Vòng 1
Cultural Leonesa vs C.D. Côria Dự đoán & Mẹo cá cược
Dự đoán của chúng tôi: Cultural Leonesa — Thắng (57%); Ít hơn 2.5; Cả hai ghi bàn: Không.
Cược tốt nhất
Lựa chọn của chúng tôi
Kết quả
Cultural Leonesa
@ 1.48
58%
Sự tự tinMẹo cá cược
Cultural LeonesaHòaC.D. Côria
Kết quả
Giá trị tốt nhấtCultural Leonesa
@ 1.48
58%
Tổng số bàn thắng
Ít hơn 2.5
@ 1.70
54%
Cả hai đội ghi bàn
Không
@ 1.69
54%
Cơ hội kép
Chủ nhà/Hòa
@ 1.11
41%
Chấp châu Á
KC Chủ nhà -1
@ 2.05
49%
Hiệp 1
Hòa
@ 2.07
42%
HT/FT
Hòa/Sân nhà
@ 4.00
25.0%
Tỷ số chính xác
1:0
@ 5.00
20.0%
Tỷ lệ cập nhật hàng giờ
Dự đoán được tính lại mỗi 2 giờ
Khóa 2 giờ trước trận đấu
Phân tích chuyên gia
Phân tích đang chuẩn bị
Chuyên gia của chúng tôi đang xem xét các thống kê mới nhất, phong độ và tỷ lệ cược cho trận đấu này. Phân tích đầy đủ sẽ sớm có sẵn.
Thống kê Chính
64%36%
25%75%
88%13%
100%0%
59%41%
Tỷ lệ cược
| Nhà cái | 1 | X | 2 |
|---|---|---|---|
| 1xBet | 1.57 | 3.60 | 5.21 |
| Bet365 | 1.22 | 3.50 | 4.00 |
| Betano | 1.23 | 3.60 | 3.40 |
Câu hỏi thường gặp
Ai sẽ thắng Cultural Leonesa vs C.D. Côria?
Mô hình của chúng tôi dự đoán Cultural Leonesa với độ tin cậy 58% dựa trên phong độ, lịch sử đối đầu và phân tích thống kê.
Cược cơ hội kép 1X có tốt cho Cultural Leonesa vs C.D. Côria không?
Lựa chọn cơ hội kép của chúng tôi là 1X với độ tin cậy 41% — bao gồm hai kết quả, rủi ro thấp hơn.
Tỉ số nào được dự đoán cho Cultural Leonesa vs C.D. Côria?
Tỉ số chính xác khả dĩ nhất là 1:0 (xác suất ngụ ý 20.0%).
Dự đoán Chấp châu Á cho Cultural Leonesa vs C.D. Côria là gì?
Lựa chọn Chấp châu Á của chúng tôi là Cultural Leonesa -1 với độ tin cậy 49%.
Cultural Leonesa vs C.D. Côria: mẹo Hiệp một của chúng tôi là gì?
Lựa chọn Hiệp một của chúng tôi là Hòa với độ tin cậy 42%.
Cultural Leonesa vs C.D. Côria diễn ra khi nào và ở đâu?
Cultural Leonesa vs C.D. Côria diễn ra vào 26 thg 9, 2026.
Hình Thức Chi Tiết & Trận Gần Đây
HHTBT
10Đã chơi
3Chiến thắng
3Hòa
4Thua
| Điểm/Trận | 1.2 |
| Tỷ lệ thắng % | 30% |
| Bàn thắng/Trận | 2 |
| Trung Bình Bàn | 0.9 |
| Trung Bình Bị Thủng Lưới | 1.1 |
| Cả hai ghi bàn | 50% |
| Trận sạch | 30% |
| Không ghi bàn | 30% |
Trận Gần Đây
20 thg 9Ttại Extremadura 19241-0
13 thg 9Btại Cacereño0-1
6 thg 9Tvs Mérida AD1-0
30 thg 8Htại Barakaldo0-0
30 thg 5Htại Real Sociedad II1-1
B
1Đã chơi
0Chiến thắng
0Hòa
1Thua
| Điểm/Trận | - |
| Tỷ lệ thắng % | 0% |
| Bàn thắng/Trận | 1 |
| Trung Bình Bàn | - |
| Trung Bình Bị Thủng Lưới | 1 |
| Cả hai ghi bàn | 0% |
| Trận sạch | 0% |
| Không ghi bàn | 100% |
Trận Gần Đây
13 thg 9Btại Lugo0-1

