รอบ 1
มาร์กเซย์ vs สตราส์บูร์ก ทายผลและเคล็ดลับการเดิมพัน
CEPAC Vélodrome, Marseille
ถูกต้อง
ตัวเลือกของเรา
รวมประตู
เกิน 2.5
4 : 0
FT
คำแนะนำการเดิมพัน
มาร์กเซย์เสมอสตราส์บูร์ก
ผลการแข่งขัน
มาร์กเซย์
56%
รวมประตู
เกิน 2.5
61%
ทั้งสองทีมทำประตู
ใช่
61%
โอกาสสองเท่า
เจ้าบ้าน/เสมอ
39%
แต้มต่อเอเชีย
แฮนดิแคป เจ้าบ้าน -1.00
@ 2.10
48%
อัตราต่อรองอัปเดตทุกชั่วโมง
การวิเคราะห์คำนวณใหม่ทุก 2 ชั่วโมง
ปิดกั้น 2 ชั่วโมงก่อนเริ่มเกม
วิเคราะห์โดยผู้เชี่ยวชาญ
กำลังเตรียววิเคราะห์
ผู้เชี่ยวชาญของเรากำลังตรวจสอบสถิติ ฟอร์ม และอัตราต่อรองล่าสุดสำหรับแมตช์นี้ การวิเคราะห์เต็มรูปแบบจะพร้อมใช้งานในไม่ช้า
สถิติสำคัญ
9เสมอ
1
2.95เฉลี่ยประตู
63%ทั้งสองทีมทำประตู
47%เกิน 2.5
21 ส.ค. 2569มาร์กเซย์4-0สตราส์บูร์ก
14 ก.พ. 2569มาร์กเซย์2-2สตราส์บูร์ก
26 ก.ย. 2568สตราส์บูร์ก1-2มาร์กเซย์
19 ม.ค. 2568มาร์กเซย์1-1สตราส์บูร์ก
29 ก.ย. 2567สตราส์บูร์ก1-0มาร์กเซย์
คำถามที่พบบ่อย
มาร์กเซย์ พบ สตราส์บูร์ก: ใครคือเต็งที่จะชนะ?
โมเดลของเราคาดการณ์ มาร์กเซย์ ด้วยความมั่นใจ 56% จากฟอร์ม สถิติการเจอกัน และการวิเคราะห์
ดับเบิลแชนซ์ 1X เป็นการเดิมพันที่ดีสำหรับ มาร์กเซย์ พบ สตราส์บูร์ก ไหม?
ทีเด็ดดับเบิลแชนซ์ของเราคือ 1X ความมั่นใจ 39% ครอบคลุมสองผลลัพธ์ ความเสี่ยงต่ำกว่า
ใครมีแนวโน้มทำประตูมากที่สุดใน มาร์กเซย์ พบ สตราส์บูร์ก?
ตัวเลือกของเราในการทำประตูคือ Amine Gouiri
มาร์กเซย์ พบ สตราส์บูร์ก: ทิปส์ แฮนดิแคปเอเชีย ของเราคืออะไร?
ตัวเลือก แฮนดิแคปเอเชีย ของเราคือ มาร์กเซย์ -1.00 ความมั่นใจ 48%
มาร์กเซย์ พบ สตราส์บูร์ก จะมีกี่ประตู?
เราคาดว่าจะมี เกิน 2.5 ประตู (มั่นใจ 61%) จากสถิติรุกและรับของทั้งสองทีม
มาร์กเซย์ พบ สตราส์บูร์ก เล่นเมื่อไรและที่ไหน?
มาร์กเซย์ พบ สตราส์บูร์ก แข่งวันที่ 21 ส.ค. 2569 ที่ CEPAC Vélodrome.
