รอบ 10
อุร์มานิเยสปอร์ vs โบลูสปอร์ ทายผลและเคล็ดลับการเดิมพัน
Ümraniye Belediyesi Sehir Stadi, Istanbul
การคาดการณ์ของเรา: อุร์มานิเยสปอร์ — ชนะ (64%); เกิน 2.5; ทั้งสองทีมทำประตู: ไม่ใช่.
เดิมพันดีที่สุด
ตัวเลือกของเรา
ผลการแข่งขัน
อุร์มานิเยสปอร์
@ 1.33
65%
ความมั่นใจคำแนะนำการเดิมพัน
อุร์มานิเยสปอร์เสมอโบลูสปอร์
ผลการแข่งขัน
คุ้มค่าที่สุดอุร์มานิเยสปอร์
@ 1.33
65%
รวมประตู
เกิน 2.5
@ 1.78
52%
ทั้งสองทีมทำประตู
ไม่ใช่
@ 1.79
52%
โอกาสสองเท่า
เจ้าบ้าน/เสมอ
@ 1.07
43%
แต้มต่อเอเชีย
แฮนดิแคป เจ้าบ้าน -1.25
@ 1.91
52%
ครึ่งแรก
อุร์มานิเยสปอร์
@ 1.83
45%
ครึ่งแรก/เต็มเวลา
เจ้าบ้าน/เจ้าบ้าน
@ 1.92
52.1%
ผลคะแนนที่ถูกต้อง
3:0
@ 8.50
11.8%
ตลาดเพิ่มเติม
มุมรวม
ต่ำกว่า 9.5
@ 1.59
57.9%
อัตราต่อรองอัปเดตทุกชั่วโมง
การวิเคราะห์คำนวณใหม่ทุก 2 ชั่วโมง
ปิดกั้น 2 ชั่วโมงก่อนเริ่มเกม
วิเคราะห์โดยผู้เชี่ยวชาญ
กำลังเตรียววิเคราะห์
ผู้เชี่ยวชาญของเรากำลังตรวจสอบสถิติ ฟอร์ม และอัตราต่อรองล่าสุดสำหรับแมตช์นี้ การวิเคราะห์เต็มรูปแบบจะพร้อมใช้งานในไม่ช้า
สถิติสำคัญ
3เสมอ
8
2.53เฉลี่ยประตู
47%ทั้งสองทีมทำประตู
42%เกิน 2.5
17 ก.พ. 2569อุร์มานิเยสปอร์4-2โบลูสปอร์
23 ก.ย. 2568โบลูสปอร์0-1อุร์มานิเยสปอร์
15 มี.ค. 2568อุร์มานิเยสปอร์1-0โบลูสปอร์
1 พ.ย. 2567โบลูสปอร์3-0อุร์มานิเยสปอร์
13 เม.ย. 2567โบลูสปอร์1-0อุร์มานิเยสปอร์
อัตราต่อรอง
| เจ้ามือรับแทง | 1 | X | 2 |
|---|---|---|---|
| 1xBet | 1.37 | 4.30 | 6.98 |
| Bet365 | 1.14 | 3.80 | 5.50 |
| Betano | 1.16 | 4.15 | 4.60 |
คำถามที่พบบ่อย
ใครจะชนะ อุร์มานิเยสปอร์ พบ โบลูสปอร์?
โมเดลของเราคาดการณ์ อุร์มานิเยสปอร์ ด้วยความมั่นใจ 65% จากฟอร์ม สถิติการเจอกัน และการวิเคราะห์
การคาดการณ์ แฮนดิแคปเอเชีย สำหรับ อุร์มานิเยสปอร์ พบ โบลูสปอร์ คืออะไร?
ตัวเลือก แฮนดิแคปเอเชีย ของเราคือ อุร์มานิเยสปอร์ -1.25 ความมั่นใจ 52%
อุร์มานิเยสปอร์ พบ โบลูสปอร์: ทิปส์ ครึ่งแรก ของเราคืออะไร?
