Mga Prediksyon

Mga Uri ng Pusta

Ligal

Mga Koponan

Accumulator Tips Bet of the Day Articles Favorites Leaderboard

Filipino

Mga setting

Format ng odds
Halimbawa 2.50
Timezone
Join us on Telegram
Spain
Primera RFEF - Group 2
Ronda 2

Real Madrid II vs Atlético Madrid II Prediction & Tips sa Pagsusugal

2 Okt 2026
3 - 2
Full Time
Tama
Ang aming Paborito
Kabuuang Goals
Over 2.5
3 : 2
FT

Mga Tip sa Pusta

53%
23%
24%
Real Madrid II Draw Atlético Madrid II
Resulta
Real Madrid II
53%
Kabuuang Goals
Over 2.5
59%
Parehong koponan magka-goal
Oo
59%
Double Chance
Home/Draw
39%
Mga odds na ina-update bawat oras
Mga prediksyon ay muling kinakalkula bawat 2 oras
Naka-lock 2 oras bago ang kickoff

Ekspertong Pagsusuri

Alexey Andrianov Tagapagtatag at Pangunahing Analista
60.3% 30+ yrs
10 min basahin

Isang makabuluhang pagtatangkang pagtaya ang naghihintay sa pagitan ng dalawang reserve team ng Madrid sa darating na Labas sa Primera RFEF Group 2. Ayon sa Bet365, nasa 1.57 ang odds ng Real Madrid II na manalo, habang nasa 3.9 para sa draw at 4.5 naman para sa Atlético Madrid II — isang malinaw na...

Basahin ang Buong Pagsusuri

Pangunahing Estadistika

1
3 Draws
2
2.83 Avg Goals
67% Both Teams to Score
33% Over 2.5
2 Okt 2026 Real Madrid II 3-2 Atlético Madrid II
12 Abr 2025 Real Madrid II 1-1 Atlético Madrid II
2 Nob 2024 Atlético Madrid II 1-1 Real Madrid II
17 Mar 2024 Atlético Madrid II 2-0 Real Madrid II
16 Set 2023 Real Madrid II 2-2 Atlético Madrid II
Tingnan lahat ng laban

Punanang pagsusuri

Alexey Andrianov ✓
Tagapagtatag at Pangunahing Analista

Real Madrid II vs Atlético Madrid II: Pagtitimbang sa Odds at Forma ng Dalawang Koponan sa Primera RFEF

Isang makabuluhang pagtatangkang pagtaya ang naghihintay sa pagitan ng dalawang reserve team ng Madrid sa darating na Labas sa Primera RFEF Group 2. Ayon sa Bet365, nasa 1.57 ang odds ng Real Madrid II na manalo, habang nasa 3.9 para sa draw at 4.5 naman para sa Atlético Madrid II — isang malinaw na tagubilin mula sa bookmaker na angkop sa panig ng mga Blancos.

Subalit, ang mga numero sa table ay nagpapakita ng ibang kwento. Nakapwesto ang Real Madrid II sa ika-14 na posisyon lamang na may limang puntos mula sa isang panalo, dalawang draw, at dalawang talo. Ang kanilang recent form na LDLWD ay nagbibigay ng dahilan para sa pag-aalinlangan ng mga tagataya. Samantala, ang Atlético Madrid II ay nasa mas mataas na ika-pitong puwesto na may walong puntos at isang mas magandang LDWWD na porma mula sa kanilang huling limang laban.

Ang hangganan ng positional gap kumpara sa odds spread ang magiging pangunahing punto ng diskusyon sa preview na ito. Paano naman ang kanilang kondisyon bago ang laban? Ano ang mga market na may halaga? At saan nagtatagpo ang datos at diskarte sa pagtaya? Susuriin ang lahat ng mga aspekto upang mabigyan ng malinaw na direksyon ang mga interessadong manlalaro sa1X2, BTTS, at iba pang pangunahing merkado.

Kasaysayan ng mga Nakaraang Laban: Atlético Madrid II ang May Kalamangan sa H2H

Ang head-to-head record sa pagitan ng dalawang koponan ay nagpapakita ng isang interesante at medyo predictable na trend. Sa limang nakaraang pagtatagpo, ang Atlético Madrid II ang may malinaw na kalamangan sa 1X2 market na may dalawang panalo, samantalang ang Real Madrid II ay hindi pa nakakapasok sa win column sa mga labang ito. Ang tatlong natitirang pagkikita ay naging draw, na nagbibigay ng combined win rate na 60% para sa Atlético Madrid II sakoponan lamang ng kanilang h2h record.

