รอบ 1
ลองส์ vs อูแซร์ ทายผลและเคล็ดลับการเดิมพัน
Stade Bollaert-Delelis, Lens
ถูกต้อง
ตัวเลือกของเรา
ผลการแข่งขัน
ลองส์
5 : 2
FT
คำแนะนำการเดิมพัน
ลองส์เสมออูแซร์
ผลการแข่งขัน
ลองส์
63%
รวมประตู
เกิน 2.5
57%
ทั้งสองทีมทำประตู
ใช่
54%
โอกาสสองเท่า
เจ้าบ้าน/เสมอ
42%
แต้มต่อเอเชีย
แฮนดิแคป เจ้าบ้าน -1.25
@ 2.04
49%
อัตราต่อรองอัปเดตทุกชั่วโมง
การวิเคราะห์คำนวณใหม่ทุก 2 ชั่วโมง
ปิดกั้น 2 ชั่วโมงก่อนเริ่มเกม
วิเคราะห์โดยผู้เชี่ยวชาญ
กำลังเตรียววิเคราะห์
ผู้เชี่ยวชาญของเรากำลังตรวจสอบสถิติ ฟอร์ม และอัตราต่อรองล่าสุดสำหรับแมตช์นี้ การวิเคราะห์เต็มรูปแบบจะพร้อมใช้งานในไม่ช้า
สถิติสำคัญ
3เสมอ
3
2.7เฉลี่ยประตู
55%ทั้งสองทีมทำประตู
60%เกิน 2.5
22 ส.ค. 2569ลองส์5-2อูแซร์
17 ม.ค. 2569ลองส์1-0อูแซร์
4 ต.ค. 2568อูแซร์1-2ลองส์
27 เม.ย. 2568ลองส์0-4อูแซร์
14 ธ.ค. 2567อูแซร์2-2ลองส์
คำถามที่พบบ่อย
ใครจะชนะ ลองส์ พบ อูแซร์?
โมเดลของเราคาดการณ์ ลองส์ ด้วยความมั่นใจ 63% จากฟอร์ม สถิติการเจอกัน และการวิเคราะห์
ทั้งสองทีมจะยิงประตูได้ไหมใน ลองส์ พบ อูแซร์?
ทั้งสองทีมยิงประตู: ใช่ (มั่นใจ 54%).
ดับเบิลแชนซ์ 1X เป็นการเดิมพันที่ดีสำหรับ ลองส์ พบ อูแซร์ ไหม?
ทีเด็ดดับเบิลแชนซ์ของเราคือ 1X ความมั่นใจ 42% ครอบคลุมสองผลลัพธ์ ความเสี่ยงต่ำกว่า
ใครมีแนวโน้มทำประตูมากที่สุดใน ลองส์ พบ อูแซร์?
ตัวเลือกของเราในการทำประตูคือ Odsonne Edouard
การคาดการณ์ แฮนดิแคปเอเชีย สำหรับ ลองส์ พบ อูแซร์ คืออะไร?
ตัวเลือก แฮนดิแคปเอเชีย ของเราคือ ลองส์ -1.25 ความมั่นใจ 49%
ลองส์ พบ อูแซร์ เล่นเมื่อไรและที่ไหน?
ลองส์ พบ อูแซร์ แข่งวันที่ 22 ส.ค. 2569 ที่ Stade Bollaert-Delelis.
