Austriaออสเตรีย
บุนเดสลีกาบุนเดสลีกา ออสเตรีย
รอบ 26

สตรุม เกราซ์ vs ทีเอสวี ฮาร์ทเบิร์ก ทายผลและเคล็ดลับการเดิมพัน

Merkur-Arena, Graz
ผิด
ตัวเลือกของเรา
ผลการแข่งขัน
สตรุม เกราซ์
0 : 0
FT

คำแนะนำการเดิมพัน

58%
23%
20%
สตรุม เกราซ์เสมอทีเอสวี ฮาร์ทเบิร์ก
ผลการแข่งขัน
สตรุม เกราซ์
58%
รวมประตู
เกิน 2.5
53%
ทั้งสองทีมทำประตู
ใช่
53%
โอกาสสองเท่า
เจ้าบ้าน/เสมอ
40%
แต้มต่อเอเชีย
แฮนดิแคป เจ้าบ้าน -1.00
@ 2.05
49%
อัตราต่อรองอัปเดตทุกชั่วโมง
การวิเคราะห์คำนวณใหม่ทุก 2 ชั่วโมง
ปิดกั้น 2 ชั่วโมงก่อนเริ่มเกม

วิเคราะห์โดยผู้เชี่ยวชาญ

David Coleman
David Coleman นักวิเคราะห์ฟุตบอลอาวุโส
75% 20+ ปี
3 นาทีอ่าน

ในวันอาทิตย์ที่ 12 เมษายน 2026 เวลา 12:30 น. ที่สนาม Merkur-Arena ในเมือง Graz จะเกิดการแข่งขันระหว่าง Sturm Graz กับ TSV Hartberg โดยเกมนี้ถือเป็นแมตช์ที่มีความสำคัญอย่างมากสำหรับทั้งสองทีม เนื่องจาก Sturm Graz ซึ่งนำเป็นจ่าฝูงอยู่ในขณะนี้ มีคะแนนห่างจากทีมอันดับ 6 อย่าง TSV Hartberg อยู่ 5 แต้ม ทำ...

อ่านวิเคราะห์เต็มรูปแบบ

ข้อมูลแมตช์

สตรุม เกราซ์
สตรุม เกราซ์ ไม่แพ้ใน 5 นัดหลังสุดในลีก
สตรุม เกราซ์ เสมอในลีกติดต่อกัน 4 นัด
สตรุม เกราซ์ ไม่ชนะในลีกมาแล้ว 4 นัด
สตรุม เกราซ์ ชนะนอกบ้าน 7 จาก 9 นัด (78%)
สตรุม เกราซ์ แพ้ในบ้าน 5 จาก 9 นัด (56%)
สตรุม เกราซ์ ยิงจุดโทษได้ทั้งหมด 3 ครั้งในฤดูกาลนี้
ทีเอสวี ฮาร์ทเบิร์ก
ทีเอสวี ฮาร์ทเบิร์ก เสียประตู 45% หลังนาทีที่ 75 (9 ประตู)
ทีเอสวี ฮาร์ทเบิร์ก ยิงจุดโทษได้ทั้งหมด 3 ครั้งในฤดูกาลนี้
E. Havel ทำประตู 10 จาก ทีเอสวี ฮาร์ทเบิร์ก's 27 ประตู (37%)
E. Havel มีส่วนร่วมใน 13 ประตู (10G + 3A)

สถิติสำคัญ

สตรุม เกราซ์12
5เสมอ
3ทีเอสวี ฮาร์ทเบิร์ก
2.65เฉลี่ยประตู
65%ทั้งสองทีมทำประตู
55%เกิน 2.5
10 พ.ค. 2569ทีเอสวี ฮาร์ทเบิร์ก2-4สตรุม เกราซ์
12 เม.ย. 2569สตรุม เกราซ์0-0ทีเอสวี ฮาร์ทเบิร์ก
30 พ.ย. 2568ทีเอสวี ฮาร์ทเบิร์ก0-1สตรุม เกราซ์
28 ก.ย. 2568สตรุม เกราซ์1-0ทีเอสวี ฮาร์ทเบิร์ก
9 พ.ย. 2567ทีเอสวี ฮาร์ทเบิร์ก1-2สตรุม เกราซ์
ดูทุกนัด