Ang pinakamabilis na analisis ng mga resulta ay nagpapakita na ang Atlético Madrid II ang unang nakapagpahabol ng dalawang sunod-sunod na panalo laban sa Real Madrid II, parehong may 2-0 na margin noong 2024 at 2019. Gayunpaman, simula noon, ang dalawang koponan ay patuloy na nagwawagi ng draw sa kanilang mga huling laban, na may tatlong magkakasunod na draw na nakarehistro mula 2023 hanggang 2025. Ang pattern na ito ay maaaring maging mahalaga para sa mga bettor na sinusuri ang 1X2 market at ang posibilidad ng isa pang draw sa laro.

Ang goal statistics ay nagbibigay ng dagdag na insight para sa BTTS at O/U markets. Ang average goal count sa limang laban ay nasa 2.4 bawat laro, na katamtamang mataas at nasa loob ng over 2.5 na saklaw. Ang BTTS rate na 60% naman ay nangangahulugan na tatlo sa limang laro ang may parehong koponan na nakapagpasok ng gol, na nagbibigay ng bahagyang edge sa BTTS Yes na pick. Ang pinaka-recent na laban noong Abril 2025 ay nagtapos sa 1-1, na sumusunod sa overall trend ng mababang scoring at mataas na draw probability sa pagitan ng dalawang koponan.

Madrid Derby sa Reservas: Kanilang Horso ng Forma at Momentum ang Magpapasya

Magtatagpo ang dalawang reserve team sa Estadio Alcalá de Henares sa isang derby ng Madrid na puno ng pagkakaiba sa kasalukuyang kalagayan. Ang Real Madrid II ay nasa ika-14 na posisyon na may limang puntos lamang mula sa kanilang unang limang laban (W1 D2 L2), habang ang Atlético Madrid II ay mas mataas sa ika-7 puwesto na may walong puntos mula sa kanilang parehong record (W2 D2 L1). Ang calculated na form comparison ay nagbibigay ng 64% advantage sa Atlético Madrid II kumpara sa 36% lamang ng Real Madrid II, na nagpapakita ng malinaw na pagkakaiba sa momentum ng dalawang koponan papunta sa ika-anim na laban ng Primera RFEF Group 2.

Ang Real Madrid II ay may bahagyang negatibong porma na may sequence na LDLWD sa kanilang huling limang laban. Sa kanilang pinakahuling laban, natalo sila ng 1-2 sa Alcorcón sa bahay, na nagpatuloy sa kanilang pagkatalo mula sa nakaraang linggo. Mas maaga, nakakuha sila ng 1-1 draw sa Sant Andreu sa larang ng kalaban, isang puntos na itinuring na minimum na kaligtasan sa mahirap na bakasyon. Gayunpaman, ang kanilang offensive production ay bahagyang nababahala—sa average na 1.3 gol kada laban lamang at 60% BTTS rate, medyo limitado ang kanilang kakayahan na makabuo ng mga clear-cut chances. Ang kanilang defensive record naman ay may 1.4 average na gol ang kailangan ipasok sa kanilang kuwadro kada laban, na may 30% clean sheet ratio. Ang kanilang 2-0 panalo laban sa Juventud Torremolinos ang tanging panalo sa huling limang laban, na nagpapakita ng kawalang-konsistensya sa kanilang sistema.

Sa kabilang dako, ang Atlético Madrid II ay may mas solidong offensive identity na may 2.1 gol kada laban average—isa sa pinakamataas sa buong Grupo 2. Ipinakita nila ito sa kanilang kamakailan lamang na 4-0 demolition ng Real Murcia sa bahay, kasama ang 2-0 away win kontra Hércules. Gayunpaman, mayroon ding inconsistency sa kanilang recent form dahil sa kanilang LDWWD sequence. Ang kanilang 1-3 pagkatalo kontra Villarreal II ay nagbigay ng malaking problema sa kanilang defensive structure, habang ang 0-0 draw sa Huesca ay nagpakita naman ng kakayahan na mag-lock down sa defenso kapag kinakailangan. Sa 70% BTTS rate at 1.5 average na gol ang kailangan ipasok kada laban, malinaw na ang Atlético Madrid II ay may tendency na makagawa ng mataas na-scoring na laro—positibong datos para sa Over/Under market.

