EnglandEngland
League TwoLiga Two
Ronda 9

Crewe vs Bristol Rovers Prediction & Tips sa Pagsusugal

Okt 3, 2026
3-1
Buong Oras
Alexandra Stadium, Crewe
Mali
Ang aming Paborito
Asian handicap
Bristol Rovers -0.25
@ 1.45
3 : 1
FT

Mga Tip sa Pusta

32%
25%
42%
CreweDrawBristol Rovers
Resulta
Bristol Rovers
42%
Kabuuang Goals
Over 2.5
52%
Parehong koponan magka-goal
Oo
57%
Double chance
Home/Away
36%
Asian handicap
AH Away -0.25
@ 1.45
69%
Mga odds na ina-update bawat oras
Mga prediksyon ay muling kinakalkula bawat 2 oras
Naka-lock 2 oras bago ang kickoff

Ekspertong Pagsusuri

Alexey Andrianov
Alexey Andrianov Tagapagtatag at Pangunahing Analista
60.3% 30+ yrs
10 min basahin

Magtatagpo ang Crewe at Bristol Rovers sa Alexandra Stadium nitong Sabado, Oktubre 3, 2026, ng 22:00 PST, sa ikasiyam na matchday ng League Two. Isang laban na puno ng kahalagahan para sa dalawang koponan na may magkaibang hangarin sa temporada — habang ang Crewe ay nasa ikasiyam na puwesto na may 1...

Basahin ang Buong Pagsusuri

Pangunahing Estadistika

Crewe5
1Draws
2Bristol Rovers
3.88Avg Goals
75%BTTS
75%Over 2.5
Okt 3, 2026Crewe3-1Bristol Rovers
Mar 7, 2026Bristol Rovers2-1Crewe
Dis 19, 2025Crewe1-1Bristol Rovers
Dis 12, 2023Crewe2-4Bristol Rovers
May 1, 2021Bristol Rovers0-1Crewe
Tingnan lahat ng laban

Punanang pagsusuri

Alexey Andrianov
Alexey Andrianov ✓
Tagapagtatag at Pangunahing Analista
60.3% Tagumpay ng «Aming Pili»
30+ Taon ng Karanasan
16.2k Mga Hula na Sinusubaybayan
Crewe vs Bristol Rovers — hula at preview ng laban
Crewe
WWLLD
Kamakailang anyovs
Bristol Rovers
LLLDL

Crewe kontra Bristol Rovers: Paghahabol sa Promosyon sa Itaas na Tabla ng League Two

Magtatagpo ang Crewe at Bristol Rovers sa Alexandra Stadium nitong Sabado, Oktubre 3, 2026, ng 22:00 PST, sa ikasiyam na matchday ng League Two. Isang laban na puno ng kahalagahan para sa dalawang koponan na may magkaibang hangarin sa temporada — habang ang Crewe ay nasa ikasiyam na puwesto na may 12 puntos mula sa dalawang panalo at anim na draw, nais ng Bristol Rovers na mapanatili ang kanilang matatag na ikatlong posisyon na may 15 puntos upang makalapit sa promosyon patungo sa League One.

Ang Bristol Rovers ay may malinaw na kalamangan sa motivasyon kumpara sa kanilang mga kalaban. Nakapwesto sila sa ikatlong puwesto na mayroon pang limang panalo sa walo nilang laban, habang ang Crewe naman ay nagpapakita ng kakaibang consistency sa kanilang walang talo na simula ng season. Ayon sa Bet365, ang odds para sa panalo ng Bristol Rovers ay nasa 2.25, habang ang Crewe ay nasa 2.8 at ang draw ay nasa 3.4. Parehong may pitong araw na rest ang dalawang koponan bago ang laban na ito, na nangangahulugan ng sariwang mga binti at mas malalim na tactical preparation para sa mahalagang engkuwentro.

Key Players at Posisyon ng mga Manlalaro

Ang laban sa pagitan ng Crewe at Bristol Rovers ay magtatampok ng mga manlalaro na nasa gitna ng kanilang respetibong attacking epektibidad. Para sa Crewe, si J. March ang pangunahing banta sa depensa ng kalaban dahil sa kanyang dalawang gol sa season. Ang kanyang kakayahang makita ang goal ay ginagawang sentral na figure si March sa anumang estratehiyang iaalsa ng koponan. Samantala, sa panig ng Bristol Rovers, si F. Cavegn ang nangunguna sa kanilang lista ng mga makakapag-scan ng gol dahil sa kanyang dalawang gol at isang assist, na nagpapakita ng kanyang kakayahang hindi lamang mag-shoot kundi pati na rin makapag-set up ng mga pagkakataon para sa kanyang mga kasamahan. Bukod kay Cavegn, sina C. Mola at T. Leigh ay parehong nagpakita ng kanilang kakayahang makapag-scan ng gol na may tig-isang goal, na nagbibigay sa Bristol Rovers ng maraming opsyon sa offense.

