รอบ 18
เซลาจู vs Marquense ทายผลและเคล็ดลับการเดิมพัน
Estadio Mario Camposeco, Quetzaltenango
การคาดการณ์ของเรา: เซลาจู — ชนะ (66%); เกิน 2.5; ทั้งสองทีมทำประตู: ไม่ใช่.
เดิมพันดีที่สุด
ตัวเลือกของเรา
ผลการแข่งขัน
เซลาจู
@ 1.32
66%
ความมั่นใจคำแนะนำการเดิมพัน
เซลาจูเสมอMarquense
ผลการแข่งขัน
คุ้มค่าที่สุดเซลาจู
@ 1.32
66%
รวมประตู
เกิน 2.5
@ 1.83
51%
ทั้งสองทีมทำประตู
ไม่ใช่
@ 1.69
54%
โอกาสสองเท่า
เจ้าบ้าน/เสมอ
@ 1.06
43%
แต้มต่อเอเชีย
แฮนดิแคป เจ้าบ้าน -1.25
@ 1.90
53%
ครึ่งแรก
เซลาจู
@ 1.85
47%
ครึ่งแรก/เต็มเวลา
เจ้าบ้าน/เจ้าบ้าน
@ 2.07
48.3%
ผลคะแนนที่ถูกต้อง
3:0
@ 8.00
12.5%
ตลาดเพิ่มเติม
มุมรวม
ต่ำกว่า 9.5
@ 1.80
51.5%
อัตราต่อรองอัปเดตทุกชั่วโมง
การวิเคราะห์คำนวณใหม่ทุก 2 ชั่วโมง
ปิดกั้น 2 ชั่วโมงก่อนเริ่มเกม
วิเคราะห์โดยผู้เชี่ยวชาญ
กำลังเตรียววิเคราะห์
ผู้เชี่ยวชาญของเรากำลังตรวจสอบสถิติ ฟอร์ม และอัตราต่อรองล่าสุดสำหรับแมตช์นี้ การวิเคราะห์เต็มรูปแบบจะพร้อมใช้งานในไม่ช้า
สถิติสำคัญ
5เสมอ
4
2.55เฉลี่ยประตู
60%ทั้งสองทีมทำประตู
50%เกิน 2.5
6 ก.ย. 2569Marquense0-4เซลาจู
4 พ.ค. 2569เซลาจู2-0Marquense
30 เม.ย. 2569Marquense1-1เซลาจู
2 เม.ย. 2569Marquense1-0เซลาจู
16 ก.พ. 2569เซลาจู4-2Marquense
อัตราต่อรอง
| เจ้ามือรับแทง | 1 | X | 2 |
|---|---|---|---|
| 1xBet | 1.36 | 4.20 | 7.35 |
| Bet365 | 1.14 | 4.10 | 5.00 |
| Betano | 1.13 | 4.10 | 4.90 |
คำถามที่พบบ่อย
ใครจะชนะ เซลาจู พบ Marquense?
โมเดลของเราคาดการณ์ เซลาจู ด้วยความมั่นใจ 66% จากฟอร์ม สถิติการเจอกัน และการวิเคราะห์
เซลาจู พบ Marquense จะมีกี่ประตู?
เราคาดว่าจะมี เกิน 2.5 ประตู (มั่นใจ 51%) จากสถิติรุกและรับของทั้งสองทีม
ทั้งสองทีมจะยิงประตูได้ไหมใน เซลาจู พบ Marquense?
ทั้งสองทีมยิงประตู: ไม่ใช่ (มั่นใจ 54%).
ดับเบิลแชนซ์ 1X เป็นการเดิมพันที่ดีสำหรับ เซลาจู พบ Marquense ไหม?
ทีเด็ดดับเบิลแชนซ์ของเราคือ 1X ความมั่นใจ 43% ครอบคลุมสองผลลัพธ์ ความเสี่ยงต่ำกว่า
คาดการณ์สกอร์เท่าไรสำหรับ เซลาจู พบ Marquense?
สกอร์ที่น่าจะเป็นมากที่สุดคือ 3:0 (ความน่าจะเป็น 12.5%)
เซลาจู พบ Marquense เล่นเมื่อไรและที่ไหน?
เซลาจู พบ Marquense แข่งวันที่ 3 พ.ย. 2569 ที่ Estadio Mario Camposeco.