ตัวเลือก ครึ่งแรก ของเราคือ อุร์มานิเยสปอร์ ความมั่นใจ 45%
การคาดการณ์ ครึ่งแรก/เต็มเวลา สำหรับ อุร์มานิเยสปอร์ พบ โบลูสปอร์ คืออะไร?
ตัวเลือก ครึ่งแรก/เต็มเวลา ของเราคือ 1/1 ความมั่นใจ 52%
อุร์มานิเยสปอร์ พบ โบลูสปอร์: ทิปส์ เตะมุม ของเราคืออะไร?
ตัวเลือก เตะมุม ของเราคือ ต่ำกว่า 9.5 ความมั่นใจ 58%
อุร์มานิเยสปอร์ พบ โบลูสปอร์ เล่นเมื่อไรและที่ไหน?
อุร์มานิเยสปอร์ พบ โบลูสปอร์ แข่งวันที่ 14 ต.ค. 2569 ที่ Ümraniye Belediyesi Sehir Stadi.
ข้อมูลเพิ่มเติม
| # | ทีม | P | ช | ส | พ | ได้ | เสีย | ต่าง | คะแนน | ฟอร์ม |
|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|
| 1 | 9 | 7 | 1 | 1 | 18 | 5 | +13 | 22 | ||
| 2 | 9 | 6 | 1 | 2 | 17 | 9 | +8 | 19 | ||
| 3 | 9 | 6 | 1 | 2 | 14 | 8 | +6 | 19 | ||
| 4 | 9 | 4 | 4 | 1 | 19 | 10 | +9 | 16 | ||
| 5 | 9 | 5 | 1 | 3 | 16 | 15 | +1 | 16 | ||
| 6 | 9 | 4 | 3 | 2 | 11 | 6 | +5 | 15 | ||
| 7 | 9 | 5 | 0 | 4 | 15 | 13 | +2 | 15 | ||
| 8 | 10 | 4 | 3 | 3 | 13 | 14 | -1 | 15 | ||
| 9 | 10 | 3 | 5 | 2 | 15 | 6 | +9 | 14 | ||
| 10 | 9 | 3 | 4 | 2 | 13 | 12 | +1 | 13 | ||
| 11 | 10 | 2 | 6 | 2 | 14 | 13 | +1 | 12 | ||
| 12 | 9 | 2 | 6 | 1 | 9 | 8 | +1 | 12 | ||
| 13 | 10 | 2 | 5 | 3 | 11 | 9 | +2 | 11 | ||
| 14 | 10 | 2 | 4 | 4 | 12 | 19 | -7 | 10 | ||
| 15 | 9 | 2 | 3 | 4 | 14 | 15 | -1 | 9 | ||
| 16 | 9 | 1 | 5 | 3 | 5 | 10 | -5 | 8 | ||
| 17 | 9 | 1 | 4 | 4 | 7 | 10 | -3 | 7 | ||
| 18 | 10 | 2 | 3 | 5 | 10 | 20 | -10 | 7 | ||
| 19 | 9 | 1 | 2 | 6 | 7 | 20 | -13 | 5 | ||
| 20 | 9 | 0 | 1 | 8 | 3 | 21 | -18 | 1 |
ยูฟ่าแชมเปียนส์ลีก
ยูโรป้าลีก
ยูโรป้าลีก คอนเฟอเรนซ์
ตกชั้น
ฟอร์มรายละเอียด & แมทช์ล่าสุด
พพพชส
10แข่งขันแล้ว
1ชนะ
4เสมอ
5แพ้
| แต้ม/เกม | 0.7 |
| ร้อยละชนะ | 10% |
| ประตู/เกม | 2.2 |
| เฉลี่ยประตู | 0.8 |
| เฉลี่ยเสียประตู | 1.4 |
| ทั้งสองทีมทำประตู | 60% |
| คลีนชีต | 20% |
| ไม่ทำประตู | 30% |
