รอบ 34
ซาน เทลโม vs เดเฟนซอเรส เด เบลกราโน ทายผลและเคล็ดลับการเดิมพัน
Estadio Osvaldo Baletto, Dock Sud
การคาดการณ์ของเรา: เดเฟนซอเรส เด เบลกราโน — ชนะ (34%); ต่ำกว่า 2.5; ทั้งสองทีมทำประตู: ไม่ใช่.
เดิมพันดีที่สุด
ตัวเลือกของเรา
รวมประตู
ต่ำกว่า 2.5
@ 1.37
67%
ความมั่นใจคำแนะนำการเดิมพัน
ซาน เทลโมเสมอเดเฟนซอเรส เด เบลกราโน
ผลการแข่งขัน
เสมอ
@ 2.79
31%
รวมประตู
คุ้มค่าที่สุดต่ำกว่า 2.5
@ 1.37
67%
ทั้งสองทีมทำประตู
ไม่ใช่
@ 1.58
59%
แต้มต่อเอเชีย
แฮนดิแคป เจ้าบ้าน +0
@ 1.83
55%
ครึ่งแรก
เสมอ
@ 1.77
50%
ครึ่งแรก/เต็มเวลา
เสมอ/เสมอ
@ 3.55
28.2%
ผลคะแนนที่ถูกต้อง
0:0
@ 4.85
20.6%
อัตราต่อรองอัปเดตทุกชั่วโมง
การวิเคราะห์คำนวณใหม่ทุก 2 ชั่วโมง
ปิดกั้น 2 ชั่วโมงก่อนเริ่มเกม
วิเคราะห์โดยผู้เชี่ยวชาญ
กำลังเตรียววิเคราะห์
ผู้เชี่ยวชาญของเรากำลังตรวจสอบสถิติ ฟอร์ม และอัตราต่อรองล่าสุดสำหรับแมตช์นี้ การวิเคราะห์เต็มรูปแบบจะพร้อมใช้งานในไม่ช้า
สถิติสำคัญ
8เสมอ
6
1.72เฉลี่ยประตู
33%ทั้งสองทีมทำประตู
44%เกิน 2.5
30 พ.ค. 2569เดเฟนซอเรส เด เบลกราโน1-0ซาน เทลโม
31 ก.ค. 2568เดเฟนซอเรส เด เบลกราโน1-2ซาน เทลโม
23 ก.พ. 2568ซาน เทลโม0-3เดเฟนซอเรส เด เบลกราโน
18 ส.ค. 2567ซาน เทลโม1-2เดเฟนซอเรส เด เบลกราโน
1 เม.ย. 2567เดเฟนซอเรส เด เบลกราโน0-1ซาน เทลโม
อัตราต่อรอง
| เจ้ามือรับแทง | 1 | X | 2 |
|---|---|---|---|
| 1xBet | 2.67 | 2.74 | 2.64 |
| Bet365 | 1.83 | 2.75 | 1.83 |
| Betano | 1.90 | 2.77 | 1.82 |
คำถามที่พบบ่อย
ซาน เทลโม พบ เดเฟนซอเรส เด เบลกราโน: ใครคือเต็งที่จะชนะ?
โมเดลของเราคาดการณ์ เสมอ ด้วยความมั่นใจ 31% จากฟอร์ม สถิติการเจอกัน และการวิเคราะห์
เดิมพันที่ดีที่สุดสำหรับ ซาน เทลโม พบ เดเฟนซอเรส เด เบลกราโน คืออะไร?
คำแนะนำอันดับหนึ่งของเราคือ ต่ำกว่า 2.5 ความมั่นใจ 67%
คาดการณ์สกอร์เท่าไรสำหรับ ซาน เทลโม พบ เดเฟนซอเรส เด เบลกราโน?
สกอร์ที่น่าจะเป็นมากที่สุดคือ 0:0 (ความน่าจะเป็น 20.6%)
ซาน เทลโม พบ เดเฟนซอเรส เด เบลกราโน: ทิปส์ แฮนดิแคปเอเชีย ของเราคืออะไร?
