รอบ 12
วาลองเซียนส์ vs ออร์เลอ็องส์ ทายผลและเคล็ดลับการเดิมพัน
Stade du Hainaut, Valenciennes
การคาดการณ์ของเรา: วาลองเซียนส์ — ชนะ (43%); ต่ำกว่า 2.5; ทั้งสองทีมทำประตู: ใช่.
เดิมพันดีที่สุด
ตัวเลือกของเรา
ทั้งสองทีมทำประตู
ใช่
@ 1.70
54%
ความมั่นใจคำแนะนำการเดิมพัน
วาลองเซียนส์เสมอออร์เลอ็องส์
ผลการแข่งขัน
วาลองเซียนส์
@ 2.05
43%
รวมประตู
ต่ำกว่า 2.5
@ 1.81
51%
ทั้งสองทีมทำประตู
คุ้มค่าที่สุดใช่
@ 1.70
54%
โอกาสสองเท่า
เจ้าบ้าน/เสมอ
@ 1.29
36%
แต้มต่อเอเชีย
แฮนดิแคป เจ้าบ้าน -0.5
@ 2.10
48%
ครึ่งแรก
เสมอ
@ 2.05
42%
ครึ่งแรก/เต็มเวลา
เสมอ/เจ้าบ้าน
@ 5.00
20.0%
อัตราต่อรองอัปเดตทุกชั่วโมง
การวิเคราะห์คำนวณใหม่ทุก 2 ชั่วโมง
ปิดกั้น 2 ชั่วโมงก่อนเริ่มเกม
วิเคราะห์โดยผู้เชี่ยวชาญ
กำลังเตรียววิเคราะห์
ผู้เชี่ยวชาญของเรากำลังตรวจสอบสถิติ ฟอร์ม และอัตราต่อรองล่าสุดสำหรับแมตช์นี้ การวิเคราะห์เต็มรูปแบบจะพร้อมใช้งานในไม่ช้า
สถิติสำคัญ
0เสมอ
6
2.62เฉลี่ยประตู
31%ทั้งสองทีมทำประตู
38%เกิน 2.5
31 ม.ค. 2569วาลองเซียนส์0-1ออร์เลอ็องส์
22 ส.ค. 2568ออร์เลอ็องส์2-1วาลองเซียนส์
24 ม.ค. 2568วาลองเซียนส์1-0ออร์เลอ็องส์
9 ต.ค. 2567ออร์เลอ็องส์4-1วาลองเซียนส์
22 พ.ย. 2562ออร์เลอ็องส์0-1วาลองเซียนส์
อัตราต่อรอง
| เจ้ามือรับแทง | 1 | X | 2 |
|---|---|---|---|
| 1xBet | 2.11 | 3.20 | 3.14 |
| Betano | 1.57 | 3.25 | 2.22 |
| Dafabet | 2.16 | 3.25 | 3.20 |
คำถามที่พบบ่อย
ใครจะชนะ วาลองเซียนส์ พบ ออร์เลอ็องส์?
โมเดลของเราคาดการณ์ วาลองเซียนส์ ด้วยความมั่นใจ 43% จากฟอร์ม สถิติการเจอกัน และการวิเคราะห์
เดิมพันที่ดีที่สุดสำหรับ วาลองเซียนส์ พบ ออร์เลอ็องส์ คืออะไร?
คำแนะนำอันดับหนึ่งของเราคือ ใช่ ความมั่นใจ 54%
การคาดการณ์ แฮนดิแคปเอเชีย สำหรับ วาลองเซียนส์ พบ ออร์เลอ็องส์ คืออะไร?
ตัวเลือก แฮนดิแคปเอเชีย ของเราคือ วาลองเซียนส์ -0.5 ความมั่นใจ 48%
วาลองเซียนส์ พบ ออร์เลอ็องส์: ทิปส์ ครึ่งแรก ของเราคืออะไร?
ตัวเลือก ครึ่งแรก ของเราคือ เสมอ ความมั่นใจ 42%
การคาดการณ์ ครึ่งแรก/เต็มเวลา สำหรับ วาลองเซียนส์ พบ ออร์เลอ็องส์ คืออะไร?
ตัวเลือก ครึ่งแรก/เต็มเวลา ของเราคือ X/1 ความมั่นใจ 20%
วาลองเซียนส์ พบ ออร์เลอ็องส์ เล่นเมื่อไรและที่ไหน?
วาลองเซียนส์ พบ ออร์เลอ็องส์ แข่งวันที่ 5 พ.ย. 2569 ที่ Stade du Hainaut.
