รอบ 13
เทลสตาร์ vs เปเอเช ซโวลเล่ ทายผลและเคล็ดลับการเดิมพัน
BUKO Stadion, Velsen-Zuid
การคาดการณ์ของเรา: เทลสตาร์ — ชนะ (47%); เกิน 2.5; ทั้งสองทีมทำประตู: ใช่.
เดิมพันดีที่สุด
ตัวเลือกของเรา
ทั้งสองทีมทำประตู
ใช่
@ 1.41
66%
ความมั่นใจคำแนะนำการเดิมพัน
เทลสตาร์เสมอเปเอเช ซโวลเล่
ผลการแข่งขัน
เทลสตาร์
@ 1.82
48%
รวมประตู
เกิน 2.5
@ 1.44
65%
ทั้งสองทีมทำประตู
คุ้มค่าที่สุดใช่
@ 1.41
66%
โอกาสสองเท่า
เจ้าบ้าน/ทีมเยือน
@ 1.25
38%
แต้มต่อเอเชีย
แฮนดิแคป เจ้าบ้าน -0.5
@ 1.98
51%
ครึ่งแรก
เทลสตาร์
@ 2.40
37%
ครึ่งแรก/เต็มเวลา
เจ้าบ้าน/เจ้าบ้าน
@ 3.04
32.9%
ผลคะแนนที่ถูกต้อง
2:1
@ 8.50
11.8%
ตลาดเพิ่มเติม
ผู้ทำประตูได้ทุกเวลา
Kay Tejan
48.8%@ 2.05
Jelani Seedorf
45.5%@ 2.20
Emir Demircan
40.0%@ 2.50
Patrick Brouwer
40.0%@ 2.50
Sydney van Hooijdonk
38.2%@ 2.62
Nokkvi Thorisson
38.2%@ 2.62
อัตราต่อรองอัปเดตทุกชั่วโมง
การวิเคราะห์คำนวณใหม่ทุก 2 ชั่วโมง
ปิดกั้น 2 ชั่วโมงก่อนเริ่มเกม
วิเคราะห์โดยผู้เชี่ยวชาญ
กำลังเตรียววิเคราะห์
ผู้เชี่ยวชาญของเรากำลังตรวจสอบสถิติ ฟอร์ม และอัตราต่อรองล่าสุดสำหรับแมตช์นี้ การวิเคราะห์เต็มรูปแบบจะพร้อมใช้งานในไม่ช้า
สถิติสำคัญ
0เสมอ
4
3.5เฉลี่ยประตู
25%ทั้งสองทีมทำประตู
50%เกิน 2.5
31 ม.ค. 2569เปเอเช ซโวลเล่4-1เทลสตาร์
15 ส.ค. 2568เทลสตาร์0-2เปเอเช ซโวลเล่
14 เม.ย. 2566เปเอเช ซโวลเล่2-0เทลสตาร์
12 ส.ค. 2565เทลสตาร์0-5เปเอเช ซโวลเล่
อัตราต่อรอง
| เจ้ามือรับแทง | 1 | X | 2 |
|---|---|---|---|
| 1xBet | 2.09 | 3.92 | 3.25 |
| Bet365 | 1.50 | 3.75 | 2.50 |
| Betano | 2.00 | 3.85 | 2.47 |
คำถามที่พบบ่อย
เทลสตาร์ พบ เปเอเช ซโวลเล่: ใครคือเต็งที่จะชนะ?
โมเดลของเราคาดการณ์ เทลสตาร์ ด้วยความมั่นใจ 48% จากฟอร์ม สถิติการเจอกัน และการวิเคราะห์
เทลสตาร์ พบ เปเอเช ซโวลเล่: ทิปส์ ครึ่งแรก/เต็มเวลา ของเราคืออะไร?
ตัวเลือก ครึ่งแรก/เต็มเวลา ของเราคือ 1/1 ความมั่นใจ 33%
เทลสตาร์ พบ เปเอเช ซโวลเล่ จะมีกี่ประตู?
เราคาดว่าจะมี เกิน 2.5 ประตู (มั่นใจ 65%) จากสถิติรุกและรับของทั้งสองทีม
ทั้งสองทีมจะยิงประตูได้ไหมใน เทลสตาร์ พบ เปเอเช ซโวลเล่?
ทั้งสองทีมยิงประตู: ใช่ (มั่นใจ 66%).
ดับเบิลแชนซ์ 12 เป็นการเดิมพันที่ดีสำหรับ เทลสตาร์ พบ เปเอเช ซโวลเล่ ไหม?