วิเคราะห์เต็มรูปแบบ

David Coleman
David Coleman
นักวิเคราะห์ฟุตบอลอาวุโส
75% ความแม่นยำ
20+ ประสบการณ์หลายปี
5.5k วิเคราะห์ผล

Sturm Graz vs TSV Hartberg: เกมที่มีความสำคัญต่อการลุ้นแชมป์

ในวันอาทิตย์ที่ 12 เมษายน 2026 เวลา 12:30 น. ที่สนาม Merkur-Arena ในเมือง Graz จะเกิดการแข่งขันระหว่าง Sturm Graz กับ TSV Hartberg โดยเกมนี้ถือเป็นแมตช์ที่มีความสำคัญอย่างมากสำหรับทั้งสองทีม เนื่องจาก Sturm Graz ซึ่งนำเป็นจ่าฝูงอยู่ในขณะนี้ มีคะแนนห่างจากทีมอันดับ 6 อย่าง TSV Hartberg อยู่ 5 แต้ม ทำให้เกมนี้ไม่ใช่แค่การแข่งขันเพื่อผลการแข่งขันเท่านั้น แต่ยังส่งผลต่อโอกาสในการคว้าแชมป์ลีกของทีมเจ้าบ้าน

Sturm Graz แสดงฟอร์มได้อย่างยอดเยี่ยมในฤดูกาลนี้ โดยเก็บชัยชนะไปแล้ว 12 เกม และเสมออีก 2 เกม ส่วน TSV Hartberg แม้จะอยู่ในตำแหน่งที่ 6 แต่มีผลงานที่ค่อนข้างสม่ำเสมอ ด้วยการคว้าชัย 8 เกมและเสมอ 9 เกม ทำให้เกมนี้มีความน่าสนใจ เพราะทั้งสองทีมต่างมีโอกาสที่จะสร้างความประหลาดใจได้ ทั้งในแง่ของผลการแข่งขันและการเดิมพัน เช่น โอกาสในการทำ "BTTS" หรือ "Over 2.5" ที่อาจมีความน่าสนใจสำหรับผู้เล่นที่ต้องการวางเดิมพันแบบเสี่ยง

รูปแบบการเล่นล่าสุดของทั้งสองทีม

ในช่วง 10 เกมล่าสุด สตอร์ม กราซ แสดงให้เห็นถึงความสม่ำเสมออย่างชัดเจน โดยเก็บชัยชนะได้ 6 เกม แบ่งเป็น 2 เกมเสมอ และแพ้เพียง 2 เกมเท่านั้น ทีมจากอันดับหนึ่งของตารางมีแนวโน้มในการทำประตูได้อย่างมีประสิทธิภาพ โดยเฉลี่ย 1.5 ประตูต่อเกม และเสียเพียง 0.9 ประตูต่อเกม ซึ่งสะท้อนถึงความแข็งแกร่งในด้านการป้องกัน ทั้งนี้ โอกาสที่ทั้งสองทีมจะทำประตูได้ในเกมเดียวกันมีถึง 30% ขณะที่สถิติการทำ clean sheet มีถึง 50%

ในทางกลับกัน ทีมทีเอสวี อาร์ตเบิร์ก ฟอร์มในช่วง 10 เกมล่าสุดค่อนข้างไม่มั่นคง โดยแพ้ 2 เกมและเสมอ 6 เกม แม้จะทำประตูได้เฉลี่ย 0.8 ประตูต่อเกม แต่ก็เสียประตูในระดับใกล้เคียงกัน ซึ่งบ่งบอกถึงความอ่อนแอในด้านการป้องกัน ทีมนี้มีโอกาสที่ทั้งสองทีมจะทำประตูได้ในเกมเดียวกันสูงถึง 50% แต่การทำ clean sheet มีเพียง 40% เท่านั้น ซึ่งต่ำกว่าทีมเจ้าบ้านอย่างชัดเจน

เมื่อพิจารณาจากสถิติโดยรวม ทีมสตอร์ม กราซ มีความได้เปรียบในด้านการโจมตีมากกว่า 85% ในขณะที่ทีมอาร์ตเบิร์กมีความได้เปรียบในด้านการป้องกัน 71% ซึ่งสะท้อนถึงความแตกต่างของรูปแบบการเล่นระหว่างทั้งสองทีม การวิเคราะห์นี้ช่วยให้เข้าใจได้ว่า สตอร์ม กราซ อาจมีโอกาสสร้างโอกาสในการทำประตูได้มากกว่า ขณะที่ทีมเยือนต้องเผชิญกับความกดดันจากการเล่นในบ้านของคู่แข่ง