ฟอร์มรายละเอียด & แมทช์ล่าสุด
พชพชส
10แข่งขันแล้ว
4ชนะ
2เสมอ
4แพ้
| แต้ม/เกม | 1.4 |
| ร้อยละชนะ | 40% |
| ประตู/เกม | 2.8 |
| เฉลี่ยประตู | 1.5 |
| เฉลี่ยเสียประตู | 1.3 |
| ทั้งสองทีมทำประตู | 50% |
| คลีนชีต | 40% |
| ไม่ทำประตู | 20% |
แมทช์ล่าสุด
29 ต.ค.สเยือน Mixco0-0
24 ต.ค.ชvs Municipal1-0
20 ต.ค.พเยือน Antigua GFC0-3
15 ต.ค.ชvs Malacateco2-1
10 ต.ค.พเยือน Aurora1-2
สสชพส
10แข่งขันแล้ว
4ชนะ
4เสมอ
2แพ้
| แต้ม/เกม | 1.6 |
| ร้อยละชนะ | 40% |
| ประตู/เกม | 1.8 |
| เฉลี่ยประตู | 1 |
| เฉลี่ยเสียประตู | 0.8 |
| ทั้งสองทีมทำประตู | 50% |
| คลีนชีต | 40% |
| ไม่ทำประตู | 30% |
แมทช์ล่าสุด
30 ต.ค.สvs Guastatoya0-0
25 ต.ค.พเยือน Cobán Imperial1-3
19 ต.ค.ชvs Suchitepéquez2-1
15 ต.ค.สvs Mixco1-1
11 ต.ค.สเยือน Municipal1-1
ประวัติการพบกัน
สถิติการเดิมพัน
| เมตริก | ค่า |
|---|---|
| รวมแมทช์ | 20 |
| เฉลี่ยประตู | 2.55 |
| ทั้งสองทีมทำประตู | 60% |
| มากกว่า 2.5 ประตู | 50% |
| มากกว่า 1.5 ประตู | 75% |
ประตูต่อทีม
| ทีม | รวม | เฉลี่ย |
|---|---|---|
| เซลาจู | 32 | 1.6 ต่อเกม |
| Marquense | 19 | 0.95 ต่อเกม |
คลีนชีต
| ทีม | คลีนชีต |
|---|---|
| เซลาจู | 4 (20%) |
| Marquense | 5 (25%) |
6 ก.ย. 2569ลีกา นาซิอองนาลMarquense0-4เซลาจู
4 พ.ค. 2569ลีกา นาซิอองนาลเซลาจู2-0Marquense
30 เม.ย. 2569ลีกา นาซิอองนาลMarquense1-1เซลาจู
2 เม.ย. 2569ลีกา นาซิอองนาลMarquense1-0เซลาจู
16 ก.พ. 2569ลีกา นาซิอองนาลเซลาจู4-2Marquense
6 พ.ย. 2568ลีกา นาซิอองนาลMarquense1-0เซลาจู
1 ก.ย. 2568ลีกา นาซิอองนาลเซลาจู3-1Marquense
21 เม.ย. 2568ลีกา นาซิอองนาลMarquense1-0เซลาจู
17 ก.พ. 2568ลีกา นาซิอองนาลเซลาจู0-0Marquense
20 ต.ค. 2567ลีกา นาซิอองนาลMarquense1-2เซลาจู
4 ส.ค. 2567ลีกา นาซิอองนาลเซลาจู3-1Marquense
14 เม.ย. 2561ลีกา นาซิอองนาลMarquense1-2เซลาจู
15 ก.พ. 2561ลีกา นาซิอองนาลเซลาจู1-0Marquense
12 พ.ย. 2560ลีกา นาซิอองนาลเซลาจู2-1Marquense
6 ก.ย. 2560ลีกา นาซิอองนาลMarquense1-1เซลาจู
26 มี.ค. 2560ลีกา นาซิอองนาลเซลาจู2-1Marquense
29 ม.ค. 2560ลีกา นาซิอองนาลMarquense2-0เซลาจู
27 พ.ย. 2559ลีกา นาซิอองนาลMarquense1-1เซลาจู
22 ก.ย. 2559ลีกา นาซิอองนาลเซลาจู2-1Marquense
21 เม.ย. 2559ลีกา นาซิอองนาลMarquense2-2เซลาจู