Ang defensive comparison ay nagbibigay ng interesting na layer sa analysis: 67% defensive strength para sa Real Madrid II kumpara sa 33% para sa Atlético Madrid II. Bagama't ang Real Madrid II ay may slightly better defensive numbers, ang kanilang offensive output (1.3 goals per match) ay hindi sapat upang makuha angtatlong puntos sa derby na ito. Ang Atlético Madrid II, sa kabila ng pagkatalo sa Villarreal II, ay may mas mataas na confidence sa pag-attack at may ipinakitang kakayahan na mag-explode sa offense kapag nakuha ang tamang momentum. Ang kanilang 2-2 draw kontra Juventud Torremolinos at 4-0 win laban sa Murcia ay nagpapakita ng kanilang potential na makabuo ng mataas na-scoring na laro. Sa pinaghalong mahinang forma ng Real Madrid II at mas aggressive na attack style ng Atlético Madrid II, ang BTTS market at over 2.5 Goals ay may matibay na base sa current form ng dalawang koponan.

Mga Picked at Pinakamahusay na Odds para sa Real Madrid II kontra Atlético Madrid II

Magpapatuloy ang laban ng dalawang Segunda B club mula sa Madrid dahil haharapin ng Real Madrid II ang Atlético Madrid II sa Round 6 ng Primera RFEF Group 2. Batay sa kanilang kasalukuyang posisyon sa standings, ang Real Madrid II ay nasa ika-14 na puwesto na may limang puntos mula sa isang panalo, dalawang draw, at dalawang talo. Samantala, mas mataas ang Atlético Madrid II sa ika-pitong puwesto na may walong puntos mula sa dalawang panalo, dalawang draw, at isang talo. Bagaman mas malayo ang posisyon ng Real Madrid II sa leaderboard, ang kanilang odds para sa 1X2 ay nasa 1.62, na nagbibigay ng implied probability na 54.6% na manalo sila sa tahanan. Ito ay isang makabuluhang pagkakaiba kumpara sa Atlético Madrid II na may odds na 4.00 na may implied probability na 22.1% lamang.

Para sa mga manlalaro na naghahanap ng pinakamahusay na halaga, ang 1xBet ay nag-aalok ng pinakamataas na odds para sa Home win na 1.68 at Draw na 4.34, habang ang Betfair naman ay may pinakamahusay na odds para sa Away win na 4.75. Ang aming analysis ay nagbibigay ng 57% confidence para sa panalo ng Real Madrid II (1 sa 1X2 market), 58% confidence para sa over 2.5 goals, at 57% confidence para sa BTTS market. Dahil sa close na odds at magkaibang porma ng dalawang koponan, maaaring magpakita ng mataas na kontrobersiya ang resulta ng laban na ito.

Isa sa mga dapat bantayan ay ang kombinasyon ng BTTS at over 2.5 goals. Ang aming predictions ay nagbibigay ng 57% confidence para sa BTTS market, na may katulad na 58% confidence para sa over 2.5 total goals. Ang mga numerong ito ay nagpapahiwatig na may malaking posibilidad na magkaroon ng mahigit dalawang gol sa buong laban at parehong koponan ang makakapag-score. Para sa mas konserbatibong approach, ang Dobleng pagkakataon market (1X) na may 40% confidence ay maaaring maging isang matalinong pagpipilian, partikular na kung magiging magkapareho ang dalawang koponan sa kanilang performance sa mismong araw ng laban.

Base sa provided odds at predictions, ang pinakamahusay na halaga ay makukuha sa Home win ng Real Madrid II sa pamamagitan ng 1xBet na may odds na 1.68. Gayunpaman, dapat isaalang-alang ng mga manlalaro ang kahinaan ng Real Madrid II sa kanilang recent form kumpara sa Atlético Madrid II. Sa kabila ng kanilang 14th place standing, ang kanilang kakayahang makapag-score ng mga gol sa tahanan at ang mataas na confidence ng aming analysis para sa over 2.5 goals ay nagbibigay ng solideng pundasyon para sa kanilang prediction. Ang match na ito ay tiyak na magiging interesting para sa mga manlalaro ng Segunda B dahil sa lokasyon at rivalry ng dalawang club mula sa Madrid.

