รอบ 29
นิวอิงแลนด์ รีโวลูชั่น vs ออร์แลนโด ซิตี้ เอสซี ทายผลและเคล็ดลับการเดิมพัน
19 ก.ย. 2569
4-2
จบเกม
Gillette Stadium, Foxborough
นัดถัดไป
›
ถูกต้อง
ตัวเลือกของเรา
รวมประตู
เกิน 2.5
4 : 2
FT
คำแนะนำการเดิมพัน
นิวอิงแลนด์ รีโวลูชั่นเสมอออร์แลนโด ซิตี้ เอสซี
ผลการแข่งขัน
นิวอิงแลนด์ รีโวลูชั่น
55%
รวมประตู
เกิน 2.5
70%
ทั้งสองทีมทำประตู
ใช่
67%
โอกาสสองเท่า
เจ้าบ้าน/ทีมเยือน
39%
แต้มต่อเอเชีย
แฮนดิแคป เจ้าบ้าน -1.00
@ 2.12
47%
อัตราต่อรองอัปเดตทุกชั่วโมง
การวิเคราะห์คำนวณใหม่ทุก 2 ชั่วโมง
ปิดกั้น 2 ชั่วโมงก่อนเริ่มเกม
วิเคราะห์โดยผู้เชี่ยวชาญ
กำลังเตรียววิเคราะห์
ผู้เชี่ยวชาญของเรากำลังตรวจสอบสถิติ ฟอร์ม และอัตราต่อรองล่าสุดสำหรับแมตช์นี้ การวิเคราะห์เต็มรูปแบบจะพร้อมใช้งานในไม่ช้า
สถิติสำคัญ
5เสมอ
6
4.42เฉลี่ยประตู
79%ทั้งสองทีมทำประตู
89%เกิน 2.5
19 ก.ย. 2569นิวอิงแลนด์ รีโวลูชั่น4-2ออร์แลนโด ซิตี้ เอสซี
29 เม.ย. 2569นิวอิงแลนด์ รีโวลูชั่น3-4ออร์แลนโด ซิตี้ เอสซี
19 ก.ค. 2568นิวอิงแลนด์ รีโวลูชั่น1-2ออร์แลนโด ซิตี้ เอสซี
10 พ.ค. 2568ออร์แลนโด ซิตี้ เอสซี3-3นิวอิงแลนด์ รีโวลูชั่น
14 ก.ย. 2567ออร์แลนโด ซิตี้ เอสซี3-0นิวอิงแลนด์ รีโวลูชั่น
คำถามที่พบบ่อย
ใครจะชนะ นิวอิงแลนด์ รีโวลูชั่น พบ ออร์แลนโด ซิตี้ เอสซี?
โมเดลของเราคาดการณ์ นิวอิงแลนด์ รีโวลูชั่น ด้วยความมั่นใจ 55% จากฟอร์ม สถิติการเจอกัน และการวิเคราะห์
นิวอิงแลนด์ รีโวลูชั่น พบ ออร์แลนโด ซิตี้ เอสซี จะมีกี่ประตู?
เราคาดว่าจะมี เกิน 2.5 ประตู (มั่นใจ 70%) จากสถิติรุกและรับของทั้งสองทีม
ทั้งสองทีมจะยิงประตูได้ไหมใน นิวอิงแลนด์ รีโวลูชั่น พบ ออร์แลนโด ซิตี้ เอสซี?
ทั้งสองทีมยิงประตู: ใช่ (มั่นใจ 67%).
ดับเบิลแชนซ์ 12 เป็นการเดิมพันที่ดีสำหรับ นิวอิงแลนด์ รีโวลูชั่น พบ ออร์แลนโด ซิตี้ เอสซี ไหม?
ทีเด็ดดับเบิลแชนซ์ของเราคือ 12 ความมั่นใจ 39% ครอบคลุมสองผลลัพธ์ ความเสี่ยงต่ำกว่า
ใครมีแนวโน้มทำประตูมากที่สุดใน นิวอิงแลนด์ รีโวลูชั่น พบ ออร์แลนโด ซิตี้ เอสซี?