ข้อมูลเพิ่มเติม
| # | ทีม | P | ช | ส | พ | ได้ | เสีย | ต่าง | คะแนน | ฟอร์ม |
|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|
| 1 | 11 | 7 | 3 | 1 | 18 | 10 | +8 | 24 | ||
| 2 | 11 | 7 | 2 | 2 | 20 | 9 | +11 | 23 | ||
| 3 | 11 | 7 | 1 | 3 | 19 | 13 | +6 | 22 | ||
| 4 | 11 | 6 | 1 | 4 | 21 | 15 | +6 | 19 | ||
| 5 | 11 | 4 | 6 | 1 | 14 | 7 | +7 | 18 | ||
| 6 | 11 | 5 | 2 | 4 | 14 | 11 | +3 | 17 | ||
| 7 | 11 | 4 | 5 | 2 | 14 | 11 | +3 | 17 | ||
| 8 | 11 | 4 | 5 | 2 | 14 | 5 | +9 | 17 | ||
| 9 | 11 | 4 | 4 | 3 | 17 | 13 | +4 | 16 | ||
| 10 | 11 | 4 | 4 | 3 | 11 | 11 | 0 | 16 | ||
| 11 | 11 | 4 | 3 | 4 | 10 | 12 | -2 | 15 | ||
| 12 | 11 | 3 | 4 | 4 | 16 | 17 | -1 | 13 | ||
| 13 | 11 | 3 | 4 | 4 | 11 | 16 | -5 | 13 | ||
| 14 | 11 | 2 | 4 | 5 | 10 | 15 | -5 | 10 | ||
| 15 | 11 | 2 | 3 | 6 | 11 | 17 | -6 | 9 | ||
| 16 | 11 | 2 | 2 | 7 | 10 | 24 | -14 | 8 | ||
| 17 | 11 | 2 | 1 | 8 | 6 | 17 | -11 | 7 | ||
| 18 | 11 | 1 | 2 | 8 | 5 | 18 | -13 | 5 |
ยูฟ่าแชมเปียนส์ลีก
ยูโรป้าลีก
ยูโรป้าลีก คอนเฟอเรนซ์
ตกชั้น
ฟอร์มรายละเอียด & แมทช์ล่าสุด
พชพสพ
10แข่งขันแล้ว
2ชนะ
3เสมอ
5แพ้
| แต้ม/เกม | 0.9 |
| ร้อยละชนะ | 20% |
| ประตู/เกม | 2.4 |
| เฉลี่ยประตู | 1.1 |
| เฉลี่ยเสียประตู | 1.3 |
| ทั้งสองทีมทำประตู | 70% |
| คลีนชีต | 20% |
| ไม่ทำประตู | 20% |
แมทช์ล่าสุด
31 ต.ค.พเยือน แค็องส์1-2
17 ต.ค.สvs อเมียนส์1-1
3 ต.ค.พเยือน เวอร์ซายส์0-1
26 ก.ย.ชvs เลอ ปุย ฟุต2-1
19 ก.ย.พเยือน ลา โรช เอฟเอฟ2-3
พสสพส
10แข่งขันแล้ว
1ชนะ
4เสมอ
5แพ้
| แต้ม/เกม | 0.7 |
| ร้อยละชนะ | 10% |
| ประตู/เกม | 2.3 |
| เฉลี่ยประตู | 0.8 |
| เฉลี่ยเสียประตู | 1.5 |
| ทั้งสองทีมทำประตู | 50% |
| คลีนชีต | 20% |
| ไม่ทำประตู | 40% |
แมทช์ล่าสุด
31 ต.ค.สvs วิลล์ฟร็องช์1-1
17 ต.ค.พเยือน เคววิลลี2-3
1 ต.ค.สเยือน บาสเตีย1-1
26 ก.ย.สvs แค็องส์0-0
19 ก.ย.พเยือน อเมียนส์0-2
ประวัติการพบกัน
สถิติการเดิมพัน
| เมตริก | ค่า |
|---|---|
| รวมแมทช์ | 13 |
| เฉลี่ยประตู | 2.62 |
| ทั้งสองทีมทำประตู | 31% |
| มากกว่า 2.5 ประตู | 38% |
| มากกว่า 1.5 ประตู | 54% |
ประตูต่อทีม
| ทีม | รวม | เฉลี่ย |
|---|---|---|
| วาลองเซียนส์ | 18 | 1.38 ต่อเกม |
| ออร์เลอ็องส์ | 16 | 1.23 ต่อเกม |
คลีนชีต
| ทีม | คลีนชีต |
|---|---|
| วาลองเซียนส์ | 6 (46%) |
| ออร์เลอ็องส์ | 3 (23%) |
31 ม.ค. 2569ลีกเนชั่นแนล 1วาลองเซียนส์0-1ออร์เลอ็องส์
22 ส.ค. 2568ลีกเนชั่นแนล 1ออร์เลอ็องส์2-1วาลองเซียนส์
24 ม.ค. 2568ลีกเนชั่นแนล 1วาลองเซียนส์1-0ออร์เลอ็องส์
9 ต.ค. 2567ลีกเนชั่นแนล 1ออร์เลอ็องส์4-1วาลองเซียนส์
22 พ.ย. 2562ลีกเอิง 2ออร์เลอ็องส์0-1วาลองเซียนส์
15 มี.ค. 2562ลีกเอิง 2วาลองเซียนส์1-4ออร์เลอ็องส์
19 ต.ค. 2561ลีกเอิง 2ออร์เลอ็องส์1-0วาลองเซียนส์
2 มี.ค. 2561ลีกเอิง 2วาลองเซียนส์0-1ออร์เลอ็องส์
29 ก.ย. 2560ลีกเอิง 2ออร์เลอ็องส์3-4วาลองเซียนส์
21 เม.ย. 2560ลีกเอิง 2วาลองเซียนส์4-0ออร์เลอ็องส์
25 พ.ย. 2559ลีกเอิง 2ออร์เลอ็องส์0-2วาลองเซียนส์
6 มี.ค. 2558ลีกเอิง 2ออร์เลอ็องส์0-1วาลองเซียนส์
26 ก.ย. 2557ลีกเอิง 2วาลองเซียนส์2-0ออร์เลอ็องส์

