รอบ 9
นีซ vs แรนส์ ทายผลและเคล็ดลับการเดิมพัน
Allianz Riviera, Nice
การคาดการณ์ของเรา: เสมอ (45%); เกิน 2.5; ทั้งสองทีมทำประตู: ใช่.
เดิมพันดีที่สุด
ตัวเลือกของเรา
โอกาสสองเท่า
เสมอ/ทีมเยือน
90%
ความมั่นใจคำแนะนำการเดิมพัน
นีซเสมอแรนส์
ผลการแข่งขัน
แรนส์
45%
รวมประตู
เกิน 2.5
53%
ทั้งสองทีมทำประตู
ใช่
59%
โอกาสสองเท่า
เสมอ/ทีมเยือน
90%
อัตราต่อรองอัปเดตทุกชั่วโมง
การวิเคราะห์คำนวณใหม่ทุก 2 ชั่วโมง
ปิดกั้น 2 ชั่วโมงก่อนเริ่มเกม
วิเคราะห์โดยผู้เชี่ยวชาญ
กำลังเตรียววิเคราะห์
ผู้เชี่ยวชาญของเรากำลังตรวจสอบสถิติ ฟอร์ม และอัตราต่อรองล่าสุดสำหรับแมตช์นี้ การวิเคราะห์เต็มรูปแบบจะพร้อมใช้งานในไม่ช้า
สถิติสำคัญ
5เสมอ
5
2.45เฉลี่ยประตู
60%ทั้งสองทีมทำประตู
50%เกิน 2.5
8 มี.ค. 2569นีซ0-4แรนส์
26 ต.ค. 2568แรนส์1-2นีซ
10 พ.ค. 2568แรนส์2-0นีซ
3 ม.ค. 2568นีซ3-2แรนส์
13 ม.ค. 2567แรนส์2-0นีซ
คำถามที่พบบ่อย
ใครจะชนะ นีซ พบ แรนส์?
โมเดลของเราคาดการณ์ แรนส์ ด้วยความมั่นใจ 45% จากฟอร์ม สถิติการเจอกัน และการวิเคราะห์
ดับเบิลแชนซ์ X2 เป็นการเดิมพันที่ดีสำหรับ นีซ พบ แรนส์ ไหม?
ทีเด็ดดับเบิลแชนซ์ของเราคือ X2 ความมั่นใจ 90% ครอบคลุมสองผลลัพธ์ ความเสี่ยงต่ำกว่า
นีซ พบ แรนส์ จะมีกี่ประตู?
เราคาดว่าจะมี เกิน 2.5 ประตู (มั่นใจ 53%) จากสถิติรุกและรับของทั้งสองทีม
ทั้งสองทีมจะยิงประตูได้ไหมใน นีซ พบ แรนส์?
ทั้งสองทีมยิงประตู: ใช่ (มั่นใจ 59%).
นีซ พบ แรนส์ เล่นเมื่อไรและที่ไหน?
นีซ พบ แรนส์ แข่งวันที่ 31 ต.ค. 2569 ที่ Allianz Riviera.
