รอบ 10
ฮาโปเอล เบียร์ เชว่า vs ฮาโปเอล เทลอาวีฟ ทายผลและเคล็ดลับการเดิมพัน
Toto Turner Stadium
การคาดการณ์ของเรา: ฮาโปเอล เบียร์ เชว่า — ชนะ (40%); เกิน 2.5; ทั้งสองทีมทำประตู: ใช่.
เดิมพันดีที่สุด
ตัวเลือกของเรา
ทั้งสองทีมทำประตู
ใช่
@ 1.57
59%
ความมั่นใจคำแนะนำการเดิมพัน
ฮาโปเอล เบียร์ เชว่าเสมอฮาโปเอล เทลอาวีฟ
ผลการแข่งขัน
ฮาโปเอล เบียร์ เชว่า
@ 2.12
40%
รวมประตู
เกิน 2.5
@ 1.71
55%
ทั้งสองทีมทำประตู
คุ้มค่าที่สุดใช่
@ 1.57
59%
โอกาสสองเท่า
เจ้าบ้าน/ทีมเยือน
@ 1.27
37%
แต้มต่อเอเชีย
แฮนดิแคป เจ้าบ้าน -0.25
@ 1.98
51%
ครึ่งแรก
เสมอ
@ 2.14
41%
ครึ่งแรก/เต็มเวลา
เสมอ/เจ้าบ้าน
@ 5.40
18.5%
ผลคะแนนที่ถูกต้อง
2:1
@ 7.50
13.3%
อัตราต่อรองอัปเดตทุกชั่วโมง
การวิเคราะห์คำนวณใหม่ทุก 2 ชั่วโมง
ปิดกั้น 2 ชั่วโมงก่อนเริ่มเกม
วิเคราะห์โดยผู้เชี่ยวชาญ
กำลังเตรียววิเคราะห์
ผู้เชี่ยวชาญของเรากำลังตรวจสอบสถิติ ฟอร์ม และอัตราต่อรองล่าสุดสำหรับแมตช์นี้ การวิเคราะห์เต็มรูปแบบจะพร้อมใช้งานในไม่ช้า
สถิติสำคัญ
4เสมอ
6
2.47เฉลี่ยประตู
37%ทั้งสองทีมทำประตู
53%เกิน 2.5
15 พ.ค. 2569ฮาโปเอล เทลอาวีฟ0-2ฮาโปเอล เบียร์ เชว่า
2 พ.ค. 2569ฮาโปเอล เบียร์ เชว่า2-0ฮาโปเอล เทลอาวีฟ
19 ม.ค. 2569ฮาโปเอล เทลอาวีฟ2-1ฮาโปเอล เบียร์ เชว่า
4 ต.ค. 2568ฮาโปเอล เบียร์ เชว่า2-1ฮาโปเอล เทลอาวีฟ
13 ม.ค. 2567ฮาโปเอล เทลอาวีฟ0-4ฮาโปเอล เบียร์ เชว่า
อัตราต่อรอง
| เจ้ามือรับแทง | 1 | X | 2 |
|---|---|---|---|
| 1xBet | 2.38 | 3.36 | 2.72 |
| Bet365 | 1.73 | 3.40 | 2.00 |
| Betano | 1.67 | 3.35 | 2.07 |
คำถามที่พบบ่อย
ใครจะชนะ ฮาโปเอล เบียร์ เชว่า พบ ฮาโปเอล เทลอาวีฟ?
โมเดลของเราคาดการณ์ ฮาโปเอล เบียร์ เชว่า ด้วยความมั่นใจ 40% จากฟอร์ม สถิติการเจอกัน และการวิเคราะห์
ฮาโปเอล เบียร์ เชว่า พบ ฮาโปเอล เทลอาวีฟ จะมีกี่ประตู?
เราคาดว่าจะมี เกิน 2.5 ประตู (มั่นใจ 55%) จากสถิติรุกและรับของทั้งสองทีม
ทั้งสองทีมจะยิงประตูได้ไหมใน ฮาโปเอล เบียร์ เชว่า พบ ฮาโปเอล เทลอาวีฟ?
ทั้งสองทีมยิงประตู: ใช่ (มั่นใจ 59%).
