Romaniaโรมาเนีย
ลีกา 1ลีกา 1 โรมาเนีย
รอบ 4

ซีเอฟอาร์ 1907 คล็ูจ vs ดินาโม บุคาเรสต์ ทายผลและเคล็ดลับการเดิมพัน

Dr. Constantin Radulescu, Cluj Napoca
นัดถัดไป
ดินาโม บุคาเรสต์ vs ซีเอฟอาร์ 1907 คล็ูจ
16 พ.ค. · ลีกา 1
ถูกต้อง
ตัวเลือกของเรา
รวมประตู
ต่ำกว่า 2.5
1 : 1
FT

คำแนะนำการเดิมพัน

40%
28%
32%
ซีเอฟอาร์ 1907 คล็ูจเสมอดินาโม บุคาเรสต์
ผลการแข่งขัน
ซีเอฟอาร์ 1907 คล็ูจ
40%
รวมประตู
ต่ำกว่า 2.5
56%
ทั้งสองทีมทำประตู
ใช่
50%
โอกาสสองเท่า
เจ้าบ้าน/ทีมเยือน
35%
แต้มต่อเอเชีย
แฮนดิแคป เจ้าบ้าน -0.25
@ 1.97
51%
อัตราต่อรองอัปเดตทุกชั่วโมง
การวิเคราะห์คำนวณใหม่ทุก 2 ชั่วโมง
ปิดกั้น 2 ชั่วโมงก่อนเริ่มเกม

วิเคราะห์โดยผู้เชี่ยวชาญ

David Coleman
David Coleman นักวิเคราะห์ฟุตบอลอาวุโส
75% 20+ ปี
3 นาทีอ่าน

แมตช์ระหว่าง CFR 1907 Cluj กับ Dinamo Bucuresti ในวันอาทิตย์ที่ 12 เมษายน 2026 จะเป็นเกมที่มีความหมายอย่างมากสำหรับทั้งสองทีม เนื่องจากทั้งคู่อยู่ในตำแหน่งท็อปโฟร์ของตารางคะแนน ซึ่งแสดงถึงความใกล้เคียงกันในการแข่งขันเพื่อลุ้นอันดับสูงสุดของลีก แม้ว่า CFR 1907 Cluj จะนำหน้าด้วยแต้ม 53 แต้ม ขณะที่ Din...

อ่านวิเคราะห์เต็มรูปแบบ

ข้อมูลแมตช์

ซีเอฟอาร์ 1907 คล็ูจ
ซีเอฟอาร์ 1907 คล็ูจ ไม่แพ้ใน 5 นัดหลังสุดในลีก
ซีเอฟอาร์ 1907 คล็ูจ ยิงจุดโทษได้ทั้งหมด 5 ครั้งในฤดูกาลนี้
ซีเอฟอาร์ 1907 คล็ูจ ได้รับใบแดง 3 ใบใน 38 นัดฤดูกาลนี้
A. Cordea มีส่วนร่วมใน 13 ประตู (11G + 2A)
ดินาโม บุคาเรสต์
ดินาโม บุคาเรสต์ เสียประตูใน 11 นัดหลังสุด
ดินาโม บุคาเรสต์ ทำประตูใน 6 นัดหลังสุด
ดินาโม บุคาเรสต์ ยิงจุดโทษได้ทั้งหมด 4 ครั้งในฤดูกาลนี้
ดินาโม บุคาเรสต์ ได้รับใบแดง 3 ใบใน 37 นัดฤดูกาลนี้
ทั้งสองทีมทำประตูใน 11 จาก 15 นัดหลังสุดของ ดินาโม บุคาเรสต์ (73%)
ดินาโม บุคาเรสต์ ทำประตู 67% ในครึ่งหลัง

สถิติสำคัญ

ซีเอฟอาร์ 1907 คล็ูจ13
5เสมอ
2ดินาโม บุคาเรสต์
2.55เฉลี่ยประตู
45%ทั้งสองทีมทำประตู
45%เกิน 2.5
12 เม.ย. 2569ซีเอฟอาร์ 1907 คล็ูจ1-1ดินาโม บุคาเรสต์
9 มี.ค. 2569ซีเอฟอาร์ 1907 คล็ูจ2-0ดินาโม บุคาเรสต์
31 ต.ค. 2568ดินาโม บุคาเรสต์2-1ซีเอฟอาร์ 1907 คล็ูจ
28 เม.ย. 2568ดินาโม บุคาเรสต์1-1ซีเอฟอาร์ 1907 คล็ูจ
15 มี.ค. 2568ซีเอฟอาร์ 1907 คล็ูจ3-1ดินาโม บุคาเรสต์
ดูทุกนัด