Karagdagang Market sa Derby ng Madrid sa Segunda B

Bukod sa mga pangunahing market ng 1X2 at BTTS, may iba pang pagkakataon na maaaring bigyan-pansin ang mga manlalaro para sa laban na ito. Batay sa aming modelo, ang pinaka-malamang na tamang marka (CS) ay 2:1 na may odds na 6.85 at 15% confidence. Bagama't medyo mababa ang confidence rating na ito, nag-aalok ito ng kaakit-akit na payout kung sakaling magtagumpay ang panalong koponan na makapags shoot ng dalawang gol at makakuha ng isa pang goal ang kalabang koponan. Para sa HT/FT market, ang kombinasyon ng Home/Home o Home/Draw ay maaaring isaalang-alang batay sa dominanteng ugali ng Real Madrid II sa kanilang home ground.

Para naman sa Corners market, ang over 9.5 corners ay nag-aalok ng mas mataas na confidence na 50% na may odds na 1.83. Isa rin si D. Lopez Jimenez bilang referee sa laban na ito, at karaniwan sa kanya ang pagbibigay ng maraming cards sa mga laro na nagsasama ng mgareserve teams ng Madrid clubs. Maaaring subukan ang over 2.5 cards o over 4.5 cards kung available ang market na ito sa inyong bookmaker. Ang margin ng bookmaker para sa mga secondary markets na ito ay karaniwang nasa pagitan ng 8% hanggang 12%, kaya't mahalaga ang pagpili ng tamang bookmaker bago tumaya.

Real Madrid Castilla kontra Atletico Madrid II: Aming Final na Pagtataya at Rekomendasyon

Base sa kanilang kasalukuyang kalagayan sa Primera RFEF Group 2, ang Real Madrid Castilla ay may bahagyang kalamangan sa kanilang sariling backyard. Ang kanilang 1X2 odds ay nagbibigay sa kanila ng mas mataas na posibilidad kumpara sa bisitang Atletico Madrid II, na mas mababa sa pinakahuling standing. Gayunpaman, mahalagang tandaan na ang Atletico Madrid II ay may mas magandang record sa season na ito, na may dalawang panalo kumpara sa isang panalo ng Castilla lamang.

Para sa aming rekomendasyon, ang pinakamabuting pick ay ang over 2.5 goals na may 58% confidence — isang solidang choice dahil sa kapwa kakayahan ng dalawang koponan na gumawa ng mga gol. Kasama rito ang BTTS na may 57% confidence, na nagbibigay ng dagdag na seguridad sa prediction. Ang Dobleng pagkakataon 1X naman ay may 40% confidence, na maaaring maging alternative kung nais ng mas conservative na approach. Inirerekumenda naming i-target ang over 2.5 market bilang primary bet dahil sa mas mataas na confidence level nito at sa likas na attacking na estilo ng dalawang koponan.

Ang aming PaboritoOver 2.5Over/Under Goals@1.60 · 58%
Pinakamahusay na HalagaOoParehong Koponan na Mag-Scor@1.60 · 57%

Mga Madalas Itanong

Sino ang mananalo sa Real Madrid II vs Atlético Madrid II?
Hinuhulaan ng aming modelo ang Real Madrid II na may 53% kumpiyansa batay sa porma, head-to-head at statistical analysis.
Mag-iiskor ba ang dalawang koponan sa Real Madrid II vs Atlético Madrid II?
Parehong mag-iiskor: Oo (59% kumpiyansa).
Magandang taya ba ang double chance 1X para sa Real Madrid II vs Atlético Madrid II?
Ang aming double chance pick ay 1X na may 39% kumpiyansa — saklaw ang dalawang resulta sa mas mababang panganib.
Ilang goal sa Real Madrid II vs Atlético Madrid II?
Inaasahan namin ang Over 2.5 goals (59% kumpiyansa) batay sa attacking at defensive records.
Kailan at saan gaganapin ang Real Madrid II vs Atlético Madrid II?
Ang Real Madrid II vs Atlético Madrid II ay gaganapin sa 2 Okt 2026.