จากข้อมูลที่ได้รับ ทีมสตอร์ม กราซ มีรูปแบบการเล่นที่มั่นคงและมีประสิทธิภาพในทุกด้าน ทั้งการโจมตีและการป้องกัน ซึ่งทำให้พวกเขาเป็นทีมที่น่าเชื่อถือในเกมนี้ ขณะที่ทีมอาร์ตเบิร์ก แม้จะมีความแข็งแกร่งในบางด้าน แต่ก็ยังขาดความสม่ำเสมอที่จำเป็นในการเอาชนะทีมที่มีศักยภาพสูงอย่างสตอร์ม กราซ สำหรับผู้ที่สนใจวางเดิมพัน ควรพิจารณาความเป็นไปได้ของผลการแข่งขันในรูปแบบ 1X2 หรือการเลือก Over/Under ตามความเหมาะสมของราคาที่ bookmaker กำหนด

การวิเคราะห์เชิงกลยุทธ์ของทีมสตอร์ม กราซและทีมทีเอสวี ฮาร์ทเบิร์ก

ทีมสตอร์ม กราซ อยู่ในตำแหน่งอันดับหนึ่งของลีก โดยมีคะแนน 38 แต้มจาก 22 เกม และใช้ระบบ 4-3-1-2 ในการเล่นเกมรุก โดยมีจุดแข็งคือความสมดุลระหว่างเกมรุกกับเกมรับ ทีมมีโอกาสทำประตูได้ถึง 28 ประตู แต่เสียไป 23 ประตู ซึ่งแสดงให้เห็นถึงประสิทธิภาพในการป้องกันที่ดี โดยเฉพาะในเรื่องของการเก็บ "clean sheet" ทั้งหมด 7 ครั้ง แม้ว่าจะไม่มีผู้เล่นชื่อดังที่เป็นศูนย์กลาง แต่การเล่นแบบรวมทีมและการเคลื่อนที่ของผู้เล่นในแนวรุกช่วยเพิ่มโอกาสในการสร้างสรรค์เกม

ทีมทีเอสวี ฮาร์ทเบิร์ก อยู่ในอันดับที่ 6 ของตาราง ด้วย 33 แต้ม จาก 22 เกม พวกเขาใช้ระบบ 5-3-2 ซึ่งเน้นการป้องกันที่แน่นหนา แต่อาจขาดความคล่องตัวในเกมรุก ทีมทำประตูได้ 27 ประตู แต่เสียไปเท่ากัน 23 ประตู ซึ่งบ่งบอกถึงการเล่นที่เน้นการรักษาผลการแข่งขันไว้ ทีมมี "clean sheet" แค่ 4 ครั้ง ซึ่งแสดงถึงความไม่สม่ำเสมอในเกมรับ แม้จะมีผู้เล่นในแนวรับที่แข็งแกร่ง แต่การจัดวางตำแหน่งอาจเป็นจุดอ่อนเมื่อเผชิญกับทีมที่เล่นเกมรุกได้ดี

จากข้อมูลทั้งสองทีม การแข่งขันนี้อาจเป็นเกมที่มีความสมดุล ทีมสตอร์ม กราซ มีโอกาสสร้างโอกาสในการทำประตูมากกว่า แต่ทีมทีเอสวี ฮาร์ทเบิร์ก อาจใช้การเล่นแบบรัดกุมเพื่อลดความเสี่ยง สำหรับนักพนัน ตลาด "Over 2.5" อาจเป็นทางเลือกที่น่าสนใจ หากทีมทั้งสองเล่นแบบเปิดเกม ขณะเดียวกัน "BTTS" ก็มีโอกาสสูง เพราะทั้งสองทีมทำประตูได้ดี แต่ต้องพิจารณาความเสี่ยงในเกมรับของทีมทีเอสวี ฮาร์ทเบิร์ก ที่อาจเป็นจุดอ่อน ซึ่งอาจส่งผลต่อ "Double Chance" ที่น่าสนใจในตลาด 1X2

