Franceฝรั่งเศส
ลีก 2 ฝรั่งเศสลีกเอิง 2
รอบ 30

คลาร์มง ฟุต vs น็องซี ทายผลและเคล็ดลับการเดิมพัน

10 เม.ย. 2569
2-2
จบเกม
Stade Gabriel Montpied, Clermont-Ferrand
ผิด
ตัวเลือกของเรา
รวมประตู
ต่ำกว่า 2.5
2 : 2
FT

คำแนะนำการเดิมพัน

43%
28%
30%
คลาร์มง ฟุตเสมอน็องซี
ผลการแข่งขัน
คลาร์มง ฟุต
43%
รวมประตู
ต่ำกว่า 2.5
55%
ทั้งสองทีมทำประตู
ใช่
52%
โอกาสสองเท่า
เจ้าบ้าน/เสมอ
36%
แต้มต่อเอเชีย
แฮนดิแคป เจ้าบ้าน -0.25
@ 1.84
54%
อัตราต่อรองอัปเดตทุกชั่วโมง
การวิเคราะห์คำนวณใหม่ทุก 2 ชั่วโมง
ปิดกั้น 2 ชั่วโมงก่อนเริ่มเกม

วิเคราะห์โดยผู้เชี่ยวชาญ

David Coleman
David Coleman นักวิเคราะห์ฟุตบอลอาวุโส
75% 20+ ปี
3 นาทีอ่าน

แมตช์ระหว่าง Clermont Foot กับ Nancy ในวันศุกร์ที่ 10 เมษายน 2026 จะเป็นเกมที่มีความสำคัญอย่างมากสำหรับทั้งสองทีมในตารางคะแนน Ligue 2 ซึ่งทั้งคู่อยู่ในตำแหน่งที่ใกล้เคียงกัน โดย Clermont Foot อยู่อันดับ 15 ด้วย 29 แต้ม และ Nancy อันดับ 14 ด้วย 31 แต้ม ทำให้เกมนี้ไม่ใช่แค่การแข่งขันเพื่อคะแนน แต่ยังเ...

อ่านวิเคราะห์เต็มรูปแบบ

ข้อมูลแมตช์

คลาร์มง ฟุต
คลาร์มง ฟุต ยิงจุดโทษได้ทั้งหมด 7 ครั้งในฤดูกาลนี้
คลาร์มง ฟุต ได้รับใบแดง 4 ใบใน 33 นัดฤดูกาลนี้
คลาร์มง ฟุต ไม่ทำประตูใน 10 จาก 33 นัด (30%)
น็องซี
น็องซี ทำประตูใน 6 นัดหลังสุด
น็องซี ได้รับใบแดง 7 ใบใน 33 นัดฤดูกาลนี้
น็องซี เสียประตูใน 6 นัดหลังสุด
น็องซี แพ้ในบ้าน 9 จาก 16 นัด (56%)
น็องซี ยิงจุดโทษได้ทั้งหมด 3 ครั้งในฤดูกาลนี้
น็องซี ไม่ทำประตูใน 13 จาก 33 นัด (39%)

สถิติสำคัญ

คลาร์มง ฟุต6
3เสมอ
7น็องซี
2.75เฉลี่ยประตู
56%ทั้งสองทีมทำประตู
56%เกิน 2.5
10 เม.ย. 2569คลาร์มง ฟุต2-2น็องซี
12 ธ.ค. 2568น็องซี1-0คลาร์มง ฟุต
20 มี.ค. 2564น็องซี1-0คลาร์มง ฟุต
28 พ.ย. 2563คลาร์มง ฟุต2-0น็องซี
28 ก.พ. 2563น็องซี1-2คลาร์มง ฟุต
ดูทุกนัด

วิเคราะห์เต็มรูปแบบ

David Coleman
David Coleman
นักวิเคราะห์ฟุตบอลอาวุโส
75% ความแม่นยำ
20+ ประสบการณ์หลายปี
5.5k วิเคราะห์ผล

