Zambiaแซมเบีย
ซูเปอร์ลีกซุปเปอร์ลีก ซามเบีย
รอบ 32

กรีน บัฟฟาโลส์ vs มูฟูลิรา วันเดอเรอร์ส ทายผลและเคล็ดลับการเดิมพัน

Edwin Imboela Stadium, Lusaka
เดิมพันดีที่สุด
ตัวเลือกของเรา
โอกาสสองเท่า
เสมอ/ทีมเยือน
90%
ความมั่นใจ
คุณเห็นด้วยกับการทำนายนี้หรือไม่?

คำแนะนำการเดิมพัน

10%
45%
45%
กรีน บัฟฟาโลส์เสมอมูฟูลิรา วันเดอเรอร์ส
ผลการแข่งขัน
มูฟูลิรา วันเดอเรอร์ส
45%
รวมประตู
ต่ำกว่า 2.5
57%
ทั้งสองทีมทำประตู
ใช่
58%
โอกาสสองเท่า
เสมอ/ทีมเยือน
90%
อัตราต่อรองอัปเดตทุกชั่วโมง
การวิเคราะห์คำนวณใหม่ทุก 2 ชั่วโมง
ปิดกั้น 2 ชั่วโมงก่อนเริ่มเกม

วิเคราะห์โดยผู้เชี่ยวชาญ

David Coleman
David Coleman นักวิเคราะห์ฟุตบอลอาวุโส
75% 20+ ปี
3 นาทีอ่าน

การแข่งขันระหว่างกรีนบัฟฟาโล่และมูฟูลิรา วันเดอเรอร์ส ในศึกซุเปอร์ลีกแห่งประเทศแซมเบีย จะเป็นเกมที่มีความสำคัญอย่างยิ่งสำหรับทั้งสองทีม โดยเฉพาะในช่วงเวลาที่ตารางคะแนนกำลังเข้มข้น การพบกันครั้งนี้จึงไม่ใช่แค่การแข่งขันเพื่อแต้มเท่านั้น แต่ยังสะท้อนถึงสถานะของแต่ละฝ่ายในตารางคะแนนด้วย

อ่านวิเคราะห์เต็มรูปแบบ

ข้อมูลแมตช์

กรีน บัฟฟาโลส์
กรีน บัฟฟาโลส์ ชนะนอกบ้าน 2 จาก 14 นัด
กรีน บัฟฟาโลส์ ไม่ทำประตูใน 12 จาก 30 นัด (40%)
มีประตูรวมต่ำกว่า 2.5 ใน 12 จาก 15 นัดของ กรีน บัฟฟาโลส์ (80%)
มูฟูลิรา วันเดอเรอร์ส
มูฟูลิรา วันเดอเรอร์ส ไม่ทำประตูใน 14 จาก 31 นัด (45%)
มีประตูรวมต่ำกว่า 2.5 ใน 13 จาก 15 นัดของ มูฟูลิรา วันเดอเรอร์ส (87%)
มูฟูลิรา วันเดอเรอร์ส เก็บคลีนชีต 9 จาก 16 นัดในบ้าน (56%)
มูฟูลิรา วันเดอเรอร์ส เก็บคลีนชีต 14 จาก 31 นัด (45%)

สถิติสำคัญ

กรีน บัฟฟาโลส์7
4เสมอ
2มูฟูลิรา วันเดอเรอร์ส
2.08เฉลี่ยประตู
54%ทั้งสองทีมทำประตู
46%เกิน 2.5
28 ม.ค. 2569มูฟูลิรา วันเดอเรอร์ส2-1กรีน บัฟฟาโลส์
17 พ.ค. 2568มูฟูลิรา วันเดอเรอร์ส1-2กรีน บัฟฟาโลส์
18 ธ.ค. 2567กรีน บัฟฟาโลส์1-1มูฟูลิรา วันเดอเรอร์ส
29 ธ.ค. 2566กรีน บัฟฟาโลส์2-1มูฟูลิรา วันเดอเรอร์ส
20 ส.ค. 2566มูฟูลิรา วันเดอเรอร์ส1-0กรีน บัฟฟาโลส์
ดูทุกนัด