ผู้เล่นสำคัญที่อาจส่งผลต่อมatch

ในเกมระหว่าง Sturm Graz กับ TSV Hartberg ผู้เล่นที่มีผลงานโดดเด่นในฤดูกาลนี้จะเป็นปัจจัยสำคัญในการกำหนดผลการแข่งขัน โดย Sturm Graz มี O. Kiteishvili ซึ่งเป็นดาวซัลโวของทีมด้วย 8 ประตูและ 2 แอสซิสต์ ซึ่งแสดงถึงความแม่นยำและความสามารถในการสร้างโอกาสในแนวรุก ส่วน L. Grgić และ M. Malone ก็ช่วยกันทำประตูได้อย่างสม่ำเสมอ แต่ไม่มากเท่า Kiteishvili ซึ่งทำให้เขาเป็นเป้าหมายหลักสำหรับการป้องกันของทีมคู่แข่ง

ทางฝั่ง TSV Hartberg นั้นมี E. Havel เป็นหัวหอกที่มีสถิติโดดเด่นที่สุดด้วย 10 ประตูและ 3 แอสซิสต์ ซึ่งบ่งบอกถึงความอันตรายของเขาในกรอบเขตโทษ การที่เขามีสถิติการทำประตูสูงกว่าเพื่อนร่วมทีมคนอื่นๆ ทำให้เขาเป็นตัวเต็งในการสร้างความเสียหายให้กับแนวรับของ Sturm Graz ขณะที่ L. Fridrikas และ J. Drew ก็มีบทบาทในเกมรุกเช่นกัน แต่ยังไม่สามารถสร้างผลกระทบมากพอเท่า Havel

ประวัติการพบกันระหว่างทีม

ในช่วง 20 เกมหลังสุดที่ทั้งสองทีมเผชิญหน้ากัน สตรอม กราซ ยังคงเป็นฝ่ายที่ทำได้ดีกว่า โดยคว้าชัยชนะไป 12 เกม ขณะที่อีก 4 เกมจบลงด้วยผลเสมอ และอีก 4 เกมเป็นของทีมทีเอสวี ฮาร์ทเบิร์ก สถิติโดยรวมแสดงให้เห็นถึงเกมที่มีความสม่ำเสมอและมีโอกาสเกิดการยิงประตูสูง โดยเฉลี่ยแล้วแต่ละเกมมีการทำประตูรวมทั้งหมด 2.7 ประตู และมีโอกาสเกิด BTTS ถึง 65% ซึ่งสะท้อนถึงสไตล์การเล่นที่เปิดเกมรุกของทั้งสองทีม

ผลการแข่งขันล่าสุดเมื่อวันที่ 30 พฤศจิกายน 2025 ที่ผ่านมา สตรอม กราซ บุกไปเอาชนะทีเอสวี ฮาร์ทเบิร์ก 1-0 ในขณะที่อีกเกมหนึ่งเมื่อวันที่ 28 กันยายน 2025 สตรอม กราซ กลับมาเล่นในบ้านและเอาชนะคู่แข่งได้ 1-0 เช่นเดียวกัน แม้จะไม่มีเกมที่มีประตูมากกว่า 2 ลูก แต่ทั้งสองเกมนี้ยืนยันถึงความสามารถในการป้องกันที่แข็งแกร่งของทีมเยือน ซึ่งอาจส่งผลต่อการตัดสินใจของนักพนันในเรื่องของ "clean sheet"

จากข้อมูลที่มี ทีมที่มีแนวโน้มจะได้เปรียบในเกมนี้คือ สตรอม กราซ ที่มีสถิติการชนะเหนือคู่แข่งอย่างชัดเจน อย่างไรก็ตาม นักพนันควรพิจารณาปัจจัยอื่นๆ เช่น ฟอร์มล่าสุด การบาดเจ็บ และสภาพอากาศ เพื่อเพิ่มโอกาสในการวางเดิมพันที่แม่นยำ สำหรับนักพนันที่สนใจ บาง "bookmaker" อาจเสนอ "Over 2.5" หรือ "Double Chance" พร้อมกับ "odds" ที่หลากหลาย ซึ่งสามารถใช้เปรียบเทียบเพื่อหา "margin" ที่ดีที่สุดได้

