RussiaRussia
CupRussia Cup
Ronda 3

Fakel vs FC Krasnodar Prediction & Tips sa Pagsusugal

Fakel Stadium, Voronezh

Aming mga hula: FC Krasnodar — Manalo (62%); Over 2.5; Parehong magbubuo: Oo.

Pinakamagandang pusta
Ang aming Paborito
Asian handicap
FC Krasnodar -0.25
@ 1.16
86%
Kumpiyansa
Sumasang-ayon ka ba sa prediksyong ito?
Sports bonus 200%FIFA World Cup 2026 bonus
Kunin
+100% unang depositoKatumbas na deposit bonus
Kunin

Mga Tip sa Pusta

17%
21%
62%
FakelDrawFC Krasnodar
Kabuuang Goals
Over 2.5
@ 1.52
61%
Parehong koponan magka-goal
Oo
@ 1.63
57%
Double chance
Draw/Out
@ 1.16
42%
Asian handicap
AH Away -0.25
@ 1.16
86%
Kalahati ng Unang Bahagi
FC Krasnodar
@ 2.01
46%
HT/FT
Away/Away
@ 2.13
46.9%
Tamang resulta
1:2
@ 7.50
13.3%
Mga odds na ina-update bawat oras
Mga prediksyon ay muling kinakalkula bawat 2 oras
Naka-lock 2 oras bago ang kickoff

Ekspertong Pagsusuri

Pagsusuri ayusin

Ang aming eksperto ay nire-review ang pinakabagong istatistika, form at odds para sa laban na ito. Ang buong pagsusuri ay magiging available sa lalong madaling panahon.

Pangunahing Estadistika

Fakel0
4Draws
3FC Krasnodar
3.14Avg Goals
43%BTTS
57%Over 2.5
Ago 2, 2026FC Krasnodar3-2Fakel
Mar 30, 2025FC Krasnodar5-0Fakel
Ago 4, 2024Fakel0-0FC Krasnodar
Abr 19, 2024FC Krasnodar2-0Fakel
Ago 25, 2023Fakel0-0FC Krasnodar
Tingnan lahat ng laban

Odds

Bookmaker1X2
1xBet5.554.601.57
Marathonbet5.704.601.55

Mga Madalas Itanong

Sino ang mananalo sa Fakel vs FC Krasnodar?
Hinuhulaan ng aming modelo ang FC Krasnodar na may 62% kumpiyansa batay sa porma, head-to-head at statistical analysis.
Magandang taya ba ang double chance X2 para sa Fakel vs FC Krasnodar?
Ang aming double chance pick ay X2 na may 42% kumpiyansa — saklaw ang dalawang resulta sa mas mababang panganib.
Anong iskor ang hinuhulaan para sa Fakel vs FC Krasnodar?
Ang pinaka-malamang na tamang iskor ay 1:2 (13.3% implied na probabilidad).
Ano ang prediksyon ng Asian Handicap para sa Fakel vs FC Krasnodar?
Ang aming Asian Handicap pick ay FC Krasnodar -0.25 na may 86% kumpiyansa.
Fakel vs FC Krasnodar: ano ang aming Hati ng laro tip?
Ang aming Hati ng laro pick ay FC Krasnodar na may 46% kumpiyansa.
Kailan at saan gaganapin ang Fakel vs FC Krasnodar?
Ang Fakel vs FC Krasnodar ay gaganapin sa Set 1, 2026 sa Fakel Stadium.

Detalyadong Porma at Kamakailang Laro

Fakel
DLLDL
10Naitang
1Mga Panalo
3Draws
6Mga Talo
Puntos/Laro0.6
Win %10%
Mga Goal/Laro1.7
Average Goals0.7
Average Conceded1
BTTS30%
Malinis na sheet40%
Tidak membuat gol60%

Kamakailang Laro

Ago 29Lvs Zenit0-1
Ago 22Dvs FC Orenburg0-0
Ago 18Llaban sa Akhmat1-2
Ago 15Llaban sa CSKA Moscow0-1
Ago 10Dvs Akhmat0-0
FC Krasnodar
WWWWW
10Naitang
9Mga Panalo
0Draws
1Mga Talo
Puntos/Laro2.7
Win %90%
Mga Goal/Laro2.3
Average Goals1.7
Average Conceded0.6
BTTS40%
Malinis na sheet60%
Tidak membuat gol0%

Kamakailang Laro

Ago 29Wvs FC Rostov1-0
Ago 23Wlaban sa Dinamo Makhachkala1-0
Ago 19Wlaban sa Dynamo1-0
Ago 15Wvs Akhmat1-0
Ago 9Wlaban sa Spartak Moscow2-1

Kasaysayan ng Laban

Mga Estadistika ng Pusta

MetrikoHalaga
Kabuuang Laro7
Average Goals3.14
BTTS43%
Higit sa 2.5 Goals57%
Higit sa 1.5 Goals71%

Goals bawat Koponan

KoponanKabuuanAverage
Fakel71 bawat laro
FC Krasnodar152.14 bawat laro

Malinis na sheet

KoponanMalinis na sheet
Fakel2 (29%)
FC Krasnodar4 (57%)
Ago 2, 2026Premier LeagueFC Krasnodar3-2Fakel
Mar 30, 2025Premier LeagueFC Krasnodar5-0Fakel
Ago 4, 2024Premier LeagueFakel0-0FC Krasnodar
Abr 19, 2024Premier LeagueFC Krasnodar2-0Fakel
Ago 25, 2023Premier LeagueFakel0-0FC Krasnodar
Nob 5, 2022Premier LeagueFakel3-3FC Krasnodar
Hul 17, 2022Premier LeagueFC Krasnodar2-2Fakel

Mahalagang Paalala: Responsableng Pagsusugal at Disclaimer ng mga Hula

18+

DAPAT KANG 18+ TAONG GULANG PARA MAKATAYA. Ang pagsusugal ay may kasamang panganib at maaaring nakakasanay. Mangyaring magsugal nang may pananagutan at itaya lamang ang kaya ninyong mawala.

Ang aming mga hula sa football ay nakabase sa statistical analysis at dapat gamitin lang para sa entertainment purposes. Ang dating performance ay hindi guarantee ng future results.

Hindi kami mga lisensyadong financial o betting advisors. Laging kumuha ng professional advice bago gumawa ng betting decisions.

21+Lokal na mga mapagkukunan ng responsableng pagsusugal — Philippines