วิเคราะห์เต็มรูปแบบ

David Coleman
David Coleman
นักวิเคราะห์ฟุตบอลอาวุโส
75% ความแม่นยำ
20+ ประสบการณ์หลายปี
5.5k วิเคราะห์ผล

กรีนบัฟฟาโล่ vs มูฟูลิรา วันเดอเรอร์ส: ความท้าทายในช่วงโค้งสุดท้ายของฤดูกาล

การแข่งขันระหว่างกรีนบัฟฟาโล่และมูฟูลิรา วันเดอเรอร์ส ในศึกซุเปอร์ลีกแห่งประเทศแซมเบีย จะเป็นเกมที่มีความสำคัญอย่างยิ่งสำหรับทั้งสองทีม โดยเฉพาะในช่วงเวลาที่ตารางคะแนนกำลังเข้มข้น การพบกันครั้งนี้จึงไม่ใช่แค่การแข่งขันเพื่อแต้มเท่านั้น แต่ยังสะท้อนถึงสถานะของแต่ละฝ่ายในตารางคะแนนด้วย

กรีนบัฟฟาโล่ ทีมที่อยู่ในอันดับ 11 ด้วย 35 คะแนน ต้องเผชิญกับความกดดันอย่างมากในการรักษาตำแหน่งของพวกเขาไว้ ขณะที่มูฟูลิรา วันเดอเรอร์ส ทีมอันดับ 3 ที่มี 45 คะแนน ยังคงมีโอกาสในการไล่ตามอันดับหนึ่งอย่างใกล้เคียง แม้จะไม่มีโอกาสคว้าแชมป์ แต่การเก็บแต้มในเกมนี้อาจเป็นปัจจัยสำคัญในการสร้างความได้เปรียบในช่วงท้ายฤดูกาล

รูปแบบการเล่นล่าสุดของทั้งสองทีม

ทีมกรีน บัฟฟาโลส์ มีรูปแบบการเล่นที่ไม่สม่ำเสมอในช่วง 10 เกมหลังสุด โดยเก็บได้เพียง 1 ชัยชนะ 6 เกมเสมอ และ 3 เกมพ่ายแพ้ พวกเขาทำประตูเฉลี่ย 0.6 ประตูต่อเกม และเสียประตูเฉลี่ย 1.1 ประตูต่อเกม ความเป็นไปได้ที่ทั้งสองทีมจะทำประตูกันคือ 50% ในขณะที่โอกาสที่กรีน บัฟฟาโลส์ จะมี clean sheet คือ 20%

ทีมมูฟูลิรา วันเดอเรอร์ส แสดงให้เห็นถึงรูปแบบที่ดีกว่าเมื่อเทียบกับกรีน บัฟฟาโลส์ โดยใน 10 เกมล่าสุดพวกเขาชนะ 4 เกม เสมอ 3 เกม และแพ้ 3 เกม ทีมนี้ทำประตูเฉลี่ย 0.8 ประตูต่อเกม และเสียประตูเฉลี่ย 0.8 ประตูต่อเกม ความเป็นไปได้ที่ทั้งสองทีมจะทำประตูกันคือ 30% แต่มีโอกาสที่มูฟูลิรา วันเดอเรอร์ส จะมี clean sheet สูงถึง 40%

จากการเปรียบเทียบรูปแบบการเล่น ทีมกรีน บัฟฟาโลส์ มีคะแนนความแข็งแกร่งอยู่ที่ 43% ในขณะที่มูฟูลิรา วันเดอเรอร์ส อยู่ที่ 57% ทั้งสองทีมมีความสามารถในการโจมตีและป้องกันใกล้เคียงกัน โดยทั้งคู่มีโอกาสทำประตูเฉลี่ยเท่ากันที่ 50% แต่กรีน บัฟฟาโลส์ ยังคงมีปัญหาในการรักษาแนวรับ ซึ่งอาจเป็นจุดอ่อนที่สำคัญในเกมนี้