การวิเคราะห์และทายผลการแข่งขันระหว่าง Sturm Graz กับ TSV Hartberg

ในเกมนี้ Sturm Graz ซึ่งอยู่อันดับหนึ่งของลีก โดยมีคะแนน 38 แต้มจาก 22 เกม ต้องเผชิญกับ TSV Hartberg อันดับ 6 ที่มี 33 แต้ม แม้จะไม่มีความแตกต่างของคะแนนมากนัก แต่รูปแบบการเล่นและความแข็งแกร่งของทีมเจ้าบ้านยังคงเป็นจุดเด่น ดูจากอัตรา 1X2 ที่ให้ทีมเยือนมีโอกาสชนะสูงกว่า 3.2 เท่า ซึ่งสะท้อนถึงความเชื่อมั่นของ bookmaker ที่มองว่าทีมเยือนมีศักยภาพในการคว้าชัย อย่างไรก็ตาม การวิเคราะห์จากสถิติแสดงให้เห็นว่า Sturm Graz มีโอกาสคว้าชัยได้ถึง 54% ซึ่งอาจเป็นโอกาสสำหรับผู้เล่นที่สนใจวางเดิมพันในผลรวม

สำหรับการคาดการณ์จำนวนประตู ทีมงานของเราเชื่อว่าเกมนี้จะจบลงด้วย Under 2.5 ประตู โดยมีโอกาส 52% ซึ่งเกิดจากการที่ทั้งสองทีมมีแนวโน้มเล่นเกมรุกอย่างระมัดระวัง โดยเฉพาะ Sturm Graz ที่มีสถิติการเสียประตูค่อนข้างน้อย ขณะที่ TSV Hartberg ยังคงมีปัญหาเรื่องการรับมือกับเกมรุกที่ดุดัน ดังนั้น การเลือก Under 2.5 จึงมีความน่าสนใจ แม้ว่าอัตราการต่อรองจะไม่สูงนัก แต่โอกาสที่จะเกิดประตูมากกว่า 2.5 ประตูนั้นมีเพียง 48%

เมื่อพิจารณาถึง BTTS ทีมงานของเราเชื่อว่าทั้งสองทีมจะทำประตูได้ ซึ่งมีโอกาส 50% ซึ่งสะท้อนถึงความสมดุลของการเล่นรุกของทั้งสองฝ่าย แม้ว่า Sturm Graz จะมีประสิทธิภาพในการทำประตูสูง แต่ TSV Hartberg ก็ไม่ใช่ทีมที่เล่นเกมรับแน่นอน ดังนั้นโอกาสที่ทั้งสองทีมจะทำประตูได้ในเกมนี้จึงมีความเป็นไปได้สูง อย่างไรก็ตาม ความไม่แน่นอนของเกมยังคงมีอยู่ และการเลือก BTTS ควรพิจารณาอย่างรอบคอบ

ในส่วนของ Double Chance ทีมงานแนะนำให้เลือก 1X ซึ่งมีโอกาส 39% ซึ่งหมายถึงการที่ Sturm Graz คว้าชัยหรือเสมอ ซึ่งเป็นทางเลือกที่ปลอดภัยมากกว่าการเลือกผลรวมทั้งหมด แม้ว่าอัตราการต่อรองจะไม่สูงเท่ากับการเลือกผลรวม แต่ความเสี่ยงน้อยกว่าและโอกาสในการชนะสูงกว่า จึงเป็นทางเลือกที่เหมาะสมสำหรับผู้เล่นที่ต้องการความมั่นคงในเงินเดิมพัน

สรุปการวิเคราะห์และผลการแข่งขันที่คาดไว้

ในเกมระหว่าง Sturm Graz กับ TSV Hartberg ที่จะจัดขึ้นที่ Merkur-Arena ในวันอาทิตย์ที่ 12 เมษายน 2026 เวลา 12:30 น. ทีมเจ้าบ้านอย่าง Sturm Graz มีโอกาสสูงกว่าในการคว้าชัยชนะ โดยอัตราความน่าจะเป็นอยู่ที่ 54% ซึ่งสะท้อนถึงฟอร์มการเล่นที่ดีของพวกเขาในฤดูกาลนี้ ทั้งนี้ Sturm Graz ยังรักษาสถิติที่ยอดเยี่ยมในบ้าน และมีผลงานที่เหนือกว่าเมื่อเทียบกับ TSV Hartberg ที่อยู่ในอันดับที่ 6 ของตารางคะแนน