ตัวเลือก แฮนดิแคปเอเชีย ของเราคือ ซาน เทลโม +0 ความมั่นใจ 55%
การคาดการณ์ ครึ่งแรก สำหรับ ซาน เทลโม พบ เดเฟนซอเรส เด เบลกราโน คืออะไร?
ตัวเลือก ครึ่งแรก ของเราคือ เสมอ ความมั่นใจ 50%
ซาน เทลโม พบ เดเฟนซอเรส เด เบลกราโน เล่นเมื่อไรและที่ไหน?
ซาน เทลโม พบ เดเฟนซอเรส เด เบลกราโน แข่งวันที่ 19 ต.ค. 2569 ที่ Estadio Osvaldo Baletto.
ข้อมูลเพิ่มเติม
| # | ทีม | P | ช | ส | พ | ได้ | เสีย | ต่าง | คะแนน | ฟอร์ม |
|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|
| 1 | 33 | 18 | 8 | 7 | 37 | 28 | +9 | 62 | ||
| 2 | 33 | 17 | 7 | 9 | 51 | 34 | +17 | 58 | ||
| 3 | 33 | 16 | 9 | 8 | 42 | 29 | +13 | 57 | ||
| 4 | 33 | 14 | 11 | 8 | 47 | 30 | +17 | 53 | ||
| 5 | 33 | 14 | 11 | 8 | 39 | 25 | +14 | 53 | ||
| 6 | 33 | 13 | 9 | 11 | 31 | 27 | +4 | 48 | ||
| 7 | 33 | 12 | 12 | 9 | 28 | 28 | 0 | 48 | ||
| 8 | 33 | 12 | 11 | 10 | 26 | 22 | +4 | 47 | ||
| 9 | 33 | 9 | 13 | 11 | 25 | 24 | +1 | 40 | ||
| 10 | 33 | 10 | 10 | 13 | 32 | 34 | -2 | 40 | ||
| 11 | 33 | 10 | 10 | 13 | 30 | 39 | -9 | 40 | ||
| 12 | 33 | 8 | 13 | 12 | 25 | 32 | -7 | 37 | ||
| 13 | 33 | 9 | 10 | 14 | 28 | 37 | -9 | 37 | ||
| 14 | 33 | 7 | 15 | 11 | 29 | 39 | -10 | 36 | ||
| 15 | 33 | 6 | 16 | 11 | 21 | 30 | -9 | 34 | ||
| 16 | 33 | 6 | 16 | 11 | 18 | 28 | -10 | 34 | ||
| 17 | 33 | 8 | 8 | 17 | 25 | 35 | -10 | 32 | ||
| 18 | 33 | 6 | 14 | 13 | 26 | 39 | -13 | 32 |
ฟอร์มรายละเอียด & แมทช์ล่าสุด
ชพชชพ
10แข่งขันแล้ว
4ชนะ
2เสมอ
4แพ้
| แต้ม/เกม | 1.4 |
| ร้อยละชนะ | 40% |
| ประตู/เกม | 2.3 |
| เฉลี่ยประตู | 1 |
| เฉลี่ยเสียประตู | 1.3 |
| ทั้งสองทีมทำประตู | 30% |
| คลีนชีต | 30% |
| ไม่ทำประตู | 50% |
แมทช์ล่าสุด
11 ต.ค.พเยือน ซิวดัด เด โบลีวาร์0-1
4 ต.ค.ชvs อัลมิรันเต บราวน์3-2
27 ก.ย.ชเยือน อัตเลติโก มิตรเร2-0
19 ก.ย.พvs คา เอสเตูเดียนเตส0-1
12 ก.ย.ชเยือน ออล บอยส์1-0
ชชพสพ
10แข่งขันแล้ว
3ชนะ
3เสมอ
4แพ้
| แต้ม/เกม | 1.2 |
| ร้อยละชนะ | 30% |
| ประตู/เกม | 2 |
| เฉลี่ยประตู | 0.9 |
| เฉลี่ยเสียประตู | 1.1 |
