รอบ 3
นัปซา สตาร์ส vs นคานา ทายผลและเคล็ดลับการเดิมพัน
การคาดการณ์ของเรา: เสมอ (45%); ต่ำกว่า 2.5; ทั้งสองทีมทำประตู: ไม่ใช่.
เดิมพันดีที่สุด
ตัวเลือกของเรา
โอกาสสองเท่า
เสมอ/ทีมเยือน
90%
ความมั่นใจคำแนะนำการเดิมพัน
นัปซา สตาร์สเสมอนคานา
ผลการแข่งขัน
นคานา
45%
รวมประตู
ต่ำกว่า 2.5
60%
ทั้งสองทีมทำประตู
ไม่ใช่
54%
โอกาสสองเท่า
เสมอ/ทีมเยือน
90%
อัตราต่อรองอัปเดตทุกชั่วโมง
การวิเคราะห์คำนวณใหม่ทุก 2 ชั่วโมง
ปิดกั้น 2 ชั่วโมงก่อนเริ่มเกม
วิเคราะห์โดยผู้เชี่ยวชาญ
กำลังเตรียววิเคราะห์
ผู้เชี่ยวชาญของเรากำลังตรวจสอบสถิติ ฟอร์ม และอัตราต่อรองล่าสุดสำหรับแมตช์นี้ การวิเคราะห์เต็มรูปแบบจะพร้อมใช้งานในไม่ช้า
สถิติสำคัญ
6เสมอ
10
1.9เฉลี่ยประตู
45%ทั้งสองทีมทำประตู
25%เกิน 2.5
30 เม.ย. 2569นัปซา สตาร์ส1-1นคานา
30 พ.ย. 2568นคานา1-0นัปซา สตาร์ส
25 ม.ค. 2568นคานา0-1นัปซา สตาร์ส
14 ก.ย. 2567นัปซา สตาร์ส0-1นคานา
16 มี.ค. 2567นัปซา สตาร์ส1-0นคานา
คำถามที่พบบ่อย
นัปซา สตาร์ส พบ นคานา: ใครคือเต็งที่จะชนะ?
โมเดลของเราคาดการณ์ นคานา ด้วยความมั่นใจ 45% จากฟอร์ม สถิติการเจอกัน และการวิเคราะห์
นัปซา สตาร์ส พบ นคานา จะมีกี่ประตู?
เราคาดว่าจะมี ต่ำกว่า 2.5 ประตู (มั่นใจ 60%) จากสถิติรุกและรับของทั้งสองทีม
ทั้งสองทีมจะยิงประตูได้ไหมใน นัปซา สตาร์ส พบ นคานา?
ทั้งสองทีมยิงประตู: ไม่ใช่ (มั่นใจ 54%).
ดับเบิลแชนซ์ X2 เป็นการเดิมพันที่ดีสำหรับ นัปซา สตาร์ส พบ นคานา ไหม?
ทีเด็ดดับเบิลแชนซ์ของเราคือ X2 ความมั่นใจ 90% ครอบคลุมสองผลลัพธ์ ความเสี่ยงต่ำกว่า
นัปซา สตาร์ส พบ นคานา เล่นเมื่อไรและที่ไหน?
นัปซา สตาร์ส พบ นคานา แข่งวันที่ 14 ต.ค. 2569.