Base sa mga appearances sa season, ang probable XI para sa Crewe ay inaasahan na maglalaro sa formation na 4-3-3 na may T. Booth sa gitna ng depensa, kasama sina R. Hutchinson, L. Offord, at L. Billington bilang mga tagapagtanggol. Ang gitnang linya ay bubuuin nina J. Stephenson, M. Holíček, at Calum Agius, habang ang attacking trio ay sina J. Gibson, J. March, at J. Lankester na susuportahan si C. McNeill sa unahan. Sa kabilang dulo, ang probable XI naman ng Bristol Rovers ay may Brad Young bilang goalie, na sinusundan nina R. Harbottle, K. Balmer, Keenan Gough, at B. Purrington sa depensa. Ang gitnang linya naman ay magtatampok nina C. Mola, T. Leigh, at M. Southam-Hales, habang sina F. Cavegn, S. Forde, at B. Kamwa ang magiging mga pangunahing asset sa offense. Mahalagang tandaan na ang mga lineups na ito ay batay sa mga appearances sa season at maaaring magbago depende sa mga desisyon ng coaching staff bago ang kick-off.

Paano magkakaiba ang diskarte ng dalawang koponan sa Alexandra Stadium?

Magpupulong ang Crewe at Bristol Rovers sa Matchday 9 ng League Two, na may malinaw na pagkakaiba sa kanilang kasalukuyang kalagayan. Ang Crewe ay nasa ikasiyam na puwesto na may 12 puntos mula sa dalawang panalo at anim na draw — isang rekord na nagpapakita ng kanilang kakayahang manatiling kompetitibo ngunit may limitasyon sa pagtatapos ng mga pagkakataong pang-attack. Ang kanilang recent form na DDDDD ay nagbibigay ng babala tungkol sa kanilang kakulangan ng killer instinct sa huling bahagi ng laban. Samantala, ang Bristol Rovers ay nasa ikatlong puwesto na may 15 puntos mula sa limang panalo at tatlong talo, na may malinaw na motivation na sumunod sa track ng promotion papunta sa League One. Ang kanilang recent form na WLLWW ay nagpapakita ng volatility, na may dalawang sunod-sunod na pagkatalo bago ang dalawang panalo.

Batay sa kanilang position sa tabla at form, posible na pipiliin ng Crewe ang isang depensibong orientation laban sa kanilang mas mataas na ranggo na kalaban. Ang kanilang walang-talo record sa loob ng season ay maaaring magbakas ng linya ng pagtatanggol sa habang ng buong laban, na naghihintay ng kontra-attack na pagkakataon. Sa kabilang banda, ang Bristol Rovers, na may mas malaking riding sa resulta dahil sa kanilang promotion push, ay malamang na magiging mas pwersa sa pag-occupy ng mataas na posisyon at mag-eexert ng pressure sa gitnang field. Ang kanilang mas magaan na 7-day rest (parehong mayroon ding 7 araw na pahinga) ay nagbibigay ng patas na pisikal na kalagayan para sa dalawang koponan.

Ang Bet365 ay nagpepresyo sa Bristol Rovers na 2.25 laban sa Crewe na 2.8, na may draw na 3.4 — na nagpapahiwatig na ang Bristol Rovers ay ang marginal na paborito sa merkado ng 1X2. Gayunpaman, ang mataas na odds sa Crewe at ang kanilang hindi-natalo na record ay nagbubukas ng posibilidad ng isangmahigpit na labanan. Ang kawalan ng specific na formation data at individual player information ay nangangailangan ng pag-iingat sa paggawa ng konkretong prediction tungkol sa tactical setup, ngunit malinaw na ang pagkakaiba sa motivation at table position ay magiging pangunahing hadlang sa kung paano magpapamalas ng diskarte ang dalawang koponan sa araw ng laban.

