Hungaryฮังการี
บุนเดสลีกา ฮังการีNB I
รอบ 29

คิสวาร์ดา เอฟซี vs เดบเรชีนี วีเอสซี ทายผลและเคล็ดลับการเดิมพัน

Varkert Stadium, Kisvarda
ผิด
ตัวเลือกของเรา
แต้มต่อเอเชีย
เดบเรชีนี วีเอสซี -0.25
@ 1.47
0 : 0
FT

คำแนะนำการเดิมพัน

34%
26%
40%
คิสวาร์ดา เอฟซีเสมอเดบเรชีนี วีเอสซี
ผลการแข่งขัน
เดบเรชีนี วีเอสซี
40%
รวมประตู
เกิน 2.5
50%
ทั้งสองทีมทำประตู
ใช่
56%
โอกาสสองเท่า
เจ้าบ้าน/ทีมเยือน
36%
แต้มต่อเอเชีย
แฮนดิแคป ทีมเยือน -0.25
@ 1.47
68%
อัตราต่อรองอัปเดตทุกชั่วโมง
การวิเคราะห์คำนวณใหม่ทุก 2 ชั่วโมง
ปิดกั้น 2 ชั่วโมงก่อนเริ่มเกม

วิเคราะห์โดยผู้เชี่ยวชาญ

David Coleman
David Coleman นักวิเคราะห์ฟุตบอลอาวุโส
75% 20+ ปี
3 นาทีอ่าน

แมตช์ระหว่าง Kisvarda FC กับ Debreceni VSC ในวันจันทร์ที่ 13 เมษายน 2026 จะเป็นเกมที่มีความหมายอย่างมากสำหรับทั้งสองทีม โดยเฉพาะในแง่ของคะแนนและตำแหน่งในตารางคะแนนลีก NB I ของฮังการี ทีมจากอันดับ 7 อย่าง Kisvarda FC มี 39 แต้ม ขณะที่ Debreceni VSC อันดับ 4 อยู่ที่ 45 แต้ม ซึ่งแสดงถึงความแตกต่างทางผล...

อ่านวิเคราะห์เต็มรูปแบบ

ข้อมูลแมตช์

คิสวาร์ดา เอฟซี
คิสวาร์ดา เอฟซี ยิงจุดโทษได้ทั้งหมด 3 ครั้งในฤดูกาลนี้
เดบเรชีนี วีเอสซี

สถิติสำคัญ

คิสวาร์ดา เอฟซี7
4เสมอ
7เดบเรชีนี วีเอสซี
2.39เฉลี่ยประตู
44%ทั้งสองทีมทำประตู
50%เกิน 2.5
13 เม.ย. 2569คิสวาร์ดา เอฟซี0-0เดบเรชีนี วีเอสซี
21 ธ.ค. 2568เดบเรชีนี วีเอสซี0-1คิสวาร์ดา เอฟซี
21 ก.ย. 2568คิสวาร์ดา เอฟซี0-1เดบเรชีนี วีเอสซี
30 มี.ค. 2567คิสวาร์ดา เอฟซี1-3เดบเรชีนี วีเอสซี
2 ธ.ค. 2566คิสวาร์ดา เอฟซี0-0เดบเรชีนี วีเอสซี
ดูทุกนัด

วิเคราะห์เต็มรูปแบบ

David Coleman
David Coleman
นักวิเคราะห์ฟุตบอลอาวุโส
75% ความแม่นยำ
20+ ประสบการณ์หลายปี
5.5k วิเคราะห์ผล

Kisvarda FC vs Debreceni VSC: เกมที่มีความสำคัญต่อการแข่งขันในลีก

แมตช์ระหว่าง Kisvarda FC กับ Debreceni VSC ในวันจันทร์ที่ 13 เมษายน 2026 จะเป็นเกมที่มีความหมายอย่างมากสำหรับทั้งสองทีม โดยเฉพาะในแง่ของคะแนนและตำแหน่งในตารางคะแนนลีก NB I ของฮังการี ทีมจากอันดับ 7 อย่าง Kisvarda FC มี 39 แต้ม ขณะที่ Debreceni VSC อันดับ 4 อยู่ที่ 45 แต้ม ซึ่งแสดงถึงความแตกต่างทางผลงานในฤดูกาลนี้ แม้ว่าจะไม่มีความได้เปรียบในเรื่องของสถิติ แต่การเล่นในบ้านอาจเป็นปัจจัยสำคัญสำหรับ Kisvarda FC