ข้อมูลเพิ่มเติม
ดาวซัลโวสูงสุด
ไม่มีข้อมูล
แอสซิสต์สูงสุด
ไม่มีข้อมูล
ใบเหลือง/ใบแดง
Z. Dialloกองหน้า
10
ดาวซัลโวสูงสุด
S. Szymańskiกองกลาง
1ประตู
E. Lepaulกองหน้า
1ประตู
แอสซิสต์สูงสุด
P. Frankowskiกองหลัง
1แอสซิสต์
A. Thomassonกองกลาง
1แอสซิสต์
ใบเหลือง/ใบแดง
A. Thomassonกองกลาง
10
Mousa Tamariกองกลาง
10
ฟอร์มรายละเอียด & แมทช์ล่าสุด
พสพชช
10แข่งขันแล้ว
3ชนะ
4เสมอ
3แพ้
| แต้ม/เกม | 1.3 |
| ร้อยละชนะ | 30% |
| ประตู/เกม | 2.1 |
| เฉลี่ยประตู | 1 |
| เฉลี่ยเสียประตู | 1.1 |
| ทั้งสองทีมทำประตู | 50% |
| คลีนชีต | 30% |
| ไม่ทำประตู | 50% |
แมทช์ล่าสุด
11 ต.ค.ชvs สตราส์บูร์ก2-1
20 ก.ย.ชvs ลีลล์2-1
12 ก.ย.พเยือน อูแซร์0-1
5 ก.ย.สvs เล ม็อง1-1
30 ส.ค.พเยือน ปารีส เอฟซี0-3
ชสพชช
10แข่งขันแล้ว
6ชนะ
2เสมอ
2แพ้
| แต้ม/เกม | 2 |
| ร้อยละชนะ | 60% |
| ประตู/เกม | 3.2 |
| เฉลี่ยประตู | 1.7 |
| เฉลี่ยเสียประตู | 1.5 |
| ทั้งสองทีมทำประตู | 70% |
| คลีนชีต | 20% |
| ไม่ทำประตู | 20% |
แมทช์ล่าสุด
15 ต.ค.ชvs โอฟี2-1
11 ต.ค.ชvs อูแซร์4-1
19 ก.ย.พเยือน ลียง0-4
16 ก.ย.สเยือน สตรุม เกราซ์0-0
11 ก.ย.ชvs มาร์กเซย์1-0
ประวัติการพบกัน
สถิติการเดิมพัน
| เมตริก | ค่า |
|---|---|
| รวมแมทช์ | 20 |
| เฉลี่ยประตู | 2.45 |
| ทั้งสองทีมทำประตู | 60% |
| มากกว่า 2.5 ประตู | 50% |
| มากกว่า 1.5 ประตู | 80% |
ประตูต่อทีม
| ทีม | รวม | เฉลี่ย |
|---|---|---|
| นีซ | 25 | 1.25 ต่อเกม |
| แรนส์ | 24 | 1.2 ต่อเกม |
คลีนชีต
| ทีม | คลีนชีต |
|---|---|
| นีซ | 4 (20%) |
| แรนส์ | 5 (25%) |
8 มี.ค. 2569ลีกเอิง 1นีซ0-4แรนส์
26 ต.ค. 2568ลีกเอิง 1แรนส์1-2นีซ
10 พ.ค. 2568ลีกเอิง 1แรนส์2-0นีซ
3 ม.ค. 2568ลีกเอิง 1นีซ3-2แรนส์
13 ม.ค. 2567ลีกเอิง 1แรนส์2-0นีซ
5 พ.ย. 2566ลีกเอิง 1นีซ2-0แรนส์
6 พ.ค. 2566ลีกเอิง 1นีซ2-1แรนส์
2 ม.ค. 2566ลีกเอิง 1แรนส์2-1นีซ
2 เม.ย. 2565ลีกเอิง 1นีซ1-1แรนส์
12 ธ.ค. 2564ลีกเอิง 1แรนส์1-2นีซ
26 ก.พ. 2564ลีกเอิง 1แรนส์1-2นีซ
13 ธ.ค. 2563ลีกเอิง 1นีซ0-1แรนส์
24 ม.ค. 2563ลีกเอิง 1นีซ1-1แรนส์
1 ก.ย. 2562ลีกเอิง 1แรนส์1-2นีซ
14 เม.ย. 2562ลีกเอิง 1แรนส์0-0นีซ
14 ก.ย. 2561ลีกเอิง 1นีซ2-1แรนส์
8 เม.ย. 2561ลีกเอิง 1นีซ1-1แรนส์
17 ก.ย. 2560ลีกเอิง 1แรนส์0-1นีซ
12 ก.พ. 2560ลีกเอิง 1แรนส์2-2นีซ
14 ส.ค. 2559ลีกเอิง 1นีซ1-0แรนส์