ตัวเลือกของเราในการทำประตูคือ Dor Turgeman
นิวอิงแลนด์ รีโวลูชั่น พบ ออร์แลนโด ซิตี้ เอสซี เล่นเมื่อไรและที่ไหน?
นิวอิงแลนด์ รีโวลูชั่น พบ ออร์แลนโด ซิตี้ เอสซี แข่งวันที่ 19 ก.ย. 2569 ที่ Gillette Stadium.
ข้อมูลเพิ่มเติม
ดาวซัลโวสูงสุด
L. Campanaกองหน้า
1ประตู
แอสซิสต์สูงสุด
Carles Gilกองกลาง
1แอสซิสต์
ใบเหลือง/ใบแดง
G. Yowกองหน้า
20
Carles Gilกองกลาง
10
B. Rainesกองกลาง
10
D. Turgemanกองหน้า
10
ดาวซัลโวสูงสุด
M. Pašalićกองหน้า
1ประตู
M. Ojedaกองหน้า
1ประตู
Tiagoกองหน้า
1ประตู
แอสซิสต์สูงสุด
G. Dorseyกองกลาง
1แอสซิสต์
I. Anguloกองกลาง
1แอสซิสต์
Z. Taifiกองกลาง
1แอสซิสต์
ใบเหลือง/ใบแดง
M. Pašalićกองหน้า
10
G. Dorseyกองกลาง
10
M. Crépeauผู้รักษาประตู
01
N. Millerกองหลัง
10
T. Spicerกองหน้า
10
ฟอร์มรายละเอียด & แมทช์ล่าสุด
ชชพพช
10แข่งขันแล้ว
6ชนะ
1เสมอ
3แพ้
| แต้ม/เกม | 1.9 |
| ร้อยละชนะ | 60% |
| ประตู/เกม | 3.5 |
| เฉลี่ยประตู | 1.9 |
| เฉลี่ยเสียประตู | 1.6 |
| ทั้งสองทีมทำประตู | 70% |
| คลีนชีต | 10% |
| ไม่ทำประตู | 20% |
แมทช์ล่าสุด
14 ต.ค.ชเยือน เอฟซี ซินซินนาติ3-2
10 ต.ค.พvs ซีแอตเทิล ซาวน์เดอร์ส0-3
27 ก.ย.พเยือน รีล ซอลต์ เลค0-3
19 ก.ย.ชvs ออร์แลนโด ซิตี้ เอสซี4-2
13 ก.ย.ชเยือน ชิคาโก ไฟร์2-1
พพพชส
10แข่งขันแล้ว
5ชนะ
2เสมอ
3แพ้
| แต้ม/เกม | 1.7 |
| ร้อยละชนะ | 50% |
| ประตู/เกม | 4.4 |
| เฉลี่ยประตู | 2.3 |
| เฉลี่ยเสียประตู | 2.1 |
| ทั้งสองทีมทำประตู | 80% |
| คลีนชีต | 20% |
| ไม่ทำประตู | 0% |
แมทช์ล่าสุด
14 ต.ค.สเยือน โตรอนโต เอฟซี3-3
10 ต.ค.ชvs โคลัมบัส ครูว์3-2
26 ก.ย.พเยือน ฟิลาเดลเฟีย ยูเนี่ยน2-4
19 ก.ย.พเยือน นิวอิงแลนด์ รีโวลูชั่น2-4
16 ก.ย.พเยือน โคลัมบัส ครูว์1-2
ประวัติการพบกัน
สถิติการเดิมพัน
| เมตริก | ค่า |
|---|---|
| รวมแมทช์ | 19 |
| เฉลี่ยประตู | 4.42 |
| ทั้งสองทีมทำประตู | 79% |
| มากกว่า 2.5 ประตู | 89% |
| มากกว่า 1.5 ประตู | 100% |
ประตูต่อทีม
