PanamaPanama
Liga Panameña de FútbolLiga ng Pambansang Panameño sa Pasko
Ronda 14

CD Arabe Unido vs Tauro FC Prediction & Tips sa Pagsusugal

Okt 31, 2026
1-3
Buong Oras
Estadio Armando Dely Valdes, Colon
Mali
Ang aming Paborito
Double chance
Home/Draw
1 : 3
FT

Mga Tip sa Pusta

45%
45%
10%
CD Arabe UnidoDrawTauro FC
Resulta
CD Arabe Unido
45%
Kabuuang Goals
Over 2.5
54%
Parehong koponan magka-goal
Oo
64%
Double chance
Home/Draw
90%
Mga odds na ina-update bawat oras
Mga prediksyon ay muling kinakalkula bawat 2 oras
Naka-lock 2 oras bago ang kickoff

Ekspertong Pagsusuri

Pagsusuri ayusin

Ang aming eksperto ay nire-review ang pinakabagong istatistika, form at odds para sa laban na ito. Ang buong pagsusuri ay magiging available sa lalong madaling panahon.

Mga Katotohanan ng Laban

CD Arabe Unido
CD Arabe Unido nakatanggap ng goal sa bawat isa sa kanilang huling 8 na laro
CD Arabe Unido nakapuntos sa unang kalahati sa 10 sa 15 huling laban (67%)
Tauro FC
Tauro FC nabigo makapuntos sa 2 sa 5 na laro (40%)
Tauro FC average na 2.6 yellow cards kada laro (13 sa 5 na laro)

Pangunahing Estadistika

CD Arabe Unido6
3Draws
11Tauro FC
2.4Avg Goals
40%BTTS
45%Over 2.5
Okt 31, 2026CD Arabe Unido1-3Tauro FC
Ago 18, 2026Tauro FC0-1CD Arabe Unido
Abr 11, 2026Tauro FC4-0CD Arabe Unido
Peb 8, 2026CD Arabe Unido1-0Tauro FC
Nob 9, 2025CD Arabe Unido4-1Tauro FC
Tingnan lahat ng laban

Mga Madalas Itanong

CD Arabe Unido vs Tauro FC: sino ang paboritong manalo?
Hinuhulaan ng aming modelo ang CD Arabe Unido na may 45% kumpiyansa batay sa porma, head-to-head at statistical analysis.
Ilang goal sa CD Arabe Unido vs Tauro FC?
Inaasahan namin ang Over 2.5 goals (54% kumpiyansa) batay sa attacking at defensive records.
Mag-iiskor ba ang dalawang koponan sa CD Arabe Unido vs Tauro FC?
Parehong mag-iiskor: Oo (64% kumpiyansa).
Magandang taya ba ang double chance 1X para sa CD Arabe Unido vs Tauro FC?
Ang aming double chance pick ay 1X na may 90% kumpiyansa — saklaw ang dalawang resulta sa mas mababang panganib.
Kailan at saan gaganapin ang CD Arabe Unido vs Tauro FC?
Ang CD Arabe Unido vs Tauro FC ay gaganapin sa Okt 31, 2026 sa Estadio Armando Dely Valdes.

Karagdagang impormasyon

#KoponanPWDLGFGAGDpuntosForm
1Plaza AmadorPlaza Amador139312916+1330
2San Francisco FCSan Francisco FC138232615+1126
3CD Arabe UnidoCD Arabe Unido146531814+423
4VeraguasVeraguas135622118+321
5Tauro FCTauro FC146262115+620
6UMECITUMECIT135531311+220
7Independiente de La ChorreraIndependiente de La Chorrera134541918+117
8Sporting San MiguelitoSporting San Miguelito134451516-116
9Alianza FCAlianza FC133551315-214
10Deportivo UniversitarioDeportivo Universitario132561014-411
11HerreraHerrera133281329-1611
12Union CocléUnion Coclé1312101027-175

Detalyadong Porma at Kamakailang Laro

CD Arabe Unido
WDLDL
10Naitang
5Mga Panalo
3Draws
2Mga Talo
Puntos/Laro1.8
Win %50%
Mga Goal/Laro2.6
Average Goals1.5
Average Conceded1.1
BTTS70%
Malinis na sheet20%
Tidak membuat gol20%

