รอบ 13
ออสซานา vs มาลาก้า ทายผลและเคล็ดลับการเดิมพัน
Estadio El Sadar, Pamplona
การคาดการณ์ของเรา: ออสซานา — ชนะ (53%); เกิน 2.5; ทั้งสองทีมทำประตู: ใช่.
เดิมพันดีที่สุด
ตัวเลือกของเรา
ผลการแข่งขัน
ออสซานา
@ 1.66
54%
ความมั่นใจคำแนะนำการเดิมพัน
ออสซานาเสมอมาลาก้า
ผลการแข่งขัน
คุ้มค่าที่สุดออสซานา
@ 1.66
54%
รวมประตู
เกิน 2.5
@ 1.93
50%
ทั้งสองทีมทำประตู
ใช่
@ 1.80
52%
โอกาสสองเท่า
เจ้าบ้าน/เสมอ
@ 1.20
40%
แต้มต่อเอเชีย
แฮนดิแคป เจ้าบ้าน -0.75
@ 1.94
52%
ครึ่งแรก
เสมอ
@ 2.14
41%
ครึ่งแรก/เต็มเวลา
เสมอ/เจ้าบ้าน
@ 4.50
22.2%
ผลคะแนนที่ถูกต้อง
2:1
@ 7.33
13.6%
ตลาดเพิ่มเติม
ผู้ทำประตูได้ทุกเวลา
Ante Budimir
55.6%@ 1.80
Raul Garcia
47.6%@ 2.10
Romain Del Castillo
34.7%@ 2.88
Jonathan Dubasin
34.7%@ 2.88
Carlos Chupete
34.7%@ 2.88
Adrian Nino
28.6%@ 3.50
อัตราต่อรองอัปเดตทุกชั่วโมง
การวิเคราะห์คำนวณใหม่ทุก 2 ชั่วโมง
ปิดกั้น 2 ชั่วโมงก่อนเริ่มเกม
วิเคราะห์โดยผู้เชี่ยวชาญ
กำลังเตรียววิเคราะห์
ผู้เชี่ยวชาญของเรากำลังตรวจสอบสถิติ ฟอร์ม และอัตราต่อรองล่าสุดสำหรับแมตช์นี้ การวิเคราะห์เต็มรูปแบบจะพร้อมใช้งานในไม่ช้า
สถิติสำคัญ
5เสมอ
2
1.83เฉลี่ยประตู
50%ทั้งสองทีมทำประตู
25%เกิน 2.5
11 มี.ค. 2562มาลาก้า1-2ออสซานา
3 พ.ย. 2561ออสซานา2-1มาลาก้า
27 ม.ค. 2560ออสซานา1-1มาลาก้า
19 ส.ค. 2559มาลาก้า1-1ออสซานา
10 มี.ค. 2557ออสซานา0-2มาลาก้า
อัตราต่อรอง
| เจ้ามือรับแทง | 1 | X | 2 |
|---|---|---|---|
| 1xBet | 1.83 | 3.80 | 4.88 |
| Bet365 | 1.30 | 3.60 | 3.40 |
| Betano | 1.34 | 3.65 | 3.10 |
คำถามที่พบบ่อย
ใครจะชนะ ออสซานา พบ มาลาก้า?
โมเดลของเราคาดการณ์ ออสซานา ด้วยความมั่นใจ 54% จากฟอร์ม สถิติการเจอกัน และการวิเคราะห์
คาดการณ์สกอร์เท่าไรสำหรับ ออสซานา พบ มาลาก้า?
สกอร์ที่น่าจะเป็นมากที่สุดคือ 2:1 (ความน่าจะเป็น 13.6%)
การคาดการณ์ แฮนดิแคปเอเชีย สำหรับ ออสซานา พบ มาลาก้า คืออะไร?
ตัวเลือก แฮนดิแคปเอเชีย ของเราคือ ออสซานา -0.75 ความมั่นใจ 52%
ออสซานา พบ มาลาก้า: ทิปส์ ครึ่งแรก ของเราคืออะไร?
ตัวเลือก ครึ่งแรก ของเราคือ เสมอ ความมั่นใจ 41%
การคาดการณ์ ครึ่งแรก/เต็มเวลา สำหรับ ออสซานา พบ มาลาก้า คืออะไร?
ตัวเลือก ครึ่งแรก/เต็มเวลา ของเราคือ X/1 ความมั่นใจ 22%
ออสซานา พบ มาลาก้า เล่นเมื่อไรและที่ไหน?