ข้อมูลเพิ่มเติม
ดาวซัลโวสูงสุด
F. Thauvinกองหน้า
2ประตู
I. Ganiouกองหลัง
1ประตู
Saud Abdulhamidกองกลาง
1ประตู
F. Ivanovićกองหน้า
1ประตู
แอสซิสต์สูงสุด
F. Thauvinกองหน้า
1แอสซิสต์
A. Simaกองหน้า
1แอสซิสต์
M. Skóraśกองหน้า
1แอสซิสต์
ใบเหลือง/ใบแดง
M. Nawrockiกองหลัง
10
ดาวซัลโวสูงสุด
L. Syกองหลัง
1ประตู
D. Namasoกองหน้า
1ประตู
แอสซิสต์สูงสุด
R. Mandengueกองหลัง
1แอสซิสต์
ใบเหลือง/ใบแดง
C. Makossoกองหลัง
01
L. Dioubateกองกลาง
10
ฟอร์มรายละเอียด & แมทช์ล่าสุด
ชพชพพ
10แข่งขันแล้ว
4ชนะ
1เสมอ
5แพ้
| แต้ม/เกม | 1.3 |
| ร้อยละชนะ | 40% |
| ประตู/เกม | 3.8 |
| เฉลี่ยประตู | 1.4 |
| เฉลี่ยเสียประตู | 2.4 |
| ทั้งสองทีมทำประตู | 70% |
| คลีนชีต | 0% |
| ไม่ทำประตู | 30% |
แมทช์ล่าสุด
4 พ.ย.พvs โคโม1-9
30 ต.ค.พเยือน ลีลล์0-1
24 ต.ค.ชvs ปารีส เอฟซี2-1
21 ต.ค.พเยือน คลับ บรูช เควี0-3
17 ต.ค.ชเยือน เอสแต็ก ทรัวส์3-1
ชพชสพ
10แข่งขันแล้ว
4ชนะ
1เสมอ
5แพ้
| แต้ม/เกม | 1.3 |
| ร้อยละชนะ | 40% |
| ประตู/เกม | 3.8 |
| เฉลี่ยประตู | 1.5 |
| เฉลี่ยเสียประตู | 2.3 |
| ทั้งสองทีมทำประตู | 80% |
| คลีนชีต | 20% |
| ไม่ทำประตู | 0% |
แมทช์ล่าสุด
1 พ.ย.พเยือน สตราส์บูร์ก1-5
25 ต.ค.สvs เล ม็อง1-1
18 ต.ค.ชเยือน เลอ ฮาวร์3-1
11 ต.ค.พเยือน แรนส์1-4
20 ก.ย.ชvs สตาด บรอยส์ 292-1
ประวัติการพบกัน
สถิติการเดิมพัน
| เมตริก | ค่า |
|---|---|
| รวมแมทช์ | 20 |
| เฉลี่ยประตู | 2.7 |
| ทั้งสองทีมทำประตู | 55% |
| มากกว่า 2.5 ประตู | 60% |
| มากกว่า 1.5 ประตู | 70% |
ประตูต่อทีม
| ทีม | รวม | เฉลี่ย |
|---|---|---|
| ลองส์ | 35 | 1.75 ต่อเกม |
| อูแซร์ | 19 | 0.95 ต่อเกม |
คลีนชีต
| ทีม | คลีนชีต |
|---|---|
| ลองส์ | 6 (30%) |
| อูแซร์ | 4 (20%) |
22 ส.ค. 2569ลีกเอิง 1ลองส์5-2อูแซร์
17 ม.ค. 2569ลีกเอิง 1ลองส์1-0อูแซร์
4 ต.ค. 2568ลีกเอิง 1อูแซร์1-2ลองส์
27 เม.ย. 2568ลีกเอิง 1ลองส์0-4อูแซร์
14 ธ.ค. 2567ลีกเอิง 1อูแซร์2-2ลองส์
3 มิ.ย. 2566ลีกเอิง 1อูแซร์1-3ลองส์
14 ม.ค. 2566ลีกเอิง 1ลองส์1-0อูแซร์
21 ต.ค. 2562ลีกเอิง 2ลองส์0-0อูแซร์
9 มี.ค. 2562ลีกเอิง 2ลองส์2-0อูแซร์
6 ต.ค. 2561ลีกเอิง 2อูแซร์1-2ลองส์
11 พ.ค. 2561ลีกเอิง 2ลองส์2-1อูแซร์
31 ก.ค. 2560ลีกเอิง 2อูแซร์1-0ลองส์
15 เม.ย. 2560ลีกเอิง 2ลองส์0-1อูแซร์
18 พ.ย. 2559ลีกเอิง 2อูแซร์1-1ลองส์
1 เม.ย. 2559ลีกเอิง 2ลองส์3-0อูแซร์
6 พ.ย. 2558ลีกเอิง 2อูแซร์1-2ลองส์
27 ม.ค. 2557ลีกเอิง 2อูแซร์1-2ลองส์
17 ส.ค. 2556ลีกเอิง 2ลองส์4-1อูแซร์
16 มี.ค. 2556ลีกเอิง 2ลองส์1-0อูแซร์
20 ต.ค. 2555ลีกเอิง 2อูแซร์1-2ลองส์

