด่นและนำเป็นอันดับสองด้วย 63 คะแนน ...

อ่านวิเคราะห์เต็มรูปแบบ

ข้อมูลแมตช์

เซนต์ ทรูดอง
เซนต์ ทรูดอง ไม่แพ้ใน 4 นัดหลังสุดในลีก
เซนต์ ทรูดอง ยิงจุดโทษได้ทั้งหมด 8 ครั้งในฤดูกาลนี้
เซนต์ ทรูดอง ทำประตูได้ 31% หลังนาทีที่ 75 (17 ประตู)
K. Goto มีส่วนร่วมใน 10 ประตู (8G + 2A)
คลับ บรูช เควี
คลับ บรูช เควี ทำประตูใน 14 นัดหลังสุด
มีประตูรวมมากกว่า 2.5 ใน 12 จาก 15 นัดของ คลับ บรูช เควี (80%)
คลับ บรูช เควี ยิงจุดโทษได้ทั้งหมด 3 ครั้งในฤดูกาลนี้
คลับ บรูช เควี ชนะในบ้าน 13 จาก 17 นัด (76%)
ทั้งสองทีมทำประตูใน 11 จาก 15 นัดหลังสุดของ คลับ บรูช เควี (73%)
คลับ บรูช เควี ทำประตูในครึ่งแรก 10 จาก 15 นัด (67%)

สถิติสำคัญ

เซนต์ ทรูดอง3
4เสมอ
13คลับ บรูช เควี
3.1เฉลี่ยประตู
55%ทั้งสองทีมทำประตู
60%เกิน 2.5
9 พ.ค. 2569คลับ บรูช เควี2-0เซนต์ ทรูดอง
11 เม.ย. 2569เซนต์ ทรูดอง1-2คลับ บรูช เควี
6 ธ.ค. 2568เซนต์ ทรูดอง3-2คลับ บรูช เควี
21 ก.ย. 2568คลับ บรูช เควี2-0เซนต์ ทรูดอง
15 ก.พ. 2568เซนต์ ทรูดอง2-2คลับ บรูช เควี
ดูทุกนัด

วิเคราะห์เต็มรูปแบบ

David Coleman
David Coleman
นักวิเคราะห์ฟุตบอลอาวุโส
75% ความแม่นยำ
20+ ประสบการณ์หลายปี
5.5k วิเคราะห์ผล

สตีทรูเดน vs คลับบรูกเก้: ความกดดันที่เพิ่มขึ้นในช่วงท้ายฤดูกาล

แมตช์ระหว่างสตีทรูเดนกับคลับบรูกเก้คือหนึ่งในเกมสำคัญของโปรลีกเบลเยียมในวันเสาร์ที่ 11 เมษายน 2026 โดยทั้งสองทีมกำลังอยู่ในสถานการณ์ที่แตกต่างกันเล็กน้อย แต่มีเป้าหมายร่วมกันในการคว้าตำแหน่งแชมป์หรือเพื่อให้ได้อันดับที่ดีที่สุดในตารางคะแนน คลับบรูกเก้มีผลงานที่โดดเด่นและนำเป็นอันดับสองด้วย 63 คะแนน ในขณะที่สตีทรูเดนมีโอกาสที่จะสร้างประวัติศาสตร์เมื่ออยู่ในอันดับสามด้วย 57 คะแนน ซึ่งทำให้เกมนี้เต็มไปด้วยความตื่นเต้นและความคาดหวังจากแฟนบอลทั้งสองฝ่าย

สำหรับผู้ที่สนใจวางเดิมพัน แมตช์นี้ถือเป็นโอกาสที่ดีในการประเมินความสมดุลของทีม โดยเฉพาะในแง่ของ "1X2" และ "Over 2.5" เนื่องจากทั้งสองทีมมีแนวโน้มที่จะเล่นแบบเปิดเกมรุก อย่างไรก็ตาม คลับบรูกเก้มักแสดงศักยภาพในการรักษา "clean sheet" ได้ดีกว่า ส่วนสตีทรูเดนอาจต้องพึ่งพาการเล่นแบบรัดกุมเพื่อหยุดเกมรุกของคู่แข่ง ราคา "Asian Handicap" จาก "bookmaker" หลายเจ้าแสดงให้เห็นถึงความเชื่อมั่นในฟอร์มของคลับบรูกเก้ แต่ก็ไม่ควรละเลยความเป็นไปได้ของผลเสมอที่อาจเกิดขึ้นได้จากความใกล้เคียงของคะแนนในตาราง

