การคาดการณ์ของเรา: เอฟซี โบโตซานี — ชนะ (54%); ต่ำกว่า 2.5; ทั้งสองทีมทำประตู: ไม่ใช่.
กำลังเตรียววิเคราะห์
Our expert is currently reviewing the latest stats, form and odds for this match. The full analysis will be available shortly.
| เจ้ามือรับแทง | 1 | X | 2 |
|---|---|---|---|
| 1xBet | 1.72 | 3.50 | 4.78 |
| เจ้ามือรับแทง | เจ้าบ้าน | เสมอ | ทีมเยือน |
|---|---|---|---|
| 1xBet | 1.72 | 3.50 | 4.78 |
| อัตราต่อรองดีที่สุด | 1.72 | 3.50 | 4.78 |
| เจ้ามือรับแทง | เกิน 1.5 | ต่ำกว่า 1.5 | เกิน 2.5 | ต่ำกว่า 2.5 | เกิน 3.5 | ต่ำกว่า 3.5 | เกิน 4.5 | ต่ำกว่า 4.5 |
|---|---|---|---|---|---|---|---|---|
| 1xBet | 1.33 | 2.87 | 2.04 | 1.68 | 3.50 | 1.24 | 6.50 | 1.08 |
| อัตราต่อรองดีที่สุด | 1.33 | 2.87 | 2.04 | 1.68 | 3.50 | 1.24 | 6.50 | 1.08 |
| เจ้ามือรับแทง | ใช่ | ไม่ใช่ |
|---|---|---|
| 1xBet | 2.04 | 1.78 |
| อัตราต่อรองดีที่สุด | 2.04 | 1.78 |
| เจ้ามือรับแทง | เจ้าบ้าน +0 | ทีมเยือน +0 | เจ้าบ้าน -1.5 | ทีมเยือน -1.5 |
|---|---|---|---|---|
| 1xBet | 1.27 | 3.30 | 2.82 | 1.34 |
| อัตราต่อรองดีที่สุด | 1.27 | 3.30 | 2.82 | 1.34 |
| เจ้ามือรับแทง | เจ้าบ้าน | เสมอ | ทีมเยือน |
|---|---|---|---|
| 1xBet | 2.32 | 2.17 | 5.46 |
| อัตราต่อรองดีที่สุด | 2.32 | 2.17 | 5.46 |
| เจ้ามือรับแทง | เกิน 1.5 | ต่ำกว่า 1.5 | เกิน 2.5 | ต่ำกว่า 2.5 |
|---|---|---|---|---|
| 1xBet | 2.82 | 1.34 | 6.85 | 1.07 |
| อัตราต่อรองดีที่สุด | 2.82 | 1.34 | 6.85 | 1.07 |
| เจ้ามือรับแทง | เจ้าบ้าน +0 | ทีมเยือน +0 | เจ้าบ้าน -1.5 | ทีมเยือน -1.5 |
|---|---|---|---|---|
| 1xBet | 1.32 | 2.92 | 5.85 | 1.10 |
| อัตราต่อรองดีที่สุด | 1.32 | 2.92 | 5.85 | 1.10 |
| เจ้ามือรับแทง | เจ้าบ้าน | เสมอ | ทีมเยือน |
|---|---|---|---|
| 1xBet | 2.12 | 2.46 | 4.70 |
| อัตราต่อรองดีที่สุด | 2.12 | 2.46 | 4.70 |
| เจ้ามือรับแทง | เกิน 0.5 | ต่ำกว่า 0.5 |
|---|---|---|
| 1xBet | 1.63 | 2.09 |
| อัตราต่อรองดีที่สุด | 1.63 | 2.09 |
| เจ้ามือรับแทง | เกิน 1.5 | ต่ำกว่า 1.5 |
|---|---|---|
| 1xBet | 1.91 | 1.79 |
| อัตราต่อรองดีที่สุด | 1.91 | 1.79 |
| # | ทีม | P | ช | ส | พ | ได้ | เสีย | ต่าง | คะแนน | ฟอร์ม |
|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|
| 1 |
|
14 | 10 | 3 | 1 | 31 | 9 | +22 | 33 | |
| 2 |
|
14 | 10 | 2 | 2 | 34 | 10 | +24 | 32 | |
| 3 |
|
14 | 9 | 3 | 2 | 23 | 13 | +10 | 30 | |
| 4 |
|
14 | 8 | 1 | 5 | 26 | 20 | +6 | 25 | |
| 5 |
|
14 | 7 | 3 | 4 | 19 | 18 | +1 | 24 | |
| 6 |
|
14 | 6 | 5 | 3 | 23 | 21 | +2 | 23 | |
| 7 |
|
14 | 6 | 3 | 5 | 20 | 20 | 0 | 21 | |
| 8 |
|
14 | 5 | 4 | 5 | 16 | 16 | 0 | 19 | |
| 9 |
|
14 | 5 | 3 | 6 | 20 | 21 | -1 | 18 | |
| 10 |
|
14 | 5 | 3 | 6 | 16 | 19 | -3 | 18 | |
| 11 |
|
14 | 3 | 6 | 5 | 9 | 19 | -10 | 15 | |
| 12 |
|
14 | 3 | 5 | 6 | 18 | 19 | -1 | 14 | |
| 13 |
|
14 | 2 | 6 | 6 | 16 | 22 | -6 | 12 | |
| 14 |
|
14 | 3 | 3 | 8 | 8 | 16 | -8 | 12 | |
| 15 |
|
14 | 2 | 2 | 10 | 14 | 31 | -17 | 8 | |
| 16 |
|
