รอบ 9
ปอพายัน vs เรอัล ซานตานเดร์ ทายผลและเคล็ดลับการเดิมพัน
ถูกต้อง
ตัวเลือกของเรา
โอกาสสองเท่า
เจ้าบ้าน/เสมอ
2 : 0
FT
คำแนะนำการเดิมพัน
ปอพายันเสมอเรอัล ซานตานเดร์
ผลการแข่งขัน
ปอพายัน
45%
รวมประตู
ต่ำกว่า 2.5
53%
ทั้งสองทีมทำประตู
ไม่ใช่
50%
โอกาสสองเท่า
เจ้าบ้าน/เสมอ
90%
อัตราต่อรองอัปเดตทุกชั่วโมง
การวิเคราะห์คำนวณใหม่ทุก 2 ชั่วโมง
ปิดกั้น 2 ชั่วโมงก่อนเริ่มเกม
วิเคราะห์โดยผู้เชี่ยวชาญ
กำลังเตรียววิเคราะห์
ผู้เชี่ยวชาญของเรากำลังตรวจสอบสถิติ ฟอร์ม และอัตราต่อรองล่าสุดสำหรับแมตช์นี้ การวิเคราะห์เต็มรูปแบบจะพร้อมใช้งานในไม่ช้า
ข้อมูลแมตช์
ปอพายัน ชนะในลีกติดต่อกัน 3 นัด
สถิติสำคัญ
8เสมอ
3
2.4เฉลี่ยประตู
55%ทั้งสองทีมทำประตู
30%เกิน 2.5
13 ก.ย. 2569ปอพายัน2-0เรอัล ซานตานเดร์
10 มี.ค. 2569เรอัล ซานตานเดร์1-1ปอพายัน
29 ส.ค. 2568เรอัล ซานตานเดร์2-2ปอพายัน
22 มี.ค. 2568ปอพายัน0-1เรอัล ซานตานเดร์
23 ก.ย. 2567ปอพายัน4-3เรอัล ซานตานเดร์
คำถามที่พบบ่อย
ใครจะชนะ ปอพายัน พบ เรอัล ซานตานเดร์?
โมเดลของเราคาดการณ์ ปอพายัน ด้วยความมั่นใจ 45% จากฟอร์ม สถิติการเจอกัน และการวิเคราะห์
ปอพายัน พบ เรอัล ซานตานเดร์ จะมีกี่ประตู?
เราคาดว่าจะมี ต่ำกว่า 2.5 ประตู (มั่นใจ 53%) จากสถิติรุกและรับของทั้งสองทีม
ทั้งสองทีมจะยิงประตูได้ไหมใน ปอพายัน พบ เรอัล ซานตานเดร์?
ทั้งสองทีมยิงประตู: ไม่ใช่ (มั่นใจ 50%).
ดับเบิลแชนซ์ 1X เป็นการเดิมพันที่ดีสำหรับ ปอพายัน พบ เรอัล ซานตานเดร์ ไหม?
ทีเด็ดดับเบิลแชนซ์ของเราคือ 1X ความมั่นใจ 90% ครอบคลุมสองผลลัพธ์ ความเสี่ยงต่ำกว่า
ปอพายัน พบ เรอัล ซานตานเดร์ เล่นเมื่อไรและที่ไหน?
ปอพายัน พบ เรอัล ซานตานเดร์ แข่งวันที่ 13 ก.ย. 2569.