รูปแบบการเล่นล่าสุดของทั้งสองทีม

ในช่วง 5 เกมล่าสุด สตอยด์เทริดันมีผลงานไม่ค่อยน่าประทับใจ โดยเก็บชัยชนะเพียงเกมเดียว และแพ้ถึง 4 เกม ทำให้พวกเขาต้องรับความพ่ายแพ้ในแต่ละเกม ซึ่งสะท้อนถึงความไม่มั่นคงในทั้งเกมรุกและเกมรับ โดยในเกมรุก สตอยด์เทริดันมีอัตราการทำประตูเฉลี่ย 1.6 ประตูต่อเกม ในขณะที่เกมรับเสียประตูเฉลี่ย 1.3 ประตูต่อเกม สถิติที่น่าสนใจคือ 50% ของเกมที่ผ่านมา มีการยิงเข้าไปทั้งสองฝั่ง หรือ BTTS และมีโอกาสทำ clean sheet ได้แค่ 10%

ทางด้านคลับบรูกเกะ คว้าชัยชนะถึง 7 เกมจาก 10 เกมล่าสุด พร้อมกับผลเสมอ 2 เกม และแพ้เพียง 1 เกมเท่านั้น แสดงถึงความแข็งแกร่งในทั้งเกมรุกและเกมรับ โดยอัตราการทำประตูเฉลี่ยของทีมคือ 2.5 ประตูต่อเกม ในขณะที่เสียประตูเฉลี่ย 1.6 ประตูต่อเกม สถิติที่โดดเด่นคือ 90% ของเกมที่ผ่านมา มีการยิงเข้าไปทั้งสองฝั่ง และมีโอกาสทำ clean sheet ได้เช่นเดียวกัน 10%

เมื่อเปรียบเทียบรูปแบบการเล่นระหว่างทั้งสองทีม สตอยด์เทริดันมีคะแนนความสม่ำเสมอที่ต่ำกว่า 32% เมื่อเทียบกับคลับบรูกเกะที่มีคะแนน 68% ซึ่งสะท้อนถึงความแตกต่างในระดับการเล่นโดยรวม ทีมเยือนมีประสิทธิภาพในการทำประตูมากกว่า 37% ต่อ 63% ของทีมเจ้าบ้าน ด้านการป้องกัน คลับบรูกเกะมีประสิทธิภาพมากกว่า 54% ต่อ 46% ของสตอยด์เทริดัน ซึ่งแสดงถึงความแข็งแกร่งในทั้งสองด้านของทีมเยือน

จากการวิเคราะห์รูปแบบการเล่นล่าสุด คลับบรูกเกะมีแนวโน้มที่จะสร้างความกดดันได้ดีกว่า ส่วนสตอยด์เทริดันอาจต้องเผชิญกับความยากลำบากในการรับมือกับเกมรุกที่ทรงพลังของคู่แข่ง สำหรับนักพนัน การมองหาโอกาสในการวางเดิมพัน เช่น Over 2.5 หรือ Asian Handicap อาจเป็นทางเลือกที่น่าสนใจ ขึ้นอยู่กับการประเมินของ bookmaker และ odds ที่เสนอในช่วงเวลาใกล้เกม