14 | 1 | 2 | 11 | 9 | 28 | -19 | 5 |
| แต้ม/เกม | 0.9 |
| ร้อยละชนะ | 20% |
| ประตู/เกม | 2.7 |
| เฉลี่ยประตู | 1.3 |
| เฉลี่ยเสียประตู | 1.4 |
| ทั้งสองทีมทำประตู | 50% |
| คลีนชีต | 30% |
| ไม่ทำประตู | 30% |
| แต้ม/เกม | 0.6 |
| ร้อยละชนะ | 20% |
| ประตู/เกม | 3 |
| เฉลี่ยประตู | 1 |
| เฉลี่ยเสียประตู | 2 |
| ทั้งสองทีมทำประตู | 60% |
| คลีนชีต | 20% |
| ไม่ทำประตู | 20% |
| แต้ม/เกม | 1.8 |
| ร้อยละชนะ | 60% |
| ประตู/เกม | 2.6 |
| เฉลี่ยประตู | 1.8 |
| เฉลี่ยเสียประตู | 0.8 |
| ทั้งสองทีมทำประตู | 20% |
| คลีนชีต | 60% |
| ไม่ทำประตู | 20% |
| แต้ม/เกม | 0.4 |
| ร้อยละชนะ | 0% |
| ประตู/เกม | 3 |
| เฉลี่ยประตู | 1 |
| เฉลี่ยเสียประตู | 2 |
| ทั้งสองทีมทำประตู | 80% |
| คลีนชีต | 0% |
| ไม่ทำประตู | 20% |
| แต้ม/เกม | 0.8 |
| ร้อยละชนะ | 20% |
| ประตู/เกม | 2.7 |
| เฉลี่ยประตู | 1.1 |
| เฉลี่ยเสียประตู | 1.6 |
| ทั้งสองทีมทำประตู | 70% |
| คลีนชีต | 20% |
| ไม่ทำประตู | 10% |
| แต้ม/เกม | 0 |
| ร้อยละชนะ | 0% |
| ประตู/เกม | 3.2 |
| เฉลี่ยประตู | 1 |
| เฉลี่ยเสียประตู | 2.2 |
| ทั้งสองทีมทำประตู | 80% |
| คลีนชีต | 0% |
| ไม่ทำประตู | 20% |
| แต้ม/เกม | 0.8 |
| ร้อยละชนะ | 20% |
| ประตู/เกม | 2.2 |
| เฉลี่ยประตู | 0.8 |
| เฉลี่ยเสียประตู | 1.4 |
| ทั้งสองทีมทำประตู | 60% |
| คลีนชีต | 20% |
| ไม่ทำประตู | 20% |
| แต้ม/เกม | 0.6 |
| ร้อยละชนะ | 20% |
| ประตู/เกม | 3.2 |
| เฉลี่ยประตู | 1.2 |
| เฉลี่ยเสียประตู | 2 |
| ทั้งสองทีมทำประตู | 80% |
| คลีนชีต | 20% |
| ไม่ทำประตู | 0% |
| เมตริก | ค่า |
|---|---|
| รวมแมทช์ | 20 |
| เฉลี่ยประตู | 2.3 |
| ทั้งสองทีมทำประตู | 60% |
| มากกว่า 2.5 ประตู | 35% |
| มากกว่า 1.5 ประตู | 70% |
| ทีม | รวม | เฉลี่ย |
|---|---|---|
| เอฟซี โบโตซานี | 25 | 1.25 ต่อเกม |
| เอฟซี โวลุนทาริ | 21 | 1.05 ต่อเกม |
| ทีม | คลีนชีต |
|---|---|
| เอฟซี โบโตซานี | 6 (30%) |
| เอฟซี โวลุนทาริ | 3 (15%) |
| เมตริก | ค่า |
|---|---|
| รวมแมทช์ | 19 |
| เฉลี่ยประตู | 2.26 |
| ทั้งสองทีมทำประตู | 58% |
| มากกว่า 2.5 ประตู | 32% |
| มากกว่า 1.5 ประตู | 68% |
| ทีม | รวม | เฉลี่ย |
|---|---|---|
| เอฟซี โบโตซานี | 24 | 1.26 ต่อเกม |
| เอฟซี โวลุนทาริ | 19 | 1 ต่อเกม |
| ทีม | คลีนชีต |
|---|---|
| เอฟซี โบโตซานี | 6 (32%) |
| เอฟซี โวลุนทาริ | 3 (16%) |
| เมตริก | ค่า |
|---|---|
| รวมแมทช์ | 1 |
| เฉลี่ยประตู | 3 |
| ทั้งสองทีมทำประตู | 100% |
| มากกว่า 2.5 ประตู | 100% |
| มากกว่า 1.5 ประตู | 100% |
| ทีม | รวม | เฉลี่ย |
|---|---|---|
| เอฟซี โบโตซานี | 1 | 1 ต่อเกม |
| เอฟซี โวลุนทาริ | 2 | 2 ต่อเกม |
| ทีม | คลีนชีต |
|---|---|
| เอฟซี โบโตซานี | 0 (0%) |
| เอฟซี โวลุนทาริ | 0 (0%) |
คุณต้องอายุ 18+ ปีขึ้นไปเพื่อเดิมพัน การพนันมีความเสี่ยงและอาจเสพติด กรุณาเล่นการพนันอย่างมีความรับผิดชอบและเดิมพันเฉพาะสิ่งที่คุณสามารถเสียได้
การคาดการณ์ฟุตบอลของเราอิงจากการวิเคราะห์ทางสถิติและควรใช้เพื่อการบันเทิงเท่านั้น ผลงานในอดีตไม่รับประกันผลลัพธ์ในอนาคต
เราไม่ใช่ที่ปรึกษาทางการเงินหรือการพนันที่ได้รับใบอนุญาต โปรดขอคำแนะนำจากผู้เชี่ยวชาญก่อนตัดสินใจเดิมพัน