รอบ 6
ซูลเต วาเรเกม vs ชาร์เลอรัว ทายผลและเคล็ดลับการเดิมพัน
Elindus Arena, Waregem
ถูกต้อง
ตัวเลือกของเรา
โอกาสสองเท่า
เสมอ/ทีมเยือน
0 : 1
FT
คำแนะนำการเดิมพัน
ซูลเต วาเรเกมเสมอชาร์เลอรัว
ผลการแข่งขัน
ชาร์เลอรัว
45%
รวมประตู
เกิน 2.5
55%
ทั้งสองทีมทำประตู
ใช่
62%
โอกาสสองเท่า
เสมอ/ทีมเยือน
90%
อัตราต่อรองอัปเดตทุกชั่วโมง
การวิเคราะห์คำนวณใหม่ทุก 2 ชั่วโมง
ปิดกั้น 2 ชั่วโมงก่อนเริ่มเกม
วิเคราะห์โดยผู้เชี่ยวชาญ
กำลังเตรียววิเคราะห์
ผู้เชี่ยวชาญของเรากำลังตรวจสอบสถิติ ฟอร์ม และอัตราต่อรองล่าสุดสำหรับแมตช์นี้ การวิเคราะห์เต็มรูปแบบจะพร้อมใช้งานในไม่ช้า
สถิติสำคัญ
3เสมอ
10
3.28เฉลี่ยประตู
56%ทั้งสองทีมทำประตู
67%เกิน 2.5
13 ก.ย. 2569ซูลเต วาเรเกม0-1ชาร์เลอรัว
22 มี.ค. 2569ซูลเต วาเรเกม1-0ชาร์เลอรัว
20 ก.ย. 2568ชาร์เลอรัว1-2ซูลเต วาเรเกม
8 เม.ย. 2566ชาร์เลอรัว3-2ซูลเต วาเรเกม
21 ส.ค. 2565ซูลเต วาเรเกม1-3ชาร์เลอรัว
คำถามที่พบบ่อย
ซูลเต วาเรเกม พบ ชาร์เลอรัว: ใครคือเต็งที่จะชนะ?
โมเดลของเราคาดการณ์ ชาร์เลอรัว ด้วยความมั่นใจ 45% จากฟอร์ม สถิติการเจอกัน และการวิเคราะห์
ทั้งสองทีมจะยิงประตูได้ไหมใน ซูลเต วาเรเกม พบ ชาร์เลอรัว?
ทั้งสองทีมยิงประตู: ใช่ (มั่นใจ 62%).
ดับเบิลแชนซ์ X2 เป็นการเดิมพันที่ดีสำหรับ ซูลเต วาเรเกม พบ ชาร์เลอรัว ไหม?
ทีเด็ดดับเบิลแชนซ์ของเราคือ X2 ความมั่นใจ 90% ครอบคลุมสองผลลัพธ์ ความเสี่ยงต่ำกว่า
ซูลเต วาเรเกม พบ ชาร์เลอรัว จะมีกี่ประตู?
เราคาดว่าจะมี เกิน 2.5 ประตู (มั่นใจ 55%) จากสถิติรุกและรับของทั้งสองทีม
ซูลเต วาเรเกม พบ ชาร์เลอรัว เล่นเมื่อไรและที่ไหน?
ซูลเต วาเรเกม พบ ชาร์เลอรัว แข่งวันที่ 13 ก.ย. 2569 ที่ Elindus Arena.
