รอบ 12
สตรุม เกราซ์ vs เรดบูลล์ ซัลซ์บวร์ก ทายผลและเคล็ดลับการเดิมพัน
Stadion Graz-Liebenau, Graz
การคาดการณ์ของเรา: เรดบูลล์ ซัลซ์บวร์ก — ชนะ (44%); เกิน 2.5; ทั้งสองทีมทำประตู: ใช่.
เดิมพันดีที่สุด
ตัวเลือกของเรา
แต้มต่อเอเชีย
เรดบูลล์ ซัลซ์บวร์ก -0.25
@ 1.45
69%
ความมั่นใจคำแนะนำการเดิมพัน
สตรุม เกราซ์เสมอเรดบูลล์ ซัลซ์บวร์ก
ผลการแข่งขัน
เรดบูลล์ ซัลซ์บวร์ก
@ 1.96
45%
รวมประตู
เกิน 2.5
@ 1.39
67%
ทั้งสองทีมทำประตู
คุ้มค่าที่สุดใช่
@ 1.36
68%
โอกาสสองเท่า
เจ้าบ้าน/ทีมเยือน
@ 1.23
38%
แต้มต่อเอเชีย
แฮนดิแคป ทีมเยือน -0.25
@ 1.45
69%
ครึ่งแรก
เสมอ
@ 2.37
36%
ครึ่งแรก/เต็มเวลา
เสมอ/ทีมเยือน
@ 5.70
17.5%
ผลคะแนนที่ถูกต้อง
1:2
@ 8.48
11.8%
ตลาดเพิ่มเติม
มุมรวม
เกิน 9.5
@ 1.65
55.8%
ผู้ทำประตูได้ทุกเวลา
Karim Konate
47.6%@ 2.10
Haris Tabakovic
47.6%@ 2.10
Otar Kiteishvili
43.5%@ 2.30
Belmin Beganovic
41.7%@ 2.40
Seedy Jatta
41.7%@ 2.40
Aboubacar Camara
36.4%@ 2.75
อัตราต่อรองอัปเดตทุกชั่วโมง
การวิเคราะห์คำนวณใหม่ทุก 2 ชั่วโมง
ปิดกั้น 2 ชั่วโมงก่อนเริ่มเกม
วิเคราะห์โดยผู้เชี่ยวชาญ
กำลังเตรียววิเคราะห์
ผู้เชี่ยวชาญของเรากำลังตรวจสอบสถิติ ฟอร์ม และอัตราต่อรองล่าสุดสำหรับแมตช์นี้ การวิเคราะห์เต็มรูปแบบจะพร้อมใช้งานในไม่ช้า
สถิติสำคัญ
7เสมอ
6
2.95เฉลี่ยประตู
65%ทั้งสองทีมทำประตู
55%เกิน 2.5
20 ก.ย. 2569เรดบูลล์ ซัลซ์บวร์ก3-0สตรุม เกราซ์
3 พ.ค. 2569เรดบูลล์ ซัลซ์บวร์ก1-1สตรุม เกราซ์
20 มี.ค. 2569สตรุม เกราซ์1-1เรดบูลล์ ซัลซ์บวร์ก
9 พ.ย. 2568สตรุม เกราซ์1-1เรดบูลล์ ซัลซ์บวร์ก
20 ก.ย. 2568เรดบูลล์ ซัลซ์บวร์ก0-2สตรุม เกราซ์
อัตราต่อรอง
| เจ้ามือรับแทง | 1 | X | 2 |
|---|---|---|---|
| 1xBet | 2.93 | 3.86 | 2.13 |
| Bet365 | 2.20 | 4.00 | 1.62 |
| Betano | 2.20 | 3.80 | 1.62 |
คำถามที่พบบ่อย
ใครจะชนะ สตรุม เกราซ์ พบ เรดบูลล์ ซัลซ์บวร์ก?
โมเดลของเราคาดการณ์ เรดบูลล์ ซัลซ์บวร์ก ด้วยความมั่นใจ 45% จากฟอร์ม สถิติการเจอกัน และการวิเคราะห์
ดับเบิลแชนซ์ 12 เป็นการเดิมพันที่ดีสำหรับ สตรุม เกราซ์ พบ เรดบูลล์ ซัลซ์บวร์ก ไหม?
