Mexicoเม็กซิโก
ลีกา เดอ เอ็กซ์แพนซิออน เอ็กซ์เอ็มเอ็กซ์ลีกา เอ็กซ์แพนชั่น เม็กซิโก
รอบ 14

มินาโรส เดอ ซากาเทคาส vs คอร์เรคามิโนส อูอัด ทายผลและเคล็ดลับการเดิมพัน

Estadio Carlos Vega Villalba, Zacatecas
ถูกต้อง
ตัวเลือกของเรา
ผลการแข่งขัน
มินาโรส เดอ ซากาเทคาส
3 : 1
FT

คำแนะนำการเดิมพัน

68%
19%
13%
มินาโรส เดอ ซากาเทคาสเสมอคอร์เรคามิโนส อูอัด
ผลการแข่งขัน
มินาโรส เดอ ซากาเทคาส
68%
รวมประตู
เกิน 2.5
56%
ทั้งสองทีมทำประตู
ไม่ใช่
51%
โอกาสสองเท่า
เจ้าบ้าน/เสมอ
43%
แต้มต่อเอเชีย
แฮนดิแคป เจ้าบ้าน -1.50
@ 1.95
51%
อัตราต่อรองอัปเดตทุกชั่วโมง
การวิเคราะห์คำนวณใหม่ทุก 2 ชั่วโมง
ปิดกั้น 2 ชั่วโมงก่อนเริ่มเกม

วิเคราะห์โดยผู้เชี่ยวชาญ

David Coleman
David Coleman นักวิเคราะห์ฟุตบอลอาวุโส
75% 20+ ปี
3 นาทีอ่าน

ในวันอาทิตย์ที่ 12 เมษายน 2026 เวลา 23:00 น. ที่สนามคาร์ลอส วีกา วิลลาลบ้า จะเกิดการแข่งขันระหว่าง มินิโรส เดอ ซาคาเตกัส กับ คอร์เรคาไมโนส อูเอท โดยทั้งสองทีมต่างอยู่ในสถานการณ์ที่ค่อนข้างกดดัน เมื่อ มินิโรส อยู่ในอันดับที่ 8 ของตารางคะแนน พร้อมกับ 17 แต้ม ในขณะที่ คอร์เรคาไมโนส อยู่อันดับที่ 13 ด้ว...

อ่านวิเคราะห์เต็มรูปแบบ

ข้อมูลแมตช์

มินาโรส เดอ ซากาเทคาส
มินาโรส เดอ ซากาเทคาส ได้รับใบแดง 6 ใบใน 29 นัดฤดูกาลนี้
มินาโรส เดอ ซากาเทคาส ทำประตูในครึ่งแรก 12 จาก 15 นัด (80%)
มินาโรส เดอ ซากาเทคาส ยิงจุดโทษได้ทั้งหมด 4 ครั้งในฤดูกาลนี้
มินาโรส เดอ ซากาเทคาส เสียประตู 34% หลังนาทีที่ 75 (16 ประตู)
มินาโรส เดอ ซากาเทคาส ทำประตู 60% ในครึ่งแรก
มินาโรส เดอ ซากาเทคาส ได้รับใบเหลืองเฉลี่ย 2.8 ใบต่อเกม (82 ใน 29 นัด)
คอร์เรคามิโนส อูอัด
คอร์เรคามิโนส อูอัด แพ้ในลีกติดต่อกัน 5 นัด
คอร์เรคามิโนส อูอัด ทำประตูใน 10 นัดหลังสุด
คอร์เรคามิโนส อูอัด เสียประตูใน 6 นัดหลังสุด
คอร์เรคามิโนส อูอัด ได้รับใบแดง 6 ใบใน 27 นัดฤดูกาลนี้
คอร์เรคามิโนส อูอัด ยิงจุดโทษได้ทั้งหมด 5 ครั้งในฤดูกาลนี้
คอร์เรคามิโนส อูอัด แพ้ในบ้าน 7 จาก 13 นัด (54%)