วิเคราะห์เต็มรูปแบบ

David Coleman
David Coleman
นักวิเคราะห์ฟุตบอลอาวุโส
75% ความแม่นยำ
20+ ประสบการณ์หลายปี
5.5k วิเคราะห์ผล

CFR 1907 Cluj vs Dinamo Bucuresti: การแข่งขันที่มีความสำคัญต่อการลุ้นแชมป์

แมตช์ระหว่าง CFR 1907 Cluj กับ Dinamo Bucuresti ในวันอาทิตย์ที่ 12 เมษายน 2026 จะเป็นเกมที่มีความหมายอย่างมากสำหรับทั้งสองทีม เนื่องจากทั้งคู่อยู่ในตำแหน่งท็อปโฟร์ของตารางคะแนน ซึ่งแสดงถึงความใกล้เคียงกันในการแข่งขันเพื่อลุ้นอันดับสูงสุดของลีก แม้ว่า CFR 1907 Cluj จะนำหน้าด้วยแต้ม 53 แต้ม ขณะที่ Dinamo Bucuresti ตามมาด้วย 52 แต้ม แต่ความแตกต่างนี้ไม่ได้บ่งบอกถึงความมั่นใจในผลลัพธ์ใดๆ ทั้งสิ้น

เกมนี้จะเป็นโอกาสที่ดีสำหรับทั้งสองทีมในการสร้างความได้เปรียบทางจิตใจ โดยเฉพาะเมื่อพิจารณาจากสถานการณ์ที่ทั้งคู่ต้องการผลการแข่งขันที่ดีเพื่อให้ได้คะแนนเพิ่มเติม สภาพสนามในเมือง Cluj-Napoca อาจมีบทบาทสำคัญ แต่ก็ยังคงมีความไม่แน่นอนเกี่ยวกับประสิทธิภาพของแต่ละฝ่าย ผู้เชี่ยวชาญด้านการเดิมพันมองว่าเกมนี้มีโอกาสสูงที่จะจบด้วยผลเสมอ ซึ่งทำให้ตลาด Double Chance และ Asian Handicap เป็นตัวเลือกที่น่าสนใจสำหรับนักเดิมพัน

รูปแบบการเล่นของทั้งสองทีม

CFR 1907 Cluj มีรูปแบบการเล่นที่ดีในช่วงไม่กี่เกมที่ผ่านมา โดยเก็บชัยชนะได้ 2 เกมติดต่อกัน ซึ่งแสดงถึงความแข็งแกร่งในด้านการโจมตีและป้องกัน ทีมจากคลูจ์มีอัตราการทำประตูเฉลี่ย 1.4 ประตูต่อเกม และเสียเพียง 0.9 ประตูต่อเกม ทำให้มีโอกาสสูงที่จะเก็บ clean sheet ในเกมนี้ สถิติ BTTS อยู่ที่ 50% แสดงว่าทั้งสองทีมมักจะทำประตูกันในเกมนี้ แต่ทีมของพวกเขาสามารถควบคุมเกมได้ดีกว่า

Dinamo Bucuresti กลับมีรูปแบบที่ไม่แน่นอนในช่วงไม่กี่เกมที่ผ่านมา โดยแพ้ 3 เกมติดต่อกัน ก่อนจะเอาชนะได้ในเกมล่าสุด ทีมจากบุคาเรสต์มีอัตราการทำประตูเฉลี่ยต่ำกว่าทีมเจ้าบ้านที่ 0.9 ประตูต่อเกม และเสียประตูมากขึ้นที่ 1.1 ประตูต่อเกม สถิติ BTTS อยู่ที่ 40% แสดงว่าเกมนี้อาจไม่มีการยิงประตูหลายครั้ง แต่ก็ยังมีโอกาสที่ทั้งสองทีมจะทำประตูกันได้