ทีเด็ดดับเบิลแชนซ์ของเราคือ 12 ความมั่นใจ 38% ครอบคลุมสองผลลัพธ์ ความเสี่ยงต่ำกว่า
เดิมพันที่ดีที่สุดสำหรับ สตรุม เกราซ์ พบ เรดบูลล์ ซัลซ์บวร์ก คืออะไร?
คำแนะนำอันดับหนึ่งของเราคือ ใช่ ความมั่นใจ 68%
คาดการณ์สกอร์เท่าไรสำหรับ สตรุม เกราซ์ พบ เรดบูลล์ ซัลซ์บวร์ก?
สกอร์ที่น่าจะเป็นมากที่สุดคือ 1:2 (ความน่าจะเป็น 11.8%)
การคาดการณ์ แฮนดิแคปเอเชีย สำหรับ สตรุม เกราซ์ พบ เรดบูลล์ ซัลซ์บวร์ก คืออะไร?
ตัวเลือก แฮนดิแคปเอเชีย ของเราคือ เรดบูลล์ ซัลซ์บวร์ก -0.25 ความมั่นใจ 69%
สตรุม เกราซ์ พบ เรดบูลล์ ซัลซ์บวร์ก เล่นเมื่อไรและที่ไหน?
สตรุม เกราซ์ พบ เรดบูลล์ ซัลซ์บวร์ก แข่งวันที่ 8 พ.ย. 2569 ที่ Stadion Graz-Liebenau.
ข้อมูลเพิ่มเติม
| # | ทีม | P | ช | ส | พ | ได้ | เสีย | ต่าง | คะแนน | ฟอร์ม |
|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|
| 1 | 12 | 11 | 0 | 1 | 39 | 9 | +30 | 33 | ||
| 2 | 11 | 8 | 3 | 0 | 29 | 6 | +23 | 27 | ||
| 3 | 12 | 8 | 1 | 3 | 30 | 15 | +15 | 25 | ||
| 4 | 11 | 5 | 4 | 2 | 19 | 13 | +6 | 19 | ||
| 5 | 11 | 5 | 2 | 4 | 20 | 19 | +1 | 17 | ||
| 6 | 12 | 4 | 4 | 4 | 21 | 22 | -1 | 16 | ||
| 7 | 11 | 3 | 3 | 5 | 14 | 17 | -3 | 12 | ||
| 8 | 12 | 3 | 2 | 7 | 15 | 30 | -15 | 11 | ||
| 9 | 11 | 3 | 1 | 7 | 11 | 17 | -6 | 10 | ||
| 10 | 12 | 2 | 4 | 6 | 9 | 29 | -20 | 10 | ||
| 11 | 11 | 2 | 1 | 8 | 10 | 22 | -12 | 7 | ||
| 12 | 12 | 1 | 3 | 8 | 8 | 26 | -18 | 6 |
ยูฟ่าแชมเปียนส์ลีก
ยูโรป้าลีก
ยูโรป้าลีก คอนเฟอเรนซ์
ตกชั้น
ฟอร์มรายละเอียด & แมทช์ล่าสุด
ชสพสพ
10แข่งขันแล้ว
3ชนะ
3เสมอ
4แพ้
| แต้ม/เกม | 1.2 |
| ร้อยละชนะ | 30% |
| ประตู/เกม | 3.2 |
| เฉลี่ยประตู | 1.6 |
| เฉลี่ยเสียประตู | 1.6 |
| ทั้งสองทีมทำประตู | 50% |
| คลีนชีต | 30% |
| ไม่ทำประตู | 30% |
แมทช์ล่าสุด
5 พ.ย.พvs เซลเย2-3
1 พ.ย.สเยือน โวล์ฟสเบิร์กเอซี1-1
29 ต.ค.พเยือน ออสเตรีย ลูสเทนาว2-3
25 ต.ค.สvs รีด2-2
22 ต.ค.ชvs มาร์กเซย์1-0
สชชชพ
10แข่งขันแล้ว
6ชนะ
2เสมอ
2แพ้
| แต้ม/เกม | 2 |
| ร้อยละชนะ | 60% |
| ประตู/เกม | 3.2 |
| เฉลี่ยประตู | 2 |
| เฉลี่ยเสียประตู | 1.2 |
| ทั้งสองทีมทำประตู | 40% |
