รอบ 20
ซีเอฟ มอนทรีออล vs นิวอิงแลนด์ รีโวลูชั่น ทายผลและเคล็ดลับการเดิมพัน
Saputo Stadium, Montréal
ถูกต้อง
ตัวเลือกของเรา
โอกาสสองเท่า
เจ้าบ้าน/เสมอ
2 : 2
FT
คำแนะนำการเดิมพัน
ซีเอฟ มอนทรีออลเสมอนิวอิงแลนด์ รีโวลูชั่น
ผลการแข่งขัน
ซีเอฟ มอนทรีออล
35%
รวมประตู
เกิน 2.5
50%
ทั้งสองทีมทำประตู
ใช่
59%
โอกาสสองเท่า
เจ้าบ้าน/เสมอ
70%
อัตราต่อรองอัปเดตทุกชั่วโมง
การวิเคราะห์คำนวณใหม่ทุก 2 ชั่วโมง
ปิดกั้น 2 ชั่วโมงก่อนเริ่มเกม
วิเคราะห์โดยผู้เชี่ยวชาญ
กำลังเตรียววิเคราะห์
ผู้เชี่ยวชาญของเรากำลังตรวจสอบสถิติ ฟอร์ม และอัตราต่อรองล่าสุดสำหรับแมตช์นี้ การวิเคราะห์เต็มรูปแบบจะพร้อมใช้งานในไม่ช้า
สถิติสำคัญ
3เสมอ
11
3.05เฉลี่ยประตู
45%ทั้งสองทีมทำประตู
75%เกิน 2.5
1 ส.ค. 2569ซีเอฟ มอนทรีออล2-2นิวอิงแลนด์ รีโวลูชั่น
4 เม.ย. 2569นิวอิงแลนด์ รีโวลูชั่น3-0ซีเอฟ มอนทรีออล
25 ก.ค. 2568นิวอิงแลนด์ รีโวลูชั่น1-3ซีเอฟ มอนทรีออล
31 พ.ค. 2568ซีเอฟ มอนทรีออล0-3นิวอิงแลนด์ รีโวลูชั่น
18 ก.ย. 2567นิวอิงแลนด์ รีโวลูชั่น2-2ซีเอฟ มอนทรีออล
คำถามที่พบบ่อย
ใครจะชนะ ซีเอฟ มอนทรีออล พบ นิวอิงแลนด์ รีโวลูชั่น?
โมเดลของเราคาดการณ์ ซีเอฟ มอนทรีออล ด้วยความมั่นใจ 35% จากฟอร์ม สถิติการเจอกัน และการวิเคราะห์
ดับเบิลแชนซ์ 1X เป็นการเดิมพันที่ดีสำหรับ ซีเอฟ มอนทรีออล พบ นิวอิงแลนด์ รีโวลูชั่น ไหม?
ทีเด็ดดับเบิลแชนซ์ของเราคือ 1X ความมั่นใจ 70% ครอบคลุมสองผลลัพธ์ ความเสี่ยงต่ำกว่า
ซีเอฟ มอนทรีออล พบ นิวอิงแลนด์ รีโวลูชั่น จะมีกี่ประตู?
เราคาดว่าจะมี เกิน 2.5 ประตู (มั่นใจ 50%) จากสถิติรุกและรับของทั้งสองทีม
ทั้งสองทีมจะยิงประตูได้ไหมใน ซีเอฟ มอนทรีออล พบ นิวอิงแลนด์ รีโวลูชั่น?
ทั้งสองทีมยิงประตู: ใช่ (มั่นใจ 59%).
ซีเอฟ มอนทรีออล พบ นิวอิงแลนด์ รีโวลูชั่น เล่นเมื่อไรและที่ไหน?
ซีเอฟ มอนทรีออล พบ นิวอิงแลนด์ รีโวลูชั่น แข่งวันที่ 1 ส.ค. 2569 ที่ Saputo Stadium.
ข้อมูลเพิ่มเติม
ดาวซัลโวสูงสุด
W. Carmonaกองกลาง
2ประตู
P. Owusuกองหน้า
1ประตู
แอสซิสต์สูงสุด
ไม่มีข้อมูล
ใบเหลือง/ใบแดง
T. Gillierผู้รักษาประตู
10
B. Veraกองหลัง
10
V. Loturiกองกลาง
10
Iván Jaimeกองกลาง
10
T. Avilésกองหลัง
01
ดาวซัลโวสูงสุด
L. Campanaกองหน้า
1ประตู
แอสซิสต์สูงสุด
Carles Gilกองกลาง
1แอสซิสต์
ใบเหลือง/ใบแดง
G. Yowกองหน้า
20
Carles Gilกองกลาง
10
B. Rainesกองกลาง
10
D. Turgemanกองหน้า
10
ฟอร์มรายละเอียด & แมทช์ล่าสุด
สสชสพ
10แข่งขันแล้ว
1ชนะ
5เสมอ
4แพ้
| แต้ม/เกม | 0.8 |
| ร้อยละชนะ | 10% |
| ประตู/เกม | 3.3 |
| เฉลี่ยประตู | 1.2 |
| เฉลี่ยเสียประตู | 2.1 |
| ทั้งสองทีมทำประตู | 60% |
| คลีนชีต | 10% |
| ไม่ทำประตู | 40% |
แมทช์ล่าสุด
29 ส.ค.พเยือน อินเตอร์ ไมอามี1-7