สถิติสำคัญ

มินาโรส เดอ ซากาเทคาส12
6เสมอ
2คอร์เรคามิโนส อูอัด
2.85เฉลี่ยประตู
50%ทั้งสองทีมทำประตู
60%เกิน 2.5
12 เม.ย. 2569มินาโรส เดอ ซากาเทคาส3-1คอร์เรคามิโนส อูอัด
1 พ.ย. 2568คอร์เรคามิโนส อูอัด0-2มินาโรส เดอ ซากาเทคาส
15 มี.ค. 2568มินาโรส เดอ ซากาเทคาส2-1คอร์เรคามิโนส อูอัด
27 ก.ย. 2567คอร์เรคามิโนส อูอัด2-2มินาโรส เดอ ซากาเทคาส
12 ม.ค. 2567มินาโรส เดอ ซากาเทคาส3-0คอร์เรคามิโนส อูอัด
ดูทุกนัด

วิเคราะห์เต็มรูปแบบ

David Coleman
David Coleman
นักวิเคราะห์ฟุตบอลอาวุโส
75% ความแม่นยำ
20+ ประสบการณ์หลายปี
5.5k วิเคราะห์ผล

มินิโรส เดอ ซาคาเตกัส vs คอร์เรคาไมโนส อูเอท: ความหวังเพื่อหนีโซนตกชั้น

ในวันอาทิตย์ที่ 12 เมษายน 2026 เวลา 23:00 น. ที่สนามคาร์ลอส วีกา วิลลาลบ้า จะเกิดการแข่งขันระหว่าง มินิโรส เดอ ซาคาเตกัส กับ คอร์เรคาไมโนส อูเอท โดยทั้งสองทีมต่างอยู่ในสถานการณ์ที่ค่อนข้างกดดัน เมื่อ มินิโรส อยู่ในอันดับที่ 8 ของตารางคะแนน พร้อมกับ 17 แต้ม ในขณะที่ คอร์เรคาไมโนส อยู่อันดับที่ 13 ด้วย 12 แต้ม ซึ่งแสดงถึงความแตกต่างทางผลงานที่เห็นได้ชัดเจน แม้ว่าจะเป็นเกมที่ไม่มีความสำคัญมากนักในแง่ของการเลื่อนชั้น แต่ทั้งสองทีมต่างต้องการผลการแข่งขันที่ดีเพื่อสร้างความมั่นใจและปรับปรุงตำแหน่งในตาราง

จากสถิติการแข่งขันล่าสุด มินิโรส เดอ ซาคาเตกัส ทำผลงานได้อย่างน่าพอใจ โดยคว้าชัยชนะ 5 เกม แบ่งปันผลเสมอ 2 เกม และพ่ายแพ้ 5 เกม ส่วน คอร์เรคาไมโนส อูเอท ยังคงต่อสู้อย่างยากลำบาก โดยมีชัยชนะเพียง 3 เกม ผลเสมอ 3 เกม และพ่ายแพ้ 6 เกม สำหรับผู้ชมที่สนใจวางเดิมพัน การแข่งขันครั้งนี้อาจเป็นโอกาสในการมองหาโอกาสในการลงทุน เช่น ตลาด 1X2 หรือ Over/Under 2.5 ซึ่งอาจให้โอกาสในการคาดการณ์ผลลัพธ์ได้หลากหลาย ทั้งนี้ ราคาที่เสนอโดย bookmaker ควรได้รับการพิจารณาอย่างรอบคอบ เพื่อประเมิน margin ที่เหมาะสมกับกลยุทธ์การเดิมพันของตนเอง

