รอบ 9
แมนเชสเตอร์ ซิตี้ W vs เวสต์แฮม W ทายผลและเคล็ดลับการเดิมพัน
Manchester Regional Arena, Manchester
การคาดการณ์ของเรา: แมนเชสเตอร์ ซิตี้ W — ชนะ (84%); เกิน 2.5; ทั้งสองทีมทำประตู: ไม่ใช่.
เดิมพันดีที่สุด
ตัวเลือกของเรา
ผลการแข่งขัน
แมนเชสเตอร์ ซิตี้ W
@ 1.07
83%
ความมั่นใจคำแนะนำการเดิมพัน
แมนเชสเตอร์ ซิตี้ Wเสมอเวสต์แฮม W
ผลการแข่งขัน
แมนเชสเตอร์ ซิตี้ W
@ 1.07
83%
รวมประตู
เกิน 2.5
@ 1.22
76%
ทั้งสองทีมทำประตู
คุ้มค่าที่สุดไม่ใช่
@ 1.77
52%
โอกาสสองเท่า
เจ้าบ้าน/เสมอ
@ 1.02
46%
แต้มต่อเอเชีย
แฮนดิแคป เจ้าบ้าน -2.75
@ 1.96
51%
ครึ่งแรก
แมนเชสเตอร์ ซิตี้ W
@ 1.31
64%
ครึ่งแรก/เต็มเวลา
เจ้าบ้าน/เจ้าบ้าน
@ 1.35
74.1%
ผลคะแนนที่ถูกต้อง
3:0
@ 6.18
16.2%
ตลาดเพิ่มเติม
มุมรวม
เกิน 9.5
@ 1.47
62.3%
ผู้ทำประตูได้ทุกเวลา
Khadija Shaw
75.2%@ 1.33
Beth Mead
52.4%@ 1.91
Mary Fowler
48.8%@ 2.05
Grace Clinton
45.5%@ 2.20
Lauren Hemp
45.5%@ 2.20
Aoba Fujino
45.5%@ 2.20
อัตราต่อรองอัปเดตทุกชั่วโมง
การวิเคราะห์คำนวณใหม่ทุก 2 ชั่วโมง
ปิดกั้น 2 ชั่วโมงก่อนเริ่มเกม
วิเคราะห์โดยผู้เชี่ยวชาญ
กำลังเตรียววิเคราะห์
ผู้เชี่ยวชาญของเรากำลังตรวจสอบสถิติ ฟอร์ม และอัตราต่อรองล่าสุดสำหรับแมตช์นี้ การวิเคราะห์เต็มรูปแบบจะพร้อมใช้งานในไม่ช้า
สถิติสำคัญ
1เสมอ
1
3.47เฉลี่ยประตู
33%ทั้งสองทีมทำประตู
47%เกิน 2.5
16 พ.ค. 2569เวสต์แฮม W1-4แมนเชสเตอร์ ซิตี้ W
1 พ.ย. 2568แมนเชสเตอร์ ซิตี้ W1-0เวสต์แฮม W
5 มี.ค. 2568เวสต์แฮม W1-1แมนเชสเตอร์ ซิตี้ W
6 ต.ค. 2567แมนเชสเตอร์ ซิตี้ W2-0เวสต์แฮม W
21 เม.ย. 2567แมนเชสเตอร์ ซิตี้ W5-0เวสต์แฮม W
อัตราต่อรอง
| เจ้ามือรับแทง | 1 | X | 2 |
|---|---|---|---|
| 1xBet | 1.06 | 9.00 | 16.50 |
| Bet365 | 1.03 | 9.00 | 10.00 |
| Betano | 1.03 | 7.00 | 7.90 |
คำถามที่พบบ่อย
แมนเชสเตอร์ ซิตี้ W พบ เวสต์แฮม W: ใครคือเต็งที่จะชนะ?
โมเดลของเราคาดการณ์ แมนเชสเตอร์ ซิตี้ W ด้วยความมั่นใจ 83% จากฟอร์ม สถิติการเจอกัน และการวิเคราะห์
ดับเบิลแชนซ์ 1X เป็นการเดิมพันที่ดีสำหรับ แมนเชสเตอร์ ซิตี้ W พบ เวสต์แฮม W ไหม?
