Vòng 12
TSV Hartberg vs SCR Altach Dự đoán & Mẹo cá cược
Stadion Hartberg, Hartberg
Dự đoán của chúng tôi: SCR Altach — Thắng (38%); Hơn 2.5; Cả hai ghi bàn: Có.
Cược tốt nhất
Lựa chọn của chúng tôi
Chấp châu Á
SCR Altach -0.25
@ 1.53
65%
Sự tự tinMẹo cá cược
TSV HartbergHòaSCR Altach
Kết quả
SCR Altach
@ 2.22
39%
Tổng số bàn thắng
Hơn 2.5
@ 1.73
54%
Cả hai đội ghi bàn
Giá trị tốt nhấtCó
@ 1.57
59%
Cơ hội kép
Chủ nhà/Khách
@ 1.29
37%
Chấp châu Á
KC Đội khách -0.25
@ 1.53
65%
Hiệp 1
Hòa
@ 2.18
40%
HT/FT
Hòa/Khách
@ 6.00
16.7%
Tỷ số chính xác
1:2
@ 8.90
11.2%
Thị trường bổ sung
Người ghi bàn bất cứ lúc nào
Marco Hoffmann
41.7%@ 2.40
Matthias Postl
41.7%@ 2.40
Ousmane Diawara
38.5%@ 2.60
Patrick Greil
38.5%@ 2.60
Srdan Hrstic
36.4%@ 2.75
Agustin Urrutia
36.4%@ 2.75
Tỷ lệ cập nhật hàng giờ
Dự đoán được tính lại mỗi 2 giờ
Khóa 2 giờ trước trận đấu
Phân tích chuyên gia
Phân tích đang chuẩn bị
Chuyên gia của chúng tôi đang xem xét các thống kê mới nhất, phong độ và tỷ lệ cược cho trận đấu này. Phân tích đầy đủ sẽ sớm có sẵn.
Thống kê Chính
8Hòa
2
2.1Trung bình bàn
45%Cả hai ghi bàn
45%Trên 2.5
22 thg 8, 2026SCR Altach1-2TSV Hartberg
14 thg 2, 2026TSV Hartberg0-0SCR Altach
25 thg 10, 2025SCR Altach2-2TSV Hartberg
4 thg 5, 2025TSV Hartberg2-0SCR Altach
19 thg 4, 2025SCR Altach1-1TSV Hartberg
Tỷ lệ cược
| Nhà cái | 1 | X | 2 |
|---|---|---|---|
| 1xBet | 2.70 | 3.45 | 2.41 |
| Bet365 | 1.83 | 3.50 | 1.83 |
| Betano | 1.91 | 3.50 | 1.83 |
Câu hỏi thường gặp
TSV Hartberg vs SCR Altach: ai được dự đoán thắng?
Mô hình của chúng tôi dự đoán SCR Altach với độ tin cậy 39% dựa trên phong độ, lịch sử đối đầu và phân tích thống kê.
Cả hai đội có ghi bàn trong TSV Hartberg vs SCR Altach?
Cả hai đội ghi bàn: Có (độ tin cậy 59%).
Cược cơ hội kép 12 có tốt cho TSV Hartberg vs SCR Altach không?
Lựa chọn cơ hội kép của chúng tôi là 12 với độ tin cậy 37% — bao gồm hai kết quả, rủi ro thấp hơn.
Kèo cược tốt nhất cho TSV Hartberg vs SCR Altach là gì?
Khuyến nghị hàng đầu của chúng tôi là Có với độ tin cậy 59%.
Tỉ số nào được dự đoán cho TSV Hartberg vs SCR Altach?
Tỉ số chính xác khả dĩ nhất là 1:2 (xác suất ngụ ý 11.2%).
TSV Hartberg vs SCR Altach diễn ra khi nào và ở đâu?
TSV Hartberg vs SCR Altach diễn ra vào 8 thg 11, 2026 tại Stadion Hartberg.