Kasaysayan ng H2H: Crewe ang May Kalamangan sa mga Nakalipasang Laban

Base sa makalap na datos mula sa huling pitong pagtatagpo ng dalawang koponan, ang Crewe ay may bahagyang kalamangan kontra Bristol Rovers. Sa pitong laban, panalo ang Crewe sa apat, may isang draw, at dalawang panalo naman para sa Bristol Rovers. Ang average na goals sa bawat laban ay umaabot sa 3.86, na nagpapahiwatig na ang mga laro ng dalawang team na ito ay karaniwang puno ng aksiyon at mataas na scoring output. Bukod pa rito, ang BTTS rate na 71% ay nagpapatibay na sa karamihan ng kanilang mga pagtatagpo, may magkabilang panig na nakakapag-pustiso ng gol.

Masusing tinitigan ang mga resulta, makikita na ang Crewe ay consistent sa kanilang pag-dominate sa huling dalawang taong makalapag ng panalo. Noong January 2021, magaan ang Crewe ng 3-2 kontra Bristol Rovers, at muli silang nagwagi noong Mayo 2021 sa isang 1-0 na panalo. Gayunpaman, nagbago ang momentum noong 2023 nang biguin ng Bristol Rovers ang Crewe sa isang malaking 4-2 away victory. Ngayong 2025-2026 season, isang draw at isang panalo para sa Bristol Rovers ang kanilang naipakita, na nagbibigay ng bagong anyo sa kanilang pagtatagpo.

Para sa mga manlalaro na nagti-traydor ng O/U market, ang average na 3.86 na goals bawat laban ay isang mahalagang benchmark. Dahil sa mataas na BTTS percentage, ang pagpili ng over 2.5 goals ay tila may matibay na basehan batay sa historya ng dalawang team. Gayunpaman, ang dalawang pinakahuling laban noong 2025 at 2026 ay nagpakita ng mas konserbatibong scoring pattern, na maaaring magbago ng diskarte ng mga manlalaro sa kanilang mga taya.

Crewe at Bristol Rovers: Uso sa Gol at Kalidad sa Depensa

Magtatagpo ang dalawang koponan na may magkaibang kalagayan sa kanilang mga huling laban. Ang Crewe ay patuloy na nakikipag-gitgit ng mga draw sa kanilang mga nakaraang laro, na nagtala ng limang sunod na 1-1 na kinalabasan bago angkopin ang kanilangensa sa Bristol Rovers sa Matchday 9. Ang koponan mula sa Alexandra Stadium ay may record na W2 D6 L0 sa season, na nagpapakita ng kanilang kakayahang manatili sa mga laban ngunit may limitadong kakayahang magnakaw ng full points. Ang kanilang scoring average na 0.8 goals kada laban ay nagtataglay ng 50% na BTTS rate, na nangangahulugang madalas silang makakuha ng gol sa kabila ng kanilang depensibongapproach.

Sa kabilang dako, ang Bristol Rovers ay may mas mataas na scoring average na 1.8 goals kada laban, na may mas mataas na clean sheet percentage na 50%. Ang kanilang recent form na WLLWW ay nagpapakita ng volatility sa kanilang mga performance, na may dalawang sunod na pagkatalo laban sa Gillingham (0-3) at Grimsby (0-2) bago makabawi ng dalawang sunod na panalo laban sa Exeter City (1-0) at Colchester (2-0). Ang kanilang BTTS rate na 30% ay mas mababa kaysa sa Crewe, na nagpapahiwatig ng kanilang tendensya na manalo gamit ang clean sheet.

Ang comparative analysis ay nagpapakita ng malawak na agwat sa kalidad ng attack, kung saan ang Bristol Rovers ay may 67% advantage laban sa 33% ng Crewe. Gayunpaman, ang Crewe ay may bahagyang mas mahusay na depensa na may 56% rating kumpara sa 44% ng Bristol Rovers, na nagbibigay ng insight kung bakit sila ay madalas makakuha ng draw. Ang kanilang mga resulta laban sa Rotherham at Colchester ay nagpapatunay ng kanilang kakayahang makakuha ng gol sa kabila ng mababang scoring output.

Para sa mga bettor na susuriin ang betting market, ang mismatch sa pagitan ng Crewe defense (56%) at Bristol Rovers attack (67%) ay maaaring magbigay ng halaga sa Bristol Rovers 1X2, habang ang BTTS na 50% ng Crewe ay maaaring maging relevant sa kanilang koponan. Ang scoring average ng Crewe na 0.8 at ang clean sheet rate ng Bristol Rovers na 50% ay mahalagang istatistika na dapat isaalang-alang sa anumang betting strategy para sa laban na ito.