จากข้อมูลที่มี ทีมมูฟูลิรา วันเดอเรอร์ส ดูเหมือนจะมีความได้เปรียบในแง่ของรูปแบบการเล่นและการเล่นในสนาม แม้ว่าทีมกรีน บัฟฟาโลส์ จะมีโอกาสสร้างความประหลาดใจ แต่การรักษาความสม่ำเสมอในเกมรุกและเกมรับคือสิ่งที่ทีมต้องปรับปรุง หากมองในแง่ของการเดิมพัน ทีมมูฟูลิรา วันเดอเรอร์ส อาจเป็นตัวเลือกที่น่าสนใจสำหรับผู้เล่นที่ต้องการความมั่นคง แต่ราคาของ bookmaker ก็ควรพิจารณาอย่างรอบคอบ เพื่อให้ได้ margin ที่ดีที่สุด

การวิเคราะห์เชิงกลยุทธ์ของทั้งสองทีม

Green Buffaloes อยู่ในตำแหน่งที่ไม่ดีนักในตารางคะแนน โดยมี 35 แต้มจาก 29 เกม และมีแนวโน้มที่จะเล่นในระบบ 4-4-2 เพื่อเน้นความสมดุลระหว่างเกมรับและเกมรุก แม้ว่าพวกเขาจะทำได้เพียง 22 ประตู แต่ก็สามารถเก็บคลีนชีตได้ถึง 7 ครั้ง ซึ่งแสดงให้เห็นถึงจุดแข็งในการป้องกัน อย่างไรก็ตาม จำนวนประตูที่เสียสูงถึง 30 ประตูบ่งบอกถึงความอ่อนแอในเกมรับเมื่อเผชิญกับทีมที่มีเกมรุกแข็งแกร่ง ทีมเยือน มูฟูลิรา วันเดอเรอร์ส อยู่ในอันดับ 3 ของตารางโดยมี 45 แต้ม และเล่นในระบบที่คล้ายกัน 4-4-2 พวกเขาทำได้ 21 ประตูและเสียแค่ 18 ประตู พร้อมกับเก็บคลีนชีตมากกว่า 13 ครั้ง ซึ่งสะท้อนถึงประสิทธิภาพในการเล่นแบบรวมทีมและการควบคุมเกม

ทั้งสองทีมมีสไตล์การเล่นที่ใกล้เคียงกัน แต่มีความแตกต่างในเรื่องของความสม่ำเสมอ การเล่นของ กรีน บัฟฟาโลส์ มักจะขึ้นอยู่กับการเคลื่อนบอลอย่างรวดเร็วจากแดนกลางไปยังแนวรุก ขณะที่ มูฟูลิรา วันเดอเรอร์ส มักใช้การเล่นระยะสั้นและจ่ายบอลอย่างแม่นยำเพื่อสร้างโอกาส สำหรับการวางเดิมพัน ทีมเยือนมีโอกาสสูงที่จะคว้าชัยชนะ ด้วยสถิติที่ดีกว่าในด้านการทำประตูและป้องกัน อย่างไรก็ตาม ผลการแข่งขันอาจขึ้นอยู่กับว่าทีมใดสามารถควบคุมเกมได้ดีกว่า และหากเกมรุกของทั้งสองทีมทำงานได้อย่างราบรื่น ก็อาจมีโอกาสเกิด BTTS ได้ ส่วนหนังสือพิมพ์แนะนำให้พิจารณา Asian Handicap หรือ Double Chance สำหรับการเดิมพันในเกมนี้