Thông tin bổ sung
| # | Đội | P | T | H | B | BT | BH | HS | Đ | PĐ |
|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|
| 1 | 11 | 10 | 0 | 1 | 33 | 9 | +24 | 30 | ||
| 2 | 11 | 8 | 3 | 0 | 29 | 6 | +23 | 27 | ||
| 3 | 11 | 7 | 1 | 3 | 26 | 13 | +13 | 22 | ||
| 4 | 11 | 5 | 4 | 2 | 19 | 13 | +6 | 19 | ||
| 5 | 11 | 5 | 2 | 4 | 20 | 19 | +1 | 17 | ||
| 6 | 11 | 4 | 4 | 3 | 19 | 18 | +1 | 16 | ||
| 7 | 11 | 3 | 3 | 5 | 14 | 17 | -3 | 12 | ||
| 8 | 11 | 3 | 1 | 7 | 11 | 17 | -6 | 10 | ||
| 9 | 11 | 2 | 4 | 5 | 8 | 27 | -19 | 10 | ||
| 10 | 11 | 2 | 2 | 7 | 13 | 29 | -16 | 8 | ||
| 11 | 11 | 2 | 1 | 8 | 10 | 22 | -12 | 7 | ||
| 12 | 11 | 1 | 3 | 7 | 8 | 20 | -12 | 6 |
Champions League
Copa Costa Rica
Cúp C1
Xuống hạng
Hình Thức Chi Tiết & Trận Gần Đây
HTBTT
10Đã chơi
5Chiến thắng
2Hòa
3Thua
| Điểm/Trận | 1.7 |
| Tỷ lệ thắng % | 50% |
| Bàn thắng/Trận | 3.8 |
| Trung Bình Bàn | 2 |
| Trung Bình Bị Thủng Lưới | 1.8 |
| Cả hai ghi bàn | 60% |
| Trận sạch | 20% |
| Không ghi bàn | 20% |
Trận Gần Đây
30 thg 10Ttại Grazer AK4-0
24 thg 10Tvs Wolfsberger AC1-0
16 thg 10Btại Rapid Vienna1-3
11 thg 10Tvs Áo Lustenau4-3
20 thg 9Hvs LASK Linz3-3
TBTTH
10Đã chơi
4Chiến thắng
1Hòa
5Thua
| Điểm/Trận | 1.3 |
| Tỷ lệ thắng % | 40% |
| Bàn thắng/Trận | 3.3 |
| Trung Bình Bàn | 1.9 |
| Trung Bình Bị Thủng Lưới | 1.4 |
| Cả hai ghi bàn | 40% |
| Trận sạch | 30% |
| Không ghi bàn | 30% |
Trận Gần Đây
31 thg 10Hvs Ried1-1
27 thg 10Ttại Grazer AK4-0
23 thg 10Tvs Áo Vienna2-1
18 thg 10Btại Red Bull Salzburg0-3
11 thg 10Tvs Wolfsberger AC3-0
Lịch sử đối đầu
Thống kê Cá Cược
| Chỉ số | Giá trị |
|---|---|
| Tổng số trận | 20 |
| Trung Bình Bàn | 2.1 |
| Cả hai ghi bàn | 45% |
| Trên 2.5 Bàn | 45% |
| Trên 1.5 Bàn | 65% |
Bàn thắng của đội
| Đội | Tổng | Trung Bình |
|---|---|---|
| TSV Hartberg | 28 | 1.4 trận |
| SCR Altach | 14 | 0.7 trận |
Trận sạch
| Đội | Trận sạch |
|---|---|
| TSV Hartberg | 10 (50%) |
| SCR Altach | 5 (25%) |
22 thg 8, 2026BundesligaSCR Altach1-2TSV Hartberg
14 thg 2, 2026BundesligaTSV Hartberg0-0SCR Altach
25 thg 10, 2025BundesligaSCR Altach2-2TSV Hartberg
4 thg 5, 2025BundesligaTSV Hartberg2-0SCR Altach
19 thg 4, 2025BundesligaSCR Altach1-1TSV Hartberg
23 thg 2, 2025BundesligaSCR Altach0-0TSV Hartberg
29 thg 9, 2024BundesligaTSV Hartberg2-0SCR Altach
24 thg 2, 2024BundesligaSCR Altach1-2TSV Hartberg
1 thg 10, 2023BundesligaTSV Hartberg0-0SCR Altach
13 thg 5, 2023BundesligaSCR Altach0-1TSV Hartberg
15 thg 4, 2023BundesligaTSV Hartberg2-2SCR Altach
16 thg 10, 2022BundesligaSCR Altach1-0TSV Hartberg
24 thg 7, 2022BundesligaTSV Hartberg2-1SCR Altach
26 thg 4, 2022BundesligaTSV Hartberg4-0SCR Altach
12 thg 3, 2022BundesligaSCR Altach0-0TSV Hartberg
30 thg 10, 2021BundesligaSCR Altach0-2TSV Hartberg
31 thg 7, 2021BundesligaTSV Hartberg1-2SCR Altach
27 thg 4, 2021BundesligaTSV Hartberg2-1SCR Altach
24 thg 4, 2021BundesligaSCR Altach2-2TSV Hartberg
19 thg 12, 2020BundesligaTSV Hartberg1-0SCR Altach

