USAUSA
USL Super LeagueUSL Super Liga
Ronda Group Stage

Dallas Trinity W vs Sporting JAX W Prediction & Tips sa Pagsusugal

Cotton Bowl

Aming mga hula: Draw (45%); Over 2.5; Parehong magbubuo: Oo.

Pinakamagandang pusta
Ang aming Paborito
Double chance
Draw/Out
90%
Kumpiyansa
Sumasang-ayon ka ba sa prediksyong ito?

Mga Tip sa Pusta

10%
45%
45%
Dallas Trinity WDrawSporting JAX W
Resulta
Sporting JAX W
45%
Kabuuang Goals
Over 2.5
60%
Parehong koponan magka-goal
Oo
65%
Double chance
Draw/Out
90%
Mga odds na ina-update bawat oras
Mga prediksyon ay muling kinakalkula bawat 2 oras
Naka-lock 2 oras bago ang kickoff

Ekspertong Pagsusuri

Pagsusuri ayusin

Ang aming eksperto ay nire-review ang pinakabagong istatistika, form at odds para sa laban na ito. Ang buong pagsusuri ay magiging available sa lalong madaling panahon.

Pangunahing Estadistika

Dallas Trinity W1
0Draws
3Sporting JAX W
2.25Avg Goals
0%BTTS
25%Over 2.5
Ago 29, 2026Sporting JAX W2-0Dallas Trinity W
Mar 22, 2026Dallas Trinity W0-4Sporting JAX W
Nob 8, 2025Dallas Trinity W0-2Sporting JAX W
Set 6, 2025Sporting JAX W0-1Dallas Trinity W
Tingnan lahat ng laban

Mga Madalas Itanong

Dallas Trinity W vs Sporting JAX W: sino ang paboritong manalo?
Hinuhulaan ng aming modelo ang Sporting JAX W na may 45% kumpiyansa batay sa porma, head-to-head at statistical analysis.
Ilang goal sa Dallas Trinity W vs Sporting JAX W?
Inaasahan namin ang Over 2.5 goals (60% kumpiyansa) batay sa attacking at defensive records.
Mag-iiskor ba ang dalawang koponan sa Dallas Trinity W vs Sporting JAX W?
Parehong mag-iiskor: Oo (65% kumpiyansa).
Magandang taya ba ang double chance X2 para sa Dallas Trinity W vs Sporting JAX W?
Ang aming double chance pick ay X2 na may 90% kumpiyansa — saklaw ang dalawang resulta sa mas mababang panganib.
Kailan at saan gaganapin ang Dallas Trinity W vs Sporting JAX W?
Ang Dallas Trinity W vs Sporting JAX W ay gaganapin sa Nob 8, 2026 sa Cotton Bowl.

Karagdagang impormasyon

#KoponanPWDLGFGAGDpuntosForm
1Carolina Ascent WCarolina Ascent W10721176+1123
2Sporting JAX WSporting JAX W94321914+515
3DC Power WDC Power W9423129+314
4Lexington WLexington W94231510+514
5Dallas Trinity WDallas Trinity W93241013-311
6Brooklyn WBrooklyn W9315715-810
7Tampa Bay Sun WTampa Bay Sun W92341014-49
8Fort Lauderdale United WFort Lauderdale United W10217716-97

Detalyadong Porma at Kamakailang Laro

Dallas Trinity W
WWLDL
10Naitang
3Mga Panalo
2Draws
5Mga Talo
Puntos/Laro1.1
Win %30%
Mga Goal/Laro2.5
Average Goals1
Average Conceded1.5
BTTS50%
Malinis na sheet10%
Tidak membuat gol40%

Kamakailang Laro

Okt 25Llaban sa DC Power W0-1
Okt 10Dlaban sa Brooklyn W1-1
Set 25Llaban sa Lexington W0-3
Set 18Wlaban sa Fort Lauderdale United W2-1
Set 13Wvs DC Power W2-1
Sporting JAX W
LLDWD
10Naitang
4Mga Panalo
3Draws
3Mga Talo
Puntos/Laro1.5
Win %40%
Mga Goal/Laro3.4
Average Goals1.9
Average Conceded1.5
BTTS60%
Malinis na sheet20%
Tidak membuat gol20%

Kamakailang Laro

Okt 23Dlaban sa Lexington W3-3
Okt 16Wvs Fort Lauderdale United W4-1
Set 26Dlaban sa Carolina Ascent W3-3
Set 20Lvs Lexington W0-1
Set 13Llaban sa Brooklyn W2-3

Kasaysayan ng Laban

Mga Estadistika ng Pusta

MetrikoHalaga
Kabuuang Laro4
Average Goals2.25
BTTS0%
Higit sa 2.5 Goals25%
Higit sa 1.5 Goals75%

Goals bawat Koponan

KoponanKabuuanAverage
Dallas Trinity W10.25 bawat laro
Sporting JAX W82 bawat laro

Malinis na sheet

KoponanMalinis na sheet
Dallas Trinity W1 (25%)
Sporting JAX W3 (75%)
Ago 29, 2026USL Super LigaSporting JAX W2-0Dallas Trinity W
Mar 22, 2026USL Super LigaDallas Trinity W0-4Sporting JAX W
Nob 8, 2025USL Super LigaDallas Trinity W0-2Sporting JAX W
Set 6, 2025USL Super LigaSporting JAX W0-1Dallas Trinity W

Mahalagang Paalala: Responsableng Pagsusugal at Disclaimer ng mga Hula

18+

DAPAT KANG 18+ TAONG GULANG PARA MAKATAYA. Ang pagsusugal ay may kasamang panganib at maaaring nakakasanay. Mangyaring magsugal nang may pananagutan at itaya lamang ang kaya ninyong mawala.

Ang aming mga hula sa football ay nakabase sa statistical analysis at dapat gamitin lang para sa entertainment purposes. Ang dating performance ay hindi guarantee ng future results.

Hindi kami mga lisensyadong financial o betting advisors. Laging kumuha ng professional advice bago gumawa ng betting decisions.

21+Lokal na mga mapagkukunan ng responsableng pagsusugal — Philippines