เมื่อเปรียบเทียบรูปแบบการเล่นระหว่างทั้งสองทีม พบว่า CFR 1907 Cluj มีประสิทธิภาพในการโจมตีและป้องกันสูงกว่า Dinamo Bucuresti ทั้งในด้านการสร้างโอกาสและลดโอกาสเสียประตู ทีมจากคลูจ์มีแนวโน้มที่จะควบคุมเกมได้ดีกว่า ซึ่งอาจส่งผลต่อการตัดสินใจของ bookmaker ในการกำหนด odds สำหรับการเดิมพันประเภท 1X2 หรือ Asian Handicap

โดยรวมแล้ว การวิเคราะห์รูปแบบการเล่นของทั้งสองทีมชี้ให้เห็นว่า CFR 1907 Cluj เป็นทีมที่มีความสม่ำเสมอและมีศักยภาพในการคว้าชัยชนะได้ ส่วน Dinamo Bucuresti ยังคงต้องปรับปรุงในด้านการป้องกันและจังหวะการโจมตี ซึ่งอาจส่งผลต่อการวางเดิมพันในเกมนี้ โดยเฉพาะในตลาด Over/Under หรือ Double Chance ที่มีความเสี่ยงต่ำกว่า

การวิเคราะห์เชิงกลยุทธ์ของทั้งสองทีม

CFR 1907 Cluj และ Dinamo Bucuresti ต่างใช้ระบบ 4-3-3 ซึ่งแสดงถึงความคล้ายคลึงกันในด้านการจัดแนวรับและแนวรุก โดยทีมจาก Cluj มีสถิติการทำประตูเฉลี่ยสูงกว่าเมื่อเทียบกับ Dinamo Bucuresti แต่ทีมเยือนมีจำนวน clean sheet สูงกว่า ทำให้เกมนี้อาจเป็นการแข่งขันที่เน้นการป้องกันอย่างเข้มงวด ทั้งสองทีมจะพยายามควบคุมเกมโดยใช้ผู้เล่นกลางเพื่อสร้างโอกาสในการโจมตี แต่การขาดความสมดุลในแนวรับอาจกลายเป็นจุดอ่อนที่สำคัญสำหรับทั้งสองฝ่าย

CFR 1907 Cluj ดูเหมือนจะมีความได้เปรียบในแง่ของสถิติการเล่นในบ้าน แม้ว่าจะไม่มีข้อมูลเกี่ยวกับสนามที่ลงเล่น แต่การที่พวกเขาอยู่ในอันดับ 4 ของตารางแสดงถึงความสามารถในการรักษาผลการแข่งขันไว้ได้อย่างมั่นคง ในขณะที่ Dinamo Bucuresti ที่อยู่ในอันดับ 5 อาจต้องพึ่งพาการเล่นแบบรุกเร็วเพื่อสร้างโอกาส ทั้งสองทีมมีโอกาสทำประตูได้สูง แต่การรักษาเกมให้ไม่เสียประตูเป็นสิ่งสำคัญที่สุดในช่วงเวลาที่เหลือของฤดูกาล

จากข้อมูลที่มี ทั้งสองทีมมีโอกาสทำ BTTS สูง เนื่องจากแนวรุกที่มีประสิทธิภาพ แต่การที่ Dinamo Bucuresti มีจำนวน clean sheet สูงกว่าอาจทำให้พวกเขาเป็นทีมที่ยากต่อการเจาะ สำหรับการเดิมพัน หนังสือพิมพ์ที่เกี่ยวข้องอาจเสนอราคาในรูปแบบ 1X2 หรือ Asian Handicap เพื่อดึงดูดผู้เล่น โดยมี margin ที่เหมาะสม ทั้งสองทีมควรเตรียมพร้อมสำหรับเกมที่เต็มไปด้วยความกดดันและโอกาสในการคว้าสามคะแนน

ผู้เล่นสำคัญที่อาจส่งผลต่อมatch

ในเกมนี้ ผู้เล่นจาก CFR 1907 Cluj ที่มีผลงานโดดเด่นคือ A. Cordea ซึ่งเป็นดาวซัลโวของทีมด้วยการยิง 11 ประตูและแอสซิสต์อีก 2 ครั้ง ความแม่นยำในการทำประตูของเขาถือเป็นภัยคุกคามหลักให้กับแนวรับของ Dinamo Bucuresti การที่เขาสามารถสร้างโอกาสได้อย่างสม่ำเสมอ ทำให้เขาน่าจะเป็นจุดสนใจหลักสำหรับการวางเดิมพันแบบ 1X2 หรือ Over 2.5 ประตู โดยเฉพาะหากทีมเจ้าบ้านไม่สามารถควบคุมเกมได้ดีพอ