| ทีม | รวม | เฉลี่ย |
|---|---|---|
| นิวอิงแลนด์ รีโวลูชั่น | 45 | 2.37 ต่อเกม |
| ออร์แลนโด ซิตี้ เอสซี | 39 | 2.05 ต่อเกม |
คลีนชีต
| ทีม | คลีนชีต |
|---|---|
| นิวอิงแลนด์ รีโวลูชั่น | 3 (16%) |
| ออร์แลนโด ซิตี้ เอสซี | 1 (5%) |
19 ก.ย. 2569เมเจอร์ลีก ซอคเกอร์นิวอิงแลนด์ รีโวลูชั่น4-2ออร์แลนโด ซิตี้ เอสซี
29 เม.ย. 2569ถ้วยเปิดของสหรัฐนิวอิงแลนด์ รีโวลูชั่น3-4ออร์แลนโด ซิตี้ เอสซี
19 ก.ค. 2568เมเจอร์ลีก ซอคเกอร์นิวอิงแลนด์ รีโวลูชั่น1-2ออร์แลนโด ซิตี้ เอสซี
10 พ.ค. 2568เมเจอร์ลีก ซอคเกอร์ออร์แลนโด ซิตี้ เอสซี3-3นิวอิงแลนด์ รีโวลูชั่น
14 ก.ย. 2567เมเจอร์ลีก ซอคเกอร์ออร์แลนโด ซิตี้ เอสซี3-0นิวอิงแลนด์ รีโวลูชั่น
13 ก.ค. 2567เมเจอร์ลีก ซอคเกอร์นิวอิงแลนด์ รีโวลูชั่น1-3ออร์แลนโด ซิตี้ เอสซี
7 ต.ค. 2566เมเจอร์ลีก ซอคเกอร์ออร์แลนโด ซิตี้ เอสซี3-2นิวอิงแลนด์ รีโวลูชั่น
17 มิ.ย. 2566เมเจอร์ลีก ซอคเกอร์นิวอิงแลนด์ รีโวลูชั่น3-1ออร์แลนโด ซิตี้ เอสซี
6 ส.ค. 2565เมเจอร์ลีก ซอคเกอร์ออร์แลนโด ซิตี้ เอสซี0-3นิวอิงแลนด์ รีโวลูชั่น
15 มิ.ย. 2565เมเจอร์ลีก ซอคเกอร์นิวอิงแลนด์ รีโวลูชั่น1-1ออร์แลนโด ซิตี้ เอสซี
24 ต.ค. 2564เมเจอร์ลีก ซอคเกอร์ออร์แลนโด ซิตี้ เอสซี2-2นิวอิงแลนด์ รีโวลูชั่น
25 ก.ย. 2564เมเจอร์ลีก ซอคเกอร์นิวอิงแลนด์ รีโวลูชั่น2-1ออร์แลนโด ซิตี้ เอสซี
29 พ.ย. 2563เมเจอร์ลีก ซอคเกอร์ออร์แลนโด ซิตี้ เอสซี1-3นิวอิงแลนด์ รีโวลูชั่น
14 ก.ย. 2562เมเจอร์ลีก ซอคเกอร์ออร์แลนโด ซิตี้ เอสซี3-3นิวอิงแลนด์ รีโวลูชั่น
27 ก.ค. 2562เมเจอร์ลีก ซอคเกอร์นิวอิงแลนด์ รีโวลูชั่น4-1ออร์แลนโด ซิตี้ เอสซี
13 ต.ค. 2561เมเจอร์ลีก ซอคเกอร์นิวอิงแลนด์ รีโวลูชั่น2-0ออร์แลนโด ซิตี้ เอสซี
4 ส.ค. 2561เมเจอร์ลีก ซอคเกอร์ออร์แลนโด ซิตี้ เอสซี3-3นิวอิงแลนด์ รีโวลูชั่น
27 ก.ย. 2560เมเจอร์ลีก ซอคเกอร์ออร์แลนโด ซิตี้ เอสซี6-1นิวอิงแลนด์ รีโวลูชั่น
2 ก.ย. 2560เมเจอร์ลีก ซอคเกอร์นิวอิงแลนด์ รีโวลูชั่น4-0ออร์แลนโด ซิตี้ เอสซี

