JamaicaJamaica
Premier LeaguePremier League
Ronda 7

Cavalier vs Tivoli Gardens Prediction & Tips sa Pagsusugal

Aming mga hula: Draw (35%); Over 2.5; Parehong magbubuo: Oo.

Pinakamagandang pusta
Ang aming Paborito
Double chance
Home/Draw
70%
Kumpiyansa
Sumasang-ayon ka ba sa prediksyong ito?

Mga Tip sa Pusta

35%
35%
30%
CavalierDrawTivoli Gardens
Resulta
Cavalier
35%
Kabuuang Goals
Over 2.5
57%
Parehong koponan magka-goal
Oo
62%
Double chance
Home/Draw
70%
Mga odds na ina-update bawat oras
Mga prediksyon ay muling kinakalkula bawat 2 oras
Naka-lock 2 oras bago ang kickoff

Ekspertong Pagsusuri

Pagsusuri ayusin

Ang aming eksperto ay nire-review ang pinakabagong istatistika, form at odds para sa laban na ito. Ang buong pagsusuri ay magiging available sa lalong madaling panahon.

Pangunahing Estadistika

Cavalier8
8Draws
4Tivoli Gardens
1.9Avg Goals
40%BTTS
25%Over 2.5
May 3, 2026Tivoli Gardens0-2Cavalier
Ene 25, 2026Cavalier1-2Tivoli Gardens
Okt 5, 2025Tivoli Gardens0-2Cavalier
Abr 3, 2025Tivoli Gardens1-1Cavalier
Ene 30, 2025Cavalier0-0Tivoli Gardens
Tingnan lahat ng laban

Mga Madalas Itanong

Sino ang mananalo sa Cavalier vs Tivoli Gardens?
Hinuhulaan ng aming modelo ang Cavalier na may 35% kumpiyansa batay sa porma, head-to-head at statistical analysis.
Mag-iiskor ba ang dalawang koponan sa Cavalier vs Tivoli Gardens?
Parehong mag-iiskor: Oo (62% kumpiyansa).
Magandang taya ba ang double chance 1X para sa Cavalier vs Tivoli Gardens?
Ang aming double chance pick ay 1X na may 70% kumpiyansa — saklaw ang dalawang resulta sa mas mababang panganib.
Ilang goal sa Cavalier vs Tivoli Gardens?
Inaasahan namin ang Over 2.5 goals (57% kumpiyansa) batay sa attacking at defensive records.
Kailan at saan gaganapin ang Cavalier vs Tivoli Gardens?
Ang Cavalier vs Tivoli Gardens ay gaganapin sa Okt 25, 2026.

Karagdagang impormasyon

#KoponanPWDLGFGAGDpuntosForm
1Montego Bay UnitedMontego Bay United642093+614
2Racing UnitedRacing United6411146+813
3WaterhouseWaterhouse6330152+1312
4Tivoli GardensTivoli Gardens6321136+711
5Tru-JuiceTru-Juice6321103+711
6ChapeltonChapelton6222410-68
7CavalierCavalier521278-17
8Molynes UnitedMolynes United6204512-76
9Portmore UnitedPortmore United312063+35
10Arnett GardensArnett Gardens5122109+15
11Mount Pleasant AcademyMount Pleasant Academy411236-34
12DunbeholdenDunbeholden6105211-93
13Treasure BeachTreasure Beach502348-42
14Humble LionsHumble Lions6024217-152

Detalyadong Porma at Kamakailang Laro

Cavalier
WWDLL
10Naitang
5Mga Panalo
2Draws
3Mga Talo
Puntos/Laro1.7
Win %50%
Mga Goal/Laro2.7
Average Goals1.5
Average Conceded1.2
BTTS60%
Malinis na sheet20%
Tidak membuat gol20%

Kamakailang Laro

Okt 19Llaban sa Molynes United0-1
Okt 11Lvs Montego Bay United1-3
Okt 5Dlaban sa Mount Pleasant Academy1-1
Set 27Wvs Arnett Gardens3-2
Set 13Wlaban sa Dunbeholden2-1
Tivoli Gardens
LDWLW
10Naitang
3Mga Panalo
1Draws
6Mga Talo
Puntos/Laro1
Win %30%
Mga Goal/Laro3.5
Average Goals1.4
Average Conceded2.1
BTTS40%
Malinis na sheet30%
Tidak membuat gol30%

Kamakailang Laro

Okt 18Wvs Dunbeholden3-0
Okt 12Lvs Racing United3-4
Okt 4Wlaban sa Tru-Juice2-0
Set 27Dvs Chapelton1-1
May 6Llaban sa Portmore United0-3

Kasaysayan ng Laban

Mga Estadistika ng Pusta

MetrikoHalaga
Kabuuang Laro20
Average Goals1.9
BTTS40%
Higit sa 2.5 Goals25%
Higit sa 1.5 Goals65%

Goals bawat Koponan

KoponanKabuuanAverage
Cavalier241.2 bawat laro
Tivoli Gardens140.7 bawat laro

Malinis na sheet

KoponanMalinis na sheet
Cavalier10 (50%)
Tivoli Gardens5 (25%)
May 3, 2026Premier LeagueTivoli Gardens0-2Cavalier
Ene 25, 2026Premier LeagueCavalier1-2Tivoli Gardens
Okt 5, 2025Premier LeagueTivoli Gardens0-2Cavalier
Abr 3, 2025Premier LeagueTivoli Gardens1-1Cavalier
Ene 30, 2025Premier LeagueCavalier0-0Tivoli Gardens
Nob 3, 2024Premier LeagueTivoli Gardens1-1Cavalier
Ene 22, 2024Premier LeagueTivoli Gardens0-0Cavalier
Dis 21, 2023Premier LeagueCavalier1-1Tivoli Gardens
Abr 2, 2023Premier LeagueTivoli Gardens0-1Cavalier
Ene 1, 2023Premier LeagueCavalier3-0Tivoli Gardens
Hun 12, 2022Premier LeagueCavalier0-1Tivoli Gardens
Mar 26, 2022Premier LeagueTivoli Gardens1-3Cavalier
Set 29, 2021Premier LeagueCavalier0-0Tivoli Gardens
Set 25, 2021Premier LeagueTivoli Gardens0-1Cavalier
Ago 1, 2021Premier LeagueTivoli Gardens1-1Cavalier
Peb 18, 2020Premier LeagueCavalier1-1Tivoli Gardens
Dis 17, 2019Premier LeagueCavalier2-3Tivoli Gardens
Set 22, 2019Premier LeagueTivoli Gardens2-0Cavalier
Mar 20, 2019Premier LeagueCavalier3-0Tivoli Gardens
Dis 13, 2018Premier LeagueTivoli Gardens0-1Cavalier

Mahalagang Paalala: Responsableng Pagsusugal at Disclaimer ng mga Hula

18+

DAPAT KANG 18+ TAONG GULANG PARA MAKATAYA. Ang pagsusugal ay may kasamang panganib at maaaring nakakasanay. Mangyaring magsugal nang may pananagutan at itaya lamang ang kaya ninyong mawala.

Ang aming mga hula sa football ay nakabase sa statistical analysis at dapat gamitin lang para sa entertainment purposes. Ang dating performance ay hindi guarantee ng future results.

Hindi kami mga lisensyadong financial o betting advisors. Laging kumuha ng professional advice bago gumawa ng betting decisions.

21+Lokal na mga mapagkukunan ng responsableng pagsusugal — Philippines