| คลีนชีต | 40% |
| ไม่ทำประตู | 30% |
แมทช์ล่าสุด
5 พ.ย.พเยือน อันเดอร์เล็กท์0-2
1 พ.ย.ชvs ออสเตรีย ลูสเทนาว5-1
28 ต.ค.ชเยือน ชวาร์ซ-ไวส์ บรีเกนซ์3-2
25 ต.ค.ชเยือน ลาสค์ ลินซ์3-1
22 ต.ค.สเยือน เซลเย2-2
ประวัติการพบกัน
สถิติการเดิมพัน
| เมตริก | ค่า |
|---|---|
| รวมแมทช์ | 20 |
| เฉลี่ยประตู | 2.95 |
| ทั้งสองทีมทำประตู | 65% |
| มากกว่า 2.5 ประตู | 55% |
| มากกว่า 1.5 ประตู | 85% |
ประตูต่อทีม
| ทีม | รวม | เฉลี่ย |
|---|---|---|
| สตรุม เกราซ์ | 31 | 1.55 ต่อเกม |
| เรดบูลล์ ซัลซ์บวร์ก | 28 | 1.4 ต่อเกม |
คลีนชีต
| ทีม | คลีนชีต |
|---|---|
| สตรุม เกราซ์ | 3 (15%) |
| เรดบูลล์ ซัลซ์บวร์ก | 5 (25%) |
20 ก.ย. 2569บุนเดสลีกา ออสเตรียเรดบูลล์ ซัลซ์บวร์ก3-0สตรุม เกราซ์
3 พ.ค. 2569บุนเดสลีกา ออสเตรียเรดบูลล์ ซัลซ์บวร์ก1-1สตรุม เกราซ์
20 มี.ค. 2569บุนเดสลีกา ออสเตรียสตรุม เกราซ์1-1เรดบูลล์ ซัลซ์บวร์ก
9 พ.ย. 2568บุนเดสลีกา ออสเตรียสตรุม เกราซ์1-1เรดบูลล์ ซัลซ์บวร์ก
20 ก.ย. 2568บุนเดสลีกา ออสเตรียเรดบูลล์ ซัลซ์บวร์ก0-2สตรุม เกราซ์
9 พ.ค. 2568บุนเดสลีกา ออสเตรียสตรุม เกราซ์4-2เรดบูลล์ ซัลซ์บวร์ก
13 เม.ย. 2568บุนเดสลีกา ออสเตรียเรดบูลล์ ซัลซ์บวร์ก1-2สตรุม เกราซ์
2 มี.ค. 2568บุนเดสลีกา ออสเตรียเรดบูลล์ ซัลซ์บวร์ก3-1สตรุม เกราซ์
6 ต.ค. 2567บุนเดสลีกา ออสเตรียสตรุม เกราซ์5-0เรดบูลล์ ซัลซ์บวร์ก
28 เม.ย. 2567บุนเดสลีกา ออสเตรียเรดบูลล์ ซัลซ์บวร์ก2-2สตรุม เกราซ์
4 เม.ย. 2567ถ้วยออสเตรียเรดบูลล์ ซัลซ์บวร์ก3-4สตรุม เกราซ์
31 มี.ค. 2567บุนเดสลีกา ออสเตรียสตรุม เกราซ์0-1เรดบูลล์ ซัลซ์บวร์ก
9 ก.พ. 2567บุนเดสลีกา ออสเตรียเรดบูลล์ ซัลซ์บวร์ก1-1สตรุม เกราซ์
16 ก.ย. 2566บุนเดสลีกา ออสเตรียสตรุม เกราซ์2-2เรดบูลล์ ซัลซ์บวร์ก
21 พ.ค. 2566บุนเดสลีกา ออสเตรียเรดบูลล์ ซัลซ์บวร์ก2-1สตรุม เกราซ์
23 เม.ย. 2566บุนเดสลีกา ออสเตรียสตรุม เกราซ์0-2เรดบูลล์ ซัลซ์บวร์ก
22 ต.ค. 2565บุนเดสลีกา ออสเตรียเรดบูลล์ ซัลซ์บวร์ก0-0สตรุม เกราซ์
30 ก.ค. 2565บุนเดสลีกา ออสเตรียสตรุม เกราซ์2-1เรดบูลล์ ซัลซ์บวร์ก
27 เม.ย. 2565บุนเดสลีกา ออสเตรียสตรุม เกราซ์2-1เรดบูลล์ ซัลซ์บวร์ก
13 มี.ค. 2565บุนเดสลีกา ออสเตรียเรดบูลล์ ซัลซ์บวร์ก1-0สตรุม เกราซ์