รูปแบบการเล่นล่าสุดของทั้งสองทีม

ทีมเมนิโรส เดอ ซาคาเตกัส แสดงให้เห็นถึงความสม่ำเสมอในช่วงไม่กี่เกมที่ผ่านมา โดยเก็บชัยชนะได้ 4 เกมจาก 10 เกมที่ลงสนาม ส่วนผลการแข่งขันล่าสุดเป็นการแพ้ 2 เกมติดต่อกัน ก่อนจะกลับมาคว้าชัยชนะ 2 เกมติด ทำให้ภาพรวมของทีมค่อนข้างมีความน่าเชื่อถือ โดยมีอัตราการทำประตูเฉลี่ยอยู่ที่ 1.5 ประตูต่อเกม และเสียประตูเฉลี่ย 1.8 ประตูต่อเกม ซึ่งสะท้อนถึงความสมดุลระหว่างการโจมตีและป้องกัน ทีมนี้มีโอกาสทำ "BTTS" ใน 70% ของเกม แต่มีเพียง 20% ที่สามารถรักษา "clean sheet" ได้

ทางฝั่งคอเรกามิโนส อูเอท ผลงานในช่วงไม่กี่เกมที่ผ่านมาค่อนข้างแย่ โดยแพ้ 3 เกมติดต่อกันก่อนจะกลับมาเอาชนะได้ 2 เกม แม้จะมีอัตราการทำประตูเฉลี่ยอยู่ที่ 1 ประตูต่อเกม แต่เสียประตูมากถึง 2 ประตูต่อเกม ซึ่งบ่งบอกถึงจุดอ่อนในแนวรับ ทีมนี้มีโอกาสทำ "BTTS" ใน 70% ของเกมเช่นเดียวกัน แต่มีเพียง 10% ที่สามารถรักษา "clean sheet" ได้ ซึ่งแสดงถึงความไม่แน่นอนในการเล่นรับ

จากการเปรียบเทียบรูปแบบการเล่น ทีมเมนิโรส เดอ ซาคาเตกัส มีความได้เปรียบเล็กน้อยในแง่ของการเล่นโดยรวม โดยมีคะแนนรูปแบบการเล่นอยู่ที่ 56% เมื่อเทียบกับ 44% ของคอเรกามิโนส อูเอท ทั้งนี้ ทั้งสองทีมมีความสามารถในการโจมตีใกล้เคียงกันที่ 50% แต่ทีมเมนิโรส เดอ ซาคาเตกัส มีประสิทธิภาพในการเล่นรับที่ดีกว่า โดยมีคะแนนการป้องกันอยู่ที่ 47% ขณะที่คอเรกามิโนส อูเอท อยู่ที่ 53%

สำหรับการวางเดิมพัน ทีมเมนิโรส เดอ ซาคาเตกัส เป็นทีมที่น่าสนใจในตลาด "1X2" โดยเฉพาะหากมองหาโอกาสที่จะคว้าชัยชนะ ทั้งนี้ ทีมคอเรกามิโนส อูเอท มีแนวโน้มที่จะเสียประตูมาก ซึ่งอาจทำให้ "Over 2.5" เป็นตัวเลือกที่น่าสนใจ อย่างไรก็ตาม ราคา "Asian Handicap" จาก "bookmaker" ควรคำนวณอย่างรอบคอบ เพื่อประเมินความเสี่ยงและผลตอบแทนที่เหมาะสม ทั้งนี้ ต้องพิจารณาถึงความสม่ำเสมอของทั้งสองทีม รวมถึงสภาพจิตใจหลังเกมล่าสุดด้วย

รูปแบบการเล่นและกลยุทธ์ของทั้งสองทีม

ทีม Mineros de Zacatecas อยู่ในอันดับที่ 8 ของตารางคะแนน โดยมี 17 แต้มจากการแข่งขัน 10 นัด พวกเขาแสดงให้เห็นถึงความสม่ำเสมอในเกมรับ โดยทำได้ 7 clean sheet และเสียประตูเพียง 46 ลูก แม้ว่าจะไม่มีข้อมูลเกี่ยวกับรูปแบบการเล่นที่ชัดเจน แต่จากสถิติที่ผ่านมา ทีมอาจเน้นการเล่นแบบรัดกุม เพื่อรักษาผลการแข่งขันที่ดี ซึ่งสอดคล้องกับผลงานที่ผ่านมาในการรักษาประตูไว้ได้อย่างมีประสิทธิภาพ

