รอบ 8
ยูเอส มอนาสทีเรียน vs เอส ซาเฮล ทายผลและเคล็ดลับการเดิมพัน
Stade Mustapha Ben Jannet, Monastir
การคาดการณ์ของเรา: เสมอ (35%); เกิน 2.5; ทั้งสองทีมทำประตู: ใช่.
เดิมพันดีที่สุด
ตัวเลือกของเรา
โอกาสสองเท่า
เจ้าบ้าน/เสมอ
70%
ความมั่นใจคำแนะนำการเดิมพัน
ยูเอส มอนาสทีเรียนเสมอเอส ซาเฮล
ผลการแข่งขัน
ยูเอส มอนาสทีเรียน
35%
รวมประตู
เกิน 2.5
56%
ทั้งสองทีมทำประตู
ใช่
63%
โอกาสสองเท่า
เจ้าบ้าน/เสมอ
70%
อัตราต่อรองอัปเดตทุกชั่วโมง
การวิเคราะห์คำนวณใหม่ทุก 2 ชั่วโมง
ปิดกั้น 2 ชั่วโมงก่อนเริ่มเกม
วิเคราะห์โดยผู้เชี่ยวชาญ
กำลังเตรียววิเคราะห์
ผู้เชี่ยวชาญของเรากำลังตรวจสอบสถิติ ฟอร์ม และอัตราต่อรองล่าสุดสำหรับแมตช์นี้ การวิเคราะห์เต็มรูปแบบจะพร้อมใช้งานในไม่ช้า
สถิติสำคัญ
6เสมอ
8
2.1เฉลี่ยประตู
40%ทั้งสองทีมทำประตู
35%เกิน 2.5
7 ก.พ. 2569เอส ซาเฮล1-0ยูเอส มอนาสทีเรียน
13 ก.ย. 2568ยูเอส มอนาสทีเรียน1-1เอส ซาเฮล
2 ก.พ. 2568เอส ซาเฮล1-0ยูเอส มอนาสทีเรียน
26 ก.ย. 2567ยูเอส มอนาสทีเรียน1-0เอส ซาเฮล
4 พ.ค. 2567เอส ซาเฮล0-0ยูเอส มอนาสทีเรียน
คำถามที่พบบ่อย
ยูเอส มอนาสทีเรียน พบ เอส ซาเฮล: ใครคือเต็งที่จะชนะ?
โมเดลของเราคาดการณ์ ยูเอส มอนาสทีเรียน ด้วยความมั่นใจ 35% จากฟอร์ม สถิติการเจอกัน และการวิเคราะห์
ดับเบิลแชนซ์ 1X เป็นการเดิมพันที่ดีสำหรับ ยูเอส มอนาสทีเรียน พบ เอส ซาเฮล ไหม?
ทีเด็ดดับเบิลแชนซ์ของเราคือ 1X ความมั่นใจ 70% ครอบคลุมสองผลลัพธ์ ความเสี่ยงต่ำกว่า
ยูเอส มอนาสทีเรียน พบ เอส ซาเฮล จะมีกี่ประตู?
เราคาดว่าจะมี เกิน 2.5 ประตู (มั่นใจ 56%) จากสถิติรุกและรับของทั้งสองทีม
ทั้งสองทีมจะยิงประตูได้ไหมใน ยูเอส มอนาสทีเรียน พบ เอส ซาเฮล?
ทั้งสองทีมยิงประตู: ใช่ (มั่นใจ 63%).
ยูเอส มอนาสทีเรียน พบ เอส ซาเฮล เล่นเมื่อไรและที่ไหน?
ยูเอส มอนาสทีเรียน พบ เอส ซาเฮล แข่งวันที่ 21 พ.ย. 2569 ที่ Stade Mustapha Ben Jannet.
ข้อมูลเพิ่มเติม
| # | ทีม | P | ช | ส | พ | ได้ | เสีย | ต่าง | คะแนน | ฟอร์ม |
|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|
| 1 | 7 | 5 | 2 | 0 | 12 | 6 | +6 | 17 | ||
| 2 | 6 | 4 | 1 | 1 | 10 | 7 | +3 | 13 | ||
| 3 | 7 | 4 | 1 | 2 | 10 | 7 | +3 | 13 | ||
| 5 | 6 | 4 | 0 | 2 | 8 | 6 | +2 | 12 | ||
| 6 | 6 | 3 | 2 | 1 | 5 | 2 | +3 | 11 | ||
| 7 | 7 | 3 | 2 | 2 | 8 | 7 | +1 | 11 | ||
| 8 | 7 | 2 | 4 | 1 | 6 | 5 | +1 | 10 | ||
| 9 | 6 | 2 | 3 | 1 | 6 | 4 | +2 | 9 | ||
| 10 | 5 | 2 | 1 | 2 | 7 | 7 | 0 | 7 | ||
| 11 | 6 | 1 | 3 | 2 | 5 | 4 | +1 | 6 | ||
| 12 | 6 | 2 | 0 | 4 | 5 | 6 | -1 | 6 | ||
| 13 | 7 | 1 | 2 | 4 | 3 | 6 | -3 | 5 | ||
| 14 | 7 | 0 | 3 | 4 | 5 | 10 | -5 | 3 | ||
| 15 | 6 | 1 | 0 | 5 | 3 | 9 | -6 | 3 | ||
| 16 | 7 | 0 | 1 | 6 | 2 | 12 | -10 | 1 |
ฟอร์มรายละเอียด & แมทช์ล่าสุด
สชสชพ
10แข่งขันแล้ว
4ชนะ
3เสมอ
3แพ้
| แต้ม/เกม | 1.5 |
| ร้อยละชนะ | 40% |
| ประตู/เกม | 1.9 |
| เฉลี่ยประตู | 1.1 |
| เฉลี่ยเสียประตู | 0.8 |
| ทั้งสองทีมทำประตู | 30% |
| คลีนชีต | 40% |
| ไม่ทำประตู | 50% |
แมทช์ล่าสุด
7 พ.ย.พเยือน เอส เทนิส0-1
18 ต.ค.ชvs Progrès Sakiet Eddaïer1-0
10 ต.ค.สเยือน ซีเอ บีเซอร์ติน0-0
16 ก.ย.ชเยือน เอส ซาร์ซิส2-1
12 ก.ย.สvs ยูเอส เบน เกอร์แดน3-3
สพพชส
10แข่งขันแล้ว
3ชนะ
2เสมอ
5แพ้
| แต้ม/เกม | 1.1 |
| ร้อยละชนะ | 30% |
| ประตู/เกม | 2.6 |
| เฉลี่ยประตู | 1.1 |
| เฉลี่ยเสียประตู | 1.5 |
| ทั้งสองทีมทำประตู | 70% |
| คลีนชีต | 10% |
| ไม่ทำประตู | 20% |
แมทช์ล่าสุด
7 พ.ย.สvs ซีเอส สฟาเซียน1-1
18 ต.ค.ชเยือน ออลิมปิก เบญญา2-1
11 ต.ค.พvs ซีเอส ฮามาม-ลิฟ0-1
12 ก.ย.พเยือน เอเอส มาร์ซา0-1
6 ก.ย.สvs จูเนสส์ สปอร์ติฟ โอมราน1-1
ประวัติการพบกัน
สถิติการเดิมพัน
| เมตริก | ค่า |
|---|---|
| รวมแมทช์ | 20 |
| เฉลี่ยประตู | 2.1 |
| ทั้งสองทีมทำประตู | 40% |
| มากกว่า 2.5 ประตู | 35% |
| มากกว่า 1.5 ประตู | 45% |
ประตูต่อทีม
| ทีม | รวม | เฉลี่ย |
|---|---|---|
| ยูเอส มอนาสทีเรียน | 21 | 1.05 ต่อเกม |
| เอส ซาเฮล | 21 | 1.05 ต่อเกม |
คลีนชีต
| ทีม | คลีนชีต |
|---|---|
| ยูเอส มอนาสทีเรียน | 8 (40%) |
| เอส ซาเฮล | 9 (45%) |
7 ก.พ. 2569ลีกาอาชีพ 1 ตูนิเซียเอส ซาเฮล1-0ยูเอส มอนาสทีเรียน
13 ก.ย. 2568ลีกาอาชีพ 1 ตูนิเซียยูเอส มอนาสทีเรียน1-1เอส ซาเฮล
2 ก.พ. 2568ลีกาอาชีพ 1 ตูนิเซียเอส ซาเฮล1-0ยูเอส มอนาสทีเรียน
26 ก.ย. 2567ลีกาอาชีพ 1 ตูนิเซียยูเอส มอนาสทีเรียน1-0เอส ซาเฮล
4 พ.ค. 2567ลีกาอาชีพ 1 ตูนิเซียเอส ซาเฮล0-0ยูเอส มอนาสทีเรียน
6 มี.ค. 2567ลีกาอาชีพ 1 ตูนิเซียยูเอส มอนาสทีเรียน0-0เอส ซาเฮล
7 มิ.ย. 2566ลีกาอาชีพ 1 ตูนิเซียยูเอส มอนาสทีเรียน0-1เอส ซาเฮล
15 เม.ย. 2566ลีกาอาชีพ 1 ตูนิเซียเอส ซาเฮล2-1ยูเอส มอนาสทีเรียน
18 มิ.ย. 2565ลีกาอาชีพ 1 ตูนิเซียยูเอส มอนาสทีเรียน2-0เอส ซาเฮล
7 พ.ค. 2565ลีกาอาชีพ 1 ตูนิเซียเอส ซาเฮล2-4ยูเอส มอนาสทีเรียน
9 มี.ค. 2565ลีกาอาชีพ 1 ตูนิเซียเอส ซาเฮล0-0ยูเอส มอนาสทีเรียน
31 ต.ค. 2564ลีกาอาชีพ 1 ตูนิเซียยูเอส มอนาสทีเรียน1-0เอส ซาเฮล
14 เม.ย. 2564ลีกาอาชีพ 1 ตูนิเซียยูเอส มอนาสทีเรียน3-1เอส ซาเฮล
27 ธ.ค. 2563ลีกาอาชีพ 1 ตูนิเซียเอส ซาเฮล3-1ยูเอส มอนาสทีเรียน
15 ก.พ. 2563ลีกาอาชีพ 1 ตูนิเซียยูเอส มอนาสทีเรียน1-2เอส ซาเฮล
1 ก.ย. 2562ลีกาอาชีพ 1 ตูนิเซียเอส ซาเฮล0-0ยูเอส มอนาสทีเรียน
13 มี.ค. 2562ลีกาอาชีพ 1 ตูนิเซียยูเอส มอนาสทีเรียน3-1เอส ซาเฮล
7 ต.ค. 2561ลีกาอาชีพ 1 ตูนิเซียเอส ซาเฮล5-3ยูเอส มอนาสทีเรียน
27 ม.ค. 2561ลีกาอาชีพ 1 ตูนิเซียเอส ซาเฮล0-0ยูเอส มอนาสทีเรียน
25 ส.ค. 2560ลีกาอาชีพ 1 ตูนิเซียยูเอส มอนาสทีเรียน0-1เอส ซาเฮล