การวิเคราะห์เชิงกลยุทธ์ของทีมสตูดิเดนและคลับบรูเก้

ทีมสตูดิเด็นจะใช้ระบบ 4-2-3-1 ในเกมนี้ โดยเน้นการเล่นแบบรัดกุมและป้องกันอย่างมีประสิทธิภาพ เนื่องจากพวกเขาสามารถทำได้ถึง 7 clean sheet ในฤดูกาลนี้ ซึ่งแสดงถึงความแข็งแกร่งในแนวรับ ทั้งนี้ สตูดิเด็นมักจะใช้การเล่นเกมรุกที่มีประสิทธิภาพผ่านทางปีก และอาศัยการจ่ายบอลที่แม่นยำเพื่อสร้างโอกาสในการทำประตู แต่ข้อเสียคือการขาดความหลากหลายในเกมรุก ซึ่งอาจเป็นจุดอ่อนเมื่อเผชิญหน้ากับทีมที่มีการเล่นเกมรุกที่ดุดันอย่างคลับบรูเก้

คลับบรูเก้มีสถิติการทำประตูที่ยอดเยี่ยม โดยทำไปแล้ว 59 ประตูในฤดูกาลนี้ ซึ่งแสดงถึงความคมของเกมรุก พวกเขาใช้ระบบ 4-2-3-1 เช่นเดียวกัน แต่มีการเคลื่อนไหวที่รวดเร็วและมีประสิทธิภาพมากกว่า ส่วนจุดแข็งหลักคือความสามารถในการควบคุมเกมและสร้างโอกาสทำประตูอย่างสม่ำเสมอ อย่างไรก็ตาม คลับบรูเก้อาจมีความเสี่ยงในการเสียประตูหากไม่สามารถควบคุมเกมได้อย่างมีประสิทธิภาพ ซึ่งอาจเป็นโอกาสสำหรับสตูดิเด็นในการสร้างความประหลาดใจ

จากข้อมูลที่มี การแข่งขันระหว่างสตูดิเด็นและคลับบรูเก้จะเป็นเกมที่มีความสมดุล ทั้งสองทีมมีจุดแข็งและจุดอ่อนที่ชัดเจน คลับบรูเก้เป็นทีมที่มีความได้เปรียบในแง่ของการเล่นเกมรุก แต่สตูดิเด็นสามารถสร้างความท้าทายได้ด้วยการเล่นแบบรัดกุมและมีแผนการเล่นที่ชัดเจน สำหรับนักพนัน ตลาด 1X2 อาจเป็นทางเลือกที่น่าสนใจ ขณะที่การวางเดิมพัน Over 2.5 หรือ BTTS ก็ควรพิจารณาอย่างรอบคอบ เนื่องจากทั้งสองทีมมีโอกาสทำประตูได้ แต่ก็มีโอกาสทำ clean sheet ได้เช่นกัน ขึ้นอยู่กับว่าทีมใดจะสามารถควบคุมเกมได้ดีกว่า

ผู้เล่นสำคัญที่อาจส่งผลต่อมatch

ในเกมระหว่าง St. Truiden กับ Club Brugge KV ผู้เล่นที่มีผลงานโดดเด่นจากทั้งสองฝ่ายจะเป็นปัจจัยสำคัญในการกำหนดผลการแข่งขัน โดย St. Truiden มี K. Goto ซึ่งทำได้ 8 ประตูและอีก 2 แอสซิสต์ แสดงถึงความแม่นยำและความสามารถในการสร้างโอกาสให้ทีม ในขณะที่ R. Ito ที่ทำ 6 ประตูและ 1 แอสซิสต์ ก็มีบทบาทสำคัญในการรุกเช่นกัน ทั้งคู่มักจะอยู่ในตำแหน่งที่ช่วยให้ทีมเก็บแต้มได้มากขึ้น ซึ่งอาจส่งผลต่อการวางเดิมพันในรูปแบบ 1X2 หรือ Asian Handicap

ทางด้าน Club Brugge KV ตัวเต็งในเกมนี้มี C. Tzolis ที่ทำ 7 ประตูและ 10 แอสซิสต์ ซึ่งแสดงถึงความสามารถในการควบคุมเกมรุกของทีม ส่วน R. Vermant และ N. Tresoldi ที่ทำ 7 และ 6 ประตูตามลำดับ ก็มีบทบาทสำคัญในการทำประตู ผู้เล่นเหล่านี้มักจะเป็นตัวเลือกหลักสำหรับ bookmaker ในการกำหนด odds สำหรับ BTTS หรือ Over 2.5 เหตุผลคือพวกเขาไม่เพียงแค่มีโอกาสทำประตูสูง แต่ยังมีแนวโน้มที่จะสร้างโอกาสให้คู่แข่งด้วย