ทางฝั่ง Correcaminos Uat อยู่ในอันดับที่ 13 ของตาราง มี 12 แต้มจากการแข่งขัน 10 นัด พวกเขาทำประตูได้ 28 ลูก แต่เสียไปถึง 56 ลูก ซึ่งบ่งบอกถึงจุดอ่อนในแนวรับ ทีมอาจต้องปรับเปลี่ยนแนวทางการเล่นเพื่อเพิ่มโอกาสในการคว้าชัยชนะ แม้ว่าจะมีโอกาสในการทำประตูมากกว่า แต่การรับมือกับเกมรุกที่แข็งแกร่งของคู่แข่งอาจเป็นเรื่องยากสำหรับพวกเขา

ประวัติการพบกันระหว่างทีม

ในช่วง 19 เกมล่าสุดที่ทั้งสองทีมเคยเผชิญหน้ากัน Mineros de Zacatecas มีสถิติที่ดีกว่าเมื่อชนะได้ถึง 11 เกม ขณะที่อีกฝ่ายอย่าง Correcaminos Uat คว้าชัยได้เพียง 2 เกม ส่วนผลเสมอเกิดขึ้น 6 เกม ซึ่งสะท้อนให้เห็นถึงความสมดุลของเกมที่มักจะจบลงด้วยผลการแข่งขันที่ใกล้เคียงกัน โดยเฉลี่ยแล้วแต่ละเกมมีประตูเกิดขึ้นประมาณ 2.79 ประตู และมีโอกาสเกิด "BTTS" หรือ "Both Teams to Score" ถึง 47% ซึ่งแสดงถึงรูปแบบการเล่นที่เปิดเกมและมีโอกาสทำประตูกันได้ง่าย

เกมล่าสุดที่ Mineros de Zacatecas บุกไปเอาชนะ Correcaminos Uat ได้ 2-0 เมื่อวันที่ 1 พฤศจิกายน 2025 แสดงให้เห็นถึงความแข็งแกร่งในเกมรับของทีมเจ้าบ้าน แม้จะไม่มี "clean sheet" ในเกมนั้น แต่ก็สามารถควบคุมเกมได้อย่างมีประสิทธิภาพ ขณะที่ในเกมเมื่อเดือนมีนาคม 2025 Mineros de Zacatecas กลับมาเอาชนะได้ 2-1 ซึ่งแสดงถึงความมั่นใจของทีมเยือน สำหรับนักพนัน การมองหา "Over 2.5" หรือ "BTTS" อาจเป็นทางเลือกที่น่าสนใจเนื่องจากสถิติการยิงประตูที่สูง และการที่ทั้งสองทีมมักจะสร้างโอกาสในการทำประตูได้ตลอดเวลา

หากพิจารณาจากผลการแข่งขันในอดีต ทั้งสองทีมมีแนวโน้มที่จะเล่นแบบเปิดเกม ซึ่งส่งผลให้ "Over 2.5" เป็นตัวเลือกที่น่าสนใจ อย่างไรก็ตาม นักพนันควรพิจารณาสภาพทีมในปัจจุบันรวมถึงข้อมูลเชิงลึกจาก "bookmaker" เพื่อประเมิน "odds" และ "margin" ที่เหมาะสมก่อนตัดสินใจวางเดิมพัน

การวิเคราะห์และคาดการณ์การแข่งขัน

ในเกมระหว่าง Mineros de Zacatecas กับ Correcaminos Uat ที่จะจัดขึ้นที่สนาม Estadio Carlos Vega Villalba ในวันอาทิตย์ที่ 12 เมษายน 2026 เวลา 23:00 น. ดูเหมือนว่า Mineros de Zacatecas จะมีโอกาสสูงกว่าในการคว้าชัยชนะ โดยจากอัตราต่อรอง 1X2 ที่แสดงถึงความน่าจะเป็นของบ้าน 68.8% ซึ่งสะท้อนถึงความเชื่อมั่นของ bookmaker ที่มองว่าเจ้าบ้านมีศักยภาพมากกว่าคู่แข่ง

