รอบ 7
อัล ไฟซาลี vs อัล ฮุเซน ทายผลและเคล็ดลับการเดิมพัน
การคาดการณ์ของเรา: เสมอ (45%); เกิน 2.5; ทั้งสองทีมทำประตู: ใช่.
เดิมพันดีที่สุด
ตัวเลือกของเรา
โอกาสสองเท่า
เจ้าบ้าน/เสมอ
90%
ความมั่นใจคำแนะนำการเดิมพัน
อัล ไฟซาลีเสมออัล ฮุเซน
ผลการแข่งขัน
อัล ไฟซาลี
45%
รวมประตู
เกิน 2.5
65%
ทั้งสองทีมทำประตู
ใช่
65%
โอกาสสองเท่า
เจ้าบ้าน/เสมอ
90%
อัตราต่อรองอัปเดตทุกชั่วโมง
การวิเคราะห์คำนวณใหม่ทุก 2 ชั่วโมง
ปิดกั้น 2 ชั่วโมงก่อนเริ่มเกม
วิเคราะห์โดยผู้เชี่ยวชาญ
กำลังเตรียววิเคราะห์
ผู้เชี่ยวชาญของเรากำลังตรวจสอบสถิติ ฟอร์ม และอัตราต่อรองล่าสุดสำหรับแมตช์นี้ การวิเคราะห์เต็มรูปแบบจะพร้อมใช้งานในไม่ช้า
ข้อมูลแมตช์
อัล ไฟซาลี ไม่แพ้ใน 4 นัดหลังสุดในลีก
สถิติสำคัญ
7เสมอ
2
1.72เฉลี่ยประตู
39%ทั้งสองทีมทำประตู
22%เกิน 2.5
8 พ.ค. 2569อัล ฮุเซน1-0อัล ไฟซาลี
12 เม.ย. 2569อัล ไฟซาลี1-0อัล ฮุเซน
13 ก.ย. 2568อัล ฮุเซน1-1อัล ไฟซาลี
4 เม.ย. 2568อัล ไฟซาลี1-1อัล ฮุเซน
19 ต.ค. 2567อัล ฮุเซน1-0อัล ไฟซาลี
คำถามที่พบบ่อย
อัล ไฟซาลี พบ อัล ฮุเซน: ใครคือเต็งที่จะชนะ?
โมเดลของเราคาดการณ์ อัล ไฟซาลี ด้วยความมั่นใจ 45% จากฟอร์ม สถิติการเจอกัน และการวิเคราะห์
อัล ไฟซาลี พบ อัล ฮุเซน จะมีกี่ประตู?
เราคาดว่าจะมี เกิน 2.5 ประตู (มั่นใจ 65%) จากสถิติรุกและรับของทั้งสองทีม
ทั้งสองทีมจะยิงประตูได้ไหมใน อัล ไฟซาลี พบ อัล ฮุเซน?
ทั้งสองทีมยิงประตู: ใช่ (มั่นใจ 65%).
ดับเบิลแชนซ์ 1X เป็นการเดิมพันที่ดีสำหรับ อัล ไฟซาลี พบ อัล ฮุเซน ไหม?
ทีเด็ดดับเบิลแชนซ์ของเราคือ 1X ความมั่นใจ 90% ครอบคลุมสองผลลัพธ์ ความเสี่ยงต่ำกว่า
อัล ไฟซาลี พบ อัล ฮุเซน เล่นเมื่อไรและที่ไหน?
อัล ไฟซาลี พบ อัล ฮุเซน แข่งวันที่ 31 ต.ค. 2569.