Clermont Foot vs Nancy: เกมที่มีความหมายต่อการแข่งขันลีกสองฝรั่งเศส

แมตช์ระหว่าง Clermont Foot กับ Nancy ในวันศุกร์ที่ 10 เมษายน 2026 จะเป็นเกมที่มีความสำคัญอย่างมากสำหรับทั้งสองทีมในตารางคะแนน Ligue 2 ซึ่งทั้งคู่อยู่ในตำแหน่งที่ใกล้เคียงกัน โดย Clermont Foot อยู่อันดับ 15 ด้วย 29 แต้ม และ Nancy อันดับ 14 ด้วย 31 แต้ม ทำให้เกมนี้ไม่ใช่แค่การแข่งขันเพื่อคะแนน แต่ยังเป็นโอกาสในการปรับตำแหน่งและสร้างความได้เปรียบในช่วงท้ายฤดูกาล

ทั้งสองทีมมีสถิติที่ใกล้เคียงกัน โดย Clermont Foot มีผลงานชนะ 7 เกม เสมอ 8 เกม และแพ้ 14 เกม ส่วน Nancy ชนะ 8 เกม เสมอ 7 เกม และแพ้ 14 เกม ซึ่งแสดงถึงความสมดุลของฟอร์มที่ผ่านมา ทั้งนี้ ความกดดันจะตกอยู่กับทีมที่อยู่ในอันดับที่ต่ำกว่า ซึ่งในกรณีนี้คือ Clermont Foot ที่ต้องการผลการแข่งขันที่ดีเพื่อหลีกเลี่ยงการตกชั้น

รูปแบบการเล่นล่าสุดของทั้งสองทีม

ในช่วง 10 เกมล่าสุด Clermont Foot มีรูปแบบผลการแข่งขันเป็น DLLLW โดยทำได้เพียง 2 ชัยชนะ 1 เสมอ และแพ้ 7 เกม ส่วน Nancy กลับมาดีกว่าเมื่อเก็บได้ 1 ชัยชนะ 5 เสมอ และแพ้ 4 เกม ซึ่งแสดงให้เห็นถึงความแตกต่างในระดับความมั่นคงของแต่ละทีม สถิติการยิงประตูของ Clermont Foot อยู่ที่เฉลี่ย 1.2 ประตูต่อเกม ในขณะที่ Nancy ยิงได้เฉลี่ยแค่ 0.8 ประตูต่อเกม แม้ว่าทั้งสองทีมจะมีโอกาสทำ BTTS ใกล้เคียงกันที่ 60% แต่ Clermont Foot ยังมีโอกาสทำ clean sheet สูงกว่า 10% เมื่อเทียบกับ Nancy ที่มีเพียง 30%

จากข้อมูลด้านการป้องกัน ทั้งสองทีมยอมรับประตูเฉลี่ย 1.6 และ 1.5 ตามลำดับ ซึ่งแสดงว่าทีมทั้งสองมีแนวโน้มเสียประตูในจำนวนที่ใกล้เคียงกัน อย่างไรก็ตาม Clermont Foot ยังมีประสิทธิภาพในการป้องกันมากกว่าเมื่อพิจารณาจากสถิติการเล่นในช่วง 10 เกมล่าสุด ทีมจาก Clermont-Ferrand มีอัตราความสำเร็จในการป้องกันสูงกว่า 62% เมื่อเทียบกับ Nancy ที่อยู่ที่ 38% ซึ่งสะท้อนถึงความไม่มั่นคงในเกมรับของ Nancy ที่อาจกลายเป็นจุดอ่อนในเกมนี้

ในแง่ของการโจมตี Clermont Foot ยังมีศักยภาพที่ดีกว่าเมื่อพิจารณาจากอัตราการยิงประตูเฉลี่ยที่สูงกว่า 63% เมื่อเทียบกับ Nancy ที่อยู่ที่ 38% แม้ว่าทั้งสองทีมจะมีโอกาสทำ BTTS ที่ใกล้เคียงกัน แต่ Clermont Foot ยังมีโอกาสสร้างโอกาสในการทำประตูได้มากกว่า ซึ่งอาจเป็นประโยชน์ต่อการวางเดิมพันในรูปแบบ Over/Under หรือ BTTS สำหรับผู้สนใจ

