FinlandFinland
VeikkausliigaVeikkausliiga
Ronda 23

VPS vs AC Oulu Prediction & Tips sa Pagsusugal

Set 8, 2026
1-0
Buong Oras
Lemonsoft Stadion, Vaasa
⚡
Susunod na laban
AC Oulu vs VPS
Okt 28 · Veikkausliiga
›
Mali
Ang aming Paborito
Parehong koponan magka-goal
Oo
1 : 0
FT

Mga Tip sa Pusta

46%
27%
27%
VPSDrawAC Oulu
Resulta
VPS
46%
Kabuuang Goals
Under 2.5
52%
Parehong koponan magka-goal
Oo
53%
Double chance
Home/Draw
37%
Asian handicap
AH Home -0.50
@ 1.98
51%
Mga odds na ina-update bawat oras
Mga prediksyon ay muling kinakalkula bawat 2 oras
Naka-lock 2 oras bago ang kickoff

Ekspertong Pagsusuri

Pagsusuri ayusin

Ang aming eksperto ay nire-review ang pinakabagong istatistika, form at odds para sa laban na ito. Ang buong pagsusuri ay magiging available sa lalong madaling panahon.

Pangunahing Estadistika

VPS8
2Draws
4AC Oulu
3.21Avg Goals
57%BTTS
64%Over 2.5
Set 8, 2026VPS1-0AC Oulu
Hun 23, 2026VPS5-1AC Oulu
Abr 18, 2026AC Oulu1-0VPS
Okt 4, 2025AC Oulu2-0VPS
Hun 28, 2025AC Oulu2-1VPS
Tingnan lahat ng laban

Mga Madalas Itanong

Sino ang mananalo sa VPS vs AC Oulu?
Hinuhulaan ng aming modelo ang VPS na may 46% kumpiyansa batay sa porma, head-to-head at statistical analysis.
Ilang goal sa VPS vs AC Oulu?
Inaasahan namin ang Under 2.5 goals (52% kumpiyansa) batay sa attacking at defensive records.
Mag-iiskor ba ang dalawang koponan sa VPS vs AC Oulu?
Parehong mag-iiskor: Oo (53% kumpiyansa).
Magandang taya ba ang double chance 1X para sa VPS vs AC Oulu?
Ang aming double chance pick ay 1X na may 37% kumpiyansa — saklaw ang dalawang resulta sa mas mababang panganib.
Ano ang prediksyon ng Asian Handicap para sa VPS vs AC Oulu?
Ang aming Asian Handicap pick ay VPS -0.50 na may 51% kumpiyansa.
Kailan at saan gaganapin ang VPS vs AC Oulu?
Ang VPS vs AC Oulu ay gaganapin sa Set 8, 2026 sa Lemonsoft Stadion.

Karagdagang impormasyon

#KoponanPWDLGFGAGDpuntosForm
1Inter TurkuInter Turku28141043420+1452
2HJK HelsinkiHJK Helsinki2815675332+2151
3KuPSKuPS2713954126+1548
4GnistanGnistan2811984037+342
5AC OuluAC Oulu28124123234-240
6VPSVPS27116103131039
Liga ng Mga Kampeon
Liga ng Europa
Kumpetisyon Liga
Relegasyon

Detalyadong Porma at Kamakailang Laro

VPS
WLLLW
10Naitang
4Mga Panalo
0Draws
6Mga Talo
Puntos/Laro1.2
Win %40%
Mga Goal/Laro2.2
Average Goals0.7
Average Conceded1.5
BTTS20%
Malinis na sheet30%
Tidak membuat gol50%

Kamakailang Laro

Okt 12Wvs Gnistan1-0
Okt 8Llaban sa HJK Helsinki0-6
Set 19Lvs KuPS0-2
Set 14Llaban sa Inter Turku0-1
Set 8Wvs AC Oulu1-0
AC Oulu
LLWLW
10Naitang
3Mga Panalo
1Draws
6Mga Talo
Puntos/Laro1
Win %30%
Mga Goal/Laro2.3
Average Goals1
Average Conceded1.3
BTTS40%
Malinis na sheet30%
Tidak membuat gol40%

Kamakailang Laro

Okt 17Wlaban sa Inter Turku2-1
Okt 12Lvs HJK Helsinki3-4
Okt 8Wlaban sa KuPS1-0
Set 18Lvs Inter Turku0-1
Set 12Lvs Gnistan1-2

Kasaysayan ng Laban

Mga Estadistika ng Pusta

MetrikoHalaga
Kabuuang Laro14
Average Goals3.21
BTTS57%
Higit sa 2.5 Goals64%
Higit sa 1.5 Goals79%

Goals bawat Koponan

KoponanKabuuanAverage
VPS292.07 bawat laro
AC Oulu161.14 bawat laro

Malinis na sheet

KoponanMalinis na sheet
VPS4 (29%)
AC Oulu2 (14%)
Set 8, 2026VeikkausliigaVPS1-0AC Oulu
Hun 23, 2026VeikkausliigaVPS5-1AC Oulu
Abr 18, 2026VeikkausliigaAC Oulu1-0VPS
Okt 4, 2025VeikkausliigaAC Oulu2-0VPS
Hun 28, 2025VeikkausliigaAC Oulu2-1VPS
Abr 5, 2025VeikkausliigaVPS4-3AC Oulu
Hun 19, 2024VeikkausliigaVPS1-1AC Oulu
Abr 27, 2024VeikkausliigaAC Oulu1-2VPS
Hul 15, 2023VeikkausliigaVPS3-0AC Oulu
May 13, 2023VeikkausliigaAC Oulu2-1VPS
Okt 22, 2022VeikkausliigaAC Oulu0-1VPS
Okt 8, 2022VeikkausliigaVPS2-1AC Oulu
Hul 2, 2022VeikkausliigaAC Oulu0-6VPS
Abr 2, 2022VeikkausliigaVPS2-2AC Oulu

Mahalagang Paalala: Responsableng Pagsusugal at Disclaimer ng mga Hula

18+

DAPAT KANG 18+ TAONG GULANG PARA MAKATAYA. Ang pagsusugal ay may kasamang panganib at maaaring nakakasanay. Mangyaring magsugal nang may pananagutan at itaya lamang ang kaya ninyong mawala.

Ang aming mga hula sa football ay nakabase sa statistical analysis at dapat gamitin lang para sa entertainment purposes. Ang dating performance ay hindi guarantee ng future results.

Hindi kami mga lisensyadong financial o betting advisors. Laging kumuha ng professional advice bago gumawa ng betting decisions.

21+Lokal na mga mapagkukunan ng responsableng pagsusugal — Philippines