ข้อมูลเพิ่มเติม
ดาวซัลโวสูงสุด
A. Gouiriกองหน้า
2ประตู
P. Højbjergกองกลาง
1ประตู
K. Abdallahกองหน้า
1ประตู
แอสซิสต์สูงสุด
A. Gomesกองกลาง
1แอสซิสต์
ใบเหลือง/ใบแดง
N. Aguerdกองหลัง
10
ดาวซัลโวสูงสุด
ไม่มีข้อมูล
แอสซิสต์สูงสุด
ไม่มีข้อมูล
ใบเหลือง/ใบแดง
S. El Mourabetกองกลาง
01
S. Amo-Ameyawกองกลาง
10
S. Maraกองหน้า
10
ฟอร์มรายละเอียด & แมทช์ล่าสุด
ชพชชช
10แข่งขันแล้ว
5ชนะ
0เสมอ
5แพ้
| แต้ม/เกม | 1.5 |
| ร้อยละชนะ | 50% |
| ประตู/เกม | 3 |
| เฉลี่ยประตู | 1.6 |
| เฉลี่ยเสียประตู | 1.4 |
| ทั้งสองทีมทำประตู | 40% |
| คลีนชีต | 30% |
| ไม่ทำประตู | 30% |
แมทช์ล่าสุด
5 พ.ย.ชเยือน ไบเออร์ เลเวอร์คูเซ่น1-0
1 พ.ย.ชvs ทูร์โซ่2-0
25 ต.ค.ชvs เลอ ฮาวร์4-3
22 ต.ค.พเยือน สตรุม เกราซ์0-1
18 ต.ค.ชเยือน แองเจอร์5-2
พพพพช
10แข่งขันแล้ว
4ชนะ
1เสมอ
5แพ้
| แต้ม/เกม | 1.3 |
| ร้อยละชนะ | 40% |
| ประตู/เกม | 4.5 |
| เฉลี่ยประตู | 2.2 |
| เฉลี่ยเสียประตู | 2.3 |
| ทั้งสองทีมทำประตู | 80% |
| คลีนชีต | 0% |
| ไม่ทำประตู | 20% |
แมทช์ล่าสุด
1 พ.ย.ชvs อูแซร์5-1
25 ต.ค.พเยือน แรนส์0-3
17 ต.ค.พvs ปารีส แซงต์ แชร์กแมง1-3
11 ต.ค.พเยือน นีซ1-2
19 ก.ย.พเยือน ปารีส เอฟซี1-2
ประวัติการพบกัน
สถิติการเดิมพัน
| เมตริก | ค่า |
|---|---|
| รวมแมทช์ | 19 |
| เฉลี่ยประตู | 2.95 |
| ทั้งสองทีมทำประตู | 63% |
| มากกว่า 2.5 ประตู | 47% |
| มากกว่า 1.5 ประตู | 89% |
ประตูต่อทีม
| ทีม | รวม | เฉลี่ย |
|---|---|---|
| มาร์กเซย์ | 37 | 1.95 ต่อเกม |
| สตราส์บูร์ก | 19 | 1 ต่อเกม |
คลีนชีต
| ทีม | คลีนชีต |
|---|---|
| มาร์กเซย์ | 6 (32%) |
| สตราส์บูร์ก | 1 (5%) |
21 ส.ค. 2569ลีกเอิง 1มาร์กเซย์4-0สตราส์บูร์ก
14 ก.พ. 2569ลีกเอิง 1มาร์กเซย์2-2สตราส์บูร์ก
26 ก.ย. 2568ลีกเอิง 1สตราส์บูร์ก1-2มาร์กเซย์
19 ม.ค. 2568ลีกเอิง 1มาร์กเซย์1-1สตราส์บูร์ก
29 ก.ย. 2567ลีกเอิง 1สตราส์บูร์ก1-0มาร์กเซย์
12 ม.ค. 2567ลีกเอิง 1มาร์กเซย์1-1สตราส์บูร์ก
25 พ.ย. 2566ลีกเอิง 1สตราส์บูร์ก1-1มาร์กเซย์
12 มี.ค. 2566ลีกเอิง 1มาร์กเซย์2-2สตราส์บูร์ก
29 ต.ค. 2565ลีกเอิง 1สตราส์บูร์ก2-2มาร์กเซย์
21 พ.ค. 2565ลีกเอิง 1มาร์กเซย์4-0สตราส์บูร์ก
12 ธ.ค. 2564ลีกเอิง 1สตราส์บูร์ก0-2มาร์กเซย์
30 เม.ย. 2564ลีกเอิง 1มาร์กเซย์1-1สตราส์บูร์ก
6 พ.ย. 2563ลีกเอิง 1สตราส์บูร์ก0-1มาร์กเซย์
29 ม.ค. 2563เฟรนช์ คัพมาร์กเซย์3-1สตราส์บูร์ก
20 ต.ค. 2562ลีกเอิง 1มาร์กเซย์2-0สตราส์บูร์ก
3 พ.ค. 2562ลีกเอิง 1สตราส์บูร์ก1-1มาร์กเซย์
26 ก.ย. 2561ลีกเอิง 1มาร์กเซย์3-2สตราส์บูร์ก
16 ม.ค. 2561ลีกเอิง 1มาร์กเซย์2-0สตราส์บูร์ก
15 ต.ค. 2560ลีกเอิง 1สตราส์บูร์ก3-3มาร์กเซย์