Mga Odds, Halaga at Pangunahing Tip sa Crewe kontra Bristol Rovers

Sa Matchday 9 ng League Two, magtatagpo ang Crewe at Bristol Rovers sa Alexandra Stadium, kung saan ang panig ng Bristol Rovers ang pinal na paborito ng mga bookmaker sa kabila ng kanilang kahila-hilakbot na performansa sa labas ng bahay. Ang pinakamahusay na odds para sa panalo ng bisita ay nasa 2.30 sa Betfair, habang ang Crewe ay nakakaltas ng pinakamataas na 2.98 sa Pinnacle. Base sa mga numerong ito, ang implied probability para sa panalo ng Bristol Rovers ay 40.6%, medyo mas mataas kaysa sa statistical analysis na nagbibigay sa kanila ng 42% confidence — isang maliit na halaga na nagpapakita ng potential edge para sa mga bettors na gustong suportahan ang mga bisita.

Ang standing ng dalawang koponan ay nagpapakita ng magkaibang kalakasan. Ang Crewe ay nasa ikasiyam na puwesto na may 12 puntos mula sa dalawang panalo at anim na draw, isang rekord na nagpapatibay ng kanilang kakayahan na manatili sa laro ngunit madalas na hindi makakuha ng buong puntos. Sa kabilang dako, ang Bristol Rovers ay nasa ikatlong puwesto na may 15 puntos mula sa limang panalo at tatlong talo, na nagpapakita ng mas aggressive na pagkaka-built ng koponan. Ang kanilang mataas na win rate ay ginagawang attractive ang 1X2 market sa kanila, lalo na dahil ang 42% confidence sa kanilang panalo ay bahagyang higit sa implied odds ng mga bookmaker.

Ang pinaka-engaging na market sa laro na ito ay ang BTTS, na may 59% confidence — ang pinakamataas sa lahat ng ating predictions. Ang profile ng dalawang koponan ay sumasang-ayon sa forecast na ito: ang Crewe ay may anim na draw sa walong laban, na kadalasang nangyayari kapag parehong koponan ay nakapagpapatala ng gol, habang ang Bristol Rovers ay may tatlong pagkatalo na maaaring nagmumula sa mga laban kung saan hindi sila naging consistent sa defensive end. Ang over 2.5 goals market ay may 55% confidence, na bahagyang mas mataas kaysa sa 50-50, at ito ay nagiging kapani-paniwala lalo na kung parehong koponan ang makakapag-score tulad ng ating BTTS prediction.

Para sa Dobleng pagkakataon market, ang 12 (Crewe win o Bristol Rovers win, excluding draw) ay may pinakamababa nating confidence sa 37%. Ito ay dahil sa mataas na posibilidad ng draw sa laro, isang resulta na endemic sa kasaysayan ng Crewe sa season na ito. Kung ang isang bettor ay naghahanap ng safety net, ang DC 12 ay maaaring maging appealing, ngunit ang mas mataas na reward ay nasa straight 1X2 picks. Ang aming pangunahing tip ay nasa BTTS market dahil sa pinakamataas na confidence level at sa pagkaka-built ng dalawang koponan na nagbibigay-daan sa magandang valuebet opportunity para sa mga punters.

Ang aming PaboritoOoParehong Koponan na Mag-Scor@1.57 · 59%
Pinakamahusay na HalagaBristol RoversResulta ng Laro (1X2)@2.02 · 42%
Aming mga hula: Crewe vs Bristol Rovers — Bristol Rovers — Manalo (42%); Over 2.5; Parehong magbubuo: Oo

Mga Madalas Itanong

Crewe vs Bristol Rovers: sino ang paboritong manalo?
Hinuhulaan ng aming modelo ang Bristol Rovers na may 42% kumpiyansa batay sa porma, head-to-head at statistical analysis.
Magandang taya ba ang double chance 12 para sa Crewe vs Bristol Rovers?
Ang aming double chance pick ay 12 na may 36% kumpiyansa — saklaw ang dalawang resulta sa mas mababang panganib.
Sino ang malamang na mag-iskor sa Crewe vs Bristol Rovers?
Ang aming pili para mag-iskor ay si Ellis Harrison.
Crewe vs Bristol Rovers: ano ang aming Asian Handicap tip?
Ang aming Asian Handicap pick ay Bristol Rovers -0.25 na may 69% kumpiyansa.
Ilang goal sa Crewe vs Bristol Rovers?
Inaasahan namin ang Over 2.5 goals (52% kumpiyansa) batay sa attacking at defensive records.
Kailan at saan gaganapin ang Crewe vs Bristol Rovers?
Ang Crewe vs Bristol Rovers ay gaganapin sa Okt 3, 2026 sa Alexandra Stadium.

