Vòng 8
Alavés vs Atlético Madrid Dự đoán & Mẹo cá cược
Estadio Mendizorrotza, Vitoria-Gasteiz
Dự đoán của chúng tôi: Atlético Madrid — Thắng (47%); Hơn 2.5; Cả hai ghi bàn: Có.
Cược tốt nhất
Lựa chọn của chúng tôi
Chấp châu Á
Atlético Madrid -0.25
@ 1.35
74%
Sự tự tinMẹo cá cược
AlavésHòaAtlético Madrid
Kết quả
Atlético Madrid
@ 1.83
48%
Tổng số bàn thắng
Hơn 2.5
@ 1.86
52%
Cả hai đội ghi bàn
Giá trị tốt nhấtCó
@ 1.70
55%
Cơ hội kép
Hòa/Khách
@ 1.27
37%
Chấp châu Á
KC Đội khách -0.25
@ 1.35
74%
Hiệp 1
Hòa
@ 2.11
41%
HT/FT
Hòa/Khách
@ 5.00
20.0%
Tỷ số chính xác
1:2
@ 7.00
14.3%
Thị trường bổ sung
Người ghi bàn bất cứ lúc nào
Alexander Sorloth
45.5%@ 2.20
Jonathan David
42.0%@ 2.38
Julian Alvarez
40.0%@ 2.50
Ademola Lookman
36.4%@ 2.75
Lucas Boye
34.7%@ 2.88
Carlos Martin
34.7%@ 2.88
Tỷ lệ cập nhật hàng giờ
Dự đoán được tính lại mỗi 2 giờ
Khóa 2 giờ trước trận đấu
Phân tích chuyên gia
Phân tích đang chuẩn bị
Chuyên gia của chúng tôi đang xem xét các thống kê mới nhất, phong độ và tỷ lệ cược cho trận đấu này. Phân tích đầy đủ sẽ sớm có sẵn.
Thống kê Chính
5Hòa
11
2.06Trung bình bàn
44%Cả hai ghi bàn
39%Trên 2.5
18 thg 1, 2026Atlético Madrid1-0Alavés
30 thg 8, 2025Alavés1-1Atlético Madrid
3 thg 5, 2025Alavés0-0Atlético Madrid
23 thg 11, 2024Atlético Madrid2-1Alavés
21 thg 4, 2024Alavés2-0Atlético Madrid
Tỷ lệ cược
| Nhà cái | 1 | X | 2 |
|---|---|---|---|
| 1xBet | 3.85 | 3.78 | 2.04 |
| Bet365 | 2.62 | 3.50 | 1.44 |
| Pinnacle | 3.74 | 3.57 | 1.98 |
Câu hỏi thường gặp
Alavés vs Atlético Madrid: ai được dự đoán thắng?
Mô hình của chúng tôi dự đoán Atlético Madrid với độ tin cậy 48% dựa trên phong độ, lịch sử đối đầu và phân tích thống kê.
Kèo cược tốt nhất cho Alavés vs Atlético Madrid là gì?
Khuyến nghị hàng đầu của chúng tôi là Có với độ tin cậy 55%.
Tỉ số nào được dự đoán cho Alavés vs Atlético Madrid?
Tỉ số chính xác khả dĩ nhất là 1:2 (xác suất ngụ ý 14.3%).
Alavés vs Atlético Madrid: mẹo Chấp châu Á của chúng tôi là gì?
Lựa chọn Chấp châu Á của chúng tôi là Atlético Madrid -0.25 với độ tin cậy 74%.
Dự đoán Hiệp một cho Alavés vs Atlético Madrid là gì?
Lựa chọn Hiệp một của chúng tôi là Hòa với độ tin cậy 41%.
Alavés vs Atlético Madrid diễn ra khi nào và ở đâu?
Alavés vs Atlético Madrid diễn ra vào 10 thg 10, 2026 tại Estadio Mendizorrotza.