การแข่งขันครั้งนี้มีความสำคัญต่อการลุ้นตำแหน่งในตาราง โดยเฉพาะสำหรับ Debreceni VSC ที่ต้องการรักษาระยะห่างจากทีมอันดับหนึ่งให้กว้างขึ้น ขณะที่ Kisvarda FC ต้องการเก็บคะแนนเพื่อหลุดพ้นจากโซนกลางตาราง แนวโน้มของเกมนี้อาจเน้นไปที่การเล่นเชิงรุก ซึ่งส่งผลต่อโอกาสในการทำประตูและโอกาสในการเดิมพันแบบ BTTS หรือ Over 2.5 ที่น่าสนใจ ผู้ชมและนักเดิมพันควรติดตามการวางกลยุทธ์ของโค้ชและสภาพจิตใจของทีมในช่วงเวลาสำคัญนี้

รูปแบบการเล่นล่าสุดของทั้งสองทีม

ทีมคิสเวร์ดา เอฟซี แสดงถึงรูปแบบที่ไม่สม่ำเสมอในช่วง 10 เกมหลังสุด โดยมีผลการแข่งขันเป็น L-D-L-W-W ซึ่งหมายความว่าพวกเขาชนะ 3 เกม ต่อรองได้ 3 เกม และแพ้ 4 เกม ทีมมีอัตราการทำประตูเฉลี่ย 1.3 ประตูต่อเกม และเสียประตูเฉลี่ย 1.5 ประตูต่อเกม สถิติ BTTS อยู่ที่ 60% ซึ่งบ่งบอกถึงโอกาสที่ทั้งสองทีมจะทำประตูกันได้ ส่วนจำนวน clean sheet มีเพียง 20% ซึ่งแสดงให้เห็นว่าแนวรับของทีมยังมีจุดอ่อนที่ต้องปรับปรุง

ด้านทีมเดบริเซนี วีเอสซี ผลงานในช่วง 10 เกมที่ผ่านมาคือ L-D-D-W-D ซึ่งมีสถิติชนะ 3 เกม ต่อรองได้ 4 เกม และแพ้ 3 เกม แม้ว่าอัตราการทำประตูเฉลี่ยจะเท่ากับคิสเวร์ดาที่ 1.3 ประตูต่อเกม แต่ทีมเสียประตูน้อยกว่าที่ 1.2 ประตูต่อเกม ซึ่งสะท้อนถึงประสิทธิภาพในการป้องกันที่ดีกว่า สถิติ BTTS ของทีมเช่นกันอยู่ที่ 60% และมีโอกาสทำ clean sheet มากกว่าทีมเจ้าบ้านที่ 20%

เมื่อพิจารณาจากข้อมูลรูปแบบการเล่นล่าสุด ทีมเดบริเซนี วีเอสซี ดูเหมือนจะมีความสม่ำเสมอและมีประสิทธิภาพในการป้องกันที่ดีกว่า ขณะที่คิสเวร์ดา เอฟซี ยังคงมีความไม่แน่นอนในเกมรุกและเกมรับ ทั้งสองทีมมีอัตราการโจมตีใกล้เคียงกัน แต่ทีมเยือนมีความแข็งแกร่งในด้านการป้องกันที่ชัดเจน ซึ่งอาจส่งผลต่อการวางเดิมพันในรูปแบบต่าง ๆ เช่น 1X2 หรือ Asian Handicap

จากข้อมูลที่เกี่ยวข้องกับรูปแบบการเล่น ทีมเดบริเซนี วีเอสซี ดูแล้วมีโอกาสคว้าชัยชนะได้มากกว่า แม้ว่าจะไม่มีความได้เปรียบในเรื่องของการเล่นในบ้าน แต่ความแข็งแกร่งในด้านการป้องกันและการทำประตูที่มีประสิทธิภาพช่วยเพิ่มโอกาสในการเอาชนะทีมคิสเวร์ดา เอฟซี ทั้งนี้ นักพนันควรพิจารณาความเป็นไปได้ของ BTTS และ Over/Under 2.5 ด้วย เพราะทั้งสองทีมมีแนวโน้มที่จะทำประตูได้ในเกมนี้ อย่างไรก็ตาม ราคาของ bookmaker และ margin อาจส่งผลต่อการตัดสินใจในการวางเดิมพัน

