รอบ 16
ยูเนี่ยน ซานตา เฟ vs เวเลซ ซาร์สฟิลด์ ทายผลและเคล็ดลับการเดิมพัน
Estadio 15 de Abril, Santa Fe
การคาดการณ์ของเรา: ยูเนี่ยน ซานตา เฟ — ชนะ (38%); ต่ำกว่า 2.5; ทั้งสองทีมทำประตู: ใช่.
เดิมพันดีที่สุด
ตัวเลือกของเรา
รวมประตู
ต่ำกว่า 2.5
@ 1.66
57%
ความมั่นใจคำแนะนำการเดิมพัน
ยูเนี่ยน ซานตา เฟเสมอเวเลซ ซาร์สฟิลด์
ผลการแข่งขัน
ยูเนี่ยน ซานตา เฟ
@ 2.19
40%
รวมประตู
คุ้มค่าที่สุดต่ำกว่า 2.5
@ 1.66
57%
ทั้งสองทีมทำประตู
ใช่
@ 1.88
50%
โอกาสสองเท่า
เจ้าบ้าน/ทีมเยือน
@ 1.35
35%
แต้มต่อเอเชีย
แฮนดิแคป เจ้าบ้าน -0.25
@ 1.99
50%
ครึ่งแรก
เสมอ
@ 1.98
44%
ครึ่งแรก/เต็มเวลา
เสมอ/เจ้าบ้าน
@ 5.50
18.2%
ตลาดเพิ่มเติม
ผู้ทำประตูได้ทุกเวลา
Cristian Tarragona
38.2%@ 2.62
Ronaldo Martinez
32.3%@ 3.10
Marcelo Estigarribia
28.6%@ 3.50
Matias Arias
27.8%@ 3.60
Erik Ramirez
27.8%@ 3.60
Victor Malcorra
25.0%@ 4.00
อัตราต่อรองอัปเดตทุกชั่วโมง
การวิเคราะห์คำนวณใหม่ทุก 2 ชั่วโมง
ปิดกั้น 2 ชั่วโมงก่อนเริ่มเกม
วิเคราะห์โดยผู้เชี่ยวชาญ
กำลังเตรียววิเคราะห์
ผู้เชี่ยวชาญของเรากำลังตรวจสอบสถิติ ฟอร์ม และอัตราต่อรองล่าสุดสำหรับแมตช์นี้ การวิเคราะห์เต็มรูปแบบจะพร้อมใช้งานในไม่ช้า
ข้อมูลแมตช์
ยูเนี่ยน ซานตา เฟ เสียประตูใน 20 นัดหลังสุด
ทั้งสองทีมทำประตูใน 11 จาก 15 นัดหลังสุดของ ยูเนี่ยน ซานตา เฟ (73%)
เวเลซ ซาร์สฟิลด์ ทำประตูในครึ่งแรก 10 จาก 15 นัด (67%)
สถิติสำคัญ
2เสมอ
5
2.55เฉลี่ยประตู
36%ทั้งสองทีมทำประตู
55%เกิน 2.5
27 เม.ย. 2569เวเลซ ซาร์สฟิลด์2-2ยูเนี่ยน ซานตา เฟ
7 ธ.ค. 2567ยูเนี่ยน ซานตา เฟ1-0เวเลซ ซาร์สฟิลด์
24 ก.ค. 2566เวเลซ ซาร์สฟิลด์0-0ยูเนี่ยน ซานตา เฟ
6 ส.ค. 2565ยูเนี่ยน ซานตา เฟ2-1เวเลซ ซาร์สฟิลด์
6 ก.ย. 2564เวเลซ ซาร์สฟิลด์4-0ยูเนี่ยน ซานตา เฟ
อัตราต่อรอง
| เจ้ามือรับแทง | 1 | X | 2 |
|---|---|---|---|
| 1xBet | 2.47 | 3.20 | 2.97 |
| Bet365 | 1.53 | 3.10 | 2.38 |
| Betano | 1.72 | 3.15 | 2.05 |
คำถามที่พบบ่อย
ยูเนี่ยน ซานตา เฟ พบ เวเลซ ซาร์สฟิลด์: ใครคือเต็งที่จะชนะ?
