Vòng 7
Municipal Limeño vs Isidro Metapán Dự đoán & Mẹo cá cược
Dự đoán của chúng tôi: Municipal Limeño — Thắng (40%); Ít hơn 2.5; Cả hai ghi bàn: Có.
Cược tốt nhất
Lựa chọn của chúng tôi
Cả hai đội ghi bàn
Có
@ 1.68
54%
Sự tự tinMẹo cá cược
Municipal LimeñoHòaIsidro Metapán
Kết quả
Municipal Limeño
@ 2.04
41%
Tổng số bàn thắng
Ít hơn 2.5
@ 1.80
51%
Cả hai đội ghi bàn
Giá trị tốt nhấtCó
@ 1.68
54%
Cơ hội kép
Chủ nhà/Khách
@ 1.27
36%
Chấp châu Á
KC Chủ nhà -0.25
@ 1.95
51%
Hiệp 1
Hòa
@ 2.02
43%
HT/FT
Hòa/Sân nhà
@ 5.20
19.2%
Tỷ lệ cập nhật hàng giờ
Dự đoán được tính lại mỗi 2 giờ
Khóa 2 giờ trước trận đấu
Phân tích chuyên gia
Phân tích đang chuẩn bị
Chuyên gia của chúng tôi đang xem xét các thống kê mới nhất, phong độ và tỷ lệ cược cho trận đấu này. Phân tích đầy đủ sẽ sớm có sẵn.
Thống kê Chính
5Hòa
7
2.25Trung bình bàn
40%Cả hai ghi bàn
45%Trên 2.5
22 thg 3, 2026Isidro Metapán1-0Municipal Limeño
25 thg 1, 2026Municipal Limeño0-0Isidro Metapán
28 thg 9, 2025Isidro Metapán3-2Municipal Limeño
28 thg 8, 2025Municipal Limeño1-2Isidro Metapán
11 thg 5, 2025Isidro Metapán1-2Municipal Limeño
Tỷ lệ cược
| Nhà cái | 1 | X | 2 |
|---|---|---|---|
| 10Bet | 1.65 | 3.25 | 2.10 |
| 1xBet | 2.22 | 3.30 | 2.86 |
| Betano | 1.62 | 3.20 | 2.02 |
Câu hỏi thường gặp
Ai sẽ thắng Municipal Limeño vs Isidro Metapán?
Mô hình của chúng tôi dự đoán Municipal Limeño với độ tin cậy 41% dựa trên phong độ, lịch sử đối đầu và phân tích thống kê.
Municipal Limeño vs Isidro Metapán: mẹo Hiệp một của chúng tôi là gì?
Lựa chọn Hiệp một của chúng tôi là Hòa với độ tin cậy 43%.
Dự đoán HT/FT cho Municipal Limeño vs Isidro Metapán là gì?
Lựa chọn HT/FT của chúng tôi là X/1 với độ tin cậy 19%.
Municipal Limeño vs Isidro Metapán sẽ có bao nhiêu bàn?
Chúng tôi dự đoán Ít hơn 2.5 bàn (độ tin cậy 51%) dựa trên số liệu tấn công và phòng ngự.
Cả hai đội có ghi bàn trong Municipal Limeño vs Isidro Metapán?
Cả hai đội ghi bàn: Có (độ tin cậy 54%).
Municipal Limeño vs Isidro Metapán diễn ra khi nào và ở đâu?
Municipal Limeño vs Isidro Metapán diễn ra vào 28 thg 8, 2026.
Hình Thức Chi Tiết & Trận Gần Đây
BBHBB
10Đã chơi
2Chiến thắng
1Hòa
7Thua
| Điểm/Trận | 0.7 |
| Tỷ lệ thắng % | 20% |
| Bàn thắng/Trận | 2.5 |
| Trung Bình Bàn | 0.9 |
| Trung Bình Bị Thủng Lưới | 1.6 |
| Cả hai ghi bàn | 50% |
| Trận sạch | 20% |
| Không ghi bàn | 30% |
Trận Gần Đây
15 thg 8Bvs Inter0-1
9 thg 8Btại Firpo0-2
1 thg 8Hvs Platense1-1
25 thg 7Btại FAS1-3
18 thg 5Btại FAS0-2
HTTTT
10Đã chơi
5Chiến thắng
1Hòa
4Thua
| Điểm/Trận | 1.6 |
| Tỷ lệ thắng % | 50% |
| Bàn thắng/Trận | 2.9 |
| Trung Bình Bàn | 1.5 |
| Trung Bình Bị Thủng Lưới | 1.4 |
| Cả hai ghi bàn | 50% |
| Trận sạch | 30% |
| Không ghi bàn | 20% |
Trận Gần Đây
23 thg 8Tvs Alianza2-0
8 thg 8Tvs Águila2-1
31 thg 7Tvs FAS2-0
25 thg 7Ttại Cacahuatique4-2
10 thg 5Htại Firpo1-1
Lịch sử đối đầu
Thống kê Cá Cược
| Chỉ số | Giá trị |
|---|---|
| Tổng số trận | 20 |
| Trung Bình Bàn | 2.25 |
| Cả hai ghi bàn | 40% |
| Trên 2.5 Bàn | 45% |
| Trên 1.5 Bàn | 65% |
Bàn thắng của đội
| Đội | Tổng | Trung Bình |
|---|---|---|
| Municipal Limeño | 25 | 1.25 trận |
| Isidro Metapán | 20 | 1 trận |
Trận sạch
| Đội | Trận sạch |
|---|---|
| Municipal Limeño | 8 (40%) |
| Isidro Metapán | 7 (35%) |
22 thg 3, 2026VĐQG El SalvadorIsidro Metapán1-0Municipal Limeño
25 thg 1, 2026VĐQG El SalvadorMunicipal Limeño0-0Isidro Metapán
28 thg 9, 2025VĐQG El SalvadorIsidro Metapán3-2Municipal Limeño
28 thg 8, 2025VĐQG El SalvadorMunicipal Limeño1-2Isidro Metapán
11 thg 5, 2025VĐQG El SalvadorIsidro Metapán1-2Municipal Limeño
8 thg 5, 2025VĐQG El SalvadorMunicipal Limeño2-1Isidro Metapán
27 thg 3, 2025VĐQG El SalvadorIsidro Metapán0-0Municipal Limeño
31 thg 1, 2025VĐQG El SalvadorMunicipal Limeño0-0Isidro Metapán
27 thg 10, 2024VĐQG El SalvadorIsidro Metapán0-3Municipal Limeño
25 thg 8, 2024VĐQG El SalvadorMunicipal Limeño1-1Isidro Metapán
19 thg 5, 2024VĐQG El SalvadorMunicipal Limeño0-1Isidro Metapán
16 thg 5, 2024VĐQG El SalvadorIsidro Metapán0-2Municipal Limeño
15 thg 4, 2024VĐQG El SalvadorMunicipal Limeño2-0Isidro Metapán
11 thg 2, 2024VĐQG El SalvadorIsidro Metapán2-3Municipal Limeño
9 thg 11, 2023VĐQG El SalvadorMunicipal Limeño1-3Isidro Metapán
7 thg 9, 2023VĐQG El SalvadorIsidro Metapán0-3Municipal Limeño
1 thg 5, 2022VĐQG El SalvadorMunicipal Limeño1-0Isidro Metapán
27 thg 2, 2022VĐQG El SalvadorIsidro Metapán2-0Municipal Limeño
30 thg 10, 2021VĐQG El SalvadorMunicipal Limeño2-2Isidro Metapán
22 thg 8, 2021VĐQG El SalvadorIsidro Metapán1-0Municipal Limeño