การวิเคราะห์เชิงกลยุทธ์ของทีมกิสวาร์ดา เอฟซี vs เดบรีเซนี วีเอสซี

ทีมกิสวาร์ดา เอฟซี ใช้ระบบ 4-2-3-1 โดยมีจุดแข็งในด้านการเล่นเกมรับที่มั่นคง แม้ว่าจะเก็บชัยชนะได้เพียง 11 เกมจาก 28 นัด แต่ทีมสามารถทำได้ถึง 7 ครั้งที่ไม่เสียประตู ซึ่งเป็นข้อมูลสำคัญสำหรับการวางเดิมพันแบบ clean sheet อย่างไรก็ตาม ความอ่อนแอคือการป้องกันลูกเตะมุมและจังหวะสวนกลับที่รวดเร็ว ซึ่งอาจกลายเป็นจุดอ่อนเมื่อต้องเผชิญหน้ากับทีมที่มีแนวรุกทรงพลังอย่างเดบรีเซนี วีเอสซี

ทางฝั่งเดบรีเซนี วีเอสซี ใช้ระบบที่คล้ายกันคือ 4-2-3-1 โดยมีจุดแข็งหลักคือการโจมตีที่หลากหลายและการสร้างโอกาสในการทำประตูอย่างสม่ำเสมอ ทีมทำได้ถึง 32 ประตูจากการแข่งขัน 28 นัด และมีสถิติการทำประตูในบ้านที่โดดเด่น อย่างไรก็ตาม การรับมือกับเกมรับที่แน่นอนของกิสวาร์ดาอาจเป็นความท้าทาย โดยเฉพาะหากทีมต้องเจอกับสถานการณ์ที่ต้องไล่ตามหลัง ซึ่งอาจส่งผลต่อการตัดสินใจของ bookmaker ในด้าน Asian Handicap

การแข่งขันระหว่างสองทีมนี้มีความน่าสนใจในแง่ของการเล่นแบบตรงกันข้าม ทั้งสองทีมมีสไตล์การเล่นที่เน้นการควบคุมเกม แต่มีจุดอ่อนที่แตกต่างกัน สำหรับผู้ที่ต้องการวางเดิมพัน ควรพิจารณาโอกาสในการเกิด BTTS หรือ Over 2.5 ประตู เพราะทั้งสองทีมมีแนวโน้มที่จะเปิดเกมรุกอย่างมาก อย่างไรก็ตาม ความสมดุลของเกมอาจทำให้เกิดผลการแข่งขันที่ใกล้เคียงกัน ซึ่งอาจส่งผลต่อการกำหนด odds ของ 1X2 ที่มีความเสี่ยงต่ำกว่า

ผู้เล่นสำคัญที่อาจส่งผลต่อมatch

ในเกมระหว่าง Kisvarda FC กับ Debreceni VSC ผู้เล่นที่มีผลงานโดดเด่นในฤดูกาลนี้จะเป็นปัจจัยสำคัญในการกำหนดผลการแข่งขัน โดยเฉพาะจากฝั่ง Kisvarda FC ที่มี T. Yordanov และ B. Bíró ซึ่งแต่ละคนทำได้ 4 ประตูและ 1 แอสซิสต์ แสดงถึงความเฉียบคมในแนวรุกที่สามารถสร้างโอกาสให้ทีมได้อย่างสม่ำเสมอ ขณะที่ B. Cipetić ก็ยังมีบทบาทสำคัญในฐานะผู้เล่นที่ช่วยสร้างสรรค์เกม แม้จะไม่มีสถิติการทำประตูที่โดดเด่นเท่าเพื่อนร่วมทีม แต่การเคลื่อนไหวของเขาอาจกลายเป็นจุดเปลี่ยนในเกม