โมเดลของเราคาดการณ์ ยูเนี่ยน ซานตา เฟ ด้วยความมั่นใจ 40% จากฟอร์ม สถิติการเจอกัน และการวิเคราะห์
การคาดการณ์ ครึ่งแรก สำหรับ ยูเนี่ยน ซานตา เฟ พบ เวเลซ ซาร์สฟิลด์ คืออะไร?
ตัวเลือก ครึ่งแรก ของเราคือ เสมอ ความมั่นใจ 44%
ยูเนี่ยน ซานตา เฟ พบ เวเลซ ซาร์สฟิลด์: ทิปส์ ครึ่งแรก/เต็มเวลา ของเราคืออะไร?
ตัวเลือก ครึ่งแรก/เต็มเวลา ของเราคือ X/1 ความมั่นใจ 18%
ยูเนี่ยน ซานตา เฟ พบ เวเลซ ซาร์สฟิลด์ จะมีกี่ประตู?
เราคาดว่าจะมี ต่ำกว่า 2.5 ประตู (มั่นใจ 57%) จากสถิติรุกและรับของทั้งสองทีม
ทั้งสองทีมจะยิงประตูได้ไหมใน ยูเนี่ยน ซานตา เฟ พบ เวเลซ ซาร์สฟิลด์?
ทั้งสองทีมยิงประตู: ใช่ (มั่นใจ 50%).
ยูเนี่ยน ซานตา เฟ พบ เวเลซ ซาร์สฟิลด์ เล่นเมื่อไรและที่ไหน?
ยูเนี่ยน ซานตา เฟ พบ เวเลซ ซาร์สฟิลด์ แข่งวันที่ 8 พ.ย. 2569 ที่ Estadio 15 de Abril.
ข้อมูลเพิ่มเติม
ดาวซัลโวสูงสุด
R. Profiniกองกลาง
1ประตู
C. Tarragonaกองหน้า
1ประตู
M. Estigarribiaกองหน้า
1ประตู
D. Díazกองหน้า
1ประตู
แอสซิสต์สูงสุด
J. Palaciosกองกลาง
1แอสซิสต์
J. Ludueñaกองหลัง
1แอสซิสต์
E. Álvarezกองหลัง
1แอสซิสต์
ใบเหลือง/ใบแดง
L. Vargasกองหลัง
30
C. Tarragonaกองหน้า
10
M. Pittónกองกลาง
10
M. Rodríguezกองหลัง
10
V. Fascendiniกองหลัง
01
ดาวซัลโวสูงสุด
M. Pellegriniกองหน้า
2ประตู
M. Lanziniกองกลาง
1ประตู
T. Andradaกองหน้า
1ประตู
Jano Gordonกองหลัง
1ประตู
J. Garcíaกองหลัง
1ประตู
แอสซิสต์สูงสุด
D. Valdésกองกลาง
2แอสซิสต์
M. Ariasกองหน้า
1แอสซิสต์
D. Godoyกองหน้า
1แอสซิสต์
ใบเหลือง/ใบแดง
T. Andradaกองหน้า
20
C. Baezaกองกลาง
20
Elías Gómezกองหลัง
10
R. Aliendroกองกลาง
10
B. Romeroกองหน้า
10
ฟอร์มรายละเอียด & แมทช์ล่าสุด
พพสชส
10แข่งขันแล้ว
4ชนะ
2เสมอ
4แพ้
| แต้ม/เกม | 1.4 |
| ร้อยละชนะ | 40% |
| ประตู/เกม | 3.3 |
| เฉลี่ยประตู | 1.7 |
| เฉลี่ยเสียประตู | 1.6 |
| ทั้งสองทีมทำประตู | 80% |
| คลีนชีต | 0% |
| ไม่ทำประตู | 20% |
แมทช์ล่าสุด
1 พ.ย.สเยือน นิวเวลส์ โอลด์ บอยส์1-1