แมทช์ล่าสุด
9 ต.ค.สvs ซาเรียเยร์1-1
18 ก.ย.ชเยือน บันดิร์มาสปอร์1-0
12 ก.ย.พvs อันตาลยาสปอร์1-2
5 ก.ย.พเยือน เพนดิกสปอร์0-1
1 ก.ย.พvs มูกลาสปอร์0-1
พพสพพ
10แข่งขันแล้ว
1ชนะ
1เสมอ
8แพ้
| แต้ม/เกม | 0.4 |
| ร้อยละชนะ | 10% |
| ประตู/เกม | 2.8 |
| เฉลี่ยประตู | 0.6 |
| เฉลี่ยเสียประตู | 2.2 |
| ทั้งสองทีมทำประตู | 40% |
| คลีนชีต | 0% |
| ไม่ทำประตู | 60% |
แมทช์ล่าสุด
10 ต.ค.พvs อันตาลยาสปอร์0-1
19 ก.ย.พเยือน ซาเรียเยร์1-2
12 ก.ย.สvs เพนดิกสปอร์1-1
5 ก.ย.พเยือน บันดิร์มาสปอร์0-6
1 ก.ย.พvs เคจิออเร็งกูจู0-2
ประวัติการพบกัน
สถิติการเดิมพัน
| เมตริก | ค่า |
|---|---|
| รวมแมทช์ | 19 |
| เฉลี่ยประตู | 2.53 |
| ทั้งสองทีมทำประตู | 47% |
| มากกว่า 2.5 ประตู | 42% |
| มากกว่า 1.5 ประตู | 63% |
ประตูต่อทีม
| ทีม | รวม | เฉลี่ย |
|---|---|---|
| อุร์มานิเยสปอร์ | 23 | 1.21 ต่อเกม |
| โบลูสปอร์ | 25 | 1.32 ต่อเกม |
คลีนชีต
| ทีม | คลีนชีต |
|---|---|
| อุร์มานิเยสปอร์ | 6 (32%) |
| โบลูสปอร์ | 4 (21%) |
17 ก.พ. 25691. ลิกอุร์มานิเยสปอร์4-2โบลูสปอร์
23 ก.ย. 25681. ลิกโบลูสปอร์0-1อุร์มานิเยสปอร์
15 มี.ค. 25681. ลิกอุร์มานิเยสปอร์1-0โบลูสปอร์
1 พ.ย. 25671. ลิกโบลูสปอร์3-0อุร์มานิเยสปอร์
13 เม.ย. 25671. ลิกโบลูสปอร์1-0อุร์มานิเยสปอร์
25 พ.ย. 25661. ลิกอุร์มานิเยสปอร์1-2โบลูสปอร์
24 เม.ย. 25651. ลิกโบลูสปอร์0-2อุร์มานิเยสปอร์
5 ธ.ค. 25641. ลิกอุร์มานิเยสปอร์1-2โบลูสปอร์
15 เม.ย. 25641. ลิกโบลูสปอร์1-4อุร์มานิเยสปอร์
10 ธ.ค. 25631. ลิกอุร์มานิเยสปอร์0-2โบลูสปอร์
15 ก.พ. 25631. ลิกโบลูสปอร์1-1อุร์มานิเยสปอร์
21 ก.ย. 25621. ลิกอุร์มานิเยสปอร์1-1โบลูสปอร์
2 ก.พ. 25621. ลิกอุร์มานิเยสปอร์1-0โบลูสปอร์
24 ส.ค. 25611. ลิกโบลูสปอร์3-1อุร์มานิเยสปอร์
28 ม.ค. 25611. ลิกโบลูสปอร์0-1อุร์มานิเยสปอร์
21 ส.ค. 25601. ลิกอุร์มานิเยสปอร์1-0โบลูสปอร์
19 ก.พ. 25601. ลิกโบลูสปอร์1-0อุร์มานิเยสปอร์
17 ก.ย. 25591. ลิกอุร์มานิเยสปอร์2-2โบลูสปอร์
2 ธ.ค. 2558ถ้วยตุรกีโบลูสปอร์4-1อุร์มานิเยสปอร์