ทางฝั่ง Debreceni VSC มี D. Bárány เป็นหัวหอกหลักที่ทำไปแล้ว 8 ประตูโดยไม่มีแอสซิสต์ ซึ่งแสดงถึงความสามารถในการจบสกอร์ที่ยอดเยี่ยมของเขานั่นเอง ส่วน B. Dzsudzsák และ D. Kocsis ที่ทำได้ 2 ประตูและ 3 แอสซิสต์ แสดงถึงความเชื่อมโยงในเกมรุกที่มีประสิทธิภาพ ทั้งสองคนอาจเป็นตัวเลือกสำคัญสำหรับการสร้างโอกาสให้ทีม อย่างไรก็ตาม การเล่นของพวกเขาจะต้องเผชิญกับการป้องกันที่แข็งแกร่งจาก Kisvarda FC หากทีมใดสามารถควบคุมเกมได้ จะมีโอกาสสร้างความได้เปรียบในเรื่องของ "BTTS" หรือ "Over 2.5" ซึ่งเป็นตลาดที่น่าสนใจสำหรับนักพนัน

จากสถิติที่มี ทั้งสองทีมมีแนวโน้มที่จะเล่นแบบเปิดเกม ซึ่งอาจส่งผลให้เกิดการยิงประตูหลายครั้ง ทั้งนี้ นักพนันควรพิจารณา "Asian Handicap" หรือ "Double Chance" เพื่อเพิ่มโอกาสในการทำกำไร รวมถึงตรวจสอบ "odds" จาก "bookmaker" ต่าง ๆ เพื่อหา "margin" ที่เหมาะสม ผู้เล่นที่มีฟอร์มดีในเกมนี้จะเป็นตัวกำหนดว่าทีมใดจะได้เปรียบในช่วงเวลาที่สำคัญของเกม

ประวัติการแข่งขันระหว่างทีม

ในช่วง 17 เกมล่าสุดที่ทั้งสองทีมพบกัน สถิติเป็นไปอย่างใกล้เคียงกัน โดย Kisvarda FC ชนะ 7 เกม เสมอ 3 เกม และ Debreceni VSC ชนะ 7 เกมเช่นเดียวกัน จำนวนประตูเฉลี่ยต่อบรรดาเกมคือ 2.53 ซึ่งแสดงถึงเกมที่มีความสนุกและมีโอกาสเกิดประตูได้สูง ส่วนโอกาสที่ทั้งสองทีมทำประตูได้ในเกมเดียวกันหรือ BTTS มีอยู่ที่ 47% ซึ่งบ่งบอกถึงสไตล์การเล่นที่เปิดเกมรุกของทั้งสองทีม

ผลการแข่งขันล่าสุดเมื่อวันที่ 21 ธันวาคม 2025 ที่ผ่านมา Kisvarda FC ชนะ Debreceni VSC 1-0 ในขณะที่เกมเมื่อวันที่ 21 กันยายน 2025 ทั้งสองทีมจบเสมอกันที่ 0-0 แม้ว่าจะมีเกมที่ Debreceni VSC ชนะ 4-1 เมื่อวันที่ 21 สิงหาคม 2023 แต่ในช่วงไม่กี่เกมที่ผ่านมา ทั้งสองทีมมีผลงานที่ใกล้เคียงกันมาก การแข่งขันครั้งนี้จึงอาจเป็นเกมที่มีความสมดุลและน่าสนใจสำหรับนักพนันที่ต้องการวางเดิมพันในรูปแบบต่าง ๆ เช่น 1X2 หรือ Over/Under

จากสถิติที่ผ่านมา นักพนันควรพิจารณาเรื่องของ "BTTS" และ "Over 2.5" เป็นหลัก เพราะเกมทั้งสองทีมนี้มักจะมีการทำประตูได้สูง อย่างไรก็ตาม ทีมที่เล่นในบ้านมักมีโอกาสสร้าง "clean sheet" ได้มากกว่า ซึ่งอาจส่งผลต่อการตัดสินใจในการวางเดิมพัน ราคา "odds" จาก "bookmaker" อาจสะท้อนถึงความคาดหวังของตลาด แต่การวิเคราะห์เพิ่มเติมจากฟอร์มล่าสุดของทั้งสองทีมจะช่วยให้นักพนันตัดสินใจได้อย่างแม่นยำยิ่งขึ้น