หากมองในแง่ของ margin การวิเคราะห์ผู้เล่นเหล่านี้ช่วยให้เข้าใจภาพรวมของการแข่งขันได้ดียิ่งขึ้น โดยเฉพาะเมื่อพิจารณาจากสถิติการทำประตูและการจ่ายบอล ทั้งสองทีมมีผู้เล่นที่สามารถเปลี่ยนแปลงเกมได้ ซึ่งอาจส่งผลต่อการตัดสินใจในการเดิมพันในรูปแบบต่างๆ เช่น Double Chance หรือ Over/Under ทั้งนี้ ต้องติดตามการลงสนามของผู้เล่นเหล่านี้เพื่อประเมินความเสี่ยงและโอกาสในการชนะ

ประวัติการพบกันระหว่างทีม

ในช่วง 20 เกมล่าสุดที่ทั้งสองทีมเคยเผชิญหน้ากัน มีผลการแข่งขันที่บ่งบอกถึงความได้เปรียบของ Club Brugge KV โดยพวกเขาชนะไป 12 เกม เสมอ 5 เกม และแพ้เพียง 3 เกมเท่านั้น สถิติการยิงประตูเฉลี่ยอยู่ที่ 3.3 ประตูต่อบางเกม ซึ่งแสดงให้เห็นถึงเกมที่มีความสนุกและมีโอกาสเกิด BTTS สูงถึง 60% แม้ว่า St. Truiden จะมีชัยชนะบางครั้ง แต่ก็ไม่สามารถสร้างความเสียหายให้กับ Club Brugge KV ได้อย่างมีนัยสำคัญ

เกมล่าสุดเมื่อวันที่ 6 ธันวาคม 2025 ที่ผ่านมา St. Truiden บุกไปเอาชนะ Club Brugge KV ด้วยสกอร์ 3-2 ซึ่งเป็นชัยชนะที่น่าสนใจ แต่ก่อนหน้านั้นในเดือนกันยายน 2025 Club Brugge KV ทำผลงานได้ดีมากด้วยการชนะ 2-0 ที่บ้านตัวเอง ขณะที่เกมในเดือนกุมภาพันธ์ 2025 จบลงด้วยการเสมอกันที่ 2-2 ซึ่งสะท้อนถึงความใกล้เคียงของทั้งสองฝ่าย อย่างไรก็ตาม ความได้เปรียบทางสถิติยังคงตกอยู่ที่ Club Brugge KV ซึ่งอาจส่งผลต่อการวางเดิมพันจาก bookmaker ในเกมนี้

สำหรับนักพนัน การมองหาโอกาสในการเลือกเดิมพัน เช่น Over 2.5 หรือ BTTS อาจเป็นตัวเลือกที่น่าสนใจ เนื่องจากเกมที่ผ่านมาส่วนใหญ่มีจำนวนประตูที่สูง และมีโอกาสที่ทั้งสองทีมจะทำประตูได้ อย่างไรก็ตาม ความแตกต่างในรูปแบบการเล่นและการจัดทีมของแต่ละฝ่ายอาจส่งผลต่อผลลัพธ์ในเกมนี้ ซึ่งนักวิเคราะห์ควรพิจารณาอย่างรอบคอบก่อนตัดสินใจวางเดิมพัน