จากการเปรียบเทียบรูปแบบการเล่นล่าสุด ทีม Clermont Foot ดูมีความมั่นคงและมีประสิทธิภาพมากกว่าในทุกด้าน ทั้งการโจมตีและการป้องกัน ซึ่งอาจส่งผลต่อการตัดสินใจของ bookmaker ในการกำหนด odds สำหรับเกมนี้ แม้ว่า Nancy จะมีโอกาสในการทำคะแนนได้ แต่ความไม่มั่นคงในเกมรับอาจเป็นอุปสรรคสำคัญ ดังนั้น การมองหาโอกาสในการเดิมพันในรูปแบบ Asian Handicap หรือ Double Chance อาจเป็นทางเลือกที่เหมาะสมสำหรับผู้ที่ต้องการลดความเสี่ยง

การวิเคราะห์เชิงกลยุทธ์: เคลมองต์ฟุต vs นองซี

เคลมองต์ฟุตจะลงสนามด้วยระบบ 4-2-3-1 โดยมีจุดแข็งในด้านการเล่นเกมรับที่มั่นคง แม้จะเก็บชัยชนะได้เพียง 7 เกมจาก 29 คะแนน แต่การรักษาประตูให้ไม่เสียประตูถึง 5 ครั้งแสดงถึงความมั่นใจของแนวรับ ทั้งนี้ การเล่นแบบเน้นเกมรุกอาจเป็นข้อเสียหากฝ่ายตรงข้ามสามารถสร้างโอกาสได้มากกว่า ขณะที่นองซีใช้ระบบ 3-4-2-1 ซึ่งเน้นการควบคุมเกมกลางสนามและสร้างสรรค์เกมรุกอย่างต่อเนื่อง แม้จะมีผลงานโดยรวมใกล้เคียงกัน แต่การรับมือกับเกมรุกของคู่แข่งอาจเป็นเรื่องท้าทายสำหรับนองซี

เคลมองต์ฟุตมีโอกาสทำประตูได้สูง ด้วยสถิติ 32 ประตู แต่การป้องกันที่อ่อนแอทำให้เสียประตูถึง 39 ลูก ซึ่งอาจเป็นจุดอ่อนที่นองซีสามารถใช้ประโยชน์ได้ หากพวกเขาสามารถสร้างโอกาสในการยิงได้บ่อยพอ ทางด้านนองซีมีประสิทธิภาพในการรักษาประตูที่ดีกว่า ด้วย 7 clean sheet และการยิงได้ 24 ประตู แต่การเล่นเกมรุกที่ไม่มากนักอาจทำให้ขาดโอกาสในการคว้าชัยชนะ ทั้งสองทีมมีโอกาสทำประตูได้ แต่การรับมือกับเกมรุกของคู่แข่งจะเป็นปัจจัยสำคัญในการตัดสินผลการแข่งขัน

จากข้อมูลที่มี นองซีมีโอกาสทำประตูได้ดีกว่า แต่เคลมองต์ฟุตมีโอกาสทำประตูได้สูง ซึ่งอาจนำไปสู่การเดิมพัน BTTS ที่มีความน่าสนใจ สำหรับผู้ที่ต้องการเดิมพันแบบ Over/Under 2.5 อาจต้องพิจารณาสถานการณ์ของทั้งสองทีมอย่างรอบคอบ ด้าน bookmaker หลายแห่งคาดการณ์ว่าผลการแข่งขันจะออกมาในรูปแบบที่มีโอกาสเสมอสูง ซึ่งสะท้อนถึงความสมดุลระหว่างทั้งสองทีม ทั้งนี้ ราคาและ margin ของแต่ละ bookmaker จะมีผลต่อการตัดสินใจของนักเดิมพันอย่างแน่นอน