การวิเคราะห์และคาดการณ์ผลการแข่งขันระหว่าง Kisvarda FC กับ Debreceni VSC

Kisvarda FC ทีมอันดับ 7 ของลีก ซึ่งเก็บได้ 39 คะแนนจาก 28 เกม มีสถิติชนะ 11 เกม เสมอ 6 เกม และแพ้ 11 เกม กำลังเตรียมตัวพบกับ Debreceni VSC อันดับ 4 ที่มี 45 คะแนนจากการลงสนาม 28 เกม โดยมีสถิติชนะ 12 เกม เสมอ 9 เกม และแพ้ 7 เกม แม้จะอยู่ในตำแหน่งที่แตกต่างกัน แต่เกมนี้ยังคงเป็นการแข่งขันที่น่าสนใจ เนื่องจากความใกล้เคียงของคะแนนและรูปแบบการเล่นที่อาจส่งผลต่อการตัดสินใจของนักพนัน

จากอัตราเดิมพัน 1X2 ที่กำหนดไว้ ทีมเจ้าบ้านมีอัตราต่อรอง 2.05 ขณะที่ผลเสมออยู่ที่ 3.25 และทีมเยือนอยู่ที่ 1.67 ซึ่งสะท้อนถึงความเชื่อมั่นของ bookmaker ที่มองว่า Debreceni VSC มีโอกาสคว้าชัยชนะสูงกว่า อย่างไรก็ตาม การวิเคราะห์ค่าความน่าจะเป็นที่คำนวณจากอัตราเดิมพันแสดงให้เห็นว่าโอกาสที่ทีมเยือนจะชนะอยู่ที่ 42.9% ส่วนทีมเจ้าบ้านอยู่ที่ 35% และผลเสมออยู่ที่ 22.1% ซึ่งทำให้มีช่องโหว่ในการหาค่าที่ดีสำหรับผู้เล่น

การคาดการณ์ของเราสำหรับผลการแข่งขันคือทีมเยือนจะคว้าชัยชนะด้วยความน่าจะเป็น 40% ซึ่งไม่ใช่การคาดการณ์ที่แน่นอน แต่มีแนวโน้มที่ดีจากผลงานในฤดูกาลนี้ ทั้งสองทีมมีแนวโน้มที่จะทำประตูได้มาก ดังนั้นการคาดการณ์ Total Goals ที่ Over 2.5 จึงมีความน่าจะเป็น 51% พร้อมกับการคาดการณ์ BTTS ที่ “yes” ด้วยความน่าจะเป็น 55% ซึ่งแสดงถึงความเป็นไปได้ที่ทั้งสองทีมจะทำประตูได้ในเกมนี้ นอกจากนี้ Double Chance 12 ที่มีความน่าจะเป็น 36% ก็เป็นทางเลือกที่น่าสนใจสำหรับผู้เล่นที่ต้องการลดความเสี่ยง

เมื่อพิจารณาจากอัตราเดิมพันและข้อมูลที่มี ทีมเยือนยังคงเป็นทีมที่มีโอกาสคว้าชัยชนะสูง แต่การประเมินค่าความเสี่ยงและโอกาสที่แท้จริงควรคำนึงถึงปัจจัยอื่นๆ เช่น ฟอร์มล่าสุด สถานะของผู้เล่น และสภาพแวดล้อมของการแข่งขัน ทั้งนี้ ผู้เล่นควรพิจารณาการเดิมพันที่มีความน่าจะเป็นสูงและมีโอกาสสร้างกำไรได้มากที่สุด โดยเฉพาะการเดิมพัน Over 2.5 และ BTTS ที่มีความน่าจะเป็นสูงกว่า 50%

สรุปการคาดการณ์

แมตช์ระหว่าง Kisvarda FC กับ Debreceni VSC ในลีก NB I ของฮังการี จะเป็นเกมที่น่าสนใจ เนื่องจากทั้งสองทีมอยู่ในตำแหน่งที่แตกต่างกัน โดย Kisvarda FC อยู่อันดับ 7 ขณะที่ Debreceni VSC อยู่อันดับ 4 ซึ่งแสดงถึงความแข็งแกร่งที่แตกต่างกันอย่างชัดเจน สถิติการเล่นในบ้านของ Kisvarda FC อาจส่งผลต่อโอกาสในการคว้าชัยชนะได้ แต่ Debreceni VSC มีผลงานที่ดีกว่าในฤดูกาลนี้ ทำให้มีโอกาสสูงที่จะเกิดผลการแข่งขันแบบ 2 มากกว่า