แม้ว่า Correcaminos Uat จะอยู่ในตำแหน่งที่แย่กว่าในตารางคะแนน แต่ก็ไม่ควรละเลยความสามารถของพวกเขา ทีมเยือนมีสถิติที่ดีพอสมควรในฤดูกาลนี้ โดยเก็บได้ 12 คะแนนจาก 12 เกม ซึ่งอาจทำให้เกิดความไม่แน่นอนในผลการแข่งขัน อย่างไรก็ตาม การวิเคราะห์จากอัตราต่อรองและการประเมินสถานการณ์ของทั้งสองทีม ชี้ให้เห็นว่า Mineros de Zacatecas มีโอกาสคว้าชัยชนะสูงสุด

สำหรับการเดิมพัน Total Goals ที่แนะนำคือ Over 2.5 ด้วยความมั่นใจ 60% ซึ่งมีเหตุผลจากฟอร์มการเล่นของทั้งสองทีมที่มักจะผลิตประตูได้อย่างสม่ำเสมอ ทั้ง Mineros de Zacatecas และ Correcaminos Uat มีแนวโน้มที่จะเปิดเกมรุก ซึ่งเพิ่มโอกาสให้เกิดการยิงประตูมากกว่า 2.5 ประตูในเกมนี้ นอกจากนี้ การคาดการณ์ BTTS ที่มีโอกาส 53% ก็มีเหตุผลเช่นกัน เพราะทั้งสองทีมมีแนวโน้มที่จะทำประตูได้ในเกมนี้

การเดิมพัน Double Chance แบบ 1X ที่มีโอกาส 43% เป็นทางเลือกที่น่าสนใจสำหรับผู้ที่ต้องการลดความเสี่ยง แม้ว่าจะไม่มีความมั่นใจสูงเท่ากับการเดิมพันผลรวม แต่ก็ยังมีโอกาสที่ดีในการรับเงินจากการเดิมพัน ทั้งหมดนี้สะท้อนถึงการวิเคราะห์ที่ละเอียดและมีหลักฐานสนับสนุนจากสถิติและอัตราต่อรองที่มีอยู่

สรุปการคาดการณ์และผลการแข่งขัน

ในเกมระหว่าง Mineros de Zacatecas กับ Correcaminos Uat ที่จะจัดขึ้นที่สนาม Estadio Carlos Vega Villalba ในวันอาทิตย์ที่ 12 เมษายน 2026 เวลา 23:00 น. ทีมเจ้าบ้าน Mineros de Zacatecas มีโอกาสสูงกว่าในการคว้าชัยชนะ โดยอัตราความน่าจะเป็นอยู่ที่ 66% สำหรับผลการแข่งขันแบบ 1X2 ซึ่งแสดงถึงความสมดุลของทีมที่ต้องเผชิญกับสถานการณ์ที่ไม่ค่อยดีนักของ Correcaminos Uat ที่อยู่ในอันดับที่ 13 ของตารางคะแนน

จากสถิติการเล่นในฤดูกาลนี้ ทั้งสองทีมมีแนวโน้มที่จะทำประตูได้มากกว่า 2.5 ประตู โดยมีความน่าจะเป็นอยู่ที่ 60% สำหรับการเดิมพัน Over 2.5 รวมถึงโอกาสที่ทั้งสองทีมจะทำประตูได้ ซึ่งมีความน่าจะเป็นอยู่ที่ 53% สำหรับ BTTS นอกจากนี้ การเดิมพัน Double Chance แบบ 1X ที่มีความน่าจะเป็น 43% ยังสะท้อนถึงความเสี่ยงที่อาจเกิดขึ้นหากเกมจบด้วยผลเสมอ ทั้งนี้ ผู้เล่นควรพิจารณาอัตราต่อรองจาก bookmaker และความคล่องตัวของแต่ละทีมก่อนตัดสินใจวางเดิมพัน