ฟอร์มรายละเอียด & แมทช์ล่าสุด
พชสชส
10แข่งขันแล้ว
3ชนะ
4เสมอ
3แพ้
| แต้ม/เกม | 1.3 |
| ร้อยละชนะ | 30% |
| ประตู/เกม | 1.9 |
| เฉลี่ยประตู | 1 |
| เฉลี่ยเสียประตู | 0.9 |
| ทั้งสองทีมทำประตู | 50% |
| คลีนชีต | 40% |
| ไม่ทำประตู | 20% |
แมทช์ล่าสุด
3 ต.ค.สvs แมนยู แคมปัส1-1
24 พ.ค.ชvs มูตอนโด สตาร์ส1-0
17 พ.ค.สเยือน คอนโกล่า เบลดส์0-0
12 พ.ค.ชvs ซานาโก2-0
3 พ.ค.พเยือน คาบเว วอร์ริเออร์ส0-1
สพชพส
10แข่งขันแล้ว
2ชนะ
4เสมอ
4แพ้
| แต้ม/เกม | 1 |
| ร้อยละชนะ | 20% |
| ประตู/เกม | 1.7 |
| เฉลี่ยประตู | 0.8 |
| เฉลี่ยเสียประตู | 0.9 |
| ทั้งสองทีมทำประตู | 50% |
| คลีนชีต | 30% |
| ไม่ทำประตู | 40% |
แมทช์ล่าสุด
23 พ.ค.สเยือน คันซานชิ ไดนาโมส0-0
17 พ.ค.พvs แมนยู แคมปัส1-2
13 พ.ค.ชเยือน ซีเอสโอ ยูไนเต็ด1-0
3 พ.ค.พvs เอ็นชังกา เรนเจอร์ส0-1
30 เม.ย.สเยือน นัปซา สตาร์ส1-1
ประวัติการพบกัน
สถิติการเดิมพัน
| เมตริก | ค่า |
|---|---|
| รวมแมทช์ | 20 |
| เฉลี่ยประตู | 1.9 |
| ทั้งสองทีมทำประตู | 45% |
| มากกว่า 2.5 ประตู | 25% |
| มากกว่า 1.5 ประตู | 50% |
ประตูต่อทีม
| ทีม | รวม | เฉลี่ย |
|---|---|---|
| นัปซา สตาร์ส | 14 | 0.7 ต่อเกม |
| นคานา | 24 | 1.2 ต่อเกม |
คลีนชีต
| ทีม | คลีนชีต |
|---|---|
| นัปซา สตาร์ส | 6 (30%) |
| นคานา | 7 (35%) |
30 เม.ย. 2569ซุปเปอร์ลีก ซามเบียนัปซา สตาร์ส1-1นคานา
30 พ.ย. 2568ซุปเปอร์ลีก ซามเบียนคานา1-0นัปซา สตาร์ส
25 ม.ค. 2568ซุปเปอร์ลีก ซามเบียนคานา0-1นัปซา สตาร์ส
14 ก.ย. 2567ซุปเปอร์ลีก ซามเบียนัปซา สตาร์ส0-1นคานา
16 มี.ค. 2567ซุปเปอร์ลีก ซามเบียนัปซา สตาร์ส1-0นคานา
21 ต.ค. 2566ซุปเปอร์ลีก ซามเบียนคานา1-1นัปซา สตาร์ส
6 พ.ค. 2566ซุปเปอร์ลีก ซามเบียนคานา1-0นัปซา สตาร์ส
26 พ.ย. 2565ซุปเปอร์ลีก ซามเบียนัปซา สตาร์ส1-1นคานา
27 มิ.ย. 2564ซุปเปอร์ลีก ซามเบียนัปซา สตาร์ส0-0นคานา
19 พ.ค. 2564ซุปเปอร์ลีก ซามเบียนคานา4-1นัปซา สตาร์ส
15 พ.ค. 2562ซุปเปอร์ลีก ซามเบียนัปซา สตาร์ส2-3นคานา
6 ก.พ. 2562ซุปเปอร์ลีก ซามเบียนคานา3-1นัปซา สตาร์ส
4 ส.ค. 2561ซุปเปอร์ลีก ซามเบียนคานา1-1นัปซา สตาร์ส
28 เม.ย. 2561ซุปเปอร์ลีก ซามเบียนัปซา สตาร์ส1-2นคานา
12 ส.ค. 2560ซุปเปอร์ลีก ซามเบียนคานา1-0นัปซา สตาร์ส
22 เม.ย. 2560ซุปเปอร์ลีก ซามเบียนัปซา สตาร์ส0-2นคานา
30 ต.ค. 2559ซุปเปอร์ลีก ซามเบียนคานา2-1นัปซา สตาร์ส
5 มิ.ย. 2559ซุปเปอร์ลีก ซามเบียนัปซา สตาร์ส0-0นคานา
8 ต.ค. 2558ซุปเปอร์ลีก ซามเบียนคานา0-1นัปซา สตาร์ส
6 มิ.ย. 2558ซุปเปอร์ลีก ซามเบียนัปซา สตาร์ส1-0นคานา