จากข้อมูลและแนวโน้มการเล่น ผู้เชี่ยวชาญแนะนำว่าการเดิมพัน "Over 2.5" และ "BTTS" เป็นทางเลือกที่น่าสนใจ เนื่องจากทั้งสองทีมมักยิงประตูได้บ่อย สำหรับ "Double Chance" 12 ยังคงเป็นตัวเลือกที่มีความเสี่ยงน้อยกว่า แต่มีโอกาสไม่สูงเท่ากับการเลือก "Match Result" 2 ที่มีความน่าจะเป็น 40% ซึ่งสะท้อนถึงความสมดุลของการเล่นของทั้งสองทีมในเกมนี้

ข้อมูลเพิ่มเติม

คิสวาร์ดา เอฟซีคิสวาร์ดา เอฟซี

ดาวซัลโวสูงสุด

T. Yordanov
T. Yordanovกองหน้า
4ประตู
B. Bíró
B. Bíróกองหน้า
4ประตู
B. Cipetić
B. Cipetićกองหลัง
2ประตู
M. Chlumecký
M. Chlumeckýกองหลัง
2ประตู
K. Nagy
K. Nagyกองหลัง
2ประตู

แอสซิสต์สูงสุด

J. Mešanović
J. Mešanovićกองหน้า
5แอสซิสต์
B. Melnyk
B. Melnykกองกลาง
2แอสซิสต์
T. Yordanov
T. Yordanovกองหน้า
1แอสซิสต์
B. Bíró
B. Bíróกองหน้า
1แอสซิสต์
B. Cipetić
B. Cipetićกองหลัง
1แอสซิสต์

ใบเหลือง/ใบแดง

B. Cipetić
B. Cipetićกองหลัง
60
M. Chlumecký
M. Chlumeckýกองหลัง
50
A. Popoola
A. Popoolaกองกลาง
50
K. Nagy
K. Nagyกองหลัง
30
J. Mešanović
J. Mešanovićกองหน้า
30
เดบเรชีนี วีเอสซีเดบเรชีนี วีเอสซี

ดาวซัลโวสูงสุด

D. Bárány
D. Bárányกองหน้า
8ประตู
B. Dzsudzsák
B. Dzsudzsákกองกลาง
2ประตู
D. Kocsis
D. Kocsisกองกลาง
2ประตู
F. Cibla
F. Ciblaกองกลาง
2ประตู
Tamás Szücs
Tamás Szücsกองกลาง
2ประตู

แอสซิสต์สูงสุด

B. Dzsudzsák
B. Dzsudzsákกองกลาง
3แอสซิสต์
D. Kocsis
D. Kocsisกองกลาง
3แอสซิสต์
F. Cibla
F. Ciblaกองกลาง
2แอสซิสต์
B. Vajda
B. Vajdaกองหลัง
2แอสซิสต์
Adrián Guerrero
Adrián Guerreroกองหลัง
1แอสซิสต์

ใบเหลือง/ใบแดง

A. Youga
A. Yougaกองกลาง
50
B. Batik
B. Batikกองกลาง
50
J. Mejías
J. Mejíasกองหลัง
40
Á. Lang
Á. Langกองหลัง
40
B. Dzsudzsák
B. Dzsudzsákกองกลาง
30

ฟอร์มรายละเอียด & แมทช์ล่าสุด

คิสวาร์ดา เอฟซี
10แข่งขันแล้ว
2ชนะ
3เสมอ
5แพ้
แต้ม/เกม0.9
ร้อยละชนะ20%
ประตู/เกม2.4
เฉลี่ยประตู1
เฉลี่ยเสียประตู1.4
ทั้งสองทีมทำประตู70%
คลีนชีต20%
ไม่ทำประตู20%