ข้อมูลเพิ่มเติม

#ทีมPได้เสียต่างคะแนนฟอร์ม
1เทปาทิตลันเทปาทิตลัน147522110+1126
2คังกูนคังกูน147432417+725
3โมนาร์คัสโมนาร์คัส147251812+623
4ซีเอ ลา ปาซซีเอ ลา ปาซ145722212+1022
5ซีดีเอส ทามปิโก มาดาโรซีดีเอส ทามปิโก มาดาโร146351515021
6มินาโรส เดอ ซากาเทคาสมินาโรส เดอ ซากาเทคาส146351920-121
7ทาปาเทียโยทาปาเทียโย146262824+420
8แอตแลนเต้ เอฟซีแอตแลนเต้ เอฟซี145542117+420
9อิราปูโตอิราปูโต146262724+320
10เทลัซคาลาเทลัซคาลา145541617-120
11เวนาดอส เอฟซีเวนาดอส เอฟซี144462525016
12อาเลบริเจส เดอ วออชาแกนอาเลบริเจส เดอ วออชาแกน144462029-916
13ดอร์ราดอสดอร์ราดอส143471728-1113
14คอร์เรคามิโนส อูอัดคอร์เรคามิโนส อูอัด143381427-1312
15ลีโอเนส เนโกรอส ยูดีจีลีโอเนส เนโกรอส ยูดีจี142571525-1011
ยูฟ่าแชมเปียนส์ลีก
ยูโรป้าลีก
ยูโรป้าลีก คอนเฟอเรนซ์
ตกชั้น

ฟอร์มรายละเอียด & แมทช์ล่าสุด

มินาโรส เดอ ซากาเทคาส
10แข่งขันแล้ว
5ชนะ
3เสมอ
2แพ้
แต้ม/เกม1.8
ร้อยละชนะ50%
ประตู/เกม2.5
เฉลี่ยประตู1.5
เฉลี่ยเสียประตู1
ทั้งสองทีมทำประตู60%
คลีนชีต30%
ไม่ทำประตู20%

แมทช์ล่าสุด

4 พ.ค.เยือน เทปาทิตลัน1-1
1 พ.ค.vs เทปาทิตลัน1-1
26 เม.ย.เยือน โมนาร์คัส0-2
23 เม.ย.vs โมนาร์คัส3-0
19 เม.ย.เยือน อิราปูโต0-0
คอร์เรคามิโนส อูอัด
10แข่งขันแล้ว
2ชนะ
3เสมอ
5แพ้
แต้ม/เกม0.9
ร้อยละชนะ20%
ประตู/เกม3.1
เฉลี่ยประตู1.2
เฉลี่ยเสียประตู1.9
ทั้งสองทีมทำประตู90%
คลีนชีต10%
ไม่ทำประตู0%

แมทช์ล่าสุด

18 เม.ย.vs อาเลบริเจส เดอ วออชาแกน1-3
12 เม.ย.เยือน มินาโรส เดอ ซากาเทคาส1-3
4 เม.ย.vs คังกูน1-3
29 มี.ค.เยือน ดอร์ราดอส1-2
19 มี.ค.เยือน ซีดีเอส ทามปิโก มาดาโร1-3

ประวัติการพบกัน

สถิติการเดิมพัน

เมตริกค่า
รวมแมทช์20
เฉลี่ยประตู2.85
ทั้งสองทีมทำประตู50%
มากกว่า 2.5 ประตู60%
มากกว่า 1.5 ประตู75%