การวิเคราะห์และการเดิมพันสำหรับเกมส์ สตีดรอยเดน พบ คลับ บรูเก้

ในเกมส์ระหว่าง สตีดรอยเดน กับ คลับ บรูเก้ ในลีกโปรลีกของเบลเยียม ที่จะแข่งขันกันในวันเสาร์ที่ 11 เมษายน 2026 เวลา 18:45 น. ที่สนาม Daio Wasabi Stayen มีความเป็นไปได้สูงที่เกมส์นี้จะจบลงด้วยชัยชนะของทีมเยือน คลับ บรูเก้ โดยจากอัตราต่อรอง 1X2 ที่กำหนดไว้ บ้าน 2.62, เสมอ 3.7, ทีมเยือน 1.4 แสดงให้เห็นถึงความเชื่อมั่นของผู้ให้บริการเดิมพันในฝั่งของทีมเยือน ซึ่งมีโอกาสคว้าชัยชนะมากกว่า 52.3% จากการคำนวณอัตราส่วนที่แท้จริง แม้ว่าทีมเจ้าบ้านจะอยู่ในอันดับที่สามของตาราง แต่พวกเขาไม่มีความได้เปรียบในการเล่นในบ้านเท่าที่ควรเมื่อเทียบกับทีมเยือนที่อยู่ในอันดับสองและมีคะแนนนำอยู่ 6 คะแนน

จากการวิเคราะห์อัตราต่อรอง ทีมเยือนมีโอกาสคว้าชัยชนะสูง ซึ่งทำให้การเดิมพันผลรวมของเกมส์นี้มีความน่าสนใจ โดยคาดการณ์ว่าจะมีประตูเกิดขึ้นมากกว่า 2.5 ลูก ด้วยความน่าจะเป็น 64% ทั้งนี้ เนื่องจากทั้งสองทีมมีแนวโน้มที่จะเล่นแบบเปิดเกมส์ และมีแนวโน้มที่จะทำประตูได้สูง ทีมเยือนโดยเฉพาะมีสถิติการทำประตูที่ดี ขณะที่ทีมเจ้าบ้านก็มักจะเสียประตูในบ้านอย่างสม่ำเสมอ ซึ่งเพิ่มโอกาสให้เกิดการยิงประตูในเกมส์นี้

นอกจากนี้ การเดิมพัน BTTS หรือ "ทั้งสองทีมทำประตูได้" มีโอกาสเกิดขึ้นสูงถึง 65% ซึ่งสะท้อนถึงแนวโน้มการโจมตีของทั้งสองทีม ทั้ง สตีดรอยเดน และ คลับ บรูเก้ มีแนวโน้มที่จะสร้างโอกาสในการทำประตูได้ แม้ว่าทีมเยือนจะมีแนวโน้มที่จะควบคุมเกมส์ได้ดีกว่า แต่ทีมเจ้าบ้านก็ไม่ใช่ทีมที่เล่นแบบป้องกัน ซึ่งเพิ่มโอกาสให้เกิดการยิงประตูจากทั้งสองฝ่าย ดังนั้น การเดิมพัน BTTS จึงเป็นทางเลือกที่น่าสนใจสำหรับนักเดิมพันที่มองหาโอกาสในการทำกำไร

สำหรับการเดิมพัน Double Chance ที่เสนอไว้ 12 หรือ "ทีมเจ้าบ้านหรือทีมเยือนชนะ" มีโอกาส 38% ซึ่งต่ำกว่าการเดิมพันผลรวม ดังนั้น นักเดิมพันอาจต้องพิจารณาอย่างรอบคอบก่อนตัดสินใจ ทั้งนี้ ความแตกต่างของอัตราต่อรองแสดงให้เห็นถึงความมั่นคงของทีมเยือน ซึ่งมีโอกาสคว้าชัยชนะสูง แต่หากนักเดิมพันต้องการความปลอดภัย อาจเลือกเดิมพันทีมเยือนโดยตรงแทน ซึ่งมีความน่าจะเป็นสูงกว่าตามอัตราต่อรองที่กำหนดไว้

สรุปการคาดการณ์และการวิเคราะห์

ในเกมระหว่าง St. Truiden กับ Club Brugge KV ที่จะแข่งขันกันในวันเสาร์ที่ 11 เมษายน 2026 ที่สนาม Daio Wasabi Stayen มีความเป็นไปได้สูงที่ Club Brugge จะคว้าชัยชนะได้ เนื่องจากพวกเขาอยู่อันดับสองของตารางคะแนนและมีผลงานที่เหนือกว่า St. Truiden ซึ่งอยู่อันดับสาม โดยมีแต้มต่างที่ชัดเจน แม้ว่า St. Truiden จะเล่นในบ้าน แต่การรักษาผลการแข่งขันที่ดีในระยะยาวของ Club Brugge ทำให้พวกเขามีโอกาสสูงในการเก็บสามคะแนน