สำหรับการเดิมพัน แนวโน้มที่น่าสนใจคือ "Under 2.5" ซึ่งมีความน่าจะเป็น 52% เนื่องจากทั้งสองทีมมีแนวโน้มเล่นแบบระมัดระวัง โดยเฉพาะในเกมที่มีความสำคัญต่อตำแหน่งในตาราง ขณะที่ "BTTS" ยังคงมีโอกาสเกิดขึ้นได้ 50% แม้จะไม่มากนัก แต่ยังคงเป็นตัวเลือกที่น่าสนใจสำหรับผู้ที่ชอบการแข่งขันที่มีประตูเกิดขึ้นหลายครั้ง ทั้งนี้ การตัดสินใจควรคำนึงถึง "margin" ของ "bookmaker" และ "odds" ที่เสนอเพื่อให้ได้ประโยชน์สูงสุด

ข้อมูลเพิ่มเติม

สตรุม เกราซ์สตรุม เกราซ์

ดาวซัลโวสูงสุด

O. Kiteishvili
O. Kiteishviliกองกลาง
8ประตู
L. Grgić
L. Grgićกองหน้า
3ประตู
M. Malone
M. Maloneกองหน้า
3ประตู
S. Jatta
S. Jattaกองหน้า
3ประตู
T. Horvat
T. Horvatกองกลาง
2ประตู

แอสซิสต์สูงสุด

T. Horvat
T. Horvatกองกลาง
5แอสซิสต์
W. Bøving
W. Bøvingกองหน้า
3แอสซิสต์
O. Kiteishvili
O. Kiteishviliกองกลาง
2แอสซิสต์
E. Karić
E. Karićกองหลัง
2แอสซิสต์
L. Grgić
L. Grgićกองหน้า
1แอสซิสต์

ใบเหลือง/ใบแดง

T. Chukwuani
T. Chukwuaniกองกลาง
60
E. Aiwu
E. Aiwuกองหลัง
31
J. Gorenc Stankovič
J. Gorenc Stankovičกองกลาง
30
E. Karić
E. Karićกองหลัง
30
D. Lavalée
D. Lavaléeกองหลัง
30
ทีเอสวี ฮาร์ทเบิร์กทีเอสวี ฮาร์ทเบิร์ก

ดาวซัลโวสูงสุด

E. Havel
E. Havelกองกลาง
10ประตู
L. Fridrikas
L. Fridrikasกองหน้า
3ประตู
J. Drew
J. Drewกองกลาง
2ประตู
C. Hoffmann
C. Hoffmannกองหน้า
2ประตู
T. Kainz
T. Kainzกองกลาง
1ประตู

แอสซิสต์สูงสุด

E. Havel
E. Havelกองกลาง
3แอสซิสต์
T. Kainz
T. Kainzกองกลาง
3แอสซิสต์
Maximilian Hennig
Maximilian Hennigกองหลัง
3แอสซิสต์
T. Hülsmann
T. Hülsmannผู้รักษาประตู
2แอสซิสต์
Y. Diarra
Y. Diarraกองกลาง
2แอสซิสต์

ใบเหลือง/ใบแดง

T. Hülsmann
T. Hülsmannผู้รักษาประตู
51
J. Heil
J. Heilกองกลาง
50
T. Kainz
T. Kainzกองกลาง
40
M. Fillafer
M. Fillaferกองหน้า
30
E. Havel
E. Havelกองกลาง
20

ฟอร์มรายละเอียด & แมทช์ล่าสุด

สตรุม เกราซ์
10แข่งขันแล้ว
4ชนะ
6เสมอ
0แพ้
แต้ม/เกม1.8
ร้อยละชนะ40%
ประตู/เกม2.7
เฉลี่ยประตู1.8
เฉลี่ยเสียประตู0.9
ทั้งสองทีมทำประตู70%
คลีนชีต30%
ไม่ทำประตู10%

แมทช์ล่าสุด

10 พ.ค.เยือน ทีเอสวี ฮาร์ทเบิร์ก4-2
3 พ.ค.เยือน เรดบูลล์ ซัลซ์บวร์ก1-1
26 เม.ย.vs ออสเตรีย วีดีนา1-1
22 เม.ย.vs ลาสค์ ลินซ์1-1
19 เม.ย.เยือน ลาสค์ ลินซ์1-1
ทีเอสวี ฮาร์ทเบิร์ก
10แข่งขันแล้ว
1ชนะ
4เสมอ
5แพ้
แต้ม/เกม0.7
ร้อยละชนะ10%
ประตู/เกม2.5
เฉลี่ยประตู0.9
เฉลี่ยเสียประตู1.6
ทั้งสองทีมทำประตู50%
คลีนชีต30%
ไม่ทำประตู40%