ทางฝั่ง Dinamo Bucuresti มี M. Karamoko ที่ยิง 6 ประตูและทำ 1 แอสซิสต์ ซึ่งแสดงถึงความเฉียบคมในกรอบเขตโทษ แต่แม้ว่าเขาจะมีสถิติที่ดี แต่การแข่งขันกับ CFR 1907 Cluj ที่มีประสิทธิภาพสูงอาจทำให้เขาต้องเผชิญกับแรงกดดันมากขึ้น อย่างไรก็ตาม ผู้เล่นอย่าง D. Armstrong และ C. Cîrjan ที่มีทั้งประตูและแอสซิสต์ อาจกลายเป็นตัวเลือกสำคัญสำหรับการวางเดิมพัน BTTS เนื่องจากพวกเขาสามารถสร้างโอกาสให้ทีมได้อย่างต่อเนื่อง แม้จะไม่มีสถิติการทำประตูที่โดดเด่นเท่า Cordea ก็ตาม

ประวัติการพบกันระหว่างทีม

ในช่วง 20 เกมล่าสุดที่ทั้งสองทีมเคยเผชิญหน้ากัน CFR 1907 Cluj มีสถิติโดดเด่นเมื่อชนะถึง 13 เกม ขณะที่ Dinamo Bucuresti ชนะเพียง 3 เกม และผลเสมอเกิดขึ้น 4 เกม ซึ่งแสดงให้เห็นถึงความได้เปรียบของ CFR 1907 Cluj ในเกมนี้ โดยเฉลี่ยแล้วแต่ละเกมมีจำนวนประตูรวมอยู่ที่ 2.55 ประตู ซึ่งสะท้อนถึงการแข่งขันที่มีความเข้มข้นและมีโอกาสเกิด BTTS สูงถึง 40% แม้ว่าจะมีเกมที่ทั้งสองทีมทำประตูไม่ได้เลย แต่โดยรวมแล้วเกมนี้มีแนวโน้มที่จะมีประตูเกิดขึ้นมาก

ผลการแข่งขันล่าสุดที่ผ่านมาแสดงให้เห็นถึงความเปลี่ยนแปลงของสถานการณ์ เช่น เกมเมื่อวันที่ 9 มีนาคม 2026 CFR 1907 Cluj ชนะ 2-0 แต่ในเกมเมื่อวันที่ 31 ตุลาคม 2025 Dinamo Bucuresti กลับเอาชนะได้ 2-1 ซึ่งแสดงถึงความไม่แน่นอนในการแข่งขัน ทั้งนี้ สถิติการเล่นในบ้านของ CFR 1907 Cluj อาจเป็นปัจจัยสำคัญที่ส่งผลต่อผลการแข่งขัน โดยเฉพาะในเกมที่มีความสำคัญเช่นนี้ สำหรับนักพนัน การศึกษาแนวโน้มจากผลการแข่งขันก่อนหน้านี้จะช่วยให้ประเมินความเสี่ยงและโอกาสในการวางเดิมพันได้อย่างแม่นยำ

จากข้อมูลที่มี นักพนันควรพิจารณาเรื่องของ "Over 2.5" และ "BTTS" เป็นหลัก เพราะมีโอกาสเกิดขึ้นสูง อย่างไรก็ตาม ราคา "1X2" จาก bookmaker อาจมีการปรับเปลี่ยนไปตามสภาพทีมในวันแข่งขัน ดังนั้น การตรวจสอบ "odds" และ "margin" ของแต่ละเว็บไซต์จึงเป็นสิ่งสำคัญ เพื่อหาโอกาสที่คุ้มค่าที่สุดในการลงทุน

การวิเคราะห์และการเดิมพันสำหรับแมตช์ CFR 1907 Cluj vs Dinamo Bucuresti

ในเกมนี้ CFR 1907 Cluj ได้รับการคาดหมายให้มีโอกาสคว้าชัยชนะสูงกว่าด้วยอัตราต่อรอง 1X2 ที่บ้านอยู่ที่ 1.65 ซึ่งสะท้อนถึงความน่าจะเป็นของผู้เล่นเจ้าบ้านที่ 42.8% โดยทีมจากเมืองคลูจ์มีผลงานที่แข็งแกร่งในฤดูกาลนี้ โดยเก็บคะแนนได้ 53 แต้มจาก 30 เกม ซึ่งทำให้อยู่ในอันดับที่ 4 ส่วนดินาโม บุคเรสตี อยู่ในอันดับที่ 5 ด้วย 52 แต้ม แสดงถึงความใกล้เคียงระหว่างสองทีม แต่การที่ทีมเยือนมีสถิติการแพ้เพียง 6 เกมเท่านั้น อาจทำให้พวกเขาไม่ใช่ตัวเลือกที่ปลอดภัยในการเดิมพันแบบ 1X2