ข้อมูลเพิ่มเติม
| # | ทีม | P | ช | ส | พ | ได้ | เสีย | ต่าง | คะแนน | ฟอร์ม |
|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|
| 1 | 4 | 3 | 1 | 0 | 7 | 0 | +7 | 10 | ||
| 2 | 5 | 2 | 2 | 1 | 11 | 3 | +8 | 8 | ||
| 3 | 4 | 2 | 2 | 0 | 3 | 1 | +2 | 8 | ||
| 4 | 5 | 2 | 2 | 1 | 4 | 4 | 0 | 8 | ||
| 5 | 4 | 1 | 2 | 1 | 1 | 1 | 0 | 5 | ||
| 6 | 5 | 1 | 2 | 2 | 3 | 4 | -1 | 5 | ||
| 7 | 4 | 1 | 2 | 1 | 7 | 9 | -2 | 5 | ||
| 8 | 5 | 1 | 1 | 3 | 3 | 8 | -5 | 4 | ||
| 9 | 5 | 1 | 1 | 3 | 3 | 8 | -5 | 4 | ||
| 10 | 5 | 0 | 3 | 2 | 5 | 9 | -4 | 3 |
ฟอร์มรายละเอียด & แมทช์ล่าสุด
พชชชช
10แข่งขันแล้ว
6ชนะ
2เสมอ
2แพ้
| แต้ม/เกม | 2 |
| ร้อยละชนะ | 60% |
| ประตู/เกม | 3 |
| เฉลี่ยประตู | 2 |
| เฉลี่ยเสียประตู | 1 |
| ทั้งสองทีมทำประตู | 40% |
| คลีนชีต | 50% |
| ไม่ทำประตู | 20% |
แมทช์ล่าสุด
17 ต.ค.ชvs อัล รามธา4-1
14 ต.ค.ชvs Al-Nahda2-0
10 ต.ค.ชเยือน อัล ซอลต์1-0
20 ก.ย.ชเยือน อัล บูกาอา4-0
16 ก.ย.พเยือน อัล ไรรายัน เอสซี3-4
สสสชช
10แข่งขันแล้ว
5ชนะ
4เสมอ
1แพ้
| แต้ม/เกม | 1.9 |
| ร้อยละชนะ | 50% |
| ประตู/เกม | 3.2 |
| เฉลี่ยประตู | 2 |
| เฉลี่ยเสียประตู | 1.2 |
| ทั้งสองทีมทำประตู | 40% |
| คลีนชีต | 50% |
| ไม่ทำประตู | 20% |
แมทช์ล่าสุด
13 ต.ค.ชเยือน อัล ซีบ3-0
9 ต.ค.ชvs Al Arabi4-1
19 ก.ย.สเยือน ชาบาบ อัล ออร์ดอน3-3
16 ก.ย.สvs อีสต์ เบงกอล ทู2-2
11 ก.ย.สvs อัล บูกาอา0-0
ประวัติการพบกัน
สถิติการเดิมพัน
| เมตริก | ค่า |
|---|---|
| รวมแมทช์ | 18 |
| เฉลี่ยประตู | 1.72 |
| ทั้งสองทีมทำประตู | 39% |
| มากกว่า 2.5 ประตู | 22% |
| มากกว่า 1.5 ประตู | 56% |
ประตูต่อทีม
| ทีม | รวม | เฉลี่ย |
|---|---|---|
| อัล ไฟซาลี | 22 | 1.22 ต่อเกม |
| อัล ฮุเซน | 9 | 0.5 ต่อเกม |
คลีนชีต
| ทีม | คลีนชีต |
|---|---|
| อัล ไฟซาลี | 9 (50%) |
| อัล ฮุเซน | 4 (22%) |
8 พ.ค. 2569ลีกอัล ฮุเซน1-0อัล ไฟซาลี
12 เม.ย. 2569ลีกอัล ไฟซาลี1-0อัล ฮุเซน
13 ก.ย. 2568ลีกอัล ฮุเซน1-1อัล ไฟซาลี
4 เม.ย. 2568ลีกอัล ไฟซาลี1-1อัล ฮุเซน
19 ต.ค. 2567ลีกอัล ฮุเซน1-0อัล ไฟซาลี
20 พ.ค. 2567ลีกอัล ฮุเซน0-1อัล ไฟซาลี
14 ธ.ค. 2566ลีกอัล ไฟซาลี1-1อัล ฮุเซน
1 ต.ค. 2565ลีกอัล ไฟซาลี3-0อัล ฮุเซน
7 พ.ค. 2565ลีกอัล ฮุเซน1-1อัล ไฟซาลี
2 พ.ย. 2564ลีกอัล ไฟซาลี0-0อัล ฮุเซน
25 ก.ค. 2564ลีกอัล ฮุเซน1-3อัล ไฟซาลี
28 พ.ย. 2563ลีกอัล ฮุเซน1-2อัล ไฟซาลี
10 ส.ค. 2563ลีกอัล ไฟซาลี1-0อัล ฮุเซน
13 เม.ย. 2562ลีกอัล ฮุเซน0-2อัล ไฟซาลี
3 พ.ย. 2561ลีกอัล ไฟซาลี3-0อัล ฮุเซน
1 เม.ย. 2561ลีกอัล ไฟซาลี1-0อัล ฮุเซน
19 ต.ค. 2560ลีกอัล ฮุเซน0-0อัล ไฟซาลี
21 เม.ย. 2560ลีกอัล ไฟซาลี1-1อัล ฮุเซน