แมทช์ล่าสุด

2 พ.ค.เยือน คาซินซ์บาร์ชิคาย1-2
25 เม.ย.vs ดิโอสจอร์ยอรี วีทีเค1-2
18 เม.ย.เยือน เอ็มทีเค บูดาเปสต์1-2
13 เม.ย.vs เดบเรชีนี วีเอสซี0-0
4 เม.ย.เยือน เซลากเอเกอร์เจซีกี ทีอี0-2
เดบเรชีนี วีเอสซี
10แข่งขันแล้ว
2ชนะ
6เสมอ
2แพ้
แต้ม/เกม1.2
ร้อยละชนะ20%
ประตู/เกม2.9
เฉลี่ยประตู1.6
เฉลี่ยเสียประตู1.3
ทั้งสองทีมทำประตู60%
คลีนชีต30%
ไม่ทำประตู20%

แมทช์ล่าสุด

3 พ.ค.เยือน พัคส์2-5
26 เม.ย.vs กิโยรี เอทีโอ เอฟซี1-1
18 เม.ย.เยือน ดิโอสจอร์ยอรี วีทีเค5-0
13 เม.ย.เยือน คิสวาร์ดา เอฟซี0-0
5 เม.ย.vs เฟเรนซ์วารอชี่ ทีซี0-2

ประวัติการพบกัน

สถิติการเดิมพัน

เมตริกค่า
รวมแมทช์18
เฉลี่ยประตู2.39
ทั้งสองทีมทำประตู44%
มากกว่า 2.5 ประตู50%
มากกว่า 1.5 ประตู50%

ประตูต่อทีม

ทีมรวมเฉลี่ย
คิสวาร์ดา เอฟซี201.11 ต่อเกม
เดบเรชีนี วีเอสซี231.28 ต่อเกม

คลีนชีต

ทีมคลีนชีต
คิสวาร์ดา เอฟซี7 (39%)
เดบเรชีนี วีเอสซี6 (33%)
13 เม.ย. 2569NB Iคิสวาร์ดา เอฟซี0-0เดบเรชีนี วีเอสซี
21 ธ.ค. 2568NB Iเดบเรชีนี วีเอสซี0-1คิสวาร์ดา เอฟซี
21 ก.ย. 2568NB Iคิสวาร์ดา เอฟซี0-1เดบเรชีนี วีเอสซี
30 มี.ค. 2567NB Iคิสวาร์ดา เอฟซี1-3เดบเรชีนี วีเอสซี
2 ธ.ค. 2566NB Iคิสวาร์ดา เอฟซี0-0เดบเรชีนี วีเอสซี
21 ส.ค. 2566NB Iเดบเรชีนี วีเอสซี4-1คิสวาร์ดา เอฟซี
11 มี.ค. 2566NB Iคิสวาร์ดา เอฟซี0-1เดบเรชีนี วีเอสซี
24 ต.ค. 2565NB Iเดบเรชีนี วีเอสซี2-3คิสวาร์ดา เอฟซี
31 ก.ค. 2565NB Iคิสวาร์ดา เอฟซี2-2เดบเรชีนี วีเอสซี
23 เม.ย. 2565NB Iคิสวาร์ดา เอฟซี1-0เดบเรชีนี วีเอสซี
29 ม.ค. 2565NB Iเดบเรชีนี วีเอสซี0-0คิสวาร์ดา เอฟซี
26 ก.ย. 2564NB Iคิสวาร์ดา เอฟซี2-1เดบเรชีนี วีเอสซี
7 มี.ค. 2563NB Iเดบเรชีนี วีเอสซี1-0คิสวาร์ดา เอฟซี
23 พ.ย. 2562NB Iคิสวาร์ดา เอฟซี1-0เดบเรชีนี วีเอสซี
11 ส.ค. 2562NB Iเดบเรชีนี วีเอสซี4-1คิสวาร์ดา เอฟซี
4 พ.ค. 2562NB Iเดบเรชีนี วีเอสซี1-3คิสวาร์ดา เอฟซี
9 ก.พ. 2562NB Iคิสวาร์ดา เอฟซี3-0เดบเรชีนี วีเอสซี
29 ก.ย. 2561NB Iเดบเรชีนี วีเอสซี3-1คิสวาร์ดา เอฟซี