รอบ 36
นิวอิงแลนด์ รีโวลูชั่น vs อินเตอร์ ไมอามี ทายผลและเคล็ดลับการเดิมพัน
Boston Stadium, Boston
ถูกต้อง
ตัวเลือกของเรา
แต้มต่อเอเชีย
อินเตอร์ ไมอามี -0.25
@ 1.45
1 : 2
FT
คำแนะนำการเดิมพัน
นิวอิงแลนด์ รีโวลูชั่นเสมออินเตอร์ ไมอามี
ผลการแข่งขัน
อินเตอร์ ไมอามี
@ 1.94
45%
รวมประตู
คุ้มค่าที่สุดเกิน 2.5
@ 1.38
68%
ทั้งสองทีมทำประตู
ใช่
@ 1.36
68%
โอกาสสองเท่า
เจ้าบ้าน/ทีมเยือน
@ 1.23
38%
แต้มต่อเอเชีย
แฮนดิแคป ทีมเยือน -0.25
@ 1.45
69%
ครึ่งแรก
เสมอ
@ 2.45
36%
ครึ่งแรก/เต็มเวลา
เสมอ/ทีมเยือน
@ 5.70
17.5%
ผลคะแนนที่ถูกต้อง
1:2
@ 8.50
11.8%
ตลาดเพิ่มเติม
มุมรวม
ต่ำกว่า 9.5
@ 1.82
52.1%
ใบเหลือง/ใบแดงรวม
เกิน 3.5
@ 1.47
63.6%
ผู้ทำประตูได้ทุกเวลา
Lionel Messi
61.7%@ 1.62
Luis Suarez
43.5%@ 2.30
Dor Turgeman
43.5%@ 2.30
Carles Gil
41.7%@ 2.40
Marcos Zambrano
36.4%@ 2.75
Daniel Pinter
36.4%@ 2.75
อัตราต่อรองอัปเดตทุกชั่วโมง
การวิเคราะห์คำนวณใหม่ทุก 2 ชั่วโมง
ปิดกั้น 2 ชั่วโมงก่อนเริ่มเกม
วิเคราะห์โดยผู้เชี่ยวชาญ
กำลังเตรียววิเคราะห์
ผู้เชี่ยวชาญของเรากำลังตรวจสอบสถิติ ฟอร์ม และอัตราต่อรองล่าสุดสำหรับแมตช์นี้ การวิเคราะห์เต็มรูปแบบจะพร้อมใช้งานในไม่ช้า
สถิติสำคัญ
1เสมอ
8
3.83เฉลี่ยประตู
75%ทั้งสองทีมทำประตู
75%เกิน 2.5
2 พ.ย. 2569นิวอิงแลนด์ รีโวลูชั่น1-2อินเตอร์ ไมอามี
25 เม.ย. 2569อินเตอร์ ไมอามี1-1นิวอิงแลนด์ รีโวลูชั่น
4 ต.ค. 2568อินเตอร์ ไมอามี4-1นิวอิงแลนด์ รีโวลูชั่น
9 ก.ค. 2568นิวอิงแลนด์ รีโวลูชั่น1-2อินเตอร์ ไมอามี
20 ต.ค. 2567อินเตอร์ ไมอามี6-2นิวอิงแลนด์ รีโวลูชั่น
อัตราต่อรอง
| เจ้ามือรับแทง | 1 | X | 2 |
|---|---|---|---|
| Bet365 | 2.20 | 4.10 | 1.62 |
| Betano | 2.20 | 4.00 | 1.62 |
| Betfair | 2.20 | 4.00 | 1.60 |
คำถามที่พบบ่อย
ใครจะชนะ นิวอิงแลนด์ รีโวลูชั่น พบ อินเตอร์ ไมอามี?
โมเดลของเราคาดการณ์ อินเตอร์ ไมอามี ด้วยความมั่นใจ 45% จากฟอร์ม สถิติการเจอกัน และการวิเคราะห์
การคาดการณ์ ครึ่งแรก/เต็มเวลา สำหรับ นิวอิงแลนด์ รีโวลูชั่น พบ อินเตอร์ ไมอามี คืออะไร?
ตัวเลือก ครึ่งแรก/เต็มเวลา ของเราคือ X/2 ความมั่นใจ 18%
นิวอิงแลนด์ รีโวลูชั่น พบ อินเตอร์ ไมอามี: ทิปส์ เตะมุม ของเราคืออะไร?
ตัวเลือก เตะมุม ของเราคือ ต่ำกว่า 9.5 ความมั่นใจ 52%
การคาดการณ์ ใบเหลือง/แดง สำหรับ นิวอิงแลนด์ รีโวลูชั่น พบ อินเตอร์ ไมอามี คืออะไร?
ตัวเลือก ใบเหลือง/แดง ของเราคือ เกิน 3.5 ความมั่นใจ 64%
นิวอิงแลนด์ รีโวลูชั่น พบ อินเตอร์ ไมอามี จะมีกี่ประตู?
เราคาดว่าจะมี เกิน 2.5 ประตู (มั่นใจ 68%) จากสถิติรุกและรับของทั้งสองทีม
นิวอิงแลนด์ รีโวลูชั่น พบ อินเตอร์ ไมอามี เล่นเมื่อไรและที่ไหน?
นิวอิงแลนด์ รีโวลูชั่น พบ อินเตอร์ ไมอามี แข่งวันที่ 2 พ.ย. 2569 ที่ Boston Stadium.
