EnglandEngland
Premier LeaguePremier League
Ronda 10

Fulham vs Newcastle Prediction & Tips sa Pagsusugal

Nob 7, 2026
03:00 PM
Craven Cottage, London

Aming mga hula: Draw (45%); Over 2.5; Parehong magbubuo: Oo.

Pinakamagandang pusta
Ang aming Paborito
Double chance
Home/Draw
90%
Kumpiyansa
Sumasang-ayon ka ba sa prediksyong ito?

Mga Tip sa Pusta

45%
45%
10%
FulhamDrawNewcastle
Resulta
Fulham
45%
Kabuuang Goals
Over 2.5
61%
Parehong koponan magka-goal
Oo
65%
Double chance
Home/Draw
90%
Mga odds na ina-update bawat oras
Mga prediksyon ay muling kinakalkula bawat 2 oras
Naka-lock 2 oras bago ang kickoff

Ekspertong Pagsusuri

Pagsusuri ayusin

Ang aming eksperto ay nire-review ang pinakabagong istatistika, form at odds para sa laban na ito. Ang buong pagsusuri ay magiging available sa lalong madaling panahon.

Pangunahing Estadistika

Fulham8
2Draws
10Newcastle
2.5Avg Goals
40%BTTS
45%Over 2.5
May 24, 2026Fulham2-0Newcastle
Okt 25, 2025Newcastle2-1Fulham
Peb 1, 2025Newcastle1-2Fulham
Set 21, 2024Fulham3-1Newcastle
Abr 6, 2024Fulham0-1Newcastle
Tingnan lahat ng laban

Mga Madalas Itanong

Fulham vs Newcastle: sino ang paboritong manalo?
Hinuhulaan ng aming modelo ang Fulham na may 45% kumpiyansa batay sa porma, head-to-head at statistical analysis.
Mag-iiskor ba ang dalawang koponan sa Fulham vs Newcastle?
Parehong mag-iiskor: Oo (65% kumpiyansa).
Magandang taya ba ang double chance 1X para sa Fulham vs Newcastle?
Ang aming double chance pick ay 1X na may 90% kumpiyansa — saklaw ang dalawang resulta sa mas mababang panganib.
Ilang goal sa Fulham vs Newcastle?
Inaasahan namin ang Over 2.5 goals (61% kumpiyansa) batay sa attacking at defensive records.
Kailan at saan gaganapin ang Fulham vs Newcastle?
Ang Fulham vs Newcastle ay gaganapin sa Nob 7, 2026 sa Craven Cottage.

Karagdagang impormasyon

FulhamFulham

Top Scorers

Joshua King
Joshua KingMidfielder
1Mga Goals
Gonzalo García
Gonzalo GarcíaAttacker
1Mga Goals

Top Assists

T. Castagne
T. CastagneDepensa
1Assist

Mga cards

T. Castagne
T. CastagneDepensa
10
C. Bassey
C. BasseyDepensa
10
NewcastleNewcastle

Top Scorers

A. Elanga
A. ElangaMidfielder
1Mga Goals
J. Willock
J. WillockMidfielder
1Mga Goals

Top Assists

Y. Wissa
Y. WissaMidfielder
1Assist
W. Osula
W. OsulaAttacker
1Assist

Mga cards

Y. Wissa
Y. WissaMidfielder
10
L. Horníček
L. HorníčekGoalkeeper
10
L. Miley
L. MileyMidfielder
10
J. Ramsey
J. RamseyMidfielder
10
J. Murphy
J. MurphyMidfielder
10

Detalyadong Porma at Kamakailang Laro

Fulham
LDDLW
10Naitang
2Mga Panalo
3Draws
5Mga Talo
Puntos/Laro0.9
Win %20%
Mga Goal/Laro2.2
Average Goals1
Average Conceded1.2
BTTS50%
Malinis na sheet30%
Tidak membuat gol30%

Kamakailang Laro

Okt 17Wvs Hull City1-0
Okt 10Llaban sa Ipswich1-2
Set 20Dvs Manchester United1-1
Set 12Dlaban sa Liverpool0-0
Set 5Lvs Crystal Palace2-3
Newcastle
DLWLL
10Naitang
3Mga Panalo
3Draws
4Mga Talo
Puntos/Laro1.2
Win %30%
Mga Goal/Laro3.2
Average Goals1.4
Average Conceded1.8
BTTS70%
Malinis na sheet10%
Tidak membuat gol20%

Kamakailang Laro

Okt 17Lvs Aston Villa0-1
Okt 12Llaban sa Coventry1-4
Set 19Wvs Hull City2-1
Set 14Llaban sa Leeds1-4
Set 5Dvs Bournemouth2-2

Kasaysayan ng Laban

Mga Estadistika ng Pusta

MetrikoHalaga
Kabuuang Laro20
Average Goals2.5
BTTS40%
Higit sa 2.5 Goals45%
Higit sa 1.5 Goals65%

Goals bawat Koponan

KoponanKabuuanAverage
Fulham221.1 bawat laro
Newcastle281.4 bawat laro

Malinis na sheet

KoponanMalinis na sheet
Fulham4 (20%)
Newcastle9 (45%)
May 24, 2026Premier LeagueFulham2-0Newcastle
Okt 25, 2025Premier LeagueNewcastle2-1Fulham
Peb 1, 2025Premier LeagueNewcastle1-2Fulham
Set 21, 2024Premier LeagueFulham3-1Newcastle
Abr 6, 2024Premier LeagueFulham0-1Newcastle
Ene 27, 2024FA CupFulham0-2Newcastle
Dis 16, 2023Premier LeagueNewcastle3-0Fulham
Ene 15, 2023Premier LeagueNewcastle1-0Fulham
Okt 1, 2022Premier LeagueFulham1-4Newcastle
May 23, 2021Premier LeagueFulham0-2Newcastle
Dis 19, 2020Premier LeagueNewcastle1-1Fulham
May 12, 2019Premier LeagueFulham0-4Newcastle
Dis 22, 2018Premier LeagueNewcastle0-0Fulham
Mar 11, 2017KampanyaNewcastle1-3Fulham
Ago 5, 2016KampanyaFulham1-0Newcastle
Mar 15, 2014Premier LeagueFulham1-0Newcastle
Ago 31, 2013Premier LeagueNewcastle1-0Fulham
Abr 7, 2013Premier LeagueNewcastle1-0Fulham
Dis 10, 2012Premier LeagueFulham2-1Newcastle
Ene 21, 2012Premier LeagueFulham5-2Newcastle

Mahalagang Paalala: Responsableng Pagsusugal at Disclaimer ng mga Hula

18+

DAPAT KANG 18+ TAONG GULANG PARA MAKATAYA. Ang pagsusugal ay may kasamang panganib at maaaring nakakasanay. Mangyaring magsugal nang may pananagutan at itaya lamang ang kaya ninyong mawala.

Ang aming mga hula sa football ay nakabase sa statistical analysis at dapat gamitin lang para sa entertainment purposes. Ang dating performance ay hindi guarantee ng future results.

Hindi kami mga lisensyadong financial o betting advisors. Laging kumuha ng professional advice bago gumawa ng betting decisions.

21+Lokal na mga mapagkukunan ng responsableng pagsusugal — Philippines