ทีเด็ดดับเบิลแชนซ์ของเราคือ 1X ความมั่นใจ 46% ครอบคลุมสองผลลัพธ์ ความเสี่ยงต่ำกว่า
เดิมพันที่ดีที่สุดสำหรับ แมนเชสเตอร์ ซิตี้ W พบ เวสต์แฮม W คืออะไร?
คำแนะนำอันดับหนึ่งของเราคือ ไม่ใช่ ความมั่นใจ 52%
คาดการณ์สกอร์เท่าไรสำหรับ แมนเชสเตอร์ ซิตี้ W พบ เวสต์แฮม W?
สกอร์ที่น่าจะเป็นมากที่สุดคือ 3:0 (ความน่าจะเป็น 16.2%)
แมนเชสเตอร์ ซิตี้ W พบ เวสต์แฮม W: ทิปส์ แฮนดิแคปเอเชีย ของเราคืออะไร?
ตัวเลือก แฮนดิแคปเอเชีย ของเราคือ แมนเชสเตอร์ ซิตี้ W -2.75 ความมั่นใจ 51%
แมนเชสเตอร์ ซิตี้ W พบ เวสต์แฮม W เล่นเมื่อไรและที่ไหน?
แมนเชสเตอร์ ซิตี้ W พบ เวสต์แฮม W แข่งวันที่ 7 พ.ย. 2569 ที่ Manchester Regional Arena.
ข้อมูลเพิ่มเติม
| # | ทีม | P | ช | ส | พ | ได้ | เสีย | ต่าง | คะแนน | ฟอร์ม |
|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|
| 1 | 8 | 7 | 1 | 0 | 27 | 4 | +23 | 22 | ||
| 2 | 8 | 7 | 1 | 0 | 22 | 10 | +12 | 22 | ||
| 3 | 8 | 5 | 1 | 2 | 20 | 10 | +10 | 16 | ||
| 4 | 8 | 4 | 1 | 3 | 23 | 17 | +6 | 13 | ||
| 5 | 8 | 3 | 3 | 2 | 9 | 11 | -2 | 12 | ||
| 6 | 8 | 3 | 2 | 3 | 15 | 11 | +4 | 11 | ||
| 7 | 8 | 2 | 4 | 2 | 8 | 9 | -1 | 10 | ||
| 8 | 8 | 3 | 1 | 4 | 7 | 9 | -2 | 10 | ||
| 9 | 8 | 2 | 4 | 2 | 10 | 15 | -5 | 10 | ||
| 10 | 8 | 3 | 0 | 5 | 9 | 14 | -5 | 9 | ||
| 11 | 8 | 2 | 2 | 4 | 13 | 14 | -1 | 8 | ||
| 12 | 8 | 1 | 3 | 4 | 10 | 17 | -7 | 6 | ||
| 13 | 8 | 1 | 3 | 4 | 7 | 17 | -10 | 6 | ||
| 14 | 8 | 0 | 0 | 8 | 3 | 25 | -22 | 0 |
ยูฟ่าแชมเปียนส์ลีก
ยูโรป้าลีก
ยูโรป้าลีก คอนเฟอเรนซ์
ตกชั้น
ฟอร์มรายละเอียด & แมทช์ล่าสุด
ชชสสช
10แข่งขันแล้ว
6ชนะ
4เสมอ
0แพ้
| แต้ม/เกม | 2.2 |
| ร้อยละชนะ | 60% |
| ประตู/เกม | 3.6 |
| เฉลี่ยประตู | 2.3 |
| เฉลี่ยเสียประตู | 1.3 |
| ทั้งสองทีมทำประตู | 90% |
| คลีนชีต | 10% |
| ไม่ทำประตู | 0% |
แมทช์ล่าสุด
1 พ.ย.ชเยือน ลอนดอน ซิตี้ ไลออนเนสส์2-1
29 ต.ค.สvs ปารีแซ็ง-แฌร์แม็ง วีเมน1-1
25 ต.ค.สเยือน แมนเชสเตอร์ ยูไนเต็ด W1-1
18 ต.ค.ชvs ไบรท์ตัน W3-2
