Czech RepublicSéc
Giải vô địch CzechVĐQG Czech
Vòng 5

FK Jablonec vs Baník Ostrava Dự đoán & Mẹo cá cược

Stadion Strelnice, Jablonec nad Nisou

Dự đoán của chúng tôi: FK Jablonec — Thắng (46%); Hơn 2.5; Cả hai ghi bàn: Có.

Cược tốt nhất
Lựa chọn của chúng tôi
Cả hai đội ghi bàn
@ 1.66
56%
Sự tự tin
Bạn có đồng ý với dự đoán này không?
Thưởng thể thao 200%Thưởng World Cup 2026
Nhận
+100% lần nạp đầuThưởng nạp tiền tương ứng
Nhận

Mẹo cá cược

46%
27%
26%
FK JablonecHòaBaník Ostrava
Kết quả
FK Jablonec
@ 1.84
47%
Tổng số bàn thắng
Hơn 2.5
@ 1.81
52%
Cơ hội kép
Chủ nhà/Hòa
@ 1.26
37%
Chấp châu Á
KC Chủ nhà -0.5
@ 2.01
50%
Hiệp 1
Hòa
@ 2.10
41%
HT/FT
Hòa/Sân nhà
@ 4.90
20.4%
Tỷ số chính xác
2:1
@ 6.50
15.4%

Thị trường bổ sung

Tổng số phạt góc
Hơn 9.5
@ 1.49
61.7%
Tỷ lệ cập nhật hàng giờ
Dự đoán được tính lại mỗi 2 giờ
Khóa 2 giờ trước trận đấu

Phân tích chuyên gia

Phân tích đang chuẩn bị

Chuyên gia của chúng tôi đang xem xét các thống kê mới nhất, phong độ và tỷ lệ cược cho trận đấu này. Phân tích đầy đủ sẽ sớm có sẵn.

Thống kê Chính

FK Jablonec11
4Hòa
5Baník Ostrava
2.4Trung bình bàn
55%Cả hai ghi bàn
40%Trên 2.5
11 thg 4, 2026FK Jablonec4-1Baník Ostrava
8 thg 11, 2025Baník Ostrava0-1FK Jablonec
27 thg 4, 2025Baník Ostrava1-2FK Jablonec
9 thg 4, 2025FK Jablonec0-1Baník Ostrava
23 thg 11, 2024FK Jablonec3-1Baník Ostrava
Xem tất cả trận đấu

Tỷ lệ cược

Nhà cái1X2
1xBet1.993.463.54
888Sport1.443.252.50
Betano1.473.452.55

Câu hỏi thường gặp

Ai sẽ thắng FK Jablonec vs Baník Ostrava?
Mô hình của chúng tôi dự đoán FK Jablonec với độ tin cậy 47% dựa trên phong độ, lịch sử đối đầu và phân tích thống kê.
FK Jablonec vs Baník Ostrava: mẹo Phạt góc của chúng tôi là gì?
Lựa chọn Phạt góc của chúng tôi là Hơn 9.5 với độ tin cậy 62%.
FK Jablonec vs Baník Ostrava sẽ có bao nhiêu bàn?
Chúng tôi dự đoán Hơn 2.5 bàn (độ tin cậy 52%) dựa trên số liệu tấn công và phòng ngự.
Cả hai đội có ghi bàn trong FK Jablonec vs Baník Ostrava?
Cả hai đội ghi bàn: Có (độ tin cậy 56%).
Cược cơ hội kép 1X có tốt cho FK Jablonec vs Baník Ostrava không?
Lựa chọn cơ hội kép của chúng tôi là 1X với độ tin cậy 37% — bao gồm hai kết quả, rủi ro thấp hơn.
FK Jablonec vs Baník Ostrava diễn ra khi nào và ở đâu?
FK Jablonec vs Baník Ostrava diễn ra vào 9 thg 9, 2026 tại Stadion Strelnice.

Thông tin bổ sung

#ĐộiPTHBBTBHHSĐ
1Slavia PrahaSlavia Praha5320145+911
2Mlada BoleslavMlada Boleslav5320116+511
3Sigma OlomoucSigma Olomouc5311107+310
4Slovan LiberecSlovan Liberec531163+310
5Sparta PrahaSparta Praha5302127+59
6FK JablonecFK Jablonec330051+49
7Zbrojovka BrnoZbrojovka Brno421163+37
8Hradec KrálovéHradec Králové321042+27
9TepliceTeplice52121012-27
10Baník OstravaBaník Ostrava420236-36
11Bohemians 1905Bohemians 190541215505
12PlzeňPlzeň41211011-15
13PardubicePardubice5014410-61
14SlováckoSlovácko5014411-71
15ArtisArtis5014412-81
16ZlínZlín5005310-70
Champions League
Copa Costa Rica
Cúp C1
Xuống hạng