ออสซานา พบ มาลาก้า แข่งวันที่ 22 พ.ย. 2569 ที่ Estadio El Sadar.
ข้อมูลเพิ่มเติม
ดาวซัลโวสูงสุด
ไม่มีข้อมูล
แอสซิสต์สูงสุด
ไม่มีข้อมูล
ใบเหลือง/ใบแดง
Sergio Herreraผู้รักษาประตู
10
Kike Barjaกองหน้า
10
ดาวซัลโวสูงสุด
ไม่มีข้อมูล
แอสซิสต์สูงสุด
ไม่มีข้อมูล
ใบเหลือง/ใบแดง
Pugaกองหลัง
10
Juan Cruzกองกลาง
10
Ramón Enríquezกองกลาง
10
ฟอร์มรายละเอียด & แมทช์ล่าสุด
พชพพส
10แข่งขันแล้ว
2ชนะ
2เสมอ
6แพ้
| แต้ม/เกม | 0.8 |
| ร้อยละชนะ | 20% |
| ประตู/เกม | 3.2 |
| เฉลี่ยประตู | 1 |
| เฉลี่ยเสียประตู | 2.2 |
| ทั้งสองทีมทำประตู | 50% |
| คลีนชีต | 20% |
| ไม่ทำประตู | 30% |
แมทช์ล่าสุด
7 พ.ย.สvs แอธเลติก บิลเบา1-1
2 พ.ย.พเยือน เดปอร์ติโบ ลา คอรุนญา1-2
26 ต.ค.พเยือน เซบีญ่า0-2
18 ต.ค.ชvs เรซซิ่ง ซานแตร์2-0
11 ต.ค.พเยือน เรอัล เบติส2-5
สพสพพ
10แข่งขันแล้ว
0ชนะ
4เสมอ
6แพ้
| แต้ม/เกม | 0.4 |
| ร้อยละชนะ | 0% |
| ประตู/เกม | 2.8 |
| เฉลี่ยประตู | 0.8 |
| เฉลี่ยเสียประตู | 2 |
| ทั้งสองทีมทำประตู | 70% |
| คลีนชีต | 10% |
| ไม่ทำประตู | 30% |
แมทช์ล่าสุด
7 พ.ย.พvs เรซซิ่ง ซานแตร์1-2
31 ต.ค.พเยือน เรอัล เบติส1-2
23 ต.ค.สเยือน อลาเวส1-1
18 ต.ค.พvs เรอัล โซเซียดาด2-5
9 ต.ค.สvs เอสปันญ่อล1-1
ประวัติการพบกัน
สถิติการเดิมพัน
| เมตริก | ค่า |
|---|---|
| รวมแมทช์ | 12 |
| เฉลี่ยประตู | 1.83 |
| ทั้งสองทีมทำประตู | 50% |
| มากกว่า 2.5 ประตู | 25% |
| มากกว่า 1.5 ประตู | 67% |
ประตูต่อทีม
| ทีม | รวม | เฉลี่ย |
|---|---|---|
| ออสซานา | 13 | 1.08 ต่อเกม |
| มาลาก้า | 9 | 0.75 ต่อเกม |
คลีนชีต
| ทีม | คลีนชีต |
|---|---|
| ออสซานา | 4 (33%) |
| มาลาก้า | 3 (25%) |
11 มี.ค. 2562เซกุนด้า ดิวิชั่น สเปนมาลาก้า1-2ออสซานา
3 พ.ย. 2561เซกุนด้า ดิวิชั่น สเปนออสซานา2-1มาลาก้า
27 ม.ค. 2560ลา ลีกาออสซานา1-1มาลาก้า
19 ส.ค. 2559ลา ลีกามาลาก้า1-1ออสซานา
10 มี.ค. 2557ลา ลีกาออสซานา0-2มาลาก้า
4 ต.ค. 2556ลา ลีกามาลาก้า0-1ออสซานา
13 เม.ย. 2556ลา ลีกามาลาก้า1-0ออสซานา
17 พ.ย. 2555ลา ลีกาออสซานา0-0มาลาก้า
23 เม.ย. 2555ลา ลีกาออสซานา1-1มาลาก้า
11 ธ.ค. 2554ลา ลีกามาลาก้า1-1ออสซานา
6 มี.ค. 2554ลา ลีกามาลาก้า0-1ออสซานา
24 ต.ค. 2553ลา ลีกาออสซานา3-0มาลาก้า

