IranIran
Persian Gulf Pro LeaguePro League ng Persian Gulf
Ronda 10

Chadormalu SC vs Esteghlal FC Prediction & Tips sa Pagsusugal

Nassiri Stadium, Yazd

Aming mga hula: Esteghlal FC — Manalo (51%); Under 2.5; Parehong magbubuo: Hindi.

Pinakamagandang pusta
Ang aming Paborito
Asian handicap
Esteghlal FC -0.25
@ 1.21
83%
Kumpiyansa
Sumasang-ayon ka ba sa prediksyong ito?

Mga Tip sa Pusta

21%
28%
51%
Chadormalu SCDrawEsteghlal FC
Resulta
Esteghlal FC
@ 1.78
51%
Parehong koponan magka-goal
Hindi
@ 1.62
57%
Double chance
Draw/Out
@ 1.13
40%
Asian handicap
AH Away -0.25
@ 1.21
83%
Kalahati ng Unang Bahagi
Draw
@ 1.93
46%
HT/FT
Draw/Away
@ 4.30
23.3%
Tamang resulta
0:1
@ 4.55
22.0%
Mga odds na ina-update bawat oras
Mga prediksyon ay muling kinakalkula bawat 2 oras
Naka-lock 2 oras bago ang kickoff

Ekspertong Pagsusuri

Pagsusuri ayusin

Ang aming eksperto ay nire-review ang pinakabagong istatistika, form at odds para sa laban na ito. Ang buong pagsusuri ay magiging available sa lalong madaling panahon.

Pangunahing Estadistika

Chadormalu SC0
3Draws
0Esteghlal FC
0.67Avg Goals
33%BTTS
0%Over 2.5
Okt 5, 2025Chadormalu SC1-1Esteghlal FC
May 8, 2025Esteghlal FC0-0Chadormalu SC
Dis 26, 2024Chadormalu SC0-0Esteghlal FC
Tingnan lahat ng laban

Odds

Bookmaker1X2
1xBet4.363.181.78
Dafabet4.503.301.79
Marathonbet4.253.181.76

Mga Madalas Itanong

Chadormalu SC vs Esteghlal FC: sino ang paboritong manalo?
Hinuhulaan ng aming modelo ang Esteghlal FC na may 51% kumpiyansa batay sa porma, head-to-head at statistical analysis.
Chadormalu SC vs Esteghlal FC: ano ang aming HT/FT tip?
Ang aming HT/FT pick ay X/2 na may 23% kumpiyansa.
Ilang goal sa Chadormalu SC vs Esteghlal FC?
Inaasahan namin ang Under 2.5 goals (61% kumpiyansa) batay sa attacking at defensive records.
Mag-iiskor ba ang dalawang koponan sa Chadormalu SC vs Esteghlal FC?
Parehong mag-iiskor: Hindi (57% kumpiyansa).
Magandang taya ba ang double chance X2 para sa Chadormalu SC vs Esteghlal FC?
Ang aming double chance pick ay X2 na may 40% kumpiyansa — saklaw ang dalawang resulta sa mas mababang panganib.
Kailan at saan gaganapin ang Chadormalu SC vs Esteghlal FC?
Ang Chadormalu SC vs Esteghlal FC ay gaganapin sa Okt 23, 2026 sa Nassiri Stadium.

Detalyadong Porma at Kamakailang Laro

Chadormalu SC
DWWDW
10Naitang
5Mga Panalo
2Draws
3Mga Talo
Puntos/Laro1.7
Win %50%
Mga Goal/Laro2.8
Average Goals1.5
Average Conceded1.3
BTTS50%
Malinis na sheet20%
Tidak membuat gol30%

Kamakailang Laro

Okt 18Wlaban sa ZOB Ahan2-1
Okt 9Dvs Kheybar Khorramabad2-2
Set 12Wlaban sa Sanat Naft2-1
Set 6Wvs Shams Azar Qazvin1-0
Set 1Dlaban sa Esteghlal Khuzestan1-1
Esteghlal FC
DDWDD
10Naitang
4Mga Panalo
5Draws
1Mga Talo
Puntos/Laro1.7
Win %40%
Mga Goal/Laro1.8
Average Goals1.1
Average Conceded0.7
BTTS50%
Malinis na sheet50%
Tidak membuat gol20%

Kamakailang Laro

Okt 19Dvs Gol Gohar1-1
Okt 8Dlaban sa Traktor Sazi1-1
Set 10Wvs Paykan1-0
Set 6Dlaban sa Aluminium Arak0-0
Set 2Dvs Persepolis FC1-1

Kasaysayan ng Laban

Mga Estadistika ng Pusta

MetrikoHalaga
Kabuuang Laro3
Average Goals0.67
BTTS33%
Higit sa 2.5 Goals0%
Higit sa 1.5 Goals33%

Goals bawat Koponan

KoponanKabuuanAverage
Chadormalu SC10.33 bawat laro
Esteghlal FC10.33 bawat laro

Malinis na sheet

KoponanMalinis na sheet
Chadormalu SC2 (67%)
Esteghlal FC2 (67%)
Okt 5, 2025Pro League ng Persian GulfChadormalu SC1-1Esteghlal FC
May 8, 2025Pro League ng Persian GulfEsteghlal FC0-0Chadormalu SC
Dis 26, 2024Pro League ng Persian GulfChadormalu SC0-0Esteghlal FC

Mahalagang Paalala: Responsableng Pagsusugal at Disclaimer ng mga Hula

18+

DAPAT KANG 18+ TAONG GULANG PARA MAKATAYA. Ang pagsusugal ay may kasamang panganib at maaaring nakakasanay. Mangyaring magsugal nang may pananagutan at itaya lamang ang kaya ninyong mawala.

Ang aming mga hula sa football ay nakabase sa statistical analysis at dapat gamitin lang para sa entertainment purposes. Ang dating performance ay hindi guarantee ng future results.

Hindi kami mga lisensyadong financial o betting advisors. Laging kumuha ng professional advice bago gumawa ng betting decisions.

21+Lokal na mga mapagkukunan ng responsableng pagsusugal — Philippines