จากข้อมูลที่มี ทีม มูฟูลิรา วันเดอเรอร์ส เป็นทีมที่มีศักยภาพสูงกว่าในแง่ของการเล่นแบบรวมทีมและประสิทธิภาพในการทำประตู แต่ กรีน บัฟฟาโลส์ อาจมีโอกาสสร้างความประหลาดใจได้ หากสามารถใช้จุดแข็งในเกมรับและสร้างโอกาสจากเกมรุกได้อย่างมีประสิทธิภาพ สำหรับผู้ที่สนใจเดิมพัน ควรตรวจสอบอัตราต่อรองจาก bookmaker ที่หลากหลาย เพื่อหา margin ที่ดีที่สุด ทั้งนี้ ผลการแข่งขันอาจขึ้นอยู่กับหลายปัจจัย เช่น ความฟิตของผู้เล่นและสภาพสนาม ซึ่งเป็นปัจจัยที่ไม่สามารถคาดเดาได้อย่างแน่นอน

ประวัติการพบกันระหว่างทีม

ในช่วง 13 เกมล่าสุดที่ทั้งสองทีมเคยเผชิญหน้ากัน มีผลการแข่งขันเป็นไปดังนี้ ทีมกรีนบัฟฟาโลส์ชนะ 7 เกม เสมอ 4 เกม และทีมมูฟูลิรา วันเดอร์เรอร์สชนะ 2 เกม โดยเฉลี่ยจำนวนประตูต่อบรรทัดคือ 2.08 ประตู ซึ่งแสดงถึงเกมที่มีความเข้มข้นและมักจะมีการทำประตูเกิดขึ้นอยู่เสมอ สถิติของ BTTS ในเกมเหล่านี้อยู่ที่ 54% หมายความว่าเกือบครึ่งหนึ่งของเกมที่ผ่านมาทั้งสองทีมทำประตูได้ในเวลาเดียวกัน

ล่าสุดเมื่อวันที่ 28 มกราคม 2026 ทีมมูฟูลิรา วันเดอร์เรอร์สเอาชนะกรีนบัฟฟาโลส์ 2-1 ในขณะที่เกมเมื่อวันที่ 17 พฤษภาคม 2025 กลับเป็นกรีนบัฟฟาโลส์ที่คว้าชัยชนะ 2-1 แม้ว่าจะมีผลการแข่งขันที่หลากหลาย แต่ทั้งสองทีมยังคงมีความใกล้เคียงกันในแง่ของการเล่น และเกมนี้อาจเป็นโอกาสสำหรับทีมใดทีมหนึ่งในการสร้างความแตกต่าง แนวโน้มของเกมนี้ยังคงเน้นไปที่การลงทุนในตลาด Over 2.5 หรือ BTTS เนื่องจากสถิติที่ผ่านมาแสดงให้เห็นถึงความเป็นไปได้ที่สูงในการทำประตู

การวิเคราะห์และคาดการณ์ผลการแข่งขันระหว่างกรีน บัฟฟาโลส์ พบ มูฟูลิรา วันเดอเรอร์ส

ในเกมลีกซูเปอร์ลีกแซมเบียที่จะเกิดขึ้นระหว่างกรีน บัฟฟาโลส์ และมูฟูลิรา วันเดอเรอร์ส ที่สนามเอ็ดวิน อิมโบเอลา ในวันพุธที่ 22 เมษายน 2026 เวลา 13:00 น. การจัดอันดับของแต่ละทีมแสดงให้เห็นถึงความแตกต่างอย่างชัดเจน โดยกรีน บัฟฟาโลส์ อยู่ในอันดับที่ 11 ด้วยคะแนน 35 คะแนน ในขณะที่มูฟูลิรา วันเดอเรอร์ส อยู่ในอันดับที่ 3 ด้วยคะแนน 45 คะแนน ซึ่งสะท้อนถึงศักยภาพและความแข็งแกร่งของทีมเยือนที่เหนือกว่าคู่แข่งอย่างชัดเจน แม้ว่ากรีน บัฟฟาโลส์ จะเล่นในบ้าน แต่สถิติการแข่งขันในฤดูกาลนี้แสดงให้เห็นว่าพวกเขาไม่มีความได้เปรียบมากนัก