26 ต.ค.ชvs เอสตูเดียนเตส ลา ปลาตา3-1
20 ต.ค.สเยือน เดปอร์ติโว ริสตรา1-1
10 ต.ค.พvs เดเฟนซา วาย จัสติซิยา0-2
3 ต.ค.พเยือน โบคา จูเนียร์ส0-3
สพชชส
10แข่งขันแล้ว
4ชนะ
5เสมอ
1แพ้
| แต้ม/เกม | 1.7 |
| ร้อยละชนะ | 40% |
| ประตู/เกม | 3 |
| เฉลี่ยประตู | 1.8 |
| เฉลี่ยเสียประตู | 1.2 |
| ทั้งสองทีมทำประตู | 60% |
| คลีนชีต | 30% |
| ไม่ทำประตู | 10% |
แมทช์ล่าสุด
31 ต.ค.สvs ซาน โลรองโซ2-2
26 ต.ค.ชเยือน เซ็นทรัล คอร์โดบา เดอ ซานติอาโก5-0
17 ต.ค.ชvs ยิมนาซิอา ม.1-0
12 ต.ค.พเยือน ลานัส0-2
5 ต.ค.สvs พลาตันเซ่2-2
ประวัติการพบกัน
สถิติการเดิมพัน
| เมตริก | ค่า |
|---|---|
| รวมแมทช์ | 11 |
| เฉลี่ยประตู | 2.55 |
| ทั้งสองทีมทำประตู | 36% |
| มากกว่า 2.5 ประตู | 55% |
| มากกว่า 1.5 ประตู | 73% |
ประตูต่อทีม
| ทีม | รวม | เฉลี่ย |
|---|---|---|
| ยูเนี่ยน ซานตา เฟ | 10 | 0.91 ต่อเกม |
| เวเลซ ซาร์สฟิลด์ | 18 | 1.64 ต่อเกม |
คลีนชีต
| ทีม | คลีนชีต |
|---|---|
| ยูเนี่ยน ซานตา เฟ | 4 (36%) |
| เวเลซ ซาร์สฟิลด์ | 4 (36%) |
27 เม.ย. 2569ลีกาโปรเฟสชันแนล อาร์เจนตินาเวเลซ ซาร์สฟิลด์2-2ยูเนี่ยน ซานตา เฟ
7 ธ.ค. 2567ลีกาโปรเฟสชันแนล อาร์เจนตินายูเนี่ยน ซานตา เฟ1-0เวเลซ ซาร์สฟิลด์
24 ก.ค. 2566ลีกาโปรเฟสชันแนล อาร์เจนตินาเวเลซ ซาร์สฟิลด์0-0ยูเนี่ยน ซานตา เฟ
6 ส.ค. 2565ลีกาโปรเฟสชันแนล อาร์เจนตินายูเนี่ยน ซานตา เฟ2-1เวเลซ ซาร์สฟิลด์
6 ก.ย. 2564ลีกาโปรเฟสชันแนล อาร์เจนตินาเวเลซ ซาร์สฟิลด์4-0ยูเนี่ยน ซานตา เฟ
4 เม.ย. 2564ลีกาโปรเฟสชันแนล อาร์เจนตินาเวเลซ ซาร์สฟิลด์4-1ยูเนี่ยน ซานตา เฟ
9 มี.ค. 2563ลีกาโปรเฟสชันแนล อาร์เจนตินายูเนี่ยน ซานตา เฟ0-3เวเลซ ซาร์สฟิลด์
25 พ.ย. 2561ลีกาโปรเฟสชันแนล อาร์เจนตินายูเนี่ยน ซานตา เฟ0-2เวเลซ ซาร์สฟิลด์
7 พ.ย. 2560ลีกาโปรเฟสชันแนล อาร์เจนตินาเวเลซ ซาร์สฟิลด์0-2ยูเนี่ยน ซานตา เฟ
22 เม.ย. 2560ลีกาโปรเฟสชันแนล อาร์เจนตินาเวเลซ ซาร์สฟิลด์2-1ยูเนี่ยน ซานตา เฟ
29 มี.ค. 2558ลีกาโปรเฟสชันแนล อาร์เจนตินายูเนี่ยน ซานตา เฟ1-0เวเลซ ซาร์สฟิลด์