Hình Thức Chi Tiết & Trận Gần Đây

FK Jablonec
TTTTB
10Đã chơi
7Chiến thắng
0Hòa
3Thua
Điểm/Trận2.1
Tỷ lệ thắng %70%
Bàn thắng/Trận2.6
Trung Bình Bàn1.6
Trung Bình Bị Thủng Lưới1
Cả hai ghi bàn50%
Trận sạch40%
Không ghi bàn10%

Trận Gần Đây

20 thg 8Btại Rangers0-1
13 thg 8Ttại Rīgas FS2-1
9 thg 8Tvs Slovácko1-0
6 thg 8Tvs Rīgas FS2-0
2 thg 8Ttại Pardubice2-0
Baník Ostrava
TTBBT
10Đã chơi
6Chiến thắng
0Hòa
4Thua
Điểm/Trận1.8
Tỷ lệ thắng %60%
Bàn thắng/Trận2.8
Trung Bình Bàn1.8
Trung Bình Bị Thủng Lưới1
Cả hai ghi bàn30%
Trận sạch60%
Không ghi bàn10%

Trận Gần Đây

16 thg 8Tvs Artis1-0
9 thg 8Btại Hradec Králové1-2
1 thg 8Bvs Slavia Praha0-4
25 thg 7Ttại Zlín1-0
30 thg 5Ttại Táborsko5-0

Lịch sử đối đầu

Thống kê Cá Cược

Chỉ sốGiá trị
Tổng số trận20
Trung Bình Bàn2.4
Cả hai ghi bàn55%
Trên 2.5 Bàn40%
Trên 1.5 Bàn70%

Bàn thắng của đội

ĐộiTổngTrung Bình
FK Jablonec311.55 trận
Baník Ostrava170.85 trận

Trận sạch

ĐộiTrận sạch
FK Jablonec6 (30%)
Baník Ostrava3 (15%)
11 thg 4, 2026VĐQG CzechFK Jablonec4-1Baník Ostrava
8 thg 11, 2025VĐQG CzechBaník Ostrava0-1FK Jablonec
27 thg 4, 2025VĐQG CzechBaník Ostrava1-2FK Jablonec
9 thg 4, 2025Cúp CzechFK Jablonec0-1Baník Ostrava
23 thg 11, 2024VĐQG CzechFK Jablonec3-1Baník Ostrava
28 thg 7, 2024VĐQG CzechBaník Ostrava1-0FK Jablonec
7 thg 4, 2024VĐQG CzechFK Jablonec2-3Baník Ostrava
28 thg 10, 2023VĐQG CzechBaník Ostrava0-1FK Jablonec
14 thg 5, 2023VĐQG CzechFK Jablonec1-1Baník Ostrava
11 thg 2, 2023VĐQG CzechBaník Ostrava1-2FK Jablonec
27 thg 8, 2022VĐQG CzechFK Jablonec1-1Baník Ostrava
20 thg 4, 2022VĐQG CzechBaník Ostrava1-0FK Jablonec
24 thg 7, 2021VĐQG CzechFK Jablonec1-0Baník Ostrava
14 thg 2, 2021VĐQG CzechBaník Ostrava2-1FK Jablonec
12 thg 9, 2020VĐQG CzechFK Jablonec2-0Baník Ostrava
8 thg 7, 2020VĐQG CzechFK Jablonec1-1Baník Ostrava
24 thg 2, 2020VĐQG CzechBaník Ostrava1-1FK Jablonec
1 thg 9, 2019VĐQG CzechFK Jablonec2-1Baník Ostrava
11 thg 5, 2019VĐQG CzechFK Jablonec2-0Baník Ostrava
27 thg 4, 2019VĐQG CzechFK Jablonec4-0Baník Ostrava

Thông Báo Quan Trọng: Cờ Bạc Có Trách Nhiệm và Tuyên Bố Từ Chối Trách Nhiệm Dự Đoán

18+

BẠN PHẢI ĐỦ 18+ TUỔI ĐỂ CƯỢC. Cờ bạc có rủi ro và có thể gây nghiện. Hãy chơi có trách nhiệm và chỉ đặt cược số tiền bạn có thể mất được.

Các dự đoán bóng đá của chúng tôi dựa trên phân tích thống kê và chỉ nên được sử dụng cho mục đích giải trí. Hiệu suất trong quá khứ không đảm bảo kết quả tương lai.

Chúng tôi không phải là cố vấn tài chính hoặc cá cược được cấp phép. Hãy luôn tham khảo lời khuyên chuyên nghiệp trước khi đưa ra quyết định cá cược.

21+Tài nguyên đánh bạc có trách nhiệm tại địa phương — Việt Nam
Cờ bạc trực tuyến có thể bị hạn chế tại khu vực này. Hãy kiểm tra luật pháp địa phương trước khi đặt cược. Các tài nguyên dưới đây chỉ mang tính chất tham khảo.
Cơ quan quản lý:Cờ bạc trực tuyến bị hạn chế đối với cư dân tại Việt Nam