จากการวิเคราะห์อัตราต่อรอง พบว่าตลาด 1X2 มีความสมดุลที่ดี โดยอัตราต่อรองที่บ้านมีความเสี่ยงต่ำกว่า ซึ่งอาจเป็นโอกาสสำหรับการเดิมพันแบบ Double Chance ที่รวมผลชนะของเจ้าบ้านและเสมอไว้ด้วยกัน อย่างไรก็ตาม ความน่าจะเป็นที่ทีมเจ้าบ้านจะคว้าชัยชนะอย่างเดียวอยู่ที่ 42% ซึ่งถือว่ามีความเสี่ยงพอสมควร ดังนั้น การมองหาโอกาสในตลาดอื่น เช่น ตลาด Under 2.5 อาจเป็นทางเลือกที่ดีกว่า

การคาดการณ์ที่สำคัญคือตลาด Under 2.5 ที่มีความน่าจะเป็นสูงถึง 56% ซึ่งอาจเกิดจากแนวโน้มการเล่นที่ระมัดระวังของทั้งสองทีม ทั้งนี้ ทีมจากคลูจ์มีสถิติการทำประตูเฉลี่ยต่ำกว่า 1.5 ประตูต่อเกม ในขณะที่ดินาโม บุคเรสตีก็มีแนวโน้มเช่นเดียวกัน ดังนั้น โอกาสที่เกมจะจบลงด้วยจำนวนประตูต่ำกว่า 2.5 จึงมีความเป็นไปได้สูง อย่างไรก็ตาม ตลาด BTTS ที่มีความน่าจะเป็น 50% อาจเป็นตัวเลือกที่น่าสนใจสำหรับผู้ที่ชอบการเล่นแบบมีความเสี่ยงสูงขึ้นเล็กน้อย

โดยสรุป การวิเคราะห์อัตราต่อรองและสถิติของทั้งสองทีม ทำให้เห็นว่าตลาด Under 2.5 เป็นทางเลือกที่มีความน่าจะเป็นสูง พร้อมกับโอกาสในการทำกำไรที่ดี หากผู้เล่นต้องการลดความเสี่ยง ตลาด 1X2 ก็ยังคงเป็นตัวเลือกที่มีความน่าเชื่อถือ แต่ต้องพิจารณาถึงความเสี่ยงที่อาจเกิดขึ้น อย่างไรก็ตาม ตลาด BTTS และ Double Chance อาจเหมาะกับผู้เล่นที่มีกลยุทธ์การเดิมพันที่หลากหลาย

สรุปการคาดการณ์

แมตช์ระหว่าง CFR 1907 Cluj กับ Dinamo Bucuresti เป็นเกมที่น่าสนใจในลีกสูงสุดของโรมาเนีย โดยทั้งสองทีมอยู่ในตำแหน่งท็อปโฟร์และมีคะแนนใกล้เคียงกันมาก ด้าน CFR 1907 Cluj อยู่อันดับ 4 ด้วย 53 แต้ม ในขณะที่ Dinamo Bucuresti อันดับ 5 ด้วย 52 แต้ม ซึ่งแสดงถึงความสมดุลในการแข่งขัน ทีมเจ้าบ้านมีสถิติการเล่นในบ้านที่ค่อนข้างแข็งแกร่ง แต่การพบกับทีมที่มีฟอร์มใกล้เคียงอาจทำให้ผลการแข่งขันไม่มากนัก

จากข้อมูลที่ได้รับ การเดิมพันที่แนะนำคือผลการแข่งขันแบบ 1 (CFR 1907 Cluj ชนะ) ด้วยโอกาส 42% และการลงทุนใน Under 2.5 ประตู ด้วยโอกาส 56% ซึ่งสะท้อนถึงความเป็นไปได้ที่จะมีจำนวนประตูไม่มาก สำหรับ BTTS มีโอกาสเท่าๆ กัน 50% ซึ่งหมายความว่าทั้งสองทีมอาจทำประตูได้ แต่ไม่ใช่ทุกครั้ง ส่วน Double Chance 1X ยังคงมีโอกาส 35% ซึ่งแสดงถึงความเป็นไปได้ที่ทีมเจ้าบ้านจะคว้าชัยหรือเสมอ