จากข้อมูลของ bookmaker ที่เสนอ odds สำหรับผลการแข่งขัน พบว่าการชนะของมูฟูลิรา วันเดอเรอร์ส มีโอกาสสูงสุดที่ 45% ซึ่งเป็นไปตามสถานการณ์ปัจจุบันของทีม โดยเฉพาะเมื่อพิจารณาถึงผลงานที่ดีกว่าของทีมเยือนตลอดฤดูกาล ด้านการคาดการณ์จำนวนประตูรวม คำแนะนำจากผู้เชี่ยวชาญคือ Under 2.5 ซึ่งมีโอกาส 57% ซึ่งอาจเกิดจากการที่ทั้งสองทีมมีแนวโน้มเล่นแบบระมัดระวังเพื่อหลีกเลี่ยงความเสียหาย ทั้งนี้ ความน่าจะเป็นที่ Both Teams to Score (BTTS) จะเกิดขึ้นอยู่ที่ 58% ซึ่งแสดงถึงความเป็นไปได้ที่ทั้งสองฝ่ายจะทำประตูได้ในเกมนี้

สำหรับ Double Chance ที่มีโอกาสสูงสุดที่ 90% ซึ่งหมายถึงการที่มูฟูลิรา วันเดอเรอร์ส สามารถคว้าชัยชนะหรือเสมอก็ได้ นี่เป็นโอกาสที่น่าสนใจสำหรับนักพนันที่ต้องการลดความเสี่ยงในการลงทุน ด้วยการเลือกทางเลือกที่ครอบคลุมทั้งสองผลลัพธ์ที่เป็นไปได้ ทั้งนี้ ควรพิจารณาอัตราการต่อรองและ margin ของ bookmaker เพื่อหาโอกาสที่มีคุณค่าสูงสุด อย่างไรก็ตาม แม้จะมีข้อมูลที่ชี้ให้เห็นถึงความได้เปรียบของมูฟูลิรา วันเดอเรอร์ส แต่การแข่งขันในลีกที่มีความเข้มข้นสูงย่อมมีความไม่แน่นอนเสมอ

โดยสรุปแล้ว การคาดการณ์ที่มีความน่าจะเป็นสูงสุดคือผลการแข่งขันที่มูฟูลิรา วันเดอเรอร์ส เป็นฝ่ายชนะ พร้อมกับการที่ประตูรวมจะอยู่ภายใต้ 2.5 ประตู และทั้งสองทีมมีโอกาสทำประตูได้ ซึ่งเป็นแนวทางที่น่าสนใจสำหรับนักพนันที่ต้องการวางเดิมพันอย่างรอบคอบ อย่างไรก็ตาม นักพนันควรตรวจสอบข้อมูลอัตราการต่อรองและสภาพทีมอย่างละเอียดก่อนตัดสินใจ ทั้งนี้ ความสมดุลระหว่างความเสี่ยงและผลตอบแทนคือสิ่งสำคัญที่สุดในการเดิมพัน

สรุปผลการวิเคราะห์และคาดการณ์

เกมระหว่าง กรีน บัฟฟาโลส์ กับ มูฟูลิรา วันเดอเรอร์ส ในศึกซูเปอร์ลีกแซมเบีย น่าจะเป็นเกมที่มีความสมดุลในแง่ของฟอร์มโดยรวม โดย มูฟูลิรา วันเดอเรอร์ส ที่อยู่อันดับ 3 มีคะแนนสูงกว่าถึง 10 แต้ม แสดงให้เห็นถึงความแข็งแกร่งในการเล่นรุกและรับ ขณะที่ กรีน บัฟฟาโลส์ ที่อยู่อันดับ 11 ยังคงต้องพัฒนาในหลายด้าน แม้จะมีสถิติการเก็บคะแนนได้ดีในบ้าน แต่ก็ไม่สามารถรักษาความสม่ำเสมอได้อย่างเต็มที่