ดับเบิลแชนซ์ 12 เป็นการเดิมพันที่ดีสำหรับ ฮาโปเอล เบียร์ เชว่า พบ ฮาโปเอล เทลอาวีฟ ไหม?
ทีเด็ดดับเบิลแชนซ์ของเราคือ 12 ความมั่นใจ 37% ครอบคลุมสองผลลัพธ์ ความเสี่ยงต่ำกว่า
เดิมพันที่ดีที่สุดสำหรับ ฮาโปเอล เบียร์ เชว่า พบ ฮาโปเอล เทลอาวีฟ คืออะไร?
คำแนะนำอันดับหนึ่งของเราคือ ใช่ ความมั่นใจ 59%
ฮาโปเอล เบียร์ เชว่า พบ ฮาโปเอล เทลอาวีฟ เล่นเมื่อไรและที่ไหน?
ฮาโปเอล เบียร์ เชว่า พบ ฮาโปเอล เทลอาวีฟ แข่งวันที่ 8 พ.ย. 2569 ที่ Toto Turner Stadium.
ข้อมูลเพิ่มเติม
| # | ทีม | P | ช | ส | พ | ได้ | เสีย | ต่าง | คะแนน | ฟอร์ม |
|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|
| 1 | 9 | 7 | 2 | 0 | 29 | 8 | +21 | 23 | ||
| 2 | 9 | 7 | 1 | 1 | 20 | 6 | +14 | 22 | ||
| 3 | 9 | 7 | 1 | 1 | 22 | 12 | +10 | 22 | ||
| 4 | 9 | 6 | 0 | 3 | 21 | 16 | +5 | 18 | ||
| 5 | 9 | 5 | 2 | 2 | 13 | 10 | +3 | 17 | ||
| 6 | 9 | 3 | 4 | 2 | 12 | 8 | +4 | 13 | ||
| 7 | 9 | 3 | 3 | 3 | 7 | 7 | 0 | 12 | ||
| 8 | 9 | 3 | 3 | 3 | 13 | 16 | -3 | 12 | ||
| 9 | 9 | 3 | 0 | 6 | 14 | 21 | -7 | 9 | ||
| 10 | 9 | 2 | 2 | 5 | 15 | 22 | -7 | 8 | ||
| 11 | 9 | 2 | 0 | 7 | 7 | 20 | -13 | 6 | ||
| 12 | 9 | 1 | 1 | 7 | 7 | 17 | -10 | 4 | ||
| 13 | 9 | 2 | 3 | 4 | 9 | 13 | -4 | 3 | ||
| 14 | 9 | 1 | 0 | 8 | 3 | 16 | -13 | 3 |
ยูฟ่าแชมเปียนส์ลีก
ยูโรป้าลีก
ยูโรป้าลีก คอนเฟอเรนซ์
ตกชั้น
ฟอร์มรายละเอียด & แมทช์ล่าสุด
พชพชช
10แข่งขันแล้ว
6ชนะ
1เสมอ
3แพ้
| แต้ม/เกม | 1.9 |
| ร้อยละชนะ | 60% |
| ประตู/เกม | 3.4 |
| เฉลี่ยประตู | 1.9 |
| เฉลี่ยเสียประตู | 1.5 |
| ทั้งสองทีมทำประตู | 50% |
| คลีนชีต | 40% |
| ไม่ทำประตู | 20% |
แมทช์ล่าสุด
1 พ.ย.ชเยือน แมคคาบี เปตาห์ ทิควา5-2
26 ต.ค.ชเยือน มาคาบี ไฮฟา5-2
22 ต.ค.พเยือน ยูเนี่ยน เซนต์ กิลลัวส์0-4
18 ต.ค.ชvs ฮาโปเอล คาตาเมน2-1
15 ต.ค.พเยือน อาซ อัลค์มาร์1-2
ชชชชช
10แข่งขันแล้ว
7ชนะ
1เสมอ
2แพ้
| แต้ม/เกม | 2.2 |
| ร้อยละชนะ | 70% |
| ประตู/เกม | 2.7 |
| เฉลี่ยประตู | 2 |
| เฉลี่ยเสียประตู | 0.7 |