ข้อมูลเพิ่มเติม

ซีเอฟอาร์ 1907 คล็ูจซีเอฟอาร์ 1907 คล็ูจ

ดาวซัลโวสูงสุด

A. Cordea
A. Cordeaกองหน้า
11ประตู
M. Korenica
M. Korenicaกองหน้า
6ประตู
L. Emërllahu
L. Emërllahuกองกลาง
4ประตู
L. Biliboc
L. Bilibocกองหน้า
3ประตู
L. Munteanu
L. Munteanuกองหน้า
2ประตู

แอสซิสต์สูงสุด

L. Munteanu
L. Munteanuกองหน้า
5แอสซิสต์
M. Ilie
M. Ilieกองหลัง
3แอสซิสต์
A. Păun
A. Păunกองกลาง
3แอสซิสต์
K. Muhar
K. Muharกองกลาง
3แอสซิสต์
A. Cordea
A. Cordeaกองหน้า
2แอสซิสต์

ใบเหลือง/ใบแดง

M. Camora
M. Camoraกองหลัง
60
L. Munteanu
L. Munteanuกองหน้า
40
M. Ilie
M. Ilieกองหลัง
40
K. Muhar
K. Muharกองกลาง
40
V. Kun
V. Kunกองกลาง
30
ดินาโม บุคาเรสต์ดินาโม บุคาเรสต์

ดาวซัลโวสูงสุด

M. Karamoko
M. Karamokoกองหน้า
6ประตู
D. Armstrong
D. Armstrongกองหน้า
5ประตู
C. Cîrjan
C. Cîrjanกองกลาง
4ประตู
A. Musi
A. Musiกองหน้า
4ประตู
Alberto Soro
Alberto Soroกองกลาง
3ประตู

แอสซิสต์สูงสุด

C. Cîrjan
C. Cîrjanกองกลาง
5แอสซิสต์
D. Armstrong
D. Armstrongกองหน้า
2แอสซิสต์
Alberto Soro
Alberto Soroกองกลาง
2แอสซิสต์
M. Sivis
M. Sivisกองหลัง
2แอสซิสต์
S. Perica
S. Pericaกองหน้า
2แอสซิสต์

ใบเหลือง/ใบแดง

G. Milanov
G. Milanovกองกลาง
50
K. Boateng
K. Boatengกองหลัง
40
E. Gnahoré
E. Gnahoréกองกลาง
40
A. Mărginean
A. Mărgineanกองหลัง
40
M. Karamoko
M. Karamokoกองหน้า
30

ฟอร์มรายละเอียด & แมทช์ล่าสุด

ซีเอฟอาร์ 1907 คล็ูจ
10แข่งขันแล้ว
6ชนะ
2เสมอ
2แพ้
แต้ม/เกม2
ร้อยละชนะ60%
ประตู/เกม1.8
เฉลี่ยประตู1.1
เฉลี่ยเสียประตู0.7
ทั้งสองทีมทำประตู40%
คลีนชีต50%
ไม่ทำประตู20%

แมทช์ล่าสุด

8 พ.ค.vs ยูนิเวอร์ซิตาเตีย ครายวา0-0
4 พ.ค.เยือน ราพิด2-1
25 เม.ย.vs ยูนิเวอร์ซิตาเตีย คล็ูจ1-0
17 เม.ย.เยือน อาร์เกส ปิติสติ1-0
12 เม.ย.vs ดินาโม บุคาเรสต์1-1
ดินาโม บุคาเรสต์
10แข่งขันแล้ว
4ชนะ
2เสมอ
4แพ้
แต้ม/เกม1.4
ร้อยละชนะ40%
ประตู/เกม2.6
เฉลี่ยประตู1.3
เฉลี่ยเสียประตู1.3
ทั้งสองทีมทำประตู70%
คลีนชีต10%
ไม่ทำประตู20%