ผู้เล่นสำคัญที่อาจส่งผลต่อมatch

ในเกมระหว่าง Clermont Foot และ Nancy เจ้าถิ่นอย่าง Clermont Foot มีผู้เล่นแนวหน้าที่มีผลงานโดดเด่น โดย K. Bamba เป็นดาวซัลโวของทีมที่ทำไปแล้ว 7 ประตูและอีก 1 แอสซิสต์ ซึ่งแสดงถึงความเฉียบคมในการจบสกอร์ของเขา ขณะที่ I. Fakili และ F. Diédhiou ก็ช่วยกันทำประตูและสร้างโอกาสให้ทีมได้อย่างสม่ำเสมอ พวกเขาสามารถเป็นตัวตัดสินเกมหากสามารถรักษาฟอร์มการเล่นได้ดี

ทางฝั่ง Nancy แม้จะไม่มีใครทำประตูมากกว่า 3 ลูก แต่ B. Bokangu, Z. Fdaouch และ N. Saint-Ruf ก็ยังคงเป็นแหล่งกำเนิดความเสี่ยงสำหรับ Clermont Foot โดยเฉพาะ B. Bokangu ที่มีทั้งประตูและแอสซิสต์ ซึ่งแสดงถึงความสามารถในการสร้างสรรค์เกม ทั้งสองทีมมีผู้เล่นที่สามารถเปลี่ยนแปลงผลการแข่งขันได้ ดังนั้น การติดตามการลงสนามของพวกเขาจึงเป็นสิ่งสำคัญสำหรับการวางเดิมพัน

จากสถิติที่เกี่ยวข้องกับผู้เล่นเหล่านี้ นักพนันควรพิจารณาปัจจัยเช่น สถานะการบาดเจ็บ ฟอร์มล่าสุด และความเหมาะสมของแผนการเล่นของแต่ละทีม สำหรับการเดิมพันแบบ BTTS หรือ Over 2.5 ประตู ผู้เล่นที่มีสถิติการทำประตูและแอสซิสต์สูงอาจเป็นตัวชี้วัดที่สำคัญ ทั้งนี้ ราคาที่ bookmaker กำหนดก็ควรคำนึงถึงความเป็นไปได้ของเกมที่มีความเข้มข้นสูง

ประวัติการพบกันระหว่างทีม

ในช่วง 15 เกมหลังสุดที่ทั้งสองทีมเคยเผชิญหน้ากัน น็องซีเป็นฝ่ายชนะมากกว่าด้วยสถิติ 7 ครั้ง ส่วนคลีร์มองฟุตเก็บชัยได้ 6 เกม และอีก 2 เกมจบลงด้วยผลเสมอ โดยเฉลี่ยแล้วแต่ละเกมมีประตูเกิดขึ้นประมาณ 2.67 ประตู ซึ่งบ่งบอกถึงเกมที่มีความเข้มข้นและเปิดเกมรุกกันอย่างสม่ำเสมอ ความเป็นไปได้ที่จะมีการยิงประตูกันทั้งสองทีมคือ 53% ซึ่งทำให้การเดิมพัน BTTS มีโอกาสสูงเช่นกัน

เกมล่าสุดเมื่อวันที่ 12 ธันวาคม 2025 น็องซีเอาชนะคลีร์มองฟุต 1-0 แสดงถึงความแข็งแกร่งของพวกเขาในบ้าน ในขณะที่เกมเมื่อปี 2021 น็องซีก็ทำได้เพียงแค่ชนะแบบหวุดหวิดเช่นเดียวกัน ส่วนเกมที่คลีร์มองฟุตคว้าชัยได้คือเมื่อวันที่ 28 พฤศจิกายน 2020 ที่พวกเขาชนะ 2-0 แม้จะไม่มากนัก แต่ก็สะท้อนถึงความมั่นใจของทีมเยือน สำหรับผู้เล่นที่สนใจเดิมพัน ควรพิจารณาความเป็นไปได้ในการเลือก 1X2 หรือ Asian Handicap ตามแนวโน้มที่เห็นจากสถิติการพบกัน

โดยรวมแล้ว น็องซีมีสถิติการพบกันที่ดีกว่า แต่คลีร์มองฟุตก็ไม่ใช่ทีมที่สามารถมองข้ามได้ง่าย การเจอกันครั้งนี้อาจเป็นเกมที่มีความเสี่ยงสูงสำหรับการวางเดิมพัน แต่ก็มีโอกาสสร้างกำไรได้หากศึกษาข้อมูลอย่างละเอียด ราคาจาก bookmaker อาจสะท้อนถึงความคาดหวังของตลาด แต่ผู้เล่นควรตรวจสอบ margin และ odds ก่อนตัดสินใจ

