รอบ 4
โมนากาส เอสซี vs คาราคัส เอฟซี ทายผลและเคล็ดลับการเดิมพัน
Monumental de Maturín, Maturin
การคาดการณ์ของเรา: โมนากาส เอสซี — ชนะ (41%); เกิน 2.5; ทั้งสองทีมทำประตู: ใช่.
เดิมพันดีที่สุด
ตัวเลือกของเรา
ทั้งสองทีมทำประตู
ใช่
@ 1.60
58%
ความมั่นใจคำแนะนำการเดิมพัน
โมนากาส เอสซีเสมอคาราคัส เอฟซี
ผลการแข่งขัน
โมนากาส เอสซี
@ 2.03
42%
รวมประตู
เกิน 2.5
@ 1.74
53%
ทั้งสองทีมทำประตู
คุ้มค่าที่สุดใช่
@ 1.60
58%
โอกาสสองเท่า
เจ้าบ้าน/ทีมเยือน
@ 1.28
36%
แต้มต่อเอเชีย
แฮนดิแคป เจ้าบ้าน -0.5
@ 2.02
50%
ครึ่งแรก
เสมอ
@ 2.10
41%
ครึ่งแรก/เต็มเวลา
เสมอ/เจ้าบ้าน
@ 5.30
18.9%
ผลคะแนนที่ถูกต้อง
2:1
@ 7.00
14.3%
ตลาดเพิ่มเติม
มุมรวม
ต่ำกว่า 9.5
@ 1.45
63.2%
อัตราต่อรองอัปเดตทุกชั่วโมง
การวิเคราะห์คำนวณใหม่ทุก 2 ชั่วโมง
ปิดกั้น 2 ชั่วโมงก่อนเริ่มเกม
วิเคราะห์โดยผู้เชี่ยวชาญ
กำลังเตรียววิเคราะห์
ผู้เชี่ยวชาญของเรากำลังตรวจสอบสถิติ ฟอร์ม และอัตราต่อรองล่าสุดสำหรับแมตช์นี้ การวิเคราะห์เต็มรูปแบบจะพร้อมใช้งานในไม่ช้า
สถิติสำคัญ
6เสมอ
9
2.7เฉลี่ยประตู
55%ทั้งสองทีมทำประตู
45%เกิน 2.5
31 ต.ค. 2569คาราคัส เอฟซี2-3โมนากาส เอสซี
13 ก.ย. 2569คาราคัส เอฟซี0-1โมนากาส เอสซี
22 มี.ค. 2569โมนากาส เอสซี1-1คาราคัส เอฟซี
28 ก.ย. 2568โมนากาส เอสซี2-2คาราคัส เอฟซี
18 เม.ย. 2568คาราคัส เอฟซี1-4โมนากาส เอสซี
อัตราต่อรอง
| เจ้ามือรับแทง | 1 | X | 2 |
|---|---|---|---|
| 1xBet | 2.21 | 3.18 | 2.93 |
| Bet365 | 1.57 | 3.20 | 2.25 |
| Betano | 1.62 | 3.25 | 2.12 |
คำถามที่พบบ่อย
ใครจะชนะ โมนากาส เอสซี พบ คาราคัส เอฟซี?
โมเดลของเราคาดการณ์ โมนากาส เอสซี ด้วยความมั่นใจ 42% จากฟอร์ม สถิติการเจอกัน และการวิเคราะห์
ทั้งสองทีมจะยิงประตูได้ไหมใน โมนากาส เอสซี พบ คาราคัส เอฟซี?
ทั้งสองทีมยิงประตู: ใช่ (มั่นใจ 58%).
ดับเบิลแชนซ์ 12 เป็นการเดิมพันที่ดีสำหรับ โมนากาส เอสซี พบ คาราคัส เอฟซี ไหม?
ทีเด็ดดับเบิลแชนซ์ของเราคือ 12 ความมั่นใจ 36% ครอบคลุมสองผลลัพธ์ ความเสี่ยงต่ำกว่า
เดิมพันที่ดีที่สุดสำหรับ โมนากาส เอสซี พบ คาราคัส เอฟซี คืออะไร?
คำแนะนำอันดับหนึ่งของเราคือ ใช่ ความมั่นใจ 58%
คาดการณ์สกอร์เท่าไรสำหรับ โมนากาส เอสซี พบ คาราคัส เอฟซี?
สกอร์ที่น่าจะเป็นมากที่สุดคือ 2:1 (ความน่าจะเป็น 14.3%)
โมนากาส เอสซี พบ คาราคัส เอฟซี เล่นเมื่อไรและที่ไหน?
โมนากาส เอสซี พบ คาราคัส เอฟซี แข่งวันที่ 3 พ.ย. 2569 ที่ Monumental de Maturín.