Thông tin bổ sung
Vua ghi bàn
M. DíazTiền đạo
2Bàn thắng
N. TenagliaHậu vệ
1Bàn thắng
Mikel RodriguezTiền vệ
1Bàn thắng
Cầu nối
M. DíazTiền đạo
2Góp phần
Thẻ
M. DíazTiền đạo
10
N. TenagliaHậu vệ
10
Antonio BlancoTiền vệ
10
Denis SuárezTiền vệ
10
A. RebbachTiền vệ
10
Vua ghi bàn
Álex BaenaTiền vệ
1Bàn thắng
G. SimeoneTiền đạo
1Bàn thắng
Lee Kang-InTiền vệ
1Bàn thắng
Marc PubillHậu vệ
1Bàn thắng
Cầu nối
Álex BaenaTiền vệ
1Góp phần
G. SimeoneTiền đạo
1Góp phần
D. HanckoHậu vệ
1Góp phần
Thẻ
Álex BaenaTiền vệ
10
D. HanckoHậu vệ
10
Robin Le NormandHậu vệ
01
M. HjulmandTiền vệ
10
Jorge DominguezHậu vệ
10
Hình Thức Chi Tiết & Trận Gần Đây
TTBBH
10Đã chơi
5Chiến thắng
2Hòa
3Thua
| Điểm/Trận | 1.7 |
| Tỷ lệ thắng % | 50% |
| Bàn thắng/Trận | 2.2 |
| Trung Bình Bàn | 1.4 |
| Trung Bình Bị Thủng Lưới | 0.8 |
| Cả hai ghi bàn | 40% |
| Trận sạch | 50% |
| Không ghi bàn | 20% |
Trận Gần Đây
19 thg 9Htại Athletic Bilbao0-0
15 thg 9Bvs Valencia0-1
12 thg 9Btại Racing Santander1-2
6 thg 9Tvs Osasuna5-2
28 thg 8Tvs Villarreal1-0
BBTTT
10Đã chơi
6Chiến thắng
1Hòa
3Thua
| Điểm/Trận | 1.9 |
| Tỷ lệ thắng % | 60% |
| Bàn thắng/Trận | 3.3 |
| Trung Bình Bàn | 1.9 |
| Trung Bình Bị Thủng Lưới | 1.4 |
| Cả hai ghi bàn | 50% |
| Trận sạch | 40% |
| Không ghi bàn | 10% |
Trận Gần Đây
20 thg 9Tvs Real Madrid2-1
16 thg 9Tvs Osasuna4-0
13 thg 9Ttại Real Sociedad3-0
9 thg 9Btại Liverpool1-2
5 thg 9Btại Athletic Bilbao0-3
Lịch sử đối đầu
Thống kê Cá Cược
| Chỉ số | Giá trị |
|---|---|
| Tổng số trận | 18 |
| Trung Bình Bàn | 2.06 |
| Cả hai ghi bàn | 44% |
| Trên 2.5 Bàn | 39% |
| Trên 1.5 Bàn | 61% |
Bàn thắng của đội
| Đội | Tổng | Trung Bình |
|---|---|---|
| Alavés | 11 | 0.61 trận |
| Atlético Madrid | 26 | 1.44 trận |
Trận sạch
| Đội | Trận sạch |
|---|---|
| Alavés | 4 (22%) |
| Atlético Madrid | 8 (44%) |
18 thg 1, 2026Giải La LigaAtlético Madrid1-0Alavés
30 thg 8, 2025Giải La LigaAlavés1-1Atlético Madrid
3 thg 5, 2025Giải La LigaAlavés0-0Atlético Madrid
23 thg 11, 2024Giải La LigaAtlético Madrid2-1Alavés
21 thg 4, 2024Giải La LigaAlavés2-0Atlético Madrid
29 thg 10, 2023Giải La LigaAtlético Madrid2-1Alavés
2 thg 4, 2022Giải La LigaAtlético Madrid4-1Alavés
25 thg 9, 2021Giải La LigaAlavés1-0Atlético Madrid
21 thg 3, 2021Giải La LigaAtlético Madrid1-0Alavés
3 thg 1, 2021Giải La LigaAlavés1-2Atlético Madrid
27 thg 6, 2020Giải La LigaAtlético Madrid2-1Alavés
29 thg 10, 2019Giải La LigaAlavés1-1Atlético Madrid
30 thg 3, 2019Giải La LigaAlavés0-4Atlético Madrid
8 thg 12, 2018Giải La LigaAtlético Madrid3-0Alavés
29 thg 4, 2018Giải La LigaAlavés0-1Atlético Madrid
16 thg 12, 2017Giải La LigaAtlético Madrid1-0Alavés
28 thg 1, 2017Giải La LigaAlavés0-0Atlético Madrid
21 thg 8, 2016Giải La LigaAtlético Madrid1-1Alavés