Kamakailang Laro

Okt 31Lvs Tauro FC1-3
Okt 24Dvs UMECIT1-1
Okt 18Llaban sa Plaza Amador0-2
Okt 4Dlaban sa Independiente de La Chorrera1-1
Set 26Wvs Herrera2-1
Tauro FC
LLWLW
10Naitang
6Mga Panalo
0Draws
4Mga Talo
Puntos/Laro1.8
Win %60%
Mga Goal/Laro2.8
Average Goals1.8
Average Conceded1
BTTS40%
Malinis na sheet40%
Tidak membuat gol20%

Kamakailang Laro

Okt 31Wlaban sa CD Arabe Unido3-1
Okt 25Lvs Plaza Amador0-1
Okt 20Wlaban sa Sporting San Miguelito2-0
Okt 3Llaban sa Veraguas1-2
Set 27Lvs San Francisco FC1-3

Kasaysayan ng Laban

Mga Estadistika ng Pusta

MetrikoHalaga
Kabuuang Laro20
Average Goals2.4
BTTS40%
Higit sa 2.5 Goals45%
Higit sa 1.5 Goals65%

Goals bawat Koponan

KoponanKabuuanAverage
CD Arabe Unido180.9 bawat laro
Tauro FC301.5 bawat laro

Malinis na sheet

KoponanMalinis na sheet
CD Arabe Unido4 (20%)
Tauro FC9 (45%)
Okt 31, 2026Liga ng Pambansang Panameño sa PaskoCD Arabe Unido1-3Tauro FC
Ago 18, 2026Liga ng Pambansang Panameño sa PaskoTauro FC0-1CD Arabe Unido
Abr 11, 2026Liga ng Pambansang Panameño sa PaskoTauro FC4-0CD Arabe Unido
Peb 8, 2026Liga ng Pambansang Panameño sa PaskoCD Arabe Unido1-0Tauro FC
Nob 9, 2025Liga ng Pambansang Panameño sa PaskoCD Arabe Unido4-1Tauro FC
Ago 16, 2025Liga ng Pambansang Panameño sa PaskoTauro FC1-1CD Arabe Unido
May 4, 2025Liga ng Pambansang Panameño sa PaskoTauro FC2-1CD Arabe Unido
Peb 2, 2025Liga ng Pambansang Panameño sa PaskoCD Arabe Unido1-0Tauro FC
Okt 22, 2024Liga ng Pambansang Panameño sa PaskoTauro FC2-1CD Arabe Unido
Hul 28, 2024Liga ng Pambansang Panameño sa PaskoCD Arabe Unido3-1Tauro FC
Abr 16, 2024Liga ng Pambansang Panameño sa PaskoTauro FC2-0CD Arabe Unido
Ene 28, 2024Liga ng Pambansang Panameño sa PaskoCD Arabe Unido0-2Tauro FC
Okt 21, 2023Liga ng Pambansang Panameño sa PaskoTauro FC1-3CD Arabe Unido
Ago 12, 2023Liga ng Pambansang Panameño sa PaskoCD Arabe Unido0-4Tauro FC
Abr 29, 2023Liga ng Pambansang Panameño sa PaskoCD Arabe Unido0-1Tauro FC
Peb 11, 2023Liga ng Pambansang Panameño sa PaskoTauro FC1-1CD Arabe Unido
Okt 22, 2022Liga ng Pambansang Panameño sa PaskoCD Arabe Unido0-1Tauro FC
Ago 13, 2022Liga ng Pambansang Panameño sa PaskoTauro FC1-0CD Arabe Unido
May 7, 2022Liga ng Pambansang Panameño sa PaskoTauro FC3-0CD Arabe Unido
Mar 5, 2022Liga ng Pambansang Panameño sa PaskoCD Arabe Unido0-0Tauro FC

Mahalagang Paalala: Responsableng Pagsusugal at Disclaimer ng mga Hula

18+

DAPAT KANG 18+ TAONG GULANG PARA MAKATAYA. Ang pagsusugal ay may kasamang panganib at maaaring nakakasanay. Mangyaring magsugal nang may pananagutan at itaya lamang ang kaya ninyong mawala.

Ang aming mga hula sa football ay nakabase sa statistical analysis at dapat gamitin lang para sa entertainment purposes. Ang dating performance ay hindi guarantee ng future results.

Hindi kami mga lisensyadong financial o betting advisors. Laging kumuha ng professional advice bago gumawa ng betting decisions.

21+Lokal na mga mapagkukunan ng responsableng pagsusugal — Philippines