4 ต.ค.ชvs อาร์เซนอล W4-2
พพชพช
10แข่งขันแล้ว
4ชนะ
0เสมอ
6แพ้
| แต้ม/เกม | 1.2 |
| ร้อยละชนะ | 40% |
| ประตู/เกม | 3 |
| เฉลี่ยประตู | 1.2 |
| เฉลี่ยเสียประตู | 1.8 |
| ทั้งสองทีมทำประตู | 50% |
| คลีนชีต | 20% |
| ไม่ทำประตู | 30% |
แมทช์ล่าสุด
1 พ.ย.ชvs ลิเวอร์พูล W4-1
24 ต.ค.พเยือน ไบรท์ตัน W0-3
18 ต.ค.ชเยือน Crystal Palace W1-0
4 ต.ค.พvs เชลซี W0-3
27 ก.ย.พเยือน แมนเชสเตอร์ ยูไนเต็ด W1-2
ประวัติการพบกัน
สถิติการเดิมพัน
| เมตริก | ค่า |
|---|---|
| รวมแมทช์ | 15 |
| เฉลี่ยประตู | 3.47 |
| ทั้งสองทีมทำประตู | 33% |
| มากกว่า 2.5 ประตู | 47% |
| มากกว่า 1.5 ประตู | 80% |
ประตูต่อทีม
| ทีม | รวม | เฉลี่ย |
|---|---|---|
| แมนเชสเตอร์ ซิตี้ W | 44 | 2.93 ต่อเกม |
| เวสต์แฮม W | 8 | 0.53 ต่อเกม |
คลีนชีต
| ทีม | คลีนชีต |
|---|---|
| แมนเชสเตอร์ ซิตี้ W | 9 (60%) |
| เวสต์แฮม W | 1 (7%) |
16 พ.ค. 2569เอฟเอ วีเมนส์ ซูเปอร์ลีกาเวสต์แฮม W1-4แมนเชสเตอร์ ซิตี้ W
1 พ.ย. 2568เอฟเอ วีเมนส์ ซูเปอร์ลีกาแมนเชสเตอร์ ซิตี้ W1-0เวสต์แฮม W
5 มี.ค. 2568เอฟเอ วีเมนส์ ซูเปอร์ลีกาเวสต์แฮม W1-1แมนเชสเตอร์ ซิตี้ W
6 ต.ค. 2567เอฟเอ วีเมนส์ ซูเปอร์ลีกาแมนเชสเตอร์ ซิตี้ W2-0เวสต์แฮม W
21 เม.ย. 2567เอฟเอ วีเมนส์ ซูเปอร์ลีกาแมนเชสเตอร์ ซิตี้ W5-0เวสต์แฮม W
1 ต.ค. 2566เอฟเอ วีเมนส์ ซูเปอร์ลีกาเวสต์แฮม W0-2แมนเชสเตอร์ ซิตี้ W
23 เม.ย. 2566เอฟเอ วีเมนส์ ซูเปอร์ลีกาแมนเชสเตอร์ ซิตี้ W6-2เวสต์แฮม W
15 ม.ค. 2566เอฟเอ วีเมนส์ ซูเปอร์ลีกาเวสต์แฮม W0-1แมนเชสเตอร์ ซิตี้ W
2 เม.ย. 2565เอฟเอ วีเมนส์ ซูเปอร์ลีกาเวสต์แฮม W0-2แมนเชสเตอร์ ซิตี้ W
3 ต.ค. 2564เอฟเอ วีเมนส์ ซูเปอร์ลีกาแมนเชสเตอร์ ซิตี้ W0-2เวสต์แฮม W
9 พ.ค. 2564เอฟเอ วีเมนส์ ซูเปอร์ลีกาเวสต์แฮม W0-1แมนเชสเตอร์ ซิตี้ W
31 ม.ค. 2564เอฟเอ วีเมนส์ ซูเปอร์ลีกาแมนเชสเตอร์ ซิตี้ W4-0เวสต์แฮม W
17 พ.ย. 2562เอฟเอ วีเมนส์ ซูเปอร์ลีกาแมนเชสเตอร์ ซิตี้ W5-0เวสต์แฮม W
13 ม.ค. 2562เอฟเอ วีเมนส์ ซูเปอร์ลีกาเวสต์แฮม W1-3แมนเชสเตอร์ ซิตี้ W
14 ต.ค. 2561เอฟเอ วีเมนส์ ซูเปอร์ลีกาแมนเชสเตอร์ ซิตี้ W7-1เวสต์แฮม W