ประตูต่อทีม

ทีมรวมเฉลี่ย
มินาโรส เดอ ซากาเทคาส412.05 ต่อเกม
คอร์เรคามิโนส อูอัด160.8 ต่อเกม

คลีนชีต

ทีมคลีนชีต
มินาโรส เดอ ซากาเทคาส9 (45%)
คอร์เรคามิโนส อูอัด3 (15%)
12 เม.ย. 2569ลีกา เอ็กซ์แพนชั่น เม็กซิโกมินาโรส เดอ ซากาเทคาส3-1คอร์เรคามิโนส อูอัด
1 พ.ย. 2568ลีกา เอ็กซ์แพนชั่น เม็กซิโกคอร์เรคามิโนส อูอัด0-2มินาโรส เดอ ซากาเทคาส
15 มี.ค. 2568ลีกา เอ็กซ์แพนชั่น เม็กซิโกมินาโรส เดอ ซากาเทคาส2-1คอร์เรคามิโนส อูอัด
27 ก.ย. 2567ลีกา เอ็กซ์แพนชั่น เม็กซิโกคอร์เรคามิโนส อูอัด2-2มินาโรส เดอ ซากาเทคาส
12 ม.ค. 2567ลีกา เอ็กซ์แพนชั่น เม็กซิโกมินาโรส เดอ ซากาเทคาส3-0คอร์เรคามิโนส อูอัด
29 ก.ค. 2566ลีกา เอ็กซ์แพนชั่น เม็กซิโกคอร์เรคามิโนส อูอัด3-3มินาโรส เดอ ซากาเทคาส
26 มี.ค. 2566ลีกา เอ็กซ์แพนชั่น เม็กซิโกคอร์เรคามิโนส อูอัด1-0มินาโรส เดอ ซากาเทคาส
31 ส.ค. 2565ลีกา เอ็กซ์แพนชั่น เม็กซิโกมินาโรส เดอ ซากาเทคาส1-0คอร์เรคามิโนส อูอัด
19 ม.ค. 2565ลีกา เอ็กซ์แพนชั่น เม็กซิโกคอร์เรคามิโนส อูอัด0-0มินาโรส เดอ ซากาเทคาส
7 ก.ย. 2564ลีกา เอ็กซ์แพนชั่น เม็กซิโกมินาโรส เดอ ซากาเทคาส3-0คอร์เรคามิโนส อูอัด
11 ก.พ. 2564ลีกา เอ็กซ์แพนชั่น เม็กซิโกคอร์เรคามิโนส อูอัด1-1มินาโรส เดอ ซากาเทคาส
5 พ.ย. 2563ลีกา เอ็กซ์แพนชั่น เม็กซิโกมินาโรส เดอ ซากาเทคาส5-1คอร์เรคามิโนส อูอัด
8 ก.พ. 2563ลีกา เอ็กซ์แพนชั่น เม็กซิโกมินาโรส เดอ ซากาเทคาส4-0คอร์เรคามิโนส อูอัด
2 พ.ย. 2562ลีกา เอ็กซ์แพนชั่น เม็กซิโกคอร์เรคามิโนส อูอัด1-3มินาโรส เดอ ซากาเทคาส
16 ก.พ. 2562ลีกา เอ็กซ์แพนชั่น เม็กซิโกมินาโรส เดอ ซากาเทคาส0-0คอร์เรคามิโนส อูอัด
1 ก.ย. 2561ลีกา เอ็กซ์แพนชั่น เม็กซิโกคอร์เรคามิโนส อูอัด1-2มินาโรส เดอ ซากาเทคาส
24 มี.ค. 2561ลีกา เอ็กซ์แพนชั่น เม็กซิโกคอร์เรคามิโนส อูอัด1-1มินาโรส เดอ ซากาเทคาส
4 พ.ย. 2560ลีกา เอ็กซ์แพนชั่น เม็กซิโกมินาโรส เดอ ซากาเทคาส3-0คอร์เรคามิโนส อูอัด
28 ม.ค. 2560ลีกา เอ็กซ์แพนชั่น เม็กซิโกมินาโรส เดอ ซากาเทคาส1-0คอร์เรคามิโนส อูอัด
13 ส.ค. 2559ลีกา เอ็กซ์แพนชั่น เม็กซิโกคอร์เรคามิโนส อูอัด3-2มินาโรส เดอ ซากาเทคาส