ข้อมูลเพิ่มเติม
ดาวซัลโวสูงสุด
ไม่มีข้อมูล
แอสซิสต์สูงสุด
ไม่มีข้อมูล
ใบเหลือง/ใบแดง
ไม่มีข้อมูล
ดาวซัลโวสูงสุด
ไม่มีข้อมูล
แอสซิสต์สูงสุด
ไม่มีข้อมูล
ใบเหลือง/ใบแดง
ไม่มีข้อมูล
ฟอร์มรายละเอียด & แมทช์ล่าสุด
ชชชสพ
10แข่งขันแล้ว
4ชนะ
2เสมอ
4แพ้
| แต้ม/เกม | 1.4 |
| ร้อยละชนะ | 40% |
| ประตู/เกม | 3.2 |
| เฉลี่ยประตู | 1.7 |
| เฉลี่ยเสียประตู | 1.5 |
| ทั้งสองทีมทำประตู | 80% |
| คลีนชีต | 10% |
| ไม่ทำประตู | 10% |
แมทช์ล่าสุด
12 ต.ค.พเยือน ออร์โซมาร์โซ0-1
7 ต.ค.สvs ยูเนี่ยน มักดาเลน่า1-1
4 ต.ค.ชเยือน เรอัล คาร์ตาเฮนา3-2
26 ก.ย.ชvs พาทริออตัส4-1
19 ก.ย.ชเยือน ลีออนส์ เอฟซี2-1
พสสพช
10แข่งขันแล้ว
3ชนะ
5เสมอ
2แพ้
| แต้ม/เกม | 1.4 |
| ร้อยละชนะ | 30% |
| ประตู/เกม | 2.2 |
| เฉลี่ยประตู | 1.1 |
| เฉลี่ยเสียประตู | 1.1 |
| ทั้งสองทีมทำประตู | 50% |
| คลีนชีต | 40% |
| ไม่ทำประตู | 30% |
แมทช์ล่าสุด
9 ต.ค.ชเยือน เรอัล โซอาชา1-0
3 ต.ค.พvs ยูเนี่ยน มักดาเลน่า1-3
26 ก.ย.สเยือน ทีเกรส เอฟซี1-1
22 ก.ย.สvs ออร์โซมาร์โซ0-0
13 ก.ย.พเยือน ปอพายัน0-2
ประวัติการพบกัน
สถิติการเดิมพัน
| เมตริก | ค่า |
|---|---|
| รวมแมทช์ | 20 |
| เฉลี่ยประตู | 2.4 |
| ทั้งสองทีมทำประตู | 55% |
| มากกว่า 2.5 ประตู | 30% |
| มากกว่า 1.5 ประตู | 70% |
ประตูต่อทีม
| ทีม | รวม | เฉลี่ย |
|---|---|---|
| ปอพายัน | 28 | 1.4 ต่อเกม |
| เรอัล ซานตานเดร์ | 20 | 1 ต่อเกม |
คลีนชีต
| ทีม | คลีนชีต |
|---|---|
| ปอพายัน | 7 (35%) |
| เรอัล ซานตานเดร์ | 4 (20%) |
13 ก.ย. 2569เปรมิเอร์ บี โคลอมเบียปอพายัน2-0เรอัล ซานตานเดร์
10 มี.ค. 2569เปรมิเอร์ บี โคลอมเบียเรอัล ซานตานเดร์1-1ปอพายัน
29 ส.ค. 2568เปรมิเอร์ บี โคลอมเบียเรอัล ซานตานเดร์2-2ปอพายัน
22 มี.ค. 2568เปรมิเอร์ บี โคลอมเบียปอพายัน0-1เรอัล ซานตานเดร์
23 ก.ย. 2567เปรมิเอร์ บี โคลอมเบียปอพายัน4-3เรอัล ซานตานเดร์
21 เม.ย. 2567เปรมิเอร์ บี โคลอมเบียเรอัล ซานตานเดร์2-3ปอพายัน
16 ส.ค. 2566เปรมิเอร์ บี โคลอมเบียปอพายัน0-0เรอัล ซานตานเดร์
26 ก.พ. 2566เปรมิเอร์ บี โคลอมเบียเรอัล ซานตานเดร์1-1ปอพายัน
8 ต.ค. 2565เปรมิเอร์ บี โคลอมเบียปอพายัน2-3เรอัล ซานตานเดร์
3 พ.ค. 2565เปรมิเอร์ บี โคลอมเบียเรอัล ซานตานเดร์1-1ปอพายัน
8 ส.ค. 2564เปรมิเอร์ บี โคลอมเบียปอพายัน0-0เรอัล ซานตานเดร์
7 มี.ค. 2564เปรมิเอร์ บี โคลอมเบียเรอัล ซานตานเดร์0-1ปอพายัน
4 ต.ค. 2563เปรมิเอร์ บี โคลอมเบียปอพายัน1-0เรอัล ซานตานเดร์
21 ก.ค. 2562เปรมิเอร์ บี โคลอมเบียเรอัล ซานตานเดร์2-0ปอพายัน
3 ก.พ. 2562เปรมิเอร์ บี โคลอมเบียปอพายัน1-1เรอัล ซานตานเดร์
22 ก.ค. 2561เปรมิเอร์ บี โคลอมเบียเรอัล ซานตานเดร์1-2ปอพายัน
11 ก.พ. 2561เปรมิเอร์ บี โคลอมเบียปอพายัน3-1เรอัล ซานตานเดร์
3 ก.ย. 2560เปรมิเอร์ บี โคลอมเบียปอพายัน1-1เรอัล ซานตานเดร์
9 เม.ย. 2560เปรมิเอร์ บี โคลอมเบียเรอัล ซานตานเดร์0-2ปอพายัน
16 ก.ค. 2559เปรมิเอร์ บี โคลอมเบียเรอัล ซานตานเดร์0-1ปอพายัน