จากข้อมูลการเดิมพัน แนวโน้มที่ชัดเจนคือการเลือกผลการแข่งขันแบบ 2 (Club Brugge ชนะ) ด้วยความมั่นใจ 50% และการคาดการณ์ว่าจะมีประตูเกิน 2.5 ลูก ด้วยความมั่นใจ 64% แสดงถึงความเป็นไปได้ที่เกมจะมีการยิงประตูมาก รวมถึงการที่ทั้งสองทีมอาจทำประตูได้ ซึ่งมีโอกาส 65% สำหรับ BTTS ดังนั้น การวางเดิมพันในรูปแบบ 1X2 หรือ Over 2.5 จึงเป็นทางเลือกที่น่าสนใจสำหรับผู้เล่น

ข้อมูลเพิ่มเติม

เซนต์ ทรูดองเซนต์ ทรูดอง

ดาวซัลโวสูงสุด

K. Goto
K. Gotoกองหน้า
8ประตู
R. Ito
R. Itoกองกลาง
6ประตู
I. Sebaoui
I. Sebaouiกองกลาง
3ประตู
A. Ferrari
A. Ferrariกองหน้า
3ประตู
A. Muja
A. Mujaกองหน้า
3ประตู

แอสซิสต์สูงสุด

R. Yamamoto
R. Yamamotoกองกลาง
4แอสซิสต์
S. Juklerød
S. Juklerødกองหลัง
3แอสซิสต์
K. Goto
K. Gotoกองหน้า
2แอสซิสต์
I. Sebaoui
I. Sebaouiกองกลาง
2แอสซิสต์
A. Sissako
A. Sissakoกองกลาง
2แอสซิสต์

ใบเหลือง/ใบแดง

R. Vanwesemael
R. Vanwesemaelกองกลาง
70
R. Yamamoto
R. Yamamotoกองกลาง
50
K. Goto
K. Gotoกองหน้า
40
A. Ferrari
A. Ferrariกองหน้า
40
A. Sissako
A. Sissakoกองกลาง
40
คลับ บรูช เควีคลับ บรูช เควี

ดาวซัลโวสูงสุด

C. Tzolis
C. Tzolisกองหน้า
7ประตู
R. Vermant
R. Vermantกองหน้า
7ประตู
N. Tresoldi
N. Tresoldiกองหน้า
6ประตู
H. Vanaken
H. Vanakenกองกลาง
4ประตู
A. Stanković
A. Stankovićกองกลาง
4ประตู

แอสซิสต์สูงสุด

C. Tzolis
C. Tzolisกองหน้า
10แอสซิสต์
M. Diakhon
M. Diakhonกองหน้า
5แอสซิสต์
Carlos Forbs
Carlos Forbsกองหน้า
4แอสซิสต์
R. Vermant
R. Vermantกองหน้า
2แอสซิสต์
N. Tresoldi
N. Tresoldiกองหน้า
2แอสซิสต์

ใบเหลือง/ใบแดง

J. Ordoñez
J. Ordoñezกองหลัง
32
C. Tzolis
C. Tzolisกองหน้า
30
B. Mechele
B. Mecheleกองหลัง
30
R. Onyedika
R. Onyedikaกองกลาง
30
R. Vermant
R. Vermantกองหน้า
20

ฟอร์มรายละเอียด & แมทช์ล่าสุด

เซนต์ ทรูดอง
10แข่งขันแล้ว
4ชนะ
1เสมอ
5แพ้
แต้ม/เกม1.3
ร้อยละชนะ40%
ประตู/เกม2.4
เฉลี่ยประตู1.2
เฉลี่ยเสียประตู1.2
ทั้งสองทีมทำประตู50%
คลีนชีต20%
ไม่ทำประตู40%