Karagdagang impormasyon

# Koponan P W D L GF GA GD Puntos Form
1 Villarreal II 10 6 3 1 23 12 +11 21
2 Zaragoza 10 6 3 1 19 12 +7 21
3 Real Jaén 10 5 4 1 16 11 +5 19
4 Real Murcia 10 6 1 3 12 8 +4 19
5 Ibiza 10 5 2 3 17 13 +4 17
6 Hércules 10 5 1 4 10 11 -1 16
7 Alcorcón 10 3 6 1 18 10 +8 15
8 FC Cartagena 10 4 3 3 14 11 +3 15
9 Huesca 10 3 6 1 13 11 +2 15
10 Real Madrid II 10 4 3 3 13 11 +2 15
11 Gimnàstic 10 4 2 4 15 16 -1 14
12 Algeciras 10 4 1 5 15 16 -1 13
13 Sant Andreu 10 3 3 4 12 12 0 12
14 Atlético Madrid II 10 2 5 3 18 16 +2 11
15 Antequera 10 2 5 3 14 14 0 11
16 Águilas 10 1 5 4 9 15 -6 8
17 Rayo Majadahonda 10 2 1 7 7 12 -5 7
18 Juventud Torremolinos 10 1 4 5 11 20 -9 7
19 Europa FC 10 2 1 7 6 18 -12 7
20 Teruel 10 1 3 6 4 17 -13 6
Liga ng Mga Kampeon
Kumpetisyon Liga
Relegasyon

Detalyadong Porma at Kamakailang Laro

Real Madrid II
WLWDW
10Naitang
4Mga Panalo
3Draws
3Mga Talo
Puntos/Laro1.5
Win %40%
Mga Goal/Laro2.4
Average Goals1.3
Average Conceded1.1
Both Teams to Score50%
Malinis na sheet30%
Tidak membuat gol30%

Kamakailang Laro

31 OktWvs FC Cartagena2-0
25 OktLlaban sa Algeciras0-2
18 OktWvs Antequera3-2
9 OktDlaban sa Ibiza1-1
2 OktWvs Atlético Madrid II3-2
Atlético Madrid II
DDLDL
10Naitang
2Mga Panalo
5Draws
3Mga Talo
Puntos/Laro1.1
Win %20%
Mga Goal/Laro3.4
Average Goals1.8
Average Conceded1.6
Both Teams to Score70%
Malinis na sheet30%
Tidak membuat gol10%

Kamakailang Laro

30 OktDvs Alcorcón1-1
25 OktDvs Real Jaén1-1
18 OktLlaban sa Gimnàstic1-2
11 OktDvs Zaragoza4-4
2 OktLlaban sa Real Madrid II2-3

Kasaysayan ng Laban

Mga Estadistika ng Pusta

MetrikoHalaga
Kabuuang Laro6
Average Goals2.83
Both Teams to Score67%
Higit sa 2.5 Goals33%
Higit sa 1.5 Goals100%

Goals bawat Koponan

KoponanKabuuanAverage
Real Madrid II71.17 bawat laro
Atlético Madrid II101.67 bawat laro

Malinis na sheet

KoponanMalinis na sheet
Real Madrid II0 (0%)
Atlético Madrid II2 (33%)
2 Okt 2026 Primera RFEF - Grupo 2 Real Madrid II 3-2 Atlético Madrid II
12 Abr 2025 Primera RFEF - Grupo 2 Real Madrid II 1-1 Atlético Madrid II
2 Nob 2024 Primera RFEF - Grupo 2 Atlético Madrid II 1-1 Real Madrid II
17 Mar 2024 Primera RFEF - Grupo 2 Atlético Madrid II 2-0 Real Madrid II
16 Set 2023 Primera RFEF - Grupo 2 Real Madrid II 2-2 Atlético Madrid II
30 Nob 2019 Primera RFEF - Grupo 1 Atlético Madrid II 2-0 Real Madrid II

Mahalagang Paalala: Responsableng Pagsusugal at Disclaimer ng mga Hula

18+

DAPAT KANG 18+ TAONG GULANG PARA MAKATAYA. Ang pagsusugal ay may kasamang panganib at maaaring nakakasanay. Mangyaring magsugal nang may pananagutan at itaya lamang ang kaya ninyong mawala.

Ang aming mga hula sa football ay nakabase sa statistical analysis at dapat gamitin lang para sa entertainment purposes. Ang dating performance ay hindi guarantee ng future results.

Hindi kami mga lisensyadong financial o betting advisors. Laging kumuha ng professional advice bago gumawa ng betting decisions.

21+Lokal na mga mapagkukunan ng responsableng pagsusugal — Philippines
Regulator:PAGCOR