จากข้อมูลที่มี การเดิมพันที่น่าสนใจคือการเลือกผลการแข่งขันแบบ 2 ซึ่งมีโอกาสประสบความสำเร็จถึง 45 เปอร์เซ็นต์ พร้อมกับการคาดการณ์ว่าจำนวนประตูจะต่ำกว่า 2.5 ประตู ซึ่งมีความน่าเชื่อถือถึง 57 เปอร์เซ็นต์ นอกจากนี้ โอกาสที่ทั้งสองทีมทำประตูได้ หรือ BTTS ยังมีโอกาสสูงถึง 58 เปอร์เซ็นต์ ส่วน Double Chance แบบ X2 นั้นมีความมั่นใจสูงถึง 90 เปอร์เซ็นต์ เนื่องจาก มูฟูลิรา วันเดอเรอร์ส มีแนวโน้มที่จะคว้าชัยชนะหรือเสมอก่อนเกมเริ่มต้น

ข้อมูลเพิ่มเติม

#ทีมPได้เสียต่างคะแนนฟอร์ม
1พาวเวอร์ ไดโนมอสพาวเวอร์ ไดโนมอส3121824816+3271
2เรด แอโร่วส์เรด แอโร่วส์31151154021+1956
3เอ็นชังกา เรนเจอร์สเอ็นชังกา เรนเจอร์ส32148103023+750
4คาบเว วอร์ริเออร์สคาบเว วอร์ริเออร์ส3114892922+750
5กรีน อีเกิลส์กรีน อีเกิลส์31131172821+750
6มูฟูลิรา วันเดอเรอร์สมูฟูลิรา วันเดอเรอร์ส31146112222048
7ซานาโกซานาโก30137102822+646
8แมนยู แคมปัสแมนยู แคมปัส31129103127+445
9คอนโกล่า เบลดส์คอนโกล่า เบลดส์3191482826+241
10คันซานชิ ไดนาโมสคันซานชิ ไดนาโมส31912102725+239
11ซีเอสโอ ยูไนเต็ดซีเอสโอ ยูไนเต็ด30108123027+338
12กรีน บัฟฟาโลส์กรีน บัฟฟาโลส์3181492631-538
13นคานานคานา31811122128-735
14นควาซินควาซิ31613121927-831
15มูตอนโด สตาร์สมูตอนโด สตาร์ส31613121830-1231
16นัปซา สตาร์สนัปซา สตาร์ส31611142233-1129
17ปริสัน ลีโอพาร์ดส์ปริสัน ลีโอพาร์ดส์31513132336-1328
18มายน์สมายน์ส3029191548-3315
ยูฟ่าแชมเปียนส์ลีก
ยูโรป้าลีก
ยูโรป้าลีก คอนเฟอเรนซ์
ตกชั้น

ฟอร์มรายละเอียด & แมทช์ล่าสุด

กรีน บัฟฟาโลส์
10แข่งขันแล้ว
2ชนะ
5เสมอ
3แพ้
แต้ม/เกม1.1
ร้อยละชนะ20%
ประตู/เกม1.5
เฉลี่ยประตู0.6
เฉลี่ยเสียประตู0.9
ทั้งสองทีมทำประตู40%
คลีนชีต30%
ไม่ทำประตู50%