แมทช์ล่าสุด

9 พ.ค.เยือน คลับ บรูช เควี0-2
2 พ.ค.vs ยูเนี่ยน เซนต์ กิลลัวส์2-1
26 เม.ย.เยือน เควี เมเชเลน4-1
23 เม.ย.vs อันเดอร์เล็กท์2-0
19 เม.ย.เยือน เกนต์0-0
คลับ บรูช เควี
10แข่งขันแล้ว
8ชนะ
1เสมอ
1แพ้
แต้ม/เกม2.5
ร้อยละชนะ80%
ประตู/เกม3.9
เฉลี่ยประตู2.8
เฉลี่ยเสียประตู1.1
ทั้งสองทีมทำประตู80%
คลีนชีต20%
ไม่ทำประตู0%

แมทช์ล่าสุด

9 พ.ค.vs เซนต์ ทรูดอง2-0
3 พ.ค.เยือน อันเดอร์เล็กท์3-1
26 เม.ย.เยือน เกนต์2-0
22 เม.ย.vs เควี เมเชเลน6-1
19 เม.ย.เยือน ยูเนี่ยน เซนต์ กิลลัวส์1-2

ประวัติการพบกัน

สถิติการเดิมพัน

เมตริกค่า
รวมแมทช์20
เฉลี่ยประตู3.1
ทั้งสองทีมทำประตู55%
มากกว่า 2.5 ประตู60%
มากกว่า 1.5 ประตู85%

ประตูต่อทีม

ทีมรวมเฉลี่ย
เซนต์ ทรูดอง190.95 ต่อเกม
คลับ บรูช เควี432.15 ต่อเกม

คลีนชีต

ทีมคลีนชีต
เซนต์ ทรูดอง0 (0%)
คลับ บรูช เควี9 (45%)
9 พ.ค. 2569โปร ลีกคลับ บรูช เควี2-0เซนต์ ทรูดอง
11 เม.ย. 2569โปร ลีกเซนต์ ทรูดอง1-2คลับ บรูช เควี
6 ธ.ค. 2568โปร ลีกเซนต์ ทรูดอง3-2คลับ บรูช เควี
21 ก.ย. 2568โปร ลีกคลับ บรูช เควี2-0เซนต์ ทรูดอง
15 ก.พ. 2568โปร ลีกเซนต์ ทรูดอง2-2คลับ บรูช เควี
23 พ.ย. 2567โปร ลีกคลับ บรูช เควี7-0เซนต์ ทรูดอง
17 มี.ค. 2567โปร ลีกเซนต์ ทรูดอง2-1คลับ บรูช เควี
1 ต.ค. 2566โปร ลีกคลับ บรูช เควี1-1เซนต์ ทรูดอง
19 ม.ค. 2566โปร ลีกเซนต์ ทรูดอง1-1คลับ บรูช เควี
21 ธ.ค. 2565ถ้วยเบลเยียมคลับ บรูช เควี1-4เซนต์ ทรูดอง
19 ต.ค. 2565โปร ลีกคลับ บรูช เควี3-0เซนต์ ทรูดอง
15 ม.ค. 2565โปร ลีกคลับ บรูช เควี2-0เซนต์ ทรูดอง
30 ต.ค. 2564โปร ลีกเซนต์ ทรูดอง1-2คลับ บรูช เควี
10 ม.ค. 2564โปร ลีกเซนต์ ทรูดอง1-2คลับ บรูช เควี
5 ธ.ค. 2563โปร ลีกคลับ บรูช เควี1-0เซนต์ ทรูดอง
7 ธ.ค. 2562โปร ลีกเซนต์ ทรูดอง1-2คลับ บรูช เควี
2 ส.ค. 2562โปร ลีกคลับ บรูช เควี6-0เซนต์ ทรูดอง
2 มี.ค. 2562โปร ลีกคลับ บรูช เควี1-0เซนต์ ทรูดอง
27 ต.ค. 2561โปร ลีกเซนต์ ทรูดอง2-2คลับ บรูช เควี
11 มี.ค. 2561โปร ลีกเซนต์ ทรูดอง0-1คลับ บรูช เควี