22 ส.ค.สvs ลอสแอนเจลิส แกแล็กซี่2-2
19 ส.ค.ชเยือน โคลัมบัส ครูว์2-1
15 ส.ค.สvs ดีซี ยูไนเต็ด1-1
1 ส.ค.สvs นิวอิงแลนด์ รีโวลูชั่น2-2
พพชสช
10แข่งขันแล้ว
4ชนะ
3เสมอ
3แพ้
| แต้ม/เกม | 1.5 |
| ร้อยละชนะ | 40% |
| ประตู/เกม | 2.7 |
| เฉลี่ยประตู | 1.6 |
| เฉลี่ยเสียประตู | 1.1 |
| ทั้งสองทีมทำประตู | 60% |
| คลีนชีต | 20% |
| ไม่ทำประตู | 30% |
แมทช์ล่าสุด
30 ส.ค.ชเยือน โคลัมบัส ครูว์3-1
23 ส.ค.สvs นิวยอร์ก ซิตี้ เอฟซี1-1
19 ส.ค.ชเยือน ดีซี ยูไนเต็ด3-0
15 ส.ค.พเยือน โตรอนโต เอฟซี1-2
8 ส.ค.พvs ฮิวสตัน ไดนาโม0-2
ประวัติการพบกัน
สถิติการเดิมพัน
| เมตริก | ค่า |
|---|---|
| รวมแมทช์ | 20 |
| เฉลี่ยประตู | 3.05 |
| ทั้งสองทีมทำประตู | 45% |
| มากกว่า 2.5 ประตู | 75% |
| มากกว่า 1.5 ประตู | 75% |
ประตูต่อทีม
| ทีม | รวม | เฉลี่ย |
|---|---|---|
| ซีเอฟ มอนทรีออล | 24 | 1.2 ต่อเกม |
| นิวอิงแลนด์ รีโวลูชั่น | 37 | 1.85 ต่อเกม |
คลีนชีต
| ทีม | คลีนชีต |
|---|---|
| ซีเอฟ มอนทรีออล | 5 (25%) |
| นิวอิงแลนด์ รีโวลูชั่น | 7 (35%) |
1 ส.ค. 2569เมเจอร์ลีก ซอคเกอร์ซีเอฟ มอนทรีออล2-2นิวอิงแลนด์ รีโวลูชั่น
4 เม.ย. 2569เมเจอร์ลีก ซอคเกอร์นิวอิงแลนด์ รีโวลูชั่น3-0ซีเอฟ มอนทรีออล
25 ก.ค. 2568เมเจอร์ลีก ซอคเกอร์นิวอิงแลนด์ รีโวลูชั่น1-3ซีเอฟ มอนทรีออล
31 พ.ค. 2568เมเจอร์ลีก ซอคเกอร์ซีเอฟ มอนทรีออล0-3นิวอิงแลนด์ รีโวลูชั่น
18 ก.ย. 2567เมเจอร์ลีก ซอคเกอร์นิวอิงแลนด์ รีโวลูชั่น2-2ซีเอฟ มอนทรีออล
24 ส.ค. 2567เมเจอร์ลีก ซอคเกอร์ซีเอฟ มอนทรีออล0-5นิวอิงแลนด์ รีโวลูชั่น
26 ส.ค. 2566เมเจอร์ลีก ซอคเกอร์ซีเอฟ มอนทรีออล1-0นิวอิงแลนด์ รีโวลูชั่น
8 เม.ย. 2566เมเจอร์ลีก ซอคเกอร์นิวอิงแลนด์ รีโวลูชั่น4-0ซีเอฟ มอนทรีออล
17 ก.ย. 2565เมเจอร์ลีก ซอคเกอร์นิวอิงแลนด์ รีโวลูชั่น0-1ซีเอฟ มอนทรีออล
20 ส.ค. 2565เมเจอร์ลีก ซอคเกอร์ซีเอฟ มอนทรีออล4-0นิวอิงแลนด์ รีโวลูชั่น
29 ก.ย. 2564เมเจอร์ลีก ซอคเกอร์ซีเอฟ มอนทรีออล1-4นิวอิงแลนด์ รีโวลูชั่น
25 ก.ค. 2564เมเจอร์ลีก ซอคเกอร์นิวอิงแลนด์ รีโวลูชั่น2-1ซีเอฟ มอนทรีออล
20 พ.ย. 2563เมเจอร์ลีก ซอคเกอร์นิวอิงแลนด์ รีโวลูชั่น2-1ซีเอฟ มอนทรีออล
14 ต.ค. 2563เมเจอร์ลีก ซอคเกอร์ซีเอฟ มอนทรีออล2-3นิวอิงแลนด์ รีโวลูชั่น
23 ก.ย. 2563เมเจอร์ลีก ซอคเกอร์นิวอิงแลนด์ รีโวลูชั่น3-1ซีเอฟ มอนทรีออล
10 ก.ค. 2563เมเจอร์ลีก ซอคเกอร์ซีเอฟ มอนทรีออล0-1นิวอิงแลนด์ รีโวลูชั่น
29 ก.พ. 2563เมเจอร์ลีก ซอคเกอร์ซีเอฟ มอนทรีออล2-1นิวอิงแลนด์ รีโวลูชั่น
18 พ.ค. 2562เมเจอร์ลีก ซอคเกอร์ซีเอฟ มอนทรีออล0-0นิวอิงแลนด์ รีโวลูชั่น
24 เม.ย. 2562เมเจอร์ลีก ซอคเกอร์นิวอิงแลนด์ รีโวลูชั่น0-3ซีเอฟ มอนทรีออล
28 ต.ค. 2561เมเจอร์ลีก ซอคเกอร์นิวอิงแลนด์ รีโวลูชั่น1-0ซีเอฟ มอนทรีออล