แมทช์ล่าสุด

10 พ.ค.vs สตรุม เกราซ์2-4
3 พ.ค.เยือน ออสเตรีย วีดีนา0-1
26 เม.ย.vs ลาสค์ ลินซ์1-5
22 เม.ย.เยือน ราพิด เวียนนา2-0
19 เม.ย.vs ราพิด เวียนนา2-2

ประวัติการพบกัน

สถิติการเดิมพัน

เมตริกค่า
รวมแมทช์20
เฉลี่ยประตู2.65
ทั้งสองทีมทำประตู65%
มากกว่า 2.5 ประตู55%
มากกว่า 1.5 ประตู75%

ประตูต่อทีม

ทีมรวมเฉลี่ย
สตรุม เกราซ์331.65 ต่อเกม
ทีเอสวี ฮาร์ทเบิร์ก201 ต่อเกม

คลีนชีต

ทีมคลีนชีต
สตรุม เกราซ์6 (30%)
ทีเอสวี ฮาร์ทเบิร์ก3 (15%)
10 พ.ค. 2569บุนเดสลีกา ออสเตรียทีเอสวี ฮาร์ทเบิร์ก2-4สตรุม เกราซ์
12 เม.ย. 2569บุนเดสลีกา ออสเตรียสตรุม เกราซ์0-0ทีเอสวี ฮาร์ทเบิร์ก
30 พ.ย. 2568บุนเดสลีกา ออสเตรียทีเอสวี ฮาร์ทเบิร์ก0-1สตรุม เกราซ์
28 ก.ย. 2568บุนเดสลีกา ออสเตรียสตรุม เกราซ์1-0ทีเอสวี ฮาร์ทเบิร์ก
9 พ.ย. 2567บุนเดสลีกา ออสเตรียทีเอสวี ฮาร์ทเบิร์ก1-2สตรุม เกราซ์
11 ส.ค. 2567บุนเดสลีกา ออสเตรียสตรุม เกราซ์2-0ทีเอสวี ฮาร์ทเบิร์ก
5 พ.ค. 2567บุนเดสลีกา ออสเตรียสตรุม เกราซ์1-1ทีเอสวี ฮาร์ทเบิร์ก
14 เม.ย. 2567บุนเดสลีกา ออสเตรียทีเอสวี ฮาร์ทเบิร์ก1-3สตรุม เกราซ์
10 มี.ค. 2567บุนเดสลีกา ออสเตรียทีเอสวี ฮาร์ทเบิร์ก1-1สตรุม เกราซ์
21 ต.ค. 2566บุนเดสลีกา ออสเตรียสตรุม เกราซ์2-1ทีเอสวี ฮาร์ทเบิร์ก
18 ก.พ. 2566บุนเดสลีกา ออสเตรียทีเอสวี ฮาร์ทเบิร์ก1-2สตรุม เกราซ์
3 ก.ย. 2565บุนเดสลีกา ออสเตรียสตรุม เกราซ์0-0ทีเอสวี ฮาร์ทเบิร์ก
27 ก.พ. 2565บุนเดสลีกา ออสเตรียสตรุม เกราซ์3-0ทีเอสวี ฮาร์ทเบิร์ก
3 ต.ค. 2564บุนเดสลีกา ออสเตรียทีเอสวี ฮาร์ทเบิร์ก3-2สตรุม เกราซ์
26 ม.ค. 2564บุนเดสลีกา ออสเตรียสตรุม เกราซ์2-1ทีเอสวี ฮาร์ทเบิร์ก
27 ก.ย. 2563บุนเดสลีกา ออสเตรียทีเอสวี ฮาร์ทเบิร์ก1-1สตรุม เกราซ์
5 ก.ค. 2563บุนเดสลีกา ออสเตรียสตรุม เกราซ์1-4ทีเอสวี ฮาร์ทเบิร์ก
14 มิ.ย. 2563บุนเดสลีกา ออสเตรียทีเอสวี ฮาร์ทเบิร์ก1-2สตรุม เกราซ์
9 พ.ย. 2562บุนเดสลีกา ออสเตรียสตรุม เกราซ์3-1ทีเอสวี ฮาร์ทเบิร์ก
11 ส.ค. 2562บุนเดสลีกา ออสเตรียทีเอสวี ฮาร์ทเบิร์ก1-0สตรุม เกราซ์