World
UEFA Europa LeagueUEFA Europa Liga
Ronda 3

Shamrock Rovers vs Egnatia Rrogozhinë Prediction & Tips sa Pagsusugal

Tallaght Stadium, Dublin

Aming mga hula: Shamrock Rovers — Manalo (54%); Over 2.5; Parehong magbubuo: Oo.

Pinakamagandang pusta
Ang aming Paborito
Asian handicap
Shamrock Rovers -0.75
@ 1.83
55%
Kumpiyansa
Sumasang-ayon ka ba sa prediksyong ito?
Sports bonus 200%FIFA World Cup 2026 bonus
Kunin
+100% unang depositoKatumbas na deposit bonus
Kunin

Mga Tip sa Pusta

54%
25%
21%
Shamrock RoversDrawEgnatia Rrogozhinë
Kabuuang Goals
Over 2.5
@ 1.86
50%
Parehong koponan magka-goal
Oo
@ 1.78
51%
Double chance
Home/Draw
@ 1.18
39%
Asian handicap
AH Home -0.75
@ 1.83
55%
Kalahati ng Unang Bahagi
Shamrock Rovers
@ 2.15
40%
HT/FT
Home/Home
@ 2.49
40.2%
Tamang resulta
2:1
@ 6.50
15.4%

Karagdagang mga Pamilihan

Kabuuang Corner
Under 9.5
@ 1.66
55.3%
Mga odds na ina-update bawat oras
Mga prediksyon ay muling kinakalkula bawat 2 oras
Naka-lock 2 oras bago ang kickoff

Ekspertong Pagsusuri

Pagsusuri ayusin

Ang aming eksperto ay nire-review ang pinakabagong istatistika, form at odds para sa laban na ito. Ang buong pagsusuri ay magiging available sa lalong madaling panahon.

Pangunahing Estadistika

Shamrock RoversvsEgnatia Rrogozhinë
44%
Form
56%

Odds

Bookmaker1X2
10Bet1.283.703.30
1xBet1.743.824.88
Betano1.323.653.20

Mga Madalas Itanong

Sino ang mananalo sa Shamrock Rovers vs Egnatia Rrogozhinë?
Hinuhulaan ng aming modelo ang Shamrock Rovers na may 54% kumpiyansa batay sa porma, head-to-head at statistical analysis.
Ilang goal sa Shamrock Rovers vs Egnatia Rrogozhinë?
Inaasahan namin ang Over 2.5 goals (50% kumpiyansa) batay sa attacking at defensive records.
Mag-iiskor ba ang dalawang koponan sa Shamrock Rovers vs Egnatia Rrogozhinë?
Parehong mag-iiskor: Oo (51% kumpiyansa).
Magandang taya ba ang double chance 1X para sa Shamrock Rovers vs Egnatia Rrogozhinë?
Ang aming double chance pick ay 1X na may 39% kumpiyansa — saklaw ang dalawang resulta sa mas mababang panganib.
Anong iskor ang hinuhulaan para sa Shamrock Rovers vs Egnatia Rrogozhinë?
Ang pinaka-malamang na tamang iskor ay 2:1 (15.4% implied na probabilidad).
Kailan at saan gaganapin ang Shamrock Rovers vs Egnatia Rrogozhinë?
Ang Shamrock Rovers vs Egnatia Rrogozhinë ay gaganapin sa Ago 4, 2026 sa Tallaght Stadium.

Detalyadong Porma at Kamakailang Laro

Shamrock Rovers
LWLWD
10Naitang
5Mga Panalo
2Draws
3Mga Talo
Puntos/Laro1.7
Win %50%
Mga Goal/Laro2.7
Average Goals1.6
Average Conceded1.1
BTTS60%
Malinis na sheet20%
Tidak membuat gol30%

Kamakailang Laro

Hul 31Dlaban sa Drogheda United0-0
Hul 28Wvs Ararat-Armenia2-1
Hul 21Llaban sa Ararat-Armenia0-2
Hul 14Wvs Floriana5-1
Hul 7Llaban sa Floriana0-2
Egnatia Rrogozhinë
WDDWD
8Naitang
4Mga Panalo
3Draws
1Mga Talo
Puntos/Laro1.88
Win %50%
Mga Goal/Laro3
Average Goals1.75
Average Conceded1.25
BTTS38%
Malinis na sheet50%
Tidak membuat gol25%

Kamakailang Laro

Hul 22Dvs Celje3-3
Hul 15Wvs Petrocub6-1
Hul 8Dlaban sa Petrocub1-1
Ago 7Dlaban sa Olimpija Ljubljana0-0
Hul 31Wvs Dinamo Minsk1-0

Mahalagang Paalala: Responsableng Pagsusugal at Disclaimer ng mga Hula

18+

DAPAT KANG 18+ TAONG GULANG PARA MAKATAYA. Ang pagsusugal ay may kasamang panganib at maaaring nakakasanay. Mangyaring magsugal nang may pananagutan at itaya lamang ang kaya ninyong mawala.

Ang aming mga hula sa football ay nakabase sa statistical analysis at dapat gamitin lang para sa entertainment purposes. Ang dating performance ay hindi guarantee ng future results.

Hindi kami mga lisensyadong financial o betting advisors. Laging kumuha ng professional advice bago gumawa ng betting decisions.

21+Lokal na mga mapagkukunan ng responsableng pagsusugal — Philippines