ข้อมูลเพิ่มเติม
ดาวซัลโวสูงสุด
L. Campanaกองหน้า
1ประตู
แอสซิสต์สูงสุด
Carles Gilกองกลาง
1แอสซิสต์
ใบเหลือง/ใบแดง
G. Yowกองหน้า
20
Carles Gilกองกลาง
10
B. Rainesกองกลาง
10
D. Turgemanกองหน้า
10
ดาวซัลโวสูงสุด
L. Messiกองกลาง
3ประตู
T. Segoviaกองกลาง
1ประตู
Mateo Silvettiกองหน้า
1ประตู
R. De Paulกองกลาง
1ประตู
แอสซิสต์สูงสุด
T. Segoviaกองกลาง
3แอสซิสต์
Mateo Silvettiกองหน้า
1แอสซิสต์
ใบเหลือง/ใบแดง
T. Segoviaกองกลาง
20
R. De Paulกองกลาง
10
D. St. Clairผู้รักษาประตู
10
M. Falcónกองหลัง
10
T. Allendeกองกลาง
10
ฟอร์มรายละเอียด & แมทช์ล่าสุด
ชชชชพ
10แข่งขันแล้ว
7ชนะ
0เสมอ
3แพ้
| แต้ม/เกม | 2.1 |
| ร้อยละชนะ | 70% |
| ประตู/เกม | 3.5 |
| เฉลี่ยประตู | 1.8 |
| เฉลี่ยเสียประตู | 1.7 |
| ทั้งสองทีมทำประตู | 70% |
| คลีนชีต | 10% |
| ไม่ทำประตู | 20% |
แมทช์ล่าสุด
2 พ.ย.พvs อินเตอร์ ไมอามี1-2
28 ต.ค.ชvs นิวยอร์ก เร้ด บูลส์3-2
24 ต.ค.ชเยือน ฟิลาเดลเฟีย ยูเนี่ยน2-1
17 ต.ค.ชvs ชิคาโก ไฟร์1-0
14 ต.ค.ชเยือน เอฟซี ซินซินนาติ3-2
ชชพสช
10แข่งขันแล้ว
4ชนะ
4เสมอ
2แพ้
| แต้ม/เกม | 1.6 |
| ร้อยละชนะ | 40% |
| ประตู/เกม | 3.2 |
| เฉลี่ยประตู | 1.9 |
| เฉลี่ยเสียประตู | 1.3 |
| ทั้งสองทีมทำประตู | 70% |
| คลีนชีต | 20% |
| ไม่ทำประตู | 10% |
แมทช์ล่าสุด
2 พ.ย.ชเยือน นิวอิงแลนด์ รีโวลูชั่น2-1
28 ต.ค.สvs เอฟซี ซินซินนาติ2-2
24 ต.ค.พเยือน นิวยอร์ก เร้ด บูลส์0-2
17 ต.ค.ชเยือน แอตแลนตา ยูไนเต็ด เอฟซี3-1
14 ต.ค.ชvs นิวยอร์ก ซิตี้ เอฟซี2-0
ประวัติการพบกัน
สถิติการเดิมพัน
| เมตริก | ค่า |
|---|---|
| รวมแมทช์ | 12 |
| เฉลี่ยประตู | 3.83 |
| ทั้งสองทีมทำประตู | 75% |
| มากกว่า 2.5 ประตู | 75% |
| มากกว่า 1.5 ประตู | 92% |
ประตูต่อทีม
| ทีม | รวม | เฉลี่ย |
|---|---|---|
| นิวอิงแลนด์ รีโวลูชั่น | 20 | 1.67 ต่อเกม |
| อินเตอร์ ไมอามี | 26 | 2.17 ต่อเกม |
คลีนชีต
| ทีม | คลีนชีต |
|---|---|
| นิวอิงแลนด์ รีโวลูชั่น | 2 (17%) |
| อินเตอร์ ไมอามี | 1 (8%) |
2 พ.ย. 2569เมเจอร์ลีก ซอคเกอร์นิวอิงแลนด์ รีโวลูชั่น1-2อินเตอร์ ไมอามี
25 เม.ย. 2569เมเจอร์ลีก ซอคเกอร์อินเตอร์ ไมอามี1-1นิวอิงแลนด์ รีโวลูชั่น
4 ต.ค. 2568เมเจอร์ลีก ซอคเกอร์อินเตอร์ ไมอามี4-1นิวอิงแลนด์ รีโวลูชั่น
9 ก.ค. 2568เมเจอร์ลีก ซอคเกอร์นิวอิงแลนด์ รีโวลูชั่น1-2อินเตอร์ ไมอามี
20 ต.ค. 2567เมเจอร์ลีก ซอคเกอร์อินเตอร์ ไมอามี6-2นิวอิงแลนด์ รีโวลูชั่น
27 เม.ย. 2567เมเจอร์ลีก ซอคเกอร์นิวอิงแลนด์ รีโวลูชั่น1-4อินเตอร์ ไมอามี
10 มิ.ย. 2566เมเจอร์ลีก ซอคเกอร์นิวอิงแลนด์ รีโวลูชั่น3-1อินเตอร์ ไมอามี
13 พ.ค. 2566เมเจอร์ลีก ซอคเกอร์อินเตอร์ ไมอามี2-1นิวอิงแลนด์ รีโวลูชั่น
30 เม.ย. 2565เมเจอร์ลีก ซอคเกอร์นิวอิงแลนด์ รีโวลูชั่น2-0อินเตอร์ ไมอามี
9 เม.ย. 2565เมเจอร์ลีก ซอคเกอร์อินเตอร์ ไมอามี3-2นิวอิงแลนด์ รีโวลูชั่น
7 พ.ย. 2564เมเจอร์ลีก ซอคเกอร์นิวอิงแลนด์ รีโวลูชั่น0-1อินเตอร์ ไมอามี
21 ก.ค. 2564เมเจอร์ลีก ซอคเกอร์อินเตอร์ ไมอามี0-5นิวอิงแลนด์ รีโวลูชั่น