การวิเคราะห์และการเดิมพันสำหรับเกม Clermont Foot vs Nancy

ในเกมระหว่าง Clermont Foot กับ Nancy ในลีก 2 ฝรั่งเศส เจ้าบ้านอย่าง Clermont Foot ต้องเผชิญกับความท้าทายจากทีมเยือน Nancy ซึ่งอยู่ในอันดับที่ 14 ของตาราง โดยมีคะแนนห่างเพียง 2 แต้มเท่านั้น ผลการแข่งขันในอดีตแสดงให้เห็นถึงความใกล้เคียงระหว่างสองทีม ซึ่งทำให้เกิดความไม่แน่นอนในการคาดการณ์ผลลัพธ์ ส่วนอัตราต่อรอง 1X2 จากหนังสือพนันระบุว่า Clermont Foot มีโอกาสชนะ 39.8% และ Nancy 38.1% ซึ่งสะท้อนถึงความสมดุลของทั้งสองทีม แม้ว่าจะมีความได้เปรียบเล็กน้อยในทางเจ้าบ้าน แต่ก็ยังไม่มีความชัดเจนที่จะสร้างโอกาสในการเดิมพันที่มีค่ามากนัก

จากการวิเคราะห์อัตราต่อรอง พบว่าตลาด "Over 2.5" มีโอกาสเกิดขึ้นสูงถึง 51% ซึ่งอาจเป็นโอกาสที่น่าสนใจสำหรับผู้เล่นที่มองหาการเดิมพันแบบรวมประตู ทั้งสองทีมมีแนวโน้มที่จะเปิดเกมรุกเนื่องจากต้องการคะแนนเพื่อหลุดพ้นจากโซนตกชั้น ดังนั้น การเดิมพัน Over 2.5 จึงมีความน่าสนใจ โดยเฉพาะหากมีการเคลื่อนไหวของราคาที่ดีกว่าอัตราที่เสนอไว้ ขณะที่ "BTTS" หรือ "Both Teams to Score" มีโอกาสเกิดขึ้นสูงถึง 56% ซึ่งแสดงถึงแนวโน้มที่ทั้งสองทีมมีแนวโน้มจะทำประตูได้ในเกมนี้

ตลาด Double Chance ที่แนะนำให้เลือก 12 หรือ "Home or Draw" ซึ่งมีโอกาส 36% อาจเป็นทางเลือกที่ปลอดภัยสำหรับผู้เล่นที่ไม่ต้องการเสี่ยงกับผลการแข่งขันที่ไม่แน่นอน แม้ว่าจะมีโอกาสต่ำกว่าตลาดอื่น แต่ก็สามารถลดความเสี่ยงได้ในกรณีที่เกมจบด้วยผลเสมอ ทั้งนี้ การวิเคราะห์อัตราต่อรองยังแสดงให้เห็นว่ามีความคลาดเคลื่อนเล็กน้อยในตลาด ซึ่งอาจเป็นโอกาสในการหาค่าที่ดีกว่าจากหนังสือพนันบางแห่ง อย่างไรก็ตาม ควรตรวจสอบอัตราที่หลากหลายก่อนตัดสินใจ

โดยรวมแล้ว เกมนี้มีความน่าสนใจในหลายด้าน ทั้งในแง่ของการทำประตูและผลลัพธ์สุดท้าย แม้ว่าจะไม่มีทีมใดที่โดดเด่นชัดเจน แต่การวิเคราะห์อัตราต่อรองชี้ให้เห็นถึงโอกาสที่เหมาะสมสำหรับการเดิมพันในตลาดต่างๆ ทั้ง Over 2.5, BTTS และ Double Chance ซึ่งผู้เล่นควรพิจารณาทั้งสถิติและสถานการณ์ปัจจุบันของทั้งสองทีม เพื่อเพิ่มโอกาสในการทำกำไรจากเกมนี้

