Vòng 9
West Brom vs Birmingham Dự đoán & Mẹo cá cược
The Hawthorns, West Bromwich
Dự đoán của chúng tôi: West Brom — Thắng (42%); Hơn 2.5; Cả hai ghi bàn: Có.
Cược tốt nhất
Lựa chọn của chúng tôi
Cả hai đội ghi bàn
Có
@ 1.69
55%
Sự tự tinMẹo cá cược
West BromHòaBirmingham
Kết quả
West Brom
@ 2.03
43%
Tổng số bàn thắng
Hơn 2.5
@ 1.86
51%
Cả hai đội ghi bàn
Giá trị tốt nhấtCó
@ 1.69
55%
Cơ hội kép
Chủ nhà/Khách
@ 1.29
36%
Chấp châu Á
KC Chủ nhà -0.25
@ 1.89
53%
Hiệp 1
Hòa
@ 2.10
42%
HT/FT
Hòa/Sân nhà
@ 5.50
18.2%
Tỷ số chính xác
2:1
@ 8.50
11.8%
Thị trường bổ sung
Người ghi bàn bất cứ lúc nào
Jay Stansfield
33.3%@ 3.00
August Priske
33.3%@ 3.00
Aune Heggebo
33.3%@ 3.00
Barney Stewart
33.3%@ 3.00
Jimmy-Jay Morgan
33.3%@ 3.00
Luis Vazquez
31.3%@ 3.20
Tỷ lệ cập nhật hàng giờ
Dự đoán được tính lại mỗi 2 giờ
Khóa 2 giờ trước trận đấu
Phân tích chuyên gia
Phân tích đang chuẩn bị
Chuyên gia của chúng tôi đang xem xét các thống kê mới nhất, phong độ và tỷ lệ cược cho trận đấu này. Phân tích đầy đủ sẽ sớm có sẵn.
Thống kê Chính
4Hòa
4
2.6Trung bình bàn
60%Cả hai ghi bàn
47%Trên 2.5
10 thg 2, 2026Birmingham0-0West Brom
26 thg 11, 2025West Brom1-1Birmingham
3 thg 2, 2024West Brom1-0Birmingham
6 thg 10, 2023Birmingham3-1West Brom
10 thg 2, 2023Birmingham2-0West Brom
Tỷ lệ cược
| Nhà cái | 1 | X | 2 |
|---|---|---|---|
| 1xBet | 2.27 | 3.40 | 2.99 |
| Bet365 | 1.57 | 3.25 | 2.25 |
| Betfair | 1.60 | 3.50 | 2.20 |
Câu hỏi thường gặp
West Brom vs Birmingham: ai được dự đoán thắng?
Mô hình của chúng tôi dự đoán West Brom với độ tin cậy 43% dựa trên phong độ, lịch sử đối đầu và phân tích thống kê.
West Brom vs Birmingham: mẹo Chấp châu Á của chúng tôi là gì?
Lựa chọn Chấp châu Á của chúng tôi là West Brom -0.25 với độ tin cậy 53%.
Dự đoán Hiệp một cho West Brom vs Birmingham là gì?
Lựa chọn Hiệp một của chúng tôi là Hòa với độ tin cậy 42%.
West Brom vs Birmingham: mẹo HT/FT của chúng tôi là gì?
Lựa chọn HT/FT của chúng tôi là X/1 với độ tin cậy 18%.
West Brom vs Birmingham sẽ có bao nhiêu bàn?
Chúng tôi dự đoán Hơn 2.5 bàn (độ tin cậy 51%) dựa trên số liệu tấn công và phòng ngự.
West Brom vs Birmingham diễn ra khi nào và ở đâu?
West Brom vs Birmingham diễn ra vào 10 thg 10, 2026 tại The Hawthorns.
Thông tin bổ sung
Vua ghi bàn
J. MorganTiền đạo
1Bàn thắng
A. HeggebøTiền đạo
1Bàn thắng
Cầu nối
J. MorganTiền đạo
1Góp phần
M. O’LearyThủ môn
1Góp phần
Thẻ
N. PhillipsHậu vệ
10
O. DiakitéTiền vệ
10
Vua ghi bàn
Không có dữ liệu
Cầu nối
Không có dữ liệu
Thẻ
Không có dữ liệu
Hình Thức Chi Tiết & Trận Gần Đây
HTTHB
10Đã chơi
4Chiến thắng
3Hòa
3Thua
| Điểm/Trận | 1.5 |
| Tỷ lệ thắng % | 40% |
| Bàn thắng/Trận | 2.1 |
| Trung Bình Bàn | 1.1 |
| Trung Bình Bị Thủng Lưới | 1 |
| Cả hai ghi bàn | 60% |
| Trận sạch | 30% |
| Không ghi bàn | 20% |
Trận Gần Đây
20 thg 9Btại Wolves0-1
12 thg 9Hvs QPR1-1
9 thg 9Ttại Derby1-0
5 thg 9Tvs Watford1-0
2 thg 9Hvs Charlton1-1
HHBTH
10Đã chơi
3Chiến thắng
6Hòa
1Thua
| Điểm/Trận | 1.5 |
| Tỷ lệ thắng % | 30% |
| Bàn thắng/Trận | 2.8 |
| Trung Bình Bàn | 1.5 |
| Trung Bình Bị Thủng Lưới | 1.3 |
| Cả hai ghi bàn | 90% |
| Trận sạch | 10% |
| Không ghi bàn | 10% |
Trận Gần Đây
19 thg 9Hvs Middlesbrough2-2
12 thg 9Ttại Derby2-1
9 thg 9Btại Norwich1-2
6 thg 9Hvs Wolves2-2
1 thg 9Hvs Southampton1-1
Lịch sử đối đầu
Thống kê Cá Cược
| Chỉ số | Giá trị |
|---|---|
| Tổng số trận | 15 |
| Trung Bình Bàn | 2.6 |
| Cả hai ghi bàn | 60% |
| Trên 2.5 Bàn | 47% |
| Trên 1.5 Bàn | 67% |
Bàn thắng của đội
| Đội | Tổng | Trung Bình |
|---|---|---|
| West Brom | 21 | 1.4 trận |
| Birmingham | 18 | 1.2 trận |
Trận sạch
| Đội | Trận sạch |
|---|---|
| West Brom | 4 (27%) |
| Birmingham | 4 (27%) |
10 thg 2, 2026KampioenschapBirmingham0-0West Brom
26 thg 11, 2025KampioenschapWest Brom1-1Birmingham
3 thg 2, 2024KampioenschapWest Brom1-0Birmingham
6 thg 10, 2023KampioenschapBirmingham3-1West Brom
10 thg 2, 2023KampioenschapBirmingham2-0West Brom
14 thg 9, 2022KampioenschapWest Brom2-3Birmingham
3 thg 4, 2022KampioenschapBirmingham1-0West Brom
15 thg 10, 2021KampioenschapWest Brom1-0Birmingham
20 thg 6, 2020KampioenschapWest Brom0-0Birmingham
14 thg 12, 2019KampioenschapBirmingham2-3West Brom
29 thg 3, 2019KampioenschapWest Brom3-2Birmingham
14 thg 9, 2018KampioenschapBirmingham1-1West Brom
24 thg 1, 2015Cúp FABirmingham1-2West Brom
5 thg 3, 2011Giải Ngoại hạngBirmingham1-3West Brom
18 thg 9, 2010Giải Ngoại hạngWest Brom3-1Birmingham