Karagdagang impormasyon

CreweCrewe

Top Scorers

J. March
J. MarchAttacker
2Mga Goals

Top Assists

J. Tabiner
J. TabinerMidfielder
1Assist

Mga cards

J. March
J. MarchAttacker
10
Calum Agius
Calum AgiusMidfielder
10
J. Gibson
J. GibsonMidfielder
10
M. Demetriou
M. DemetriouDepensa
10
J. White
J. WhiteMidfielder
10
Bristol RoversBristol Rovers

Top Scorers

F. Cavegn
F. CavegnAttacker
2Mga Goals
C. Mola
C. MolaMidfielder
1Mga Goals
T. Leigh
T. LeighMidfielder
1Mga Goals
B. Kamwa
B. KamwaAttacker
1Mga Goals
B. Purrington
B. PurringtonDepensa
1Mga Goals

Top Assists

F. Cavegn
F. CavegnAttacker
1Assist
Brad Young
Brad YoungGoalkeeper
1Assist
R. Russell-Denny
R. Russell-DennyMidfielder
1Assist
T. James
T. JamesDepensa
1Assist

Mga cards

C. Mola
C. MolaMidfielder
10
B. Kamwa
B. KamwaAttacker
10

Detalyadong Porma at Kamakailang Laro

Crewe
WWLLD
10Naitang
3Mga Panalo
5Draws
2Mga Talo
Puntos/Laro1.4
Win %30%
Mga Goal/Laro2.8
Average Goals1.3
Average Conceded1.5
BTTS80%
Malinis na sheet10%
Tidak membuat gol10%

Kamakailang Laro

Okt 31Dvs Barnet1-1
Okt 24Llaban sa Chesterfield1-5
Okt 20Llaban sa Exeter City0-2
Okt 17Wvs Rochdale3-2
Okt 10Wlaban sa Swindon Town1-0
Bristol Rovers
LLLDL
10Naitang
2Mga Panalo
1Draws
7Mga Talo
Puntos/Laro0.7
Win %20%
Mga Goal/Laro2.3
Average Goals0.6
Average Conceded1.7
BTTS40%
Malinis na sheet30%
Tidak membuat gol40%

Kamakailang Laro

Okt 31Llaban sa Fleetwood Town1-3
Okt 24Dvs Swindon Town0-0
Okt 20Lvs Salford City1-2
Okt 17Llaban sa Shrewsbury0-1
Okt 10Lvs Barnet1-3

Kasaysayan ng Laban

Mga Estadistika ng Pusta

MetrikoHalaga
Kabuuang Laro8
Average Goals3.88
BTTS75%
Higit sa 2.5 Goals75%
Higit sa 1.5 Goals88%

Goals bawat Koponan

KoponanKabuuanAverage
Crewe192.38 bawat laro
Bristol Rovers121.5 bawat laro

Malinis na sheet

KoponanMalinis na sheet
Crewe2 (25%)
Bristol Rovers0 (0%)
Okt 3, 2026Liga TwoCrewe3-1Bristol Rovers
Mar 7, 2026Liga TwoBristol Rovers2-1Crewe
Dis 19, 2025Liga TwoCrewe1-1Bristol Rovers
Dis 12, 2023FA CupCrewe2-4Bristol Rovers
May 1, 2021Liga OneBristol Rovers0-1Crewe
Ene 19, 2021Liga OneCrewe3-2Bristol Rovers
Abr 9, 2012Liga TwoCrewe3-0Bristol Rovers
Dis 31, 2011Liga TwoBristol Rovers2-5Crewe

Mahalagang Paalala: Responsableng Pagsusugal at Disclaimer ng mga Hula

18+

DAPAT KANG 18+ TAONG GULANG PARA MAKATAYA. Ang pagsusugal ay may kasamang panganib at maaaring nakakasanay. Mangyaring magsugal nang may pananagutan at itaya lamang ang kaya ninyong mawala.

Ang aming mga hula sa football ay nakabase sa statistical analysis at dapat gamitin lang para sa entertainment purposes. Ang dating performance ay hindi guarantee ng future results.

Hindi kami mga lisensyadong financial o betting advisors. Laging kumuha ng professional advice bago gumawa ng betting decisions.

21+Lokal na mga mapagkukunan ng responsableng pagsusugal — Philippines