สรุปการวิเคราะห์และการคาดเดาผลการแข่งขัน

เกมระหว่าง Clermont Foot กับ Nancy ในลีก 2 ฝรั่งเศส ถือเป็นแมตช์ที่มีความสำคัญสำหรับทั้งสองทีม เนื่องจากทั้งคู่อยู่ในกลุ่มกลางตาราง โดย Clermont Foot มีคะแนน 29 แต้มจาก 29 นัด ส่วน Nancy ได้ 31 แต้มจาก 29 นัด ซึ่งแสดงถึงความใกล้เคียงของระดับความสามารถ การคาดการณ์ผลการแข่งขันระบุว่า Clermont Foot เป็นทีมที่มีโอกาสชนะมากที่สุดด้วยอัตราความเชื่อมั่น 38% ซึ่งอาจเกิดจากการเล่นในบ้านและสถานการณ์ในตารางที่ยังไม่แน่นอน

ในแง่ของจำนวนประตู แนวโน้มไปในทางที่มีประตูเกิน 2.5 ประตู โดยมีความเชื่อมั่น 51% ซึ่งสะท้อนถึงสไตล์การเล่นที่เปิดเกม และความเสี่ยงในการเสียประตูของทั้งสองทีม นอกจากนี้ โอกาสที่ทั้งสองทีมจะทำประตูได้ (BTTS) มีความเป็นไปได้สูงถึง 56% ซึ่งอาจเกิดจากความกดดันในการรักษาตำแหน่ง ขณะที่ Double Chance แบบ 12 มีอัตราความเชื่อมั่น 36% ซึ่งบ่งบอกถึงความไม่แน่นอนของผลการแข่งขัน ผู้เล่นควรพิจารณาอัตราต่อรองจาก bookmaker และ margin ที่เสนอเพื่อหาโอกาสที่ดีที่สุดในการวางเดิมพัน

ข้อมูลเพิ่มเติม

คลาร์มง ฟุตคลาร์มง ฟุต

ดาวซัลโวสูงสุด

K. Bamba
K. Bambaกองกลาง
7ประตู
I. Fakili
I. Fakiliกองหน้า
3ประตู
F. Diédhiou
F. Diédhiouกองหน้า
3ประตู
A. Camblan
A. Camblanกองกลาง
1ประตู
L. Socka Bongué
L. Socka Bonguéกองหน้า
1ประตู

แอสซิสต์สูงสุด

I. Fakili
I. Fakiliกองหน้า
2แอสซิสต์
F. Diédhiou
F. Diédhiouกองหน้า
2แอสซิสต์
J. Gastien
J. Gastienกองกลาง
2แอสซิสต์
K. Bamba
K. Bambaกองกลาง
1แอสซิสต์
A. Camblan
A. Camblanกองกลาง
1แอสซิสต์

ใบเหลือง/ใบแดง

Y. Salmier
Y. Salmierกองหลัง
41
J. Gastien
J. Gastienกองกลาง
40
K. Bamba
K. Bambaกองกลาง
30
C. Konaté
C. Konatéกองหลัง
30
F. Diédhiou
F. Diédhiouกองหน้า
20
น็องซีน็องซี

ดาวซัลโวสูงสุด

B. Bokangu
B. Bokanguกองหน้า
3ประตู
Z. Fdaouch
Z. Fdaouchกองหน้า
3ประตู
N. Saint-Ruf
N. Saint-Rufกองหลัง
3ประตู
V. Ouotro
V. Ouotroกองหน้า
2ประตู
R. Bamba
R. Bambaกองกลาง
2ประตู

แอสซิสต์สูงสุด

B. Bokangu
B. Bokanguกองหน้า
2แอสซิสต์
T. Bouriaud
T. Bouriaudกองกลาง
2แอสซิสต์
Z. Fdaouch
Z. Fdaouchกองหน้า
1แอสซิสต์
V. Ouotro
V. Ouotroกองหน้า
1แอสซิสต์
W. Bouabdelli
W. Bouabdelliกองหน้า
1แอสซิสต์