แมทช์ล่าสุด

10 พ.ค.vs อาร์เกส ปิติสติ2-1
3 พ.ค.เยือน ยูนิเวอร์ซิตาเตีย ครายวา1-2
26 เม.ย.vs ราพิด3-1
18 เม.ย.vs ยูนิเวอร์ซิตาเตีย คล็ูจ2-1
12 เม.ย.เยือน ซีเอฟอาร์ 1907 คล็ูจ1-1

ประวัติการพบกัน

สถิติการเดิมพัน

เมตริกค่า
รวมแมทช์20
เฉลี่ยประตู2.55
ทั้งสองทีมทำประตู45%
มากกว่า 2.5 ประตู45%
มากกว่า 1.5 ประตู80%

ประตูต่อทีม

ทีมรวมเฉลี่ย
ซีเอฟอาร์ 1907 คล็ูจ371.85 ต่อเกม
ดินาโม บุคาเรสต์140.7 ต่อเกม

คลีนชีต

ทีมคลีนชีต
ซีเอฟอาร์ 1907 คล็ูจ10 (50%)
ดินาโม บุคาเรสต์2 (10%)
12 เม.ย. 2569ลีกา 1 โรมาเนียซีเอฟอาร์ 1907 คล็ูจ1-1ดินาโม บุคาเรสต์
9 มี.ค. 2569ลีกา 1 โรมาเนียซีเอฟอาร์ 1907 คล็ูจ2-0ดินาโม บุคาเรสต์
31 ต.ค. 2568ลีกา 1 โรมาเนียดินาโม บุคาเรสต์2-1ซีเอฟอาร์ 1907 คล็ูจ
28 เม.ย. 2568ลีกา 1 โรมาเนียดินาโม บุคาเรสต์1-1ซีเอฟอาร์ 1907 คล็ูจ
15 มี.ค. 2568ลีกา 1 โรมาเนียซีเอฟอาร์ 1907 คล็ูจ3-1ดินาโม บุคาเรสต์
8 พ.ย. 2567ลีกา 1 โรมาเนียดินาโม บุคาเรสต์1-1ซีเอฟอาร์ 1907 คล็ูจ
14 ก.ค. 2567ลีกา 1 โรมาเนียซีเอฟอาร์ 1907 คล็ูจ3-2ดินาโม บุคาเรสต์
23 ก.พ. 2567ลีกา 1 โรมาเนียซีเอฟอาร์ 1907 คล็ูจ4-0ดินาโม บุคาเรสต์
8 ต.ค. 2566ลีกา 1 โรมาเนียดินาโม บุคาเรสต์1-1ซีเอฟอาร์ 1907 คล็ูจ
6 มี.ค. 2565ลีกา 1 โรมาเนียซีเอฟอาร์ 1907 คล็ูจ4-1ดินาโม บุคาเรสต์
7 พ.ย. 2564ลีกา 1 โรมาเนียดินาโม บุคาเรสต์0-3ซีเอฟอาร์ 1907 คล็ูจ
5 เม.ย. 2564ลีกา 1 โรมาเนียซีเอฟอาร์ 1907 คล็ูจ1-0ดินาโม บุคาเรสต์
17 ธ.ค. 2563ลีกา 1 โรมาเนียดินาโม บุคาเรสต์0-2ซีเอฟอาร์ 1907 คล็ูจ
10 พ.ย. 2562ลีกา 1 โรมาเนียดินาโม บุคาเรสต์0-0ซีเอฟอาร์ 1907 คล็ูจ
27 ก.ค. 2562ลีกา 1 โรมาเนียซีเอฟอาร์ 1907 คล็ูจ1-0ดินาโม บุคาเรสต์
4 ธ.ค. 2561ลีกา 1 โรมาเนียดินาโม บุคาเรสต์0-3ซีเอฟอาร์ 1907 คล็ูจ
19 ส.ค. 2561ลีกา 1 โรมาเนียซีเอฟอาร์ 1907 คล็ูจ3-1ดินาโม บุคาเรสต์
19 พ.ย. 2560ลีกา 1 โรมาเนียดินาโม บุคาเรสต์0-2ซีเอฟอาร์ 1907 คล็ูจ
10 ส.ค. 2560ลีกา 1 โรมาเนียซีเอฟอาร์ 1907 คล็ูจ1-0ดินาโม บุคาเรสต์
6 พ.ค. 2560ลีกา 1 โรมาเนียซีเอฟอาร์ 1907 คล็ูจ0-3ดินาโม บุคาเรสต์