| ทั้งสองทีมทำประตู | 30% |
| คลีนชีต | 30% |
| ไม่ทำประตู | 50% |
แมทช์ล่าสุด
11 ต.ค.พvs อัคคาซูโซ0-3
4 ต.ค.สเยือน ชาโก ฟอร์ เอเวอร์2-2
27 ก.ย.พvs เฟโร คาร์ริล โอเอสเต้0-1
20 ก.ย.ชเยือน เซ็นทรัล นอร์เท1-0
14 ก.ย.ชvs เดปอร์ติโว มาดริน2-1
ประวัติการพบกัน
สถิติการเดิมพัน
| เมตริก | ค่า |
|---|---|
| รวมแมทช์ | 18 |
| เฉลี่ยประตู | 1.72 |
| ทั้งสองทีมทำประตู | 33% |
| มากกว่า 2.5 ประตู | 44% |
| มากกว่า 1.5 ประตู | 50% |
ประตูต่อทีม
| ทีม | รวม | เฉลี่ย |
|---|---|---|
| ซาน เทลโม | 12 | 0.67 ต่อเกม |
| เดเฟนซอเรส เด เบลกราโน | 19 | 1.06 ต่อเกม |
คลีนชีต
| ทีม | คลีนชีต |
|---|---|
| ซาน เทลโม | 8 (44%) |
| เดเฟนซอเรส เด เบลกราโน | 10 (56%) |
30 พ.ค. 2569เปรมิเอร์ นาซิอองนาลเดเฟนซอเรส เด เบลกราโน1-0ซาน เทลโม
31 ก.ค. 2568เปรมิเอร์ นาซิอองนาลเดเฟนซอเรส เด เบลกราโน1-2ซาน เทลโม
23 ก.พ. 2568เปรมิเอร์ นาซิอองนาลซาน เทลโม0-3เดเฟนซอเรส เด เบลกราโน
18 ส.ค. 2567เปรมิเอร์ นาซิอองนาลซาน เทลโม1-2เดเฟนซอเรส เด เบลกราโน
1 เม.ย. 2567เปรมิเอร์ นาซิอองนาลเดเฟนซอเรส เด เบลกราโน0-1ซาน เทลโม
18 มิ.ย. 2566เปรมิเอร์ นาซิอองนาลเดเฟนซอเรส เด เบลกราโน2-0ซาน เทลโม
11 ก.พ. 2566เปรมิเอร์ นาซิอองนาลซาน เทลโม2-2เดเฟนซอเรส เด เบลกราโน
14 ส.ค. 2565เปรมิเอร์ นาซิอองนาลเดเฟนซอเรส เด เบลกราโน0-0ซาน เทลโม
19 ก.ย. 2564เปรมิเอร์ นาซิอองนาลซาน เทลโม0-0เดเฟนซอเรส เด เบลกราโน
10 พ.ค. 2564เปรมิเอร์ นาซิอองนาลเดเฟนซอเรส เด เบลกราโน0-0ซาน เทลโม
10 มี.ค. 2561เปรมิเอร์ บี เมโทรโพลิตานาเดเฟนซอเรส เด เบลกราโน2-2ซาน เทลโม
15 ต.ค. 2560เปรมิเอร์ บี เมโทรโพลิตานาซาน เทลโม1-0เดเฟนซอเรส เด เบลกราโน
15 เม.ย. 2560เปรมิเอร์ บี เมโทรโพลิตานาเดเฟนซอเรส เด เบลกราโน2-1ซาน เทลโม
22 พ.ย. 2559เปรมิเอร์ บี เมโทรโพลิตานาซาน เทลโม0-0เดเฟนซอเรส เด เบลกราโน
4 มี.ค. 2556เปรมิเอร์ บี เมโทรโพลิตานาซาน เทลโม0-0เดเฟนซอเรส เด เบลกราโน
15 ก.ย. 2555เปรมิเอร์ บี เมโทรโพลิตานาเดเฟนซอเรส เด เบลกราโน1-2ซาน เทลโม
7 เม.ย. 2555เปรมิเอร์ บี เมโทรโพลิตานาเดเฟนซอเรส เด เบลกราโน3-0ซาน เทลโม
29 ต.ค. 2554เปรมิเอร์ บี เมโทรโพลิตานาซาน เทลโม0-0เดเฟนซอเรส เด เบลกราโน