ใบเหลือง/ใบแดง

N. Saint-Ruf
N. Saint-Rufกองหลัง
51
T. Bouriaud
T. Bouriaudกองกลาง
40
M. Expérience
M. Expérienceกองกลาง
40
B. Bokangu
B. Bokanguกองหน้า
30
R. Bamba
R. Bambaกองกลาง
30

ฟอร์มรายละเอียด & แมทช์ล่าสุด

คลาร์มง ฟุต
10แข่งขันแล้ว
3ชนะ
3เสมอ
4แพ้
แต้ม/เกม1.2
ร้อยละชนะ30%
ประตู/เกม2.3
เฉลี่ยประตู1.1
เฉลี่ยเสียประตู1.2
ทั้งสองทีมทำประตู60%
คลีนชีต10%
ไม่ทำประตู30%

แมทช์ล่าสุด

9 พ.ค.vs กวิงกัป1-0
2 พ.ค.เยือน มงเปลิเย่ร์2-1
24 เม.ย.vs บาสเตีย1-1
17 เม.ย.เยือน เล ม็อง0-1
10 เม.ย.vs น็องซี2-2
น็องซี
10แข่งขันแล้ว
2ชนะ
5เสมอ
3แพ้
แต้ม/เกม1.1
ร้อยละชนะ20%
ประตู/เกม3.4
เฉลี่ยประตู1.4
เฉลี่ยเสียประตู2
ทั้งสองทีมทำประตู80%
คลีนชีต10%
ไม่ทำประตู20%

แมทช์ล่าสุด

9 พ.ค.vs ดังก์เครค3-2
2 พ.ค.เยือน ปาอู3-1
25 เม.ย.เยือน แร็งส์1-1
17 เม.ย.vs อานซี1-5
10 เม.ย.เยือน คลาร์มง ฟุต2-2

ประวัติการพบกัน

สถิติการเดิมพัน

เมตริกค่า
รวมแมทช์16
เฉลี่ยประตู2.75
ทั้งสองทีมทำประตู56%
มากกว่า 2.5 ประตู56%
มากกว่า 1.5 ประตู69%

ประตูต่อทีม

ทีมรวมเฉลี่ย
คลาร์มง ฟุต221.38 ต่อเกม
น็องซี221.38 ต่อเกม

คลีนชีต

ทีมคลีนชีต
คลาร์มง ฟุต4 (25%)
น็องซี3 (19%)
10 เม.ย. 2569ลีกเอิง 2คลาร์มง ฟุต2-2น็องซี
12 ธ.ค. 2568ลีกเอิง 2น็องซี1-0คลาร์มง ฟุต
20 มี.ค. 2564ลีกเอิง 2น็องซี1-0คลาร์มง ฟุต
28 พ.ย. 2563ลีกเอิง 2คลาร์มง ฟุต2-0น็องซี
28 ก.พ. 2563ลีกเอิง 2น็องซี1-2คลาร์มง ฟุต
27 ก.ย. 2562ลีกเอิง 2คลาร์มง ฟุต2-2น็องซี
5 เม.ย. 2562ลีกเอิง 2คลาร์มง ฟุต2-3น็องซี
2 พ.ย. 2561ลีกเอิง 2น็องซี0-1คลาร์มง ฟุต
16 มี.ค. 2561ลีกเอิง 2คลาร์มง ฟุต2-0น็องซี
20 ต.ค. 2560ลีกเอิง 2น็องซี2-2คลาร์มง ฟุต
29 ม.ค. 2559ลีกเอิง 2น็องซี3-1คลาร์มง ฟุต
28 ส.ค. 2558ลีกเอิง 2คลาร์มง ฟุต1-2น็องซี
8 พ.ค. 2558ลีกเอิง 2คลาร์มง ฟุต0-1น็องซี
19 ธ.ค. 2557ลีกเอิง 2น็องซี1-2คลาร์มง ฟุต
21 มี.ค. 2557ลีกเอิง 2คลาร์มง ฟุต1-0น็องซี
18 ต.ค. 2556ลีกเอิง 2น็องซี3-2คลาร์มง ฟุต