รอบ 14
มูเทอร์เวลล์ vs เรนเจอร์ส ทายผลและเคล็ดลับการเดิมพัน
Fir Park, Motherwell
การคาดการณ์ของเรา: เรนเจอร์ส — ชนะ (67%); เกิน 2.5; ทั้งสองทีมทำประตู: ใช่.
เดิมพันดีที่สุด
ตัวเลือกของเรา
แต้มต่อเอเชีย
เรนเจอร์ส -0.5
@ 1.12
89%
ความมั่นใจคำแนะนำการเดิมพัน
มูเทอร์เวลล์เสมอเรนเจอร์ส
ผลการแข่งขัน
คุ้มค่าที่สุดเรนเจอร์ส
@ 1.30
67%
รวมประตู
เกิน 2.5
@ 1.43
65%
ทั้งสองทีมทำประตู
ใช่
@ 1.64
57%
โอกาสสองเท่า
เสมอ/ทีมเยือน
@ 1.10
43%
แต้มต่อเอเชีย
แฮนดิแคป ทีมเยือน -0.5
@ 1.12
89%
ครึ่งแรก
เรนเจอร์ส
@ 1.80
50%
ครึ่งแรก/เต็มเวลา
ทีมเยือน/ทีมเยือน
@ 1.88
53.2%
ผลคะแนนที่ถูกต้อง
1:2
@ 7.80
12.8%
ตลาดเพิ่มเติม
ผู้ทำประตูได้ทุกเวลา
Kevin Kelsy
55.6%@ 1.80
Daisuke Yokota
48.8%@ 2.05
Ryan Naderi
48.8%@ 2.05
Bojan Miovski
48.8%@ 2.05
Djeidi Gassama
42.0%@ 2.38
Min-Su Kim
42.0%@ 2.38
อัตราต่อรองอัปเดตทุกชั่วโมง
การวิเคราะห์คำนวณใหม่ทุก 2 ชั่วโมง
ปิดกั้น 2 ชั่วโมงก่อนเริ่มเกม
วิเคราะห์โดยผู้เชี่ยวชาญ
กำลังเตรียววิเคราะห์
ผู้เชี่ยวชาญของเรากำลังตรวจสอบสถิติ ฟอร์ม และอัตราต่อรองล่าสุดสำหรับแมตช์นี้ การวิเคราะห์เต็มรูปแบบจะพร้อมใช้งานในไม่ช้า
สถิติสำคัญ
6เสมอ
11
3.1เฉลี่ยประตู
75%ทั้งสองทีมทำประตู
60%เกิน 2.5
5 ก.ย. 2569เรนเจอร์ส1-0มูเทอร์เวลล์
26 เม.ย. 2569เรนเจอร์ส2-3มูเทอร์เวลล์
11 ก.พ. 2569มูเทอร์เวลล์1-1เรนเจอร์ส
27 ธ.ค. 2568เรนเจอร์ส1-0มูเทอร์เวลล์
2 ส.ค. 2568มูเทอร์เวลล์1-1เรนเจอร์ส
อัตราต่อรอง
| เจ้ามือรับแทง | 1 | X | 2 |
|---|---|---|---|
| 1xBet | 6.75 | 4.95 | 1.39 |
| Bet365 | 5.50 | 4.75 | 1.14 |
| Betano | 4.70 | 5.10 | 1.17 |
คำถามที่พบบ่อย
มูเทอร์เวลล์ พบ เรนเจอร์ส: ใครคือเต็งที่จะชนะ?
โมเดลของเราคาดการณ์ เรนเจอร์ส ด้วยความมั่นใจ 67% จากฟอร์ม สถิติการเจอกัน และการวิเคราะห์
มูเทอร์เวลล์ พบ เรนเจอร์ส จะมีกี่ประตู?
เราคาดว่าจะมี เกิน 2.5 ประตู (มั่นใจ 65%) จากสถิติรุกและรับของทั้งสองทีม
ทั้งสองทีมจะยิงประตูได้ไหมใน มูเทอร์เวลล์ พบ เรนเจอร์ส?
ทั้งสองทีมยิงประตู: ใช่ (มั่นใจ 57%).
ดับเบิลแชนซ์ X2 เป็นการเดิมพันที่ดีสำหรับ มูเทอร์เวลล์ พบ เรนเจอร์ส ไหม?
ทีเด็ดดับเบิลแชนซ์ของเราคือ X2 ความมั่นใจ 43% ครอบคลุมสองผลลัพธ์ ความเสี่ยงต่ำกว่า
คาดการณ์สกอร์เท่าไรสำหรับ มูเทอร์เวลล์ พบ เรนเจอร์ส?
สกอร์ที่น่าจะเป็นมากที่สุดคือ 1:2 (ความน่าจะเป็น 12.8%)
มูเทอร์เวลล์ พบ เรนเจอร์ส เล่นเมื่อไรและที่ไหน?
มูเทอร์เวลล์ พบ เรนเจอร์ส แข่งวันที่ 21 พ.ย. 2569 ที่ Fir Park.
ข้อมูลเพิ่มเติม
ดาวซัลโวสูงสุด
L. Fadingerกองกลาง
1ประตู
I. Saidกองหน้า
1ประตู
แอสซิสต์สูงสุด
Dylan Williamsกองหลัง
1แอสซิสต์
ใบเหลือง/ใบแดง
L. Fadingerกองกลาง
20
T. Sparrowกองหลัง
10
M. Moormannกองหลัง
10
O. Priestmanกองกลาง
10
ดาวซัลโวสูงสุด
T. Aasgaardกองกลาง
1ประตู
แอสซิสต์สูงสุด
ไม่มีข้อมูล
ใบเหลือง/ใบแดง
R. McCrorieกองหลัง
10
D. Sterlingกองหลัง
10
D. Neilกองกลาง
10
V. Dragojevićกองกลาง
10
ฟอร์มรายละเอียด & แมทช์ล่าสุด
พพสชส
10แข่งขันแล้ว
2ชนะ
2เสมอ
6แพ้
| แต้ม/เกม | 0.8 |
| ร้อยละชนะ | 20% |
| ประตู/เกม | 2.7 |
| เฉลี่ยประตู | 1 |
| เฉลี่ยเสียประตู | 1.7 |
| ทั้งสองทีมทำประตู | 40% |
| คลีนชีต | 20% |
| ไม่ทำประตู | 40% |
แมทช์ล่าสุด
7 พ.ย.สเยือน ดันดี ยูไนเต็ด1-1
31 ต.ค.ชvs เอสที มิเรน1-0
28 ต.ค.สเยือน เอสที จอห์นสโตน2-2
25 ต.ค.พvs ฮาร์ท ออฟ มิดโลเทียน0-2
17 ต.ค.พเยือน คิลมาร์น็อค2-3
ชชสชส
10แข่งขันแล้ว
8ชนะ
2เสมอ
0แพ้
| แต้ม/เกม | 2.6 |
| ร้อยละชนะ | 80% |
| ประตู/เกม | 2.4 |
| เฉลี่ยประตู | 1.8 |
| เฉลี่ยเสียประตู | 0.6 |
| ทั้งสองทีมทำประตู | 40% |
| คลีนชีต | 60% |
| ไม่ทำประตู | 0% |
แมทช์ล่าสุด
28 ต.ค.สเยือน ฮาร์ท ออฟ มิดโลเทียน2-2
24 ต.ค.ชvs เอสที จอห์นสโตน4-0
17 ต.ค.สเยือน ดันดี2-2
10 ต.ค.ชvs คิลมาร์น็อค3-1
20 ก.ย.ชเยือน เซลติก1-0
ประวัติการพบกัน
สถิติการเดิมพัน
| เมตริก | ค่า |
|---|---|
| รวมแมทช์ | 20 |
| เฉลี่ยประตู | 3.1 |
| ทั้งสองทีมทำประตู | 75% |
| มากกว่า 2.5 ประตู | 60% |
| มากกว่า 1.5 ประตู | 85% |
ประตูต่อทีม
| ทีม | รวม | เฉลี่ย |
|---|---|---|
| มูเทอร์เวลล์ | 22 | 1.1 ต่อเกม |
| เรนเจอร์ส | 40 | 2 ต่อเกม |
คลีนชีต
| ทีม | คลีนชีต |
|---|---|
| มูเทอร์เวลล์ | 0 (0%) |
| เรนเจอร์ส | 5 (25%) |
5 ก.ย. 2569พรีเมียร์ชิพ สก็อตแลนด์เรนเจอร์ส1-0มูเทอร์เวลล์
26 เม.ย. 2569พรีเมียร์ชิพ สก็อตแลนด์เรนเจอร์ส2-3มูเทอร์เวลล์
11 ก.พ. 2569พรีเมียร์ชิพ สก็อตแลนด์มูเทอร์เวลล์1-1เรนเจอร์ส
27 ธ.ค. 2568พรีเมียร์ชิพ สก็อตแลนด์เรนเจอร์ส1-0มูเทอร์เวลล์
2 ส.ค. 2568พรีเมียร์ชิพ สก็อตแลนด์มูเทอร์เวลล์1-1เรนเจอร์ส
1 มี.ค. 2568พรีเมียร์ชิพ สก็อตแลนด์เรนเจอร์ส1-2มูเทอร์เวลล์
29 ธ.ค. 2567พรีเมียร์ชิพ สก็อตแลนด์มูเทอร์เวลล์2-2เรนเจอร์ส
10 ส.ค. 2567พรีเมียร์ชิพ สก็อตแลนด์เรนเจอร์ส2-1มูเทอร์เวลล์
2 มี.ค. 2567พรีเมียร์ชิพ สก็อตแลนด์เรนเจอร์ส1-2มูเทอร์เวลล์
24 ธ.ค. 2566พรีเมียร์ชิพ สก็อตแลนด์มูเทอร์เวลล์0-2เรนเจอร์ส
24 ก.ย. 2566พรีเมียร์ชิพ สก็อตแลนด์เรนเจอร์ส1-0มูเทอร์เวลล์
18 มี.ค. 2566พรีเมียร์ชิพ สก็อตแลนด์มูเทอร์เวลล์2-4เรนเจอร์ส
28 ธ.ค. 2565พรีเมียร์ชิพ สก็อตแลนด์เรนเจอร์ส3-0มูเทอร์เวลล์
16 ต.ค. 2565พรีเมียร์ชิพ สก็อตแลนด์มูเทอร์เวลล์1-2เรนเจอร์ส
23 เม.ย. 2565พรีเมียร์ชิพ สก็อตแลนด์มูเทอร์เวลล์1-3เรนเจอร์ส
27 ก.พ. 2565พรีเมียร์ชิพ สก็อตแลนด์เรนเจอร์ส2-2มูเทอร์เวลล์
31 ต.ค. 2564พรีเมียร์ชิพ สก็อตแลนด์มูเทอร์เวลล์1-6เรนเจอร์ส
19 ก.ย. 2564พรีเมียร์ชิพ สก็อตแลนด์เรนเจอร์ส1-1มูเทอร์เวลล์
17 ม.ค. 2564พรีเมียร์ชิพ สก็อตแลนด์มูเทอร์เวลล์1-1เรนเจอร์ส
19 ธ.ค. 2563พรีเมียร์ชิพ สก็อตแลนด์เรนเจอร์ส3-1มูเทอร์เวลล์