ทีเด็ดดับเบิลแชนซ์ของเราคือ 12 ความมั่นใจ 38% ครอบคลุมสองผลลัพธ์ ความเสี่ยงต่ำกว่า
เทลสตาร์ พบ เปเอเช ซโวลเล่ เล่นเมื่อไรและที่ไหน?
เทลสตาร์ พบ เปเอเช ซโวลเล่ แข่งวันที่ 21 พ.ย. 2569 ที่ BUKO Stadion.
ข้อมูลเพิ่มเติม
ดาวซัลโวสูงสุด
A. Soualhiaกองหลัง
1ประตู
P. Brouwerกองกลาง
1ประตู
Rui Mendesกองกลาง
1ประตู
แอสซิสต์สูงสุด
A. Soualhiaกองหลัง
1แอสซิสต์
P. Brouwerกองกลาง
1แอสซิสต์
ใบเหลือง/ใบแดง
A. Soualhiaกองหลัง
10
R. Koemanผู้รักษาประตู
10
Isaiah Ahmedกองกลาง
10
ดาวซัลโวสูงสุด
E. Sørensenกองหน้า
1ประตู
แอสซิสต์สูงสุด
T. Oostingกองกลาง
1แอสซิสต์
ใบเหลือง/ใบแดง
K. Kostonsกองหน้า
10
G. Reizigerกองกลาง
10
S. Floranusกองหลัง
01
ฟอร์มรายละเอียด & แมทช์ล่าสุด
พพพชส
10แข่งขันแล้ว
1ชนะ
4เสมอ
5แพ้
| แต้ม/เกม | 0.7 |
| ร้อยละชนะ | 10% |
| ประตู/เกม | 3.4 |
| เฉลี่ยประตู | 1.5 |
| เฉลี่ยเสียประตู | 1.9 |
| ทั้งสองทีมทำประตู | 60% |
| คลีนชีต | 10% |
| ไม่ทำประตู | 40% |
แมทช์ล่าสุด
7 พ.ย.สเยือน ฟอร์ทูน่า ซิตตาร์ด2-2
1 พ.ย.ชvs อูเทร็คท์4-2
27 ต.ค.พvs อัลเมเร่ ซิตี้ เอฟซี0-2
23 ต.ค.พเยือน โก อาเฮด อีเกิลส์2-3
17 ต.ค.พvs ไฟเยนอร์ด3-4
ชสพชส
10แข่งขันแล้ว
2ชนะ
3เสมอ
5แพ้
| แต้ม/เกม | 0.9 |
| ร้อยละชนะ | 20% |
| ประตู/เกม | 3.2 |
| เฉลี่ยประตู | 1.1 |
| เฉลี่ยเสียประตู | 2.1 |
| ทั้งสองทีมทำประตู | 60% |
| คลีนชีต | 10% |
| ไม่ทำประตู | 30% |
แมทช์ล่าสุด
6 พ.ย.สเยือน วิลเลม ไอไอ1-1
1 พ.ย.ชvs เอดีโอ เดน ฮาก1-0
28 ต.ค.พvs เอฟซี ออสส์1-2
24 ต.ค.สเยือน อูเทร็คท์1-1
18 ต.ค.ชvs โก อาเฮด อีเกิลส์4-1
ประวัติการพบกัน
สถิติการเดิมพัน
| เมตริก | ค่า |
|---|---|
| รวมแมทช์ | 4 |
| เฉลี่ยประตู | 3.5 |
| ทั้งสองทีมทำประตู | 25% |
| มากกว่า 2.5 ประตู | 50% |
| มากกว่า 1.5 ประตู | 100% |
ประตูต่อทีม
| ทีม | รวม | เฉลี่ย |
|---|---|---|
| เทลสตาร์ | 1 | 0.25 ต่อเกม |
| เปเอเช ซโวลเล่ | 13 | 3.25 ต่อเกม |
คลีนชีต
| ทีม | คลีนชีต |
|---|---|
| เทลสตาร์ | 0 (0%) |
| เปเอเช ซโวลเล่ | 3 (75%) |
31 ม.ค. 2569อีเรอดีวีซีเปเอเช ซโวลเล่4-1เทลสตาร์
15 ส.ค. 2568อีเรอดีวีซีเทลสตาร์0-2เปเอเช ซโวลเล่
14 เม.ย. 2566อีเรสเต้ ดิวิชั่นเปเอเช ซโวลเล่2-0เทลสตาร์
12 ส.ค. 2565อีเรสเต้ ดิวิชั่นเทลสตาร์0-5เปเอเช ซโวลเล่