ข้อมูลเพิ่มเติม
| # | ทีม | P | ช | ส | พ | ได้ | เสีย | ต่าง | คะแนน | ฟอร์ม |
|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|
| 1 | 3 | 3 | 0 | 0 | 5 | 1 | +4 | 9 | ||
| 2 | 3 | 0 | 3 | 0 | 3 | 3 | 0 | 3 | ||
| 3 | 3 | 0 | 2 | 1 | 5 | 7 | -2 | 2 | ||
| 4 | 3 | 0 | 2 | 1 | 3 | 5 | -2 | 2 | ||
| 9 | 13 | 4 | 5 | 4 | 15 | 16 | -1 | 17 | ||
| 10 | 13 | 4 | 4 | 5 | 13 | 15 | -2 | 16 | ||
| 11 | 13 | 4 | 2 | 7 | 14 | 20 | -6 | 14 | ||
| 12 | 13 | 3 | 2 | 8 | 18 | 29 | -11 | 11 | ||
| 13 | 13 | 2 | 2 | 9 | 8 | 22 | -14 | 8 | ||
| 14 | 13 | 2 | 2 | 9 | 12 | 27 | -15 | 8 |
ฟอร์มรายละเอียด & แมทช์ล่าสุด
ชสพพช
10แข่งขันแล้ว
5ชนะ
2เสมอ
3แพ้
| แต้ม/เกม | 1.7 |
| ร้อยละชนะ | 50% |
| ประตู/เกม | 2.8 |
| เฉลี่ยประตู | 1.5 |
| เฉลี่ยเสียประตู | 1.3 |
| ทั้งสองทีมทำประตู | 60% |
| คลีนชีต | 20% |
| ไม่ทำประตู | 20% |
แมทช์ล่าสุด
31 ต.ค.ชเยือน คาราคัส เอฟซี3-2
27 ต.ค.พเยือน เดปอร์ติโว ทาชิร่า0-2
24 ต.ค.พvs ปวยร์โต คาเบลโล1-2
18 ต.ค.สเยือน ปวยร์โต คาเบลโล3-3
11 ต.ค.ชvs เอสเตอดิอันเดส เด เมริด้า เอฟซี2-1
ชชพชพ
10แข่งขันแล้ว
4ชนะ
2เสมอ
4แพ้
| แต้ม/เกม | 1.4 |
| ร้อยละชนะ | 40% |
| ประตู/เกม | 2.6 |
| เฉลี่ยประตู | 1.3 |
| เฉลี่ยเสียประตู | 1.3 |
| ทั้งสองทีมทำประตู | 60% |
| คลีนชีต | 20% |
| ไม่ทำประตู | 20% |
แมทช์ล่าสุด
31 ต.ค.พvs โมนากาส เอสซี2-3
27 ต.ค.ชเยือน ปวยร์โต คาเบลโล1-0
24 ต.ค.พvs เดปอร์ติโว ทาชิร่า1-2
18 ต.ค.ชเยือน ราโย ซูลิอาโน2-1
11 ต.ค.ชvs ซาโมร่า เอฟซี4-1
ประวัติการพบกัน
สถิติการเดิมพัน
| เมตริก | ค่า |
|---|---|
| รวมแมทช์ | 20 |
| เฉลี่ยประตู | 2.7 |
| ทั้งสองทีมทำประตู | 55% |
| มากกว่า 2.5 ประตู | 45% |
| มากกว่า 1.5 ประตู | 75% |
ประตูต่อทีม
| ทีม | รวม | เฉลี่ย |
|---|---|---|
| โมนากาส เอสซี | 23 | 1.15 ต่อเกม |
| คาราคัส เอฟซี | 31 | 1.55 ต่อเกม |
คลีนชีต
| ทีม | คลีนชีต |
|---|---|
| โมนากาส เอสซี | 3 (15%) |
| คาราคัส เอฟซี | 7 (35%) |
31 ต.ค. 2569ลีกา 1 เวเนซุเอลาคาราคัส เอฟซี2-3โมนากาส เอสซี
13 ก.ย. 2569ลีกา 1 เวเนซุเอลาคาราคัส เอฟซี0-1โมนากาส เอสซี
22 มี.ค. 2569ลีกา 1 เวเนซุเอลาโมนากาส เอสซี1-1คาราคัส เอฟซี
28 ก.ย. 2568ลีกา 1 เวเนซุเอลาโมนากาส เอสซี2-2คาราคัส เอฟซี
18 เม.ย. 2568ลีกา 1 เวเนซุเอลาคาราคัส เอฟซี1-4โมนากาส เอสซี
20 ก.ย. 2567ลีกา 1 เวเนซุเอลาคาราคัส เอฟซี1-2โมนากาส เอสซี
24 มี.ค. 2567ลีกา 1 เวเนซุเอลาโมนากาส เอสซี1-1คาราคัส เอฟซี
24 มิ.ย. 2566ลีกา 1 เวเนซุเอลาคาราคัส เอฟซี2-0โมนากาส เอสซี
20 พ.ค. 2566ลีกา 1 เวเนซุเอลาโมนากาส เอสซี0-2คาราคัส เอฟซี
22 ก.ค. 2565ลีกา 1 เวเนซุเอลาโมนากาส เอสซี0-0คาราคัส เอฟซี
30 เม.ย. 2565ลีกา 1 เวเนซุเอลาคาราคัส เอฟซี2-2โมนากาส เอสซี
1 ธ.ค. 2564ลีกา 1 เวเนซุเอลาคาราคัส เอฟซี2-0โมนากาส เอสซี
10 พ.ย. 2564ลีกา 1 เวเนซุเอลาโมนากาส เอสซี1-0คาราคัส เอฟซี
9 ต.ค. 2564ลีกา 1 เวเนซุเอลาโมนากาส เอสซี1-3คาราคัส เอฟซี
22 ส.ค. 2564ลีกา 1 เวเนซุเอลาคาราคัส เอฟซี4-2โมนากาส เอสซี
5 ก.ค. 2564ลีกา 1 เวเนซุเอลาโมนากาส เอสซี2-2คาราคัส เอฟซี
14 พ.ค. 2564ลีกา 1 เวเนซุเอลาคาราคัส เอฟซี2-0โมนากาส เอสซี
27 พ.ย. 2563ลีกา 1 เวเนซุเอลาโมนากาส เอสซี1-2คาราคัส เอฟซี
2 พ.ย. 2563ลีกา 1 เวเนซุเอลาคาราคัส เอฟซี1-0โมนากาส เอสซี
15 ก.ย. 2562ลีกา 1 เวเนซุเอลาคาราคัส เอฟซี1-0โมนากาส เอสซี