แมทช์ล่าสุด

2 พ.ค.เยือน คันซานชิ ไดนาโมส0-1
29 เม.ย.vs กรีน อีเกิลส์1-0
16 เม.ย.เยือน แมนยู แคมปัส0-0
11 เม.ย.vs มูตอนโด สตาร์ส1-1
1 เม.ย.เยือน ซีเอสโอ ยูไนเต็ด0-1
มูฟูลิรา วันเดอเรอร์ส
10แข่งขันแล้ว
4ชนะ
2เสมอ
4แพ้
แต้ม/เกม1.4
ร้อยละชนะ40%
ประตู/เกม1.7
เฉลี่ยประตู0.7
เฉลี่ยเสียประตู1
ทั้งสองทีมทำประตู20%
คลีนชีต40%
ไม่ทำประตู40%

แมทช์ล่าสุด

3 พ.ค.เยือน กรีน อีเกิลส์0-2
29 เม.ย.vs มูตอนโด สตาร์ส1-0
16 เม.ย.เยือน คอนโกล่า เบลดส์0-2
12 เม.ย.vs ซานาโก2-0
8 เม.ย.เยือน คาบเว วอร์ริเออร์ส0-2

ประวัติการพบกัน

สถิติการเดิมพัน

เมตริกค่า
รวมแมทช์13
เฉลี่ยประตู2.08
ทั้งสองทีมทำประตู54%
มากกว่า 2.5 ประตู46%
มากกว่า 1.5 ประตู62%

ประตูต่อทีม

ทีมรวมเฉลี่ย
กรีน บัฟฟาโลส์181.38 ต่อเกม
มูฟูลิรา วันเดอเรอร์ส90.69 ต่อเกม

คลีนชีต

ทีมคลีนชีต
กรีน บัฟฟาโลส์5 (38%)
มูฟูลิรา วันเดอเรอร์ส3 (23%)
28 ม.ค. 2569ซุปเปอร์ลีก ซามเบียมูฟูลิรา วันเดอเรอร์ส2-1กรีน บัฟฟาโลส์
17 พ.ค. 2568ซุปเปอร์ลีก ซามเบียมูฟูลิรา วันเดอเรอร์ส1-2กรีน บัฟฟาโลส์
18 ธ.ค. 2567ซุปเปอร์ลีก ซามเบียกรีน บัฟฟาโลส์1-1มูฟูลิรา วันเดอเรอร์ส
29 ธ.ค. 2566ซุปเปอร์ลีก ซามเบียกรีน บัฟฟาโลส์2-1มูฟูลิรา วันเดอเรอร์ส
20 ส.ค. 2566ซุปเปอร์ลีก ซามเบียมูฟูลิรา วันเดอเรอร์ส1-0กรีน บัฟฟาโลส์
25 พ.ค. 2562ซุปเปอร์ลีก ซามเบียมูฟูลิรา วันเดอเรอร์ส0-0กรีน บัฟฟาโลส์
27 มี.ค. 2562ซุปเปอร์ลีก ซามเบียกรีน บัฟฟาโลส์0-0มูฟูลิรา วันเดอเรอร์ส
29 ก.ค. 2560ซุปเปอร์ลีก ซามเบียมูฟูลิรา วันเดอเรอร์ส1-1กรีน บัฟฟาโลส์
9 เม.ย. 2560ซุปเปอร์ลีก ซามเบียกรีน บัฟฟาโลส์3-0มูฟูลิรา วันเดอเรอร์ส
28 ก.ย. 2559ซุปเปอร์ลีก ซามเบียกรีน บัฟฟาโลส์4-1มูฟูลิรา วันเดอเรอร์ส
14 พ.ค. 2559ซุปเปอร์ลีก ซามเบียมูฟูลิรา วันเดอเรอร์ส0-1กรีน บัฟฟาโลส์
26 ก.ย. 2558ซุปเปอร์ลีก ซามเบียมูฟูลิรา วันเดอเรอร์ส0-1กรีน บัฟฟาโลส์
24 พ.ค. 2558ซุปเปอร์ลีก ซามเบียกรีน บัฟฟาโลส์2-1มูฟูลิรา วันเดอเรอร์ส