| ทั้งสองทีมทำประตู | 30% |
| คลีนชีต | 60% |
| ไม่ทำประตู | 20% |
แมทช์ล่าสุด
2 พ.ย.ชvs มาคาบี ไฮฟา2-1
24 ต.ค.ชเยือน ฮาโปเอล คาตาเมน3-0
17 ต.ค.ชvs อิรอนี ทิเบรียส1-0
10 ต.ค.ชเยือน อิโรนี่ คิเรียต ชมอนา3-1
18 ก.ย.ชvs ฮาโปเอล เปตาห์ ทิควา3-0
ประวัติการพบกัน
สถิติการเดิมพัน
| เมตริก | ค่า |
|---|---|
| รวมแมทช์ | 19 |
| เฉลี่ยประตู | 2.47 |
| ทั้งสองทีมทำประตู | 37% |
| มากกว่า 2.5 ประตู | 53% |
| มากกว่า 1.5 ประตู | 68% |
ประตูต่อทีม
| ทีม | รวม | เฉลี่ย |
|---|---|---|
| ฮาโปเอล เบียร์ เชว่า | 32 | 1.68 ต่อเกม |
| ฮาโปเอล เทลอาวีฟ | 15 | 0.79 ต่อเกม |
คลีนชีต
| ทีม | คลีนชีต |
|---|---|
| ฮาโปเอล เบียร์ เชว่า | 8 (42%) |
| ฮาโปเอล เทลอาวีฟ | 6 (32%) |
15 พ.ค. 2569ลีกัต ฮาลฮาโปเอล เทลอาวีฟ0-2ฮาโปเอล เบียร์ เชว่า
2 พ.ค. 2569ลีกัต ฮาลฮาโปเอล เบียร์ เชว่า2-0ฮาโปเอล เทลอาวีฟ
19 ม.ค. 2569ลีกัต ฮาลฮาโปเอล เทลอาวีฟ2-1ฮาโปเอล เบียร์ เชว่า
4 ต.ค. 2568ลีกัต ฮาลฮาโปเอล เบียร์ เชว่า2-1ฮาโปเอล เทลอาวีฟ
13 ม.ค. 2567ลีกัต ฮาลฮาโปเอล เทลอาวีฟ0-4ฮาโปเอล เบียร์ เชว่า
18 ก.ย. 2566ลีกัต ฮาลฮาโปเอล เบียร์ เชว่า0-0ฮาโปเอล เทลอาวีฟ
9 ม.ค. 2566ลีกัต ฮาลฮาโปเอล เบียร์ เชว่า6-0ฮาโปเอล เทลอาวีฟ
11 ก.ย. 2565ลีกัต ฮาลฮาโปเอล เทลอาวีฟ2-3ฮาโปเอล เบียร์ เชว่า
10 พ.ค. 2565ลีกัต ฮาลฮาโปเอล เทลอาวีฟ2-1ฮาโปเอล เบียร์ เชว่า
10 เม.ย. 2565ลีกัต ฮาลฮาโปเอล เบียร์ เชว่า2-2ฮาโปเอล เทลอาวีฟ
26 ก.พ. 2565ลีกัต ฮาลฮาโปเอล เทลอาวีฟ1-1ฮาโปเอล เบียร์ เชว่า
1 ธ.ค. 2564ลีกัต ฮาลฮาโปเอล เบียร์ เชว่า2-1ฮาโปเอล เทลอาวีฟ
7 มี.ค. 2564ลีกัต ฮาลฮาโปเอล เบียร์ เชว่า0-1ฮาโปเอล เทลอาวีฟ
20 ธ.ค. 2563ลีกัต ฮาลฮาโปเอล เทลอาวีฟ0-3ฮาโปเอล เบียร์ เชว่า
30 มิ.ย. 2563ลีกัต ฮาลฮาโปเอล เทลอาวีฟ1-0ฮาโปเอล เบียร์ เชว่า
6 มิ.ย. 2563ลีกัต ฮาลฮาโปเอล เบียร์ เชว่า0-0ฮาโปเอล เทลอาวีฟ
5 ม.ค. 2563ลีกัต ฮาลฮาโปเอล เทลอาวีฟ1-0ฮาโปเอล เบียร์ เชว่า
23 ก.ย. 2562ลีกัต ฮาลฮาโปเอล เบียร์ เชว่า3-0ฮาโปเอล เทลอาวีฟ
9 ก.พ. 2562ลีกัต ฮาลฮาโปเอล เทลอาวีฟ1-0ฮาโปเอล เบียร์ เชว่า