ข้อมูลเพิ่มเติม
ดาวซัลโวสูงสุด
Á. Zalánกองกลาง
2ประตู
A. Ementaกองหน้า
1ประตู
T. Claesกองกลาง
1ประตู
M. Akéกองกลาง
1ประตู
S. Ujkaกองกลาง
1ประตู
แอสซิสต์สูงสุด
T. Hedlกองกลาง
2แอสซิสต์
A. Ementaกองหน้า
1แอสซิสต์
Y. Cappelleกองหลัง
1แอสซิสต์
ใบเหลือง/ใบแดง
A. Ementaกองหน้า
10
ดาวซัลโวสูงสุด
K. Van Den Kerkhofกองหลัง
2ประตู
A. Ousouกองหลัง
1ประตู
A. Boukamirกองกลาง
1ประตู
F. Situmona Mbembaกองหน้า
1ประตู
P. Guiagonกองกลาง
1ประตู
แอสซิสต์สูงสุด
P. Pflückeกองกลาง
1แอสซิสต์
I. Cisseกองกลาง
1แอสซิสต์
A. Colassinกองหน้า
1แอสซิสต์
ใบเหลือง/ใบแดง
A. Ousouกองหลัง
10
ฟอร์มรายละเอียด & แมทช์ล่าสุด
สชพพพ
10แข่งขันแล้ว
5ชนะ
2เสมอ
3แพ้
| แต้ม/เกม | 1.7 |
| ร้อยละชนะ | 50% |
| ประตู/เกม | 2.7 |
| เฉลี่ยประตู | 1.5 |
| เฉลี่ยเสียประตู | 1.2 |
| ทั้งสองทีมทำประตู | 40% |
| คลีนชีต | 30% |
| ไม่ทำประตู | 40% |
แมทช์ล่าสุด
10 ต.ค.พvs เกนต์0-2
19 ก.ย.พเยือน อันเดอร์เล็กท์0-3
13 ก.ย.พvs ชาร์เลอรัว0-1
6 ก.ย.ชเยือน คอร์ทไรค2-0
30 ส.ค.สเยือน เควี เวสเตอร์โล2-2
ชพชชช
10แข่งขันแล้ว
8ชนะ
1เสมอ
1แพ้
| แต้ม/เกม | 2.5 |
| ร้อยละชนะ | 80% |
| ประตู/เกม | 2.7 |
| เฉลี่ยประตู | 1.9 |
| เฉลี่ยเสียประตู | 0.8 |
| ทั้งสองทีมทำประตู | 50% |
| คลีนชีต | 50% |
| ไม่ทำประตู | 0% |
แมทช์ล่าสุด
11 ต.ค.ชเยือน สแตนดาร์ด ลิเยจ1-0
19 ก.ย.ชvs เซอร์เคิล บรูกจ์3-2
13 ก.ย.ชเยือน ซูลเต วาเรเกม1-0
5 ก.ย.พvs ยูเนี่ยน เซนต์ กิลลัวส์2-3
29 ส.ค.ชเยือน คอร์ทไรค3-1
ประวัติการพบกัน
สถิติการเดิมพัน
| เมตริก | ค่า |
|---|---|
| รวมแมทช์ | 18 |
| เฉลี่ยประตู | 3.28 |
| ทั้งสองทีมทำประตู | 56% |
| มากกว่า 2.5 ประตู | 67% |
| มากกว่า 1.5 ประตู | 89% |
ประตูต่อทีม
| ทีม | รวม | เฉลี่ย |
|---|---|---|
| ซูลเต วาเรเกม | 23 | 1.28 ต่อเกม |
| ชาร์เลอรัว | 36 | 2 ต่อเกม |
คลีนชีต
| ทีม | คลีนชีต |
|---|---|
| ซูลเต วาเรเกม | 2 (11%) |
| ชาร์เลอรัว | 6 (33%) |
13 ก.ย. 2569โปร ลีกซูลเต วาเรเกม0-1ชาร์เลอรัว
22 มี.ค. 2569โปร ลีกซูลเต วาเรเกม1-0ชาร์เลอรัว
20 ก.ย. 2568โปร ลีกชาร์เลอรัว1-2ซูลเต วาเรเกม
8 เม.ย. 2566โปร ลีกชาร์เลอรัว3-2ซูลเต วาเรเกม
21 ส.ค. 2565โปร ลีกซูลเต วาเรเกม1-3ชาร์เลอรัว
10 เม.ย. 2565โปร ลีกชาร์เลอรัว3-0ซูลเต วาเรเกม
22 ส.ค. 2564โปร ลีกซูลเต วาเรเกม2-2ชาร์เลอรัว
7 ก.พ. 2564โปร ลีกชาร์เลอรัว1-1ซูลเต วาเรเกม
13 ก.ย. 2563โปร ลีกซูลเต วาเรเกม0-2ชาร์เลอรัว
8 ก.พ. 2563โปร ลีกชาร์เลอรัว4-0ซูลเต วาเรเกม
17 ธ.ค. 2562ถ้วยเบลเยียมซูลเต วาเรเกม2-0ชาร์เลอรัว
19 ส.ค. 2562โปร ลีกซูลเต วาเรเกม3-1ชาร์เลอรัว
23 ธ.ค. 2561โปร ลีกซูลเต วาเรเกม3-1ชาร์เลอรัว
21 ต.ค. 2561โปร ลีกชาร์เลอรัว3-2ซูลเต วาเรเกม
26 ธ.ค. 2560โปร ลีกซูลเต วาเรเกม0-4ชาร์เลอรัว
26 ส.ค. 2560โปร ลีกชาร์เลอรัว3-2ซูลเต วาเรเกม
21 พ.ค. 2560โปร ลีกซูลเต วาเรเกม2-2ชาร์เลอรัว
22 เม.ย. 2560โปร ลีกชาร์เลอรัว2-0ซูลเต วาเรเกม

