GreeceGreece
Super League 1Super Liga 1
Ronda 10

AEK Athens FC vs Levadiakos Prediction & Tips sa Pagsusugal

Allwyn Arena, Athens

Aming mga hula: AEK Athens FC — Manalo (82%); Over 2.5; Parehong magbubuo: Hindi.

Pinakamagandang pusta
Ang aming Paborito
Resulta
AEK Athens FC
82%
Kumpiyansa
Sumasang-ayon ka ba sa prediksyong ito?

Mga Tip sa Pusta

82%
13%
5%
AEK Athens FCDrawLevadiakos
Resulta
AEK Athens FC
82%
Kabuuang Goals
Over 2.5
54%
Parehong koponan magka-goal
Hindi
59%
Double chance
Home/Draw
47%
Mga odds na ina-update bawat oras
Mga prediksyon ay muling kinakalkula bawat 2 oras
Naka-lock 2 oras bago ang kickoff

Ekspertong Pagsusuri

Pagsusuri ayusin

Ang aming eksperto ay nire-review ang pinakabagong istatistika, form at odds para sa laban na ito. Ang buong pagsusuri ay magiging available sa lalong madaling panahon.

Pangunahing Estadistika

AEK Athens FC12
2Draws
3Levadiakos
2.24Avg Goals
12%BTTS
41%Over 2.5
Peb 22, 2026AEK Athens FC4-0Levadiakos
Set 14, 2025Levadiakos0-1AEK Athens FC
Dis 22, 2024AEK Athens FC1-1Levadiakos
Set 1, 2024Levadiakos0-3AEK Athens FC
Peb 13, 2023AEK Athens FC3-0Levadiakos
Tingnan lahat ng laban

Mga Madalas Itanong

Sino ang mananalo sa AEK Athens FC vs Levadiakos?
Hinuhulaan ng aming modelo ang AEK Athens FC na may 82% kumpiyansa batay sa porma, head-to-head at statistical analysis.
Ilang goal sa AEK Athens FC vs Levadiakos?
Inaasahan namin ang Over 2.5 goals (54% kumpiyansa) batay sa attacking at defensive records.
Mag-iiskor ba ang dalawang koponan sa AEK Athens FC vs Levadiakos?
Parehong mag-iiskor: Hindi (59% kumpiyansa).
Magandang taya ba ang double chance 1X para sa AEK Athens FC vs Levadiakos?
Ang aming double chance pick ay 1X na may 47% kumpiyansa — saklaw ang dalawang resulta sa mas mababang panganib.
Kailan at saan gaganapin ang AEK Athens FC vs Levadiakos?
Ang AEK Athens FC vs Levadiakos ay gaganapin sa Nob 8, 2026 sa Allwyn Arena.

Karagdagang impormasyon

#KoponanPWDLGFGAGDpuntosForm
1PanathinaikosPanathinaikos7601174+1318
2AEK Athens FCAEK Athens FC7520213+1817
3Olympiakos PiraeusOlympiakos Piraeus751172+516
4PAOKPAOK7502159+615
5Aris ThessalonikisAris Thessalonikis74121013-313
6KifisiaKifisia83231011-111
7KalamataKalamata73131312+110
8OFIOFI73131111010
9Iraklis 1908Iraklis 19088233911-29
10PanetolikosPanetolikos8305816-89
11Asteras TripolisAsteras Tripolis8134715-86
12LevadiakosLevadiakos8035011-113
13AtromitosAtromitos602459-42
14Volos NFCVolos NFC7034612-60
Liga ng Mga Kampeon
Liga ng Europa
Kumpetisyon Liga
Relegasyon

Detalyadong Porma at Kamakailang Laro

AEK Athens FC
WWLLW
10Naitang
6Mga Panalo
2Draws
2Mga Talo
Puntos/Laro2
Win %60%
Mga Goal/Laro3.5
Average Goals2.4
Average Conceded1.1
BTTS50%
Malinis na sheet50%
Tidak membuat gol0%

Kamakailang Laro

Okt 24Wvs Panetolikos5-0
Okt 20Llaban sa Manchester City1-5
Okt 14Llaban sa Shakhtar Donetsk1-3
Okt 10Wvs OFI3-0
Set 20Wlaban sa Volos NFC2-1
Levadiakos
DLLDD
10Naitang
1Mga Panalo
3Draws
6Mga Talo
Puntos/Laro0.6
Win %10%
Mga Goal/Laro1.9
Average Goals0.3
Average Conceded1.6
BTTS10%
Malinis na sheet30%
Tidak membuat gol90%

Kamakailang Laro

Okt 24Dlaban sa Asteras Tripolis0-0
Okt 17Dvs Volos NFC0-0
Okt 11Llaban sa Iraklis 19080-2
Set 20Lvs Olympiakos Piraeus0-1
Set 13Dlaban sa Kifisia0-0

Kasaysayan ng Laban

Mga Estadistika ng Pusta

MetrikoHalaga
Kabuuang Laro17
Average Goals2.24
BTTS12%
Higit sa 2.5 Goals41%
Higit sa 1.5 Goals76%

Goals bawat Koponan

KoponanKabuuanAverage
AEK Athens FC311.82 bawat laro
Levadiakos70.41 bawat laro

Malinis na sheet

KoponanMalinis na sheet
AEK Athens FC13 (76%)
Levadiakos3 (18%)
Peb 22, 2026Super Liga 1AEK Athens FC4-0Levadiakos
Set 14, 2025Super Liga 1Levadiakos0-1AEK Athens FC
Dis 22, 2024Super Liga 1AEK Athens FC1-1Levadiakos
Set 1, 2024Super Liga 1Levadiakos0-3AEK Athens FC
Peb 13, 2023Super Liga 1AEK Athens FC3-0Levadiakos
Okt 24, 2022Super Liga 1Levadiakos0-2AEK Athens FC
May 5, 2019Super Liga 1Levadiakos0-3AEK Athens FC
Ene 30, 2019Super Liga 1AEK Athens FC1-0Levadiakos
Abr 22, 2018Super Liga 1AEK Athens FC2-0Levadiakos
Dis 3, 2017Super Liga 1Levadiakos0-2AEK Athens FC
Abr 23, 2017Super Liga 1Levadiakos0-2AEK Athens FC
Dis 10, 2016Super Liga 1AEK Athens FC4-0Levadiakos
Abr 17, 2016Super Liga 1Levadiakos3-0AEK Athens FC
Dis 21, 2015Super Liga 1AEK Athens FC1-2Levadiakos
Mar 31, 2013Super Liga 1Levadiakos0-0AEK Athens FC
Nob 24, 2012Super Liga 1AEK Athens FC0-1Levadiakos
Ene 7, 2012Super Liga 1Levadiakos0-2AEK Athens FC

Mahalagang Paalala: Responsableng Pagsusugal at Disclaimer ng mga Hula

18+

DAPAT KANG 18+ TAONG GULANG PARA MAKATAYA. Ang pagsusugal ay may kasamang panganib at maaaring nakakasanay. Mangyaring magsugal nang may pananagutan at itaya lamang ang kaya ninyong mawala.

Ang aming mga hula sa football ay nakabase sa statistical analysis at dapat gamitin lang para sa entertainment purposes. Ang dating performance ay hindi guarantee ng future results.

Hindi kami mga lisensyadong financial o betting advisors. Laging kumuha ng professional advice bago gumawa ng betting decisions.

21+Lokal na mga mapagkukunan ng